Thailand Science Team Award

LEVEL 1 GOLD TEAM AWARD

School Name

Student Name

อนุบาลชลบุรี

เด็กหญิงณัฐิศา ธำรงสินถาวร

อนุบาลชลบุรี

เด็กชายภูมิธรรม เนติวิภัชธรรม

อนุบาลชลบุรี

เด็กชายทัพฟ้า พุ่มแพรพันธ์

อนุบาลชลบุรี

เด็กชายชวัลวิทย์ วาริชา

อนุบาลชลบุรี

เด็กชายอชิระ มหรรณพนที

อนุบาลชลบุรี

เด็กชายปรัตถกรณ์ ทองมีสี

อนุบาลชลบุรี

เด็กหญิงชมศิรินทร์ พันธ์พลากรชัย

อนุบาลชลบุรี

เด็กชายปราณต์ รุจาคม

อนุบาลชลบุรี

เด็กหญิงแววปราชญ์ ทวีพาณิชย์กุล

อนุบาลชลบุรี

เด็กชายพุทธิกวิน เนื่องจำนงค์

อนุบาลชลบุรี

เด็กชายกษม ใช้คล่องกิจ

อนุบาลชลบุรี

เด็กชายธนกฤต ไทยรัฐเทวินทร์

อนุบาลชลบุรี

เด็กหญิงอริสา ผลิตวานนท์



LEVEL 1 SILVER TEAM AWARD

School Name

Student Name

พร้อม

เด็กหญิงฐิติรัตน์ รีวราบัณฑิต

พร้อม

เด็กชายทีฑโชติ เกิดดี

พร้อม

เด็กหญิงแพรววนิศ ตีเมืองสอง

พร้อม

เด็กหญิงกชพร มะลิซ้อน

พร้อม

เด็กหญิงธนัญญา ขวัญมงคล

พร้อม

เด็กชายณัฐกานต์ พรมสาร

พร้อม

เด็กชายศิวภัทร เย็นฉ่ำ

พร้อม

เด็กหญิงภัทรธิดา วงศ์ไฉไล

พร้อม

เด็กชายโภคิน พิมพุฒ

พร้อม

เด็กหญิงภัทรวรินทร์ เย็นฉ่ำ



LEVEL 1 BRONZE TEAM AWARD

School Name

Student Name

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายบุรัสกร ฐิติธนการ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายสิรดนัย ศิริคุโณปการ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายวรดร ธรรมโชติ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายจิรภัทร เกียรติชัยพิพัฒน์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายธีรินทร์ หล่อภูมิพันธ์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายธนบดินทร์ เหมะสถล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายภาวัต เลิศสุกิจจา

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายนรวร จงวุฒิชัย

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายนรภัทร เชาวน์เกษม

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายปวเรศ ลีลาวัฒนสุข

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายณัฐพุฒิ ชมภูโคตร

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายณภูดล ศรีรัตนา




LEVEL 2 GOLD TEAM AWARD

School Name

Student Name

อนุบาลโรจนวิทย์

เด็กชายเจษฎากร ศรีสงคราม

อนุบาลโรจนวิทย์

เด็กชายเฉลิมราชย์ ทองขาว

อนุบาลโรจนวิทย์

เด็กชายสิรภพ วีรกุล

อนุบาลโรจนวิทย์

เด็กชายศุภณัฐ พุทธรักษ์

อนุบาลโรจนวิทย์

เด็กชายประภวิษณุ์ ธัญญธาดา

อนุบาลโรจนวิทย์

เด็กชายกษิดิส พิริยะพงษ์

อนุบาลโรจนวิทย์

เด็กชายจิรภัทร บุญเที่ยง

อนุบาลโรจนวิทย์

เด็กหญิงรสิตา บัวกลม

อนุบาลโรจนวิทย์

เด็กชายณชพล สุดแสง

อนุบาลโรจนวิทย์

เด็กชายกอบ ขจิตวิชยานุกูล



LEVEL 2 SILVER TEAM AWARD

School Name

Student Name

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายกฤตธีพัฒน์ วรานุกูลศักดิ์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายถิรภัทร กิจวีรกุล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายปภังกร โซวติเวชย์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายวชิรวิชญ์​ กิจ​คุณ​า​เสถียร​

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายภาคิน เจนช่างกล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายกฤตภาส ธีรนุลักษณ์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายฐปนรรฆ์ โรจน์ขจรนภาลัย

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายณัฐชนน มโนมยางกูร

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายชนินทร์ เจริญรุ่งศิริ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายภูริพัชร ทัศจันทร์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายจิรเดช บุญปัญญาธนาชัย



LEVEL 2 BRONZE TEAM AWARD

School Name

Student Name

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กชายธเนษฐ อมรจิรพร

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กชายปริยวิศว์ เลิศวัฒนะไพศาล

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กหญิงชัญญา จิรภาวสุทธิ์

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กชายชัยนันท์ จีระศิริ

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กชายศุภกร จินดาทองสกุล

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กชายชวนินทร์ ปิ่นมงคล

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กชายวรัท เมฆาสุวรรณดำรง

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กชายกริชรเมศร์ เตชะวิวัฒน์สถิต

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

นายชยพล เลิศงามมงคลกุล

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กชายกิตติพัศ พงศ์อรุโณทัย




LEVEL 3 GOLD TEAM AWARD

School Name

Student Name

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายณัฐวินทร์ แย้มประเสริฐ

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายสุวิจักขณ์ ตันวรรณรักษ์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายอชิระ ใจหวัง

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายณัฐภัทร อภัยภักดี

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายธนธรณ์ ทีฆรัตนมงคล

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายพสิษฐ์ นันทคุณาธิป

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายธาม สันติลินนท์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายณัทโชค อินทรกำแหง

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายไวกูณฐ์ พันธุ์ตัน

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายชัชพิมุข ลือขจร



LEVEL 3 SILVER TEAM AWARD

School Name

Student Name

ระยองวิทยาคม

เด็กชายเศรษฐสิทธิ์ เศรษฐการุณย์

ระยองวิทยาคม

เด็กชายเจตนิพัทธ์ แสงสุรศักดิ์

ระยองวิทยาคม

เด็กชายพนธกร คูสกุล

ระยองวิทยาคม

เด็กหญิงสานฝัน ปัทมมงคลชัย

ระยองวิทยาคม

เด็กหญิงณัฐนิชา ปกรณ์วิจิตร

ระยองวิทยาคม

เด็กชายภาวัต ปิยะณัตดิ์พูล

ระยองวิทยาคม

เด็กหญิงณัฐทิชา บูรณะเรข

ระยองวิทยาคม

เด็กชายเมธัส จันทร์งาม

ระยองวิทยาคม

เด็กชายภูดิศ มณีพรหม

ระยองวิทยาคม

เด็กหญิงมนัสนันท์ บุญระยอง

ระยองวิทยาคม

เด็กชายวชิรวิทย์ นิศาพฤกษาชาติ



LEVEL 3 BRONZE TEAM AWARD

School Name

Student Name

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายณฐานิธิ์ เทอดไพรสันต์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายธรินภัชญ์ สุชาติพงษ์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายนิติพนธ์ ไตรไมตรีพิทักษ์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายพงศ์ชนก วนัชสุนทร

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายธนิสร อรรถเวชกุล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายปรานต์กฤษฎิ์ สิริพิชิตศุภผล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายพิชชานันท์ จารุกิจขจร

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายชัยเฉลิม จีระศิริ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายศรายุทธ เฮงวัฒนากุล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายภวัต ผจงเกียรติคุณ