Thailand Science Team Award

LEVEL 1 GOLD TEAM AWARD

School Name

Student Name

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชาย ชยพัทธ์ ไกรเกรียงศรี

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชาย นรวร จงวุฒิชัย

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชาย ณัฐชนน มโนมยางกูร

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชาย อัฏฐโชติ ฉายภมร

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชาย จิราวัฒน์ หงส์นิมิตชัย

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชาย บรรณฑูรย์ เชียรเตชากุล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชาย ธนโชติ ชีวพิทักษ์ผล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชาย ชวัลวัตถ์ สันติกุลานนท์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชาย ณภูดล ศรีรัตนา

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชาย พชรพล พังจุนันท์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชาย อัครชาติ จุฬามณี

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชาย ชานน ตั้งศรีสกุล



LEVEL 1 SILVER TEAM AWARD

School Name

Student Name

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายกฤตภาส อุดมกิจโสภณ

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิงกัลยพัชร์ จิตพิสิฐชัย

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิงกรชนก เปสิโต

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิงศิรดา ยกย่องเกียรติ

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายกฤตภาส นพวรรณพร

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายชยกร สุวรรณเทน

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายณัฏฐพัชร ชื่นศิริพรชัย

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิงณัฏฐวดี ประเสริฐกมลเทพ

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายชนาธิป โตวังจร

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิงนิชาภา กิจมงคลชัย

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิงวรัญญา มีระลึก

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิงนรกมล ทีโนรีโอ



LEVEL 1 BRONZE TEAM AWARD

School Name

Student Name

อนุบาลชลบุรี

เด็กหญิงศศิภา ปักกะมานัง

อนุบาลชลบุรี

เด็กชายปราชญา ตันฐิตารักษ์

อนุบาลชลบุรี

เด็กหญิงชฎาณัฐพร พรมสอน

อนุบาลชลบุรี

เด็กชายธีร์ธวัช พิสุทธิไพศาล

อนุบาลชลบุรี

เด็กหญิงอริสา ผลิตวานนท์

อนุบาลชลบุรี

เด็กชายบุญญฤทธิ์ เอมโกวิทย์

อนุบาลชลบุรี

เด็กหญิงขวัญข้าว ไกรสรพงศ์พันธุ์

อนุบาลชลบุรี

เด็กชายกษม ใช้คล่องกิจ

อนุบาลชลบุรี

เด็กชายภวัต จันทรสา

อนุบาลชลบุรี

เด็กชายปราณต์ รุจาคม




LEVEL 2 GOLD TEAM AWARD

School Name

Student Name

อัสสัมชัญ แผนกประถม

เด็กชายชยพัทธ์ จารุชัยนันท์

อัสสัมชัญ แผนกประถม

เด็กชายแทนชนม์ บุญครอง

อัสสัมชัญ แผนกประถม

เด็กชายธีรติ เอกเสถียร

อัสสัมชัญ แผนกประถม

เด็กชายกิตติพัทธ์ ศุภกมลเสนีย์

อัสสัมชัญ แผนกประถม

เด็กชายนิธิศ กาญจนนราวดี

อัสสัมชัญ แผนกประถม

เด็กชายสุทธวิชญ์ พงศ์หล่อพิศิษฏ์

อัสสัมชัญ แผนกประถม

เด็กชายโอมธัช วิริยะธีรกิจ

อัสสัมชัญ แผนกประถม

เด็กชายอนุวัฒน์ วงศ์อู่เงิน

อัสสัมชัญ แผนกประถม

เด็กชายธีรพัฒน์ ธรรมพงษา

อัสสัมชัญ แผนกประถม

เด็กชายภูริณัฐ เตชะอำนวยพร



LEVEL 2 SILVER TEAM AWARD

School Name

Student Name

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชาย ชินบุณย์ แสงหนุ่ม

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชาย พงศ์ชนก วนัชสุนทร

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชาย ภูวิศ เจริญพานิช

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชาย ชินธันย์ กฤษดาธิการ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชาย ตะวัน จิตรุ่งเรืองนิจ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชาย วิชญ์ภัทร ตันพัฒนรัตน์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชาย ปภังกร โซวติเวชย์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชาย ถิรภัทร กิจวีรกุล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชาย ภูดิศ ธนกุลไกรฤทธิ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชาย กรกวี สันติอมรทัต

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชาย ทยุต ทวินววิธ



LEVEL 2 BRONZE TEAM AWARD

School Name

Student Name

เซนต์คาเบรียล

เด็กชายณฐกร สวัสดิ์นพรัตน์

เซนต์คาเบรียล

เด็กชายพัฒนแสง พินิจพิชิตกุล

เซนต์คาเบรียล

เด็กชายอินทัช เทียนเนียม

เซนต์คาเบรียล

เด็กชายภูริ สรวลเส

เซนต์คาเบรียล

เด็กชายดลภัทร ธันโยดม

เซนต์คาเบรียล

เด็กชายณัทพงศ์ พันเสรีวงศ์

เซนต์คาเบรียล

เด็กชายกรดนัย ตรีรัตนกุลจรัส

เซนต์คาเบรียล

เด็กชายธนกฤติ นิรัตติมานนท์

เซนต์คาเบรียล

เด็กชายหริษฐ์ อรุณศิริกุล

เซนต์คาเบรียล

เด็กชายรัฐธนินท์ สุวรรณวิสารท




LEVEL 3 GOLD TEAM AWARD

School Name

Student Name

สวนกุหลาบวิทยาลัย

ชิษณุชา สันติอมรทัต

สวนกุหลาบวิทยาลัย

ณัทณพงศ์ ปิติอริยะนันท์

สวนกุหลาบวิทยาลัย

ธนเดช เวชารัตนา

สวนกุหลาบวิทยาลัย

ด.ช. คณิติน เลี่ยงโรคาพาธ

สวนกุหลาบวิทยาลัย

ณัฐนันท์ ชินวรกิจ

สวนกุหลาบวิทยาลัย

อัครวินท์ ลิ้มพรรัตน์

สวนกุหลาบวิทยาลัย

สุพัฒน์พงษ์ จันทรวัฒน์

สวนกุหลาบวิทยาลัย

ภูมิเกล้า ตีรวัฒนประภา

สวนกุหลาบวิทยาลัย

ปุณณสิน เจนกุลประสูตร

สวนกุหลาบวิทยาลัย

ด.ช.ณัฐภัทร ลีลากิจทรัพย์



LEVEL 3 SILVER TEAM AWARD

School Name

Student Name

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายชิษณุพงศ์ แสงดา

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายภาณุวิชญ์ วินัยชาติศักดิ์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายธีธัช รัตนศิริมณีเวทย์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายวัชร์กรณ์ภัทร์ อุ่นพรมมี

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายมฤคินทร์ สุขสุวรรณไพร

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายเกียรติวรศักดิ์ แสงเย็น

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายธนกร จันทรมาศ

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายธีรทัศน์ อุฬารพาณิชกุล

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายจารุวัฒน์ ลิ้มสุวัฒน์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายภาดา มหาพฤกษพงศ์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายพรพิพัฒน์ แหขุนทด

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายรตภูมิ สันตธีระกุล

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายธาม สันติลินนท์



LEVEL 3 BRONZE TEAM AWARD

School Name

Student Name

ระยองวิทยาคม

เด็กหญิงจริญญา เพ็งสว่าง

ระยองวิทยาคม

เด็กหญิงณัฐทิชา บูรณะเรข

ระยองวิทยาคม

เด็กชายเจตนิพัทธ์ แสงสุรศักดิ์

ระยองวิทยาคม

เด็กชายวชิรวิทย์ นิศาพฤกษาชาติ

ระยองวิทยาคม

เด็กชายณัฐชนน สาระธนะ

ระยองวิทยาคม

เด็กชายฆนัท บุญจง

ระยองวิทยาคม

เด็กชายภูดิศ มณีพรหม

ระยองวิทยาคม

เด็กชายพนธกร คูสกุล

ระยองวิทยาคม

เด็กชายพัชรพล เกษมธรรมแสวง

ระยองวิทยาคม

เด็กชายศดิศ แดงสุนทรชัย

ระยองวิทยาคม

เด็กหญิงอภิชญา ชูสุวรรณ์

ระยองวิทยาคม

เด็กชายภัทรพล เหลืองเช็ง