Thai ASMO Science Ranking Level 3

Perfect Score

School Name

Student Name

ระยองวิทยาคม

เด็กหญิงจริญญา เพ็งสว่าง

Gold

School Name

Student Name

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

ด.ญ. จิดาภา ซื่อดำรง

ศรียาภัย

เด็กชายติณณภพ ทวีพันธ์

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน

เด็กชายณฐพล พึ่งตัวเอง

ระยองวิทยาคม

เด็กหญิงณัฐทิชา บูรณะเรข

สวนกุหลาบวิทยาลัย

ชิษณุชา สันติอมรทัต

สวนกุหลาบวิทยาลัย

ณัทณพงศ์ ปิติอริยะนันท์

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

ด.ญ. ชนิศา พร้อมพัฒนภักดี

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายชิษณุพงศ์ แสงดา

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายภาณุวิชญ์ วินัยชาติศักดิ์

ระยองวิทยาคม

เด็กชายเจตนิพัทธ์ แสงสุรศักดิ์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายธีธัช รัตนศิริมณีเวทย์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายมฤคินทร์ สุขสุวรรณไพร

ระยองวิทยาคม

เด็กชายวชิรวิทย์ นิศาพฤกษาชาติ

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายวัชร์กรณ์ภัทร์ อุ่นพรมมี

สตรีวิทยา

เด็กหญิงจิดาภา ปิ่นคุณากร

สวนกุหลาบวิทยาลัย

ธนเดช เวชารัตนา

ระยองวิทยาคม

เด็กชายณัฐชนน สาระธนะ

สารสาสน์วิเทศศึกษา

เด็กชายสยาม กลิ่นพิมล

สวนกุหลาบวิทยาลัย

ณัฐนันท์ ชินวรกิจ

สวนกุหลาบวิทยาลัย

ด.ช. คณิติน เลี่ยงโรคาพาธ

สวนกุหลาบวิทยาลัย

อัครวินท์ ลิ้มพรรัตน์

ระยองวิทยาคม

เด็กชายฆนัท บุญจง

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายธรินภัชญ์ สุชาติพงษ์

Silver

School Name

Student Name

พรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี

ด.ช.ณัฐกันต์ แสงนิล

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กชายทัตเทพ หลักเมือง

สารสาสน์วิเทศศึกษา

เด็กชายพสิษฐ์ ผจงจิตสม

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายเกียรติวรศักดิ์ แสงเย็น

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

ด.ญ. ปาลิดา รงคพิชญ์

สวนกุหลาบวิทยาลัย

ปุณณสิน เจนกุลประสูตร

สวนกุหลาบวิทยาลัย

ภูมิเกล้า ตีรวัฒนประภา

สวนกุหลาบวิทยาลัย

สุพัฒน์พงษ์ จันทรวัฒน์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายธนกร จันทรมาศ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายปราณต์กฤษฎิ์ สิริพิชิตศุภผล

สาธิตมัธยมมหาวิทยาลัยนเรศวร

เด็กชายศรัณวิชญ์ จันทรมิล

สารสาสน์วิเทศศึกษา

เด็กหญิงกันตา กิตติทวีสิน

สตรีวิทยา

เด็กหญิงคุณิตา เลี่ยงโรคาพาธ

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

ด.ช. วิวิศน์ ชุติวิกัย

สวนกุหลาบวิทยาลัย

ด.ช.ณัฐภัทร ลีลากิจทรัพย์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายธีรทัศน์ อุฬารพาณิชกุล

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ปทุมธานี

เด็กหญิงณิชนันทน์ สดเสมอ

สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม

เด็กหญิงพิมพ์มาดา สกุลมั่น

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

ด.ช. รัชพล บัวหุ่ง

สาธิตมัธยมมหาวิทยาลัยนเรศวร

เด็กชายธีรภัทร รมณีย์พิกุล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายภวัต ผจงเกียรติคุณ

สาธิตมัธยมมหาวิทยาลัยนเรศวร

เด็กหญิงจริญญากร จันทวรรณกูร

สามเสนวิทยาลัย

เด็กหญิงพิชชานันท์ สาระกุล

สารสาสน์วิเทศศึกษา

เด็กหญิงเบญญาภา เขมนันทกุล

สวนกุหลาบวิทยาลัย

โภคิน ศศิวิมลพันธุ์

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

ด.ช. ณัฐนนท์ พงศ์พันธ์ุลักษณ์

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

ด.ญ. อาจรีย์ รัตนแสงเสถียร

มงฟอร์ตวิทยาลัย แผนกมัธยม

เด็กชาย ชาคริต ฉิมพลี

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายจารุวัฒน์ ลิ้มสุวัฒน์

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน

เด็กชายธันวา หอมจันทร์

ปราจิณราษฎรอำรุง

แสนรัก ชินบุตร

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

ด.ญ. ฟ้าใส เสรีกิจเจริญ

สุโขทัยวิทยาคม

เด็กชายกีรติ สุธีรยงประเสริฐ

ขจรเกียรติศึกษา

เด็กชายธนกฤต อินทรางกูร

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายธาม สันติลินนท์

มัธยมปัญญารัตน์

เด็กชายปณชัย โชคถนอมทรัพย์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายพรพิพัฒน์ แหขุนทด

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายภาดา มหาพฤกษพงศ์

บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)

เด็กชายภาสวร ลิ้มมีโชคชัย

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายรตภูมิ สันตธีระกุล

สาธิตมัธยมมหาวิทยาลัยนเรศวร

เด็กชายศุทธวีร์ จินดาพงษ์

ขจรเกียรติศึกษา

เด็กชายเมธาสิทธิ์ ตันติพลับทอง

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กหญิง ธรรศพร เปาอินทร์

สารสาสน์วิเทศศึกษา

เด็กหญิงกรณัฏฐ์ ศิริรักษ์โสภณ

ชลกันยานุกูล

เด็กหญิงพจน์อาภา พวงลำใย

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ปทุมธานี

เด็กหญิงพิมพ์ฐดา กุลศรีชนารัตน์

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ปทุมธานี

เด็กหญิงวิมพ์วิภา อมรปฏิเวธ

สวนกุหลาบวิทยาลัย

จิรภัทร รุจิรายุกต์

สุรนารีวิทยา

เด็กหญิงฐิตารีย์ กองจันทร์

สวนกุหลาบวิทยาลัย

ด.ช.ณฐกร ชัยเดชาภินันท์

สวนกุหลาบวิทยาลัย

พร้อม เสือทิม

จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช

อติชาต อุปการสังข์

สวนกุหลาบวิทยาลัย

อิทธินันท์ เมนอน

สาธิตมหาวิทยาลัยขอนแก่น ฝ่ายมัธยมศึกษา (ศึกษาศาสตร์)

เด็กชาย ภัทรพล เลาลัคนา

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายณัฐพล เมธเศรษฐ

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี

เด็กชายถิรนัย ธนัครสมบัติ

ภูเก็ตวิทยาลัย

เด็กชายภูริพัฒน์ มหาพรหมรักษ์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายอริย์ธัช อริยานุชิตกุล

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายไวกูณฐ์ พันธุ์ตัน

ภูเก็ตวิทยาลัย

เด็กหญิงธัญญวีร์ ทองตัน

จอมสุรางค์อุปถัมภ์

เด็กหญิงพิมพ์ดาว ธีระศิลป์

สารคามพิทยาคม

เด็กหญิงมณิสร มูลโพธิ์

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี

เด็กหญิงสิริยากร พัฒนศักดิ์ศิริ

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กหญิงเกิดศิริ สมพงษ์

จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช

ฉมชบา ชนะเกียรติ

สาธิตมหาวิทยาลัยขอนแก่น ฝ่ายมัธยมศึกษา (ศึกษาศาสตร์)

ญาณิกา เซียวศิริกุล

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

ด.ญ. ณัฐสินี หวังธรรมเกื้อ

จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช

ศกลภัทร ชยเจตน์

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน

เด็กชายจิรวัฒน์ ตู้จินดา

สารสาสน์วิเทศศึกษา

เด็กชายปวริศ แซ่เล้า

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายพีระมิตร ตัณศุภศิริเวช

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายภคิณ จงฤกษ์งาม

บุญวาทย์วิทยาลัย

เด็กชายภีศเดช ฉัตรบริรักษ์

อัสสัมชัญสมุทรปราการ

เด็กชายวีรพงษ์ เกื้อกูลวงศ์ชัย

ศรีสุวิช

เด็กชายศุภกร แก้วกาหลง

มงฟอร์ตวิทยาลัย แผนกมัธยม

เด็กหญิงณัฐชา นิยมพัฒนาพาณิชย์

อำนวยศิลป์

เด็กหญิงพราว ธำรงรัตน์

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน

เด็กหญิงวรินทร จงเกียรติกาญจน์

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กหญิงวิภาษิตา วรวิทย์วัฒนะ

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

ด.ช. กฤติน ชูเชิด

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

ด.ช. ภัทรชนน ชีวสุทธานนท์

สวนกุหลาบวิทยาลัย

รตินันท์ แดงวิไลเลิศ

สาธิตมหาวิทยาลัยขอนแก่น ฝ่ายมัธยมศึกษา (ศึกษาศาสตร์)

เด็กชาย ภัครินทร์ ลีไตรรงค์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายกันตินันท์ เกิดหลำ

สวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี

เด็กชายชญานิน จันทร์ขาว

มัธยมปัญญารัตน์

เด็กชายธนัท รงค์บัณฑิต

สตรีสิริเกศ

เด็กชายนิติพัฒน์ จารุอารยนันท์

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กชายปฏิหารย์ ยิ่งวงศ์วิวัฒน์

ระยองวิทยาคม

เด็กชายพนธกร คูสกุล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายพรรณทัต กนกวรานนท์

สารสาสน์วิเทศศึกษา

เด็กชายภัทรพล พุฒซ้อน

ระยองวิทยาคม

เด็กชายภูดิศ มณีพรหม

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายมิ่งขวัญ รัตนศิวโมกษ์

ศรีสุวิช

เด็กชายวรมัน กิจระยา

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายสุรินทร์ จินตพละ

บุญวาทย์วิทยาลัย

เด็กหญิงณิชารีย์ เชื้อกิตติศักดิ์

สารสาสน์วิเทศศึกษา

เด็กหญิงธัญญมาศ เอียดทุ่งตา

สารสาสน์วิเทศศึกษา

เด็กหญิงวิภาณีย์ สายเสมาภควัฒน์

สารสาสน์วิเทศศึกษา

เด็กหญิงวิรากานต์ พรพิชิตโชคชัย

สวนกุหลาบวิทยาลัย

ไตรสิทธิ์ กุลไตรรัตนนนท์

Bronze

School Name

Student Name

สวนกุหลาบวิทยาลัย

กฤติน นวลจริง

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

ด.ช. เจียระไน เธียรธรรมจักร์

จุฬาภรณราชวิทยาลัย มุกดาหาร

ด.ช.พนมไพร บุญสุข

สวนกุหลาบวิทยาลัย

ทิวัตถ์ สัจจพานิชกุล

สวนกุหลาบวิทยาลัย

อนันต์สิทธิ์ ผลปรีชากุล

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายณัฐกิตติ์ เกียรติมงคล

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กชายธีธัช บำรุงเชาว์เกษม

บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)

เด็กชายธีรดณย์ ศักดิ์เพชร

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ปทุมธานี

เด็กชายปราบดา วัฒนาวรสกุล

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายพีรวัส ธิติศักดิ์เมธี

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายภูตะวัน พลานุภาพ

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายภูรินท์ บัณฑิตยุทธพงศ์

สาธิตมหาวิทยาลัยเชียงใหม่

เด็กชายศุภวิชญ ประดิษฐ์กุล

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กชายสิรวิชญ์ เจียรนัย

สวนกุหลาบวิทยาลัย

ณภัทร นลรัตนิน

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

ด.ช. ณภัทร ธานินทร์

พรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี

ด.ญ.ภัสธนมนท์ สินสวัสดิ์

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

นาย รัตติเทพ จินา

เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช

นายชนน อิสระวัฒนา

เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช

นายศุภกร จันทนฤกษ์

สวนกุหลาบวิทยาลัย

พีรดนย์ ทุมสท้าน

สาธิตมหาวิทยาลัยขอนแก่น ฝ่ายมัธยมศึกษา (ศึกษาศาสตร์)

เด็กชาย อินทัช เจริญครบุรี

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี

เด็กชายกฤตภาส จงชาณสิทโธ

สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม

เด็กชายกฤษกร เจษฎาปกรณ์

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน

เด็กชายกิตติธัช รัตนวรรณชัย

สาธิตมัธยมมหาวิทยาลัยนเรศวร

เด็กชายฐณะวัฒน์ นาคมอญ

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี

เด็กชายณัฏฐ์ไพรัช เพชรวรคุณ

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายธนธรณ์ ลิมป์พิทักษ์พงศ์

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน

เด็กชายนรวิชญ์ นวสิริพงศ์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายนล สุภาสืบ

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กชายรัชพล พฤกษ์ธนากุล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายศรายุทธ เฮงวัฒนากุล

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายสุธิเวช เศียรอักษร

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายเฉียงเหนือ ขจรโรจนรักษ์

มงฟอร์ตวิทยาลัย แผนกมัธยม

เด็กหญิง ณัฐวศา กล่อมแก้ว

ขจรเกียรติศึกษา

เด็กหญิงกรวรัญ ติรนันท์มงคล

สุรนารีวิทยา

เด็กหญิงปณาลี บำรุงเกาะ

จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช

กีรติกานต์ เสนอินทร์

สวนกุหลาบวิทยาลัย

ญาณภัทร พินิจพิชิตกุล

สวนกุหลาบวิทยาลัย

ธนกร เตมัยสมิธิ

เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช

นายวัฒณาธร หนูเอี่ยม

สวนกุหลาบวิทยาลัย

บุณยกร ธารพานิช

จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช

พรเพ็ญทิพย์ ชัยศิริ

ภูเก็ตวิทยาลัย

เด็กชายกษิดิศ เกษมพิทักษ์พงศ์

สารสาสน์วิเทศศึกษา

เด็กชายพลวัฒน์ พรเบญจภักดิ์กุล

ระยองวิทยาคม

เด็กชายพัชรพล เกษมธรรมแสวง

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน

เด็กชายศุภณัฐ สุริโยดร

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายสถาปนา อาจหาญ

สวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี

เด็กชายสุรสีห์ ศรีรุ้ง

มงฟอร์ตวิทยาลัย แผนกมัธยม

เด็กหญิง จิดาภา วัฒนศิริ

มงฟอร์ตวิทยาลัย แผนกมัธยม

เด็กหญิง พรปวีณ์ เจ้าวัฒนพงศ์

สารสาสน์วิเทศศึกษา

เด็กหญิงกรกช วัฒนสมบัติ

สารสาสน์วิเทศศึกษา

เด็กหญิงชลิตา ลอยประสงค์

สวนกุหลาบวิทยาลัย

โสภณวิชญ์ วัตนะกุล

สิรินธร

ด.ช. พสิษฐ์ จิรัฐติกาลกุลเวท

เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช

นายนิรวิทย์ ไกรนรา

สาธิตมหาวิทยาลัยขอนแก่น ฝ่ายมัธยมศึกษา (ศึกษาศาสตร์)

เด็กชาย ณัฐพัฒน์ คทาเหม

มงฟอร์ตวิทยาลัย แผนกมัธยม

เด็กชาย บุรพล อ่อนไทย

มงฟอร์ตวิทยาลัย แผนกมัธยม

เด็กชาย เทวฤทธิ์ บุญสม

มงฟอร์ตวิทยาลัย แผนกมัธยม

เด็กชายธนพล เยาวรัตน์

มงฟอร์ตวิทยาลัย แผนกมัธยม

เด็กชายนนทพัทธ์ รัตนพันธ์ุ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายนิติพนธ์ ไตรไมตรีพิทักษ์

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ปทุมธานี

เด็กชายพงศ์วิทย์ ศรีก๊กเจริญ

สกลราชวิทยานุกูล

เด็กหญิงกัลยรัตน์ ไชยวงศา

สุรนารีวิทยา

เด็กหญิงจิตรลดา จงนันทนาวนิชย์

มาแตร์เดอีวิทยาลัย

เด็กหญิงสิริภัทร พัฒนวศิน

ภูเก็ตวิทยาลัย

เด็กหญิงสโรชา เสมอภาค

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

ด.ช. ธีรภัทร วงศ์มณีโรจน์

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

ด.ช. ศรัณยู ทองจรัส

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

ด.ช. สุภกิณห์ นามมนตรี

พรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี

ด.ช.ศุภกร กล่อมอำภา

สวนกุหลาบวิทยาลัย

ต้นน้ำ พรหมมินทร์

เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช

นางสาวพีรดา เตติรานนท์

สวนกุหลาบวิทยาลัย

วีรวิทย์ เจริญวงศ์นำ

สาธิตมหาวิทยาลัยขอนแก่น ฝ่ายมัธยมศึกษา (ศึกษาศาสตร์)

เด็กชาย ปัณณสิทธิ์ หิรัญอมรภาคย์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายชลนารถ จิตพีระวัฒน์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายชวัลวิทย์ ตรีทิพย์รัตน์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายชิณณวรรธน์ โลหณุต

ภูเก็ตวิทยาลัย

เด็กชายฑวัต ทวีศักดิ์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายณัฐวินทร์ แย้มประเสริฐ

มงฟอร์ตวิทยาลัย แผนกมัธยม

เด็กชายธีรดนย์ มนัสวิยางกูร

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายนันทพงศ์ ยะปะภา

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กชายภคินทร์ เกษตรมีชัย

ระยองวิทยาคม

เด็กชายภัทรพล เหลืองเช็ง

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายภาคภูมิ เกื้อศิริกุล

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กชายมหาสมุฏ พุฒทอง

สาธิตมัธยมมหาวิทยาลัยนเรศวร

เด็กชายรวิภาส ภาณุเจต

ระยองวิทยาคม

เด็กชายศดิศ แดงสุนทรชัย

วัดราชบพิธ

เด็กชายศมนันท์ ภานุวัฒน์วนิชย์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายอดุลชัย ประพันธ์พงษ์ชัย

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายเสกสรรค์ ตั้งประจักษ์

ภูเก็ตวิทยาลัย

เด็กหญิงกชพรรณ สุขเกิด

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี

เด็กหญิงณัฐมนต์ ชาบุญเรือง

สกลราชวิทยานุกูล

เด็กหญิงปภาวีร์ อภิวันทนกุล

ระยองวิทยาคม

เด็กหญิงอภิชญา ชูสุวรรณ์

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กหญิงอิสราภรณ์ ศุภอักษร

จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช

กฤษณ์ มณีเทศ

พรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี

ด.ช.ธนาสรรค์ คำดี

สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม

เด็กชายคุณากร จิรวัฒนรักษ์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายณพล โรจนชีวาคม

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน

เด็กชายภูดิศ เจษฎาธรรมสถิต

ขจรเกียรติศึกษา

เด็กชายภูมิพัฒน์ จิรภัทรภูมิ

มัธยมสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏพระนครศรีอยุธยา

เด็กชายภูริณัฐ แจ่มมา

ระยองวิทยาคม

เด็กชายวชิรวิทย์ เอี่ยมสอาด

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี

เด็กชายวีรภัทร ฤทธิกุลสิทธิชัย

ศรียาภัย

เด็กชายศิรวิทย์ ตันรัตนาวงศ์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายศุภธัช สุวัฒโน

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายศุภวิชญ์ พรหมโคตร

สาธิตมหาวิทยาลัยขอนแก่น ฝ่ายมัธยมศึกษา (ศึกษาศาสตร์)

เด็กหญิง ธมลวรรณ สุขเกษม

มงฟอร์ตวิทยาลัย แผนกมัธยม

เด็กหญิง สวิชญา เวียงเงิน

สุราษฎร์ธานี

เด็กหญิง แก้วตระกูล เกตุกัน

อุดรพิทยานุกูล

เด็กหญิงธีรนาฎ กันต์พิทยา

บุรีรัมย์พิทยาคม

เด็กหญิงนฤดี ปรีฐนัทธ์

บุญวาทย์วิทยาลัย

เด็กหญิงรติรัตน์ ภควิวัฒน์

ระยองวิทยาคม

เด็กหญิงอรอนงค์ จินตวงศ์

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กหญิงเตชินี พิริยะวรากุล

สวนกุหลาบวิทยาลัย

กันตณัฐ รัตกิจนากร

สุรวิวัฒน์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี

จุลวัฒน์ สินศิริ

สวนกุหลาบวิทยาลัย

ณัฐนนท์ เรืองรัตนเมธี

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

ด.ญ. เวอร์จิเนีย มนัสปิยะ

สวนกุหลาบวิทยาลัย

ธัญวัฑฒน์ เอี่ยมปรีชากุล

สวนกุหลาบวิทยาลัย

ธีรโชติ เลิศขจรสิน

สวนกุหลาบวิทยาลัย

อชิรญาณ์ สฤษดิพันธุ์

มงฟอร์ตวิทยาลัย แผนกมัธยม

เด็กชาย ภูริณัฐ สุวัฒน์วิระยะพงษ์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายชาญ เกียรติอำนวย

นานาชาติบรอมส์โกรฟ

เด็กชายฐาณุสิทธิ์ สุพรรณพงศ์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายณัฎฐ์คณิน แก้วรัตน์

ศรียาภัย

เด็กชายธาตรี พรหมเดชะ

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กชายปัณณทัต ปิยะเกศกุล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายพจน์ รุ่งเรืองบางชัน

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายภูริ จรรยาเจริญ

บุรีรัมย์พิทยาคม

เด็กชายวิภาวัส สุเทียบตะวัน

มารีย์วิทยา

เด็กชายศุภฤกษ์ คาระวิวัฒนา

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายสุรภูมิ ช่างเหล็ก

สวนกุหลาบวิทยาลัย

เด็กชายอคิฬะ ลิมปนันท์

ระยองวิทยาคม

เด็กชายเศรษฐสิทธิ์ เศรษฐการุณย์

สตรีวิทยา

เด็กหญิงธัญพร ขาวพลัด

จอมสุรางค์อุปถัมภ์

เด็กหญิงปราณปรียา สุเมธาธิกุล

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กหญิงพัชรวลัย วงศ์สุวรรณ

อัสสัมชัญระยอง

เด็กหญิงพัทธนันท์ วงศ์ปรีชาสวัสดิ์

ภูเก็ตวิทยาลัย

เด็กหญิงพิมพ์ชนก เจริญศิลป์

ระยองวิทยาคม

เด็กหญิงสานฝัน ปัทมมงคลชัย

สตรีวิทยา

เด็กหญิงสุกฤตา หิรัญบัฏ

จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช

ชัชวาลย์ บุญจงเจริญ

พรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี

ด.ญ.นันทนัท วงศ์สมุทร

เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช

นายรัตตัญญู ถิ่นพระบาท

สวนกุหลาบวิทยาลัย

ปวริศร์ กลิ่นเสียงดี

จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช

ศลิษา ภู่ขวัญทอง

สวนกุหลาบวิทยาลัย

อภิชา ชัยชววุฒิ

สวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี

เด็กชายฐนพล ชาญอนุเดช

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายณปภัช เครือวรรณ

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กชายณัฐนันท์ กิตติเจริญสกุล

จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย

เด็กชายธีธัช วีรณรงค์กร

ระยองวิทยาคม

เด็กชายนราวิชญ์ นามสนธิ์

สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม

เด็กชายพีรวุฒิ ทาทั่ว

สกลราชวิทยานุกูล

เด็กชายภาคย์ สาระนันท์

ขจรเกียรติศึกษา

เด็กชายอากร อรรถสุทธิสิน

ระยองวิทยาคม

เด็กชายอานนท์ รณศิริ

สาธิตแห่งมหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง

เด็กหญิง พิชชาภา วรรณวีระ

สุรนารีวิทยา

เด็กหญิงกัญฐิกา กล่อมจอหอ

สุรนารีวิทยา

เด็กหญิงจุฑารัตน์ นาคดี

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี

เด็กหญิงนุชปวีณ์ ตันหยงมามาศกุล

ภูเก็ตวิทยาลัย

เด็กหญิงบุณณดา ลิ้มจิตสมบูรณ์

สารสาสน์วิเทศศึกษา

เด็กหญิงวราศิณี ทรัพย์สุรกุล

ภูเก็ตวิทยาลัย

เด็กหญิงวริศรา เลิศวัฒิพงษ์

ศรีสุวิช

เด็กหญิงศศิกาญจน์ คงแก้ว

Merit

School Name

Student Name

สวนกุหลาบวิทยาลัย

กฤติน ปิณจีเสคิกุล

สวนกุหลาบวิทยาลัย

ณัฏฐพนธ์ คงสวัสดิ์ศรีสุข

สวนกุหลาบวิทยาลัย

ณัฏฐ์ชัย วุฒิกุลพานิช

สวนกุหลาบวิทยาลัย

ด.ช.เมชฌ์ จันทรทรัพย์

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

นางสาว กันตาภา เหล็กงาม

เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช

นายศิวภัทร กาญจนะ

เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช

นายหยกเพชร ไพศาล

สวนกุหลาบวิทยาลัย

สิรวิชญ์ สรณคมน์คุปต์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายกริชชัย ตรียาวณิชย์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายจารุภัทร โคตรบัญชา

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี

เด็กชายถิรณัฏฐ์ กาญจนธัญรัตน์

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กชายธฤต องค์พิสุทธิ์

ระยองวิทยาคม

เด็กชายปัณณ์ กลั่นเกษม

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี

เด็กชายปิยเชษฐ์ พงศ์สันติชัย

สระบุรีวิทยาคม

เด็กชายพงศกร กองสกูล

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กชายภูริพงษ์ ลิ้มสุชาติ

อัสสัมชัญสมุทรปราการ

เด็กชายภูริศ โสภณยศวัฒน์

จุฬาภรณราชวิทยาลัย สตูล

เด็กชายวีรภัทร อดิศักดิ์ภิรมย์

มารีย์วิทยา

เด็กหญิ่งณฐพร ธรรมโสภารัตน์

ภูเก็ตวิทยาลัย

เด็กหญิงนิวาริน วิโนทัย

สุรนารีวิทยา

เด็กหญิงเปมิกา เกรียงเกษม

สาธิต "พิบูลบำเพ็ญ" ม.บูรพา

ธนัชภรณ์ ปรัชญกุล

เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช

นางสาวดาริญญา พัชนี

เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช

นายกมลทรัพย์ ทรัพย์มี

เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช

นายพงศ์พิพัฒน์ รักษายศ

สุรวิวัฒน์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี

ยศสินี พรหมทา

สวนกุหลาบวิทยาลัย

วฤณ ชูชีพชื่นกมล

สวนกุหลาบวิทยาลัย

ศุภวิชญ์ อัศวลายทอง

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายกัญจน์ธนัช เตชะวิบูลย์ศักดิ์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายชญุตพล ปุณยรัตน์ยืนยง

ระยองวิทยาคม

เด็กชายชนภัทร เรืองมณี

มัธยมปัญญารัตน์

เด็กชายณดล บุญพรหมธีรกุล

อัสสัมชัญระยอง

เด็กชายณทัต สุจริตรัฐ

ระยองวิทยาคม

เด็กชายณภัทร แป้นเนียม

สารสาสน์วิเทศศึกษา

เด็กชายณัฐชวัศ เชิดสัตยานุกูล

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายณัฐวิโรจน์ ฤทธิรณยุทธ

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน

เด็กชายตฤณ ศรีวราหกุล

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายธนกฤต ลิมป์พิทักษ์พงศ์

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน

เด็กชายธีร์ธวัช วิรุฬหะรัตน์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายปัณณวัฒน์ ศิลป์ประเสริฐ

สวนกุหลาบวิทยาลัย

เด็กชายพิทักษ์พงศ์ กปิญชรานนท์

เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช

เด็กชายวินิจนาฏ สังสัพพันธ์

สาธิตมัธยมมหาวิทยาลัยนเรศวร

เด็กชายศิรวิชญ์ ปิยพฤทธิ์

ภูเก็ตวิทยาลัย

เด็กชายสดายุ สิทธิโชคตระกูล

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กหญิงกมลลักษณ์ ผดุจกิจ

ระยองวิทยาคม

เด็กหญิงชาลิสา ปานอุดมลักษณ์

ระยองวิทยาคม

เด็กหญิงชุติกาญจน์ ศรีคลหนู

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี

เด็กหญิงณภัทร ฤาเดช

เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช

เด็กหญิงนพธีรา นิพิธกุล

บางสะพานวิทยา

เด็กหญิงปุณยาพร สุดวิเวก

สุรนารีวิทยา

เด็กหญิงวีรินทร์ บรรจงปรุ

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

ด.ช. ธนวินท์ วิษณุโยธิน

จุฬาภรณราชวิทยาลัย มุกดาหาร

ด.ช.ธนันดร ปัญญาโส

พรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี

ด.ช.สุขปวัตน์ เมืองสมบัติ

เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช

นางสาววรินทร มากเมือง

เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช

นางสาวสาธิตา สหจารุพัฒน์

เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช

นายณัฐภัทร ทองจีน

เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช

นายภูริภัทร โภคะสวัสดิ์

ปากเกร็ด

ศิริพร เสลานนท์

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ปทุมธานี

เด็กชายกณวรรธน์ วิลาศรี

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ปทุมธานี

เด็กชายกานต์รวีย์ แดงเพ็ง

มงฟอร์ตวิทยาลัย แผนกมัธยม

เด็กชายณภัทร เจริญศิลป์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายณัฐพล รมยาคม

ภูเก็ตวิทยาลัย

เด็กชายณัฐวะกร มีแสง

ภูเก็ตวิทยาลัย

เด็กชายธนภัทร พุ่มพวง

จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย

เด็กชายธนวัฒน์ ดวงสุข

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กชายปิติภูมิ ยิ่งวงศ์วิวัฒน์

บุญวาทย์วิทยาลัย

เด็กชายพรภวิษย์ พวงเรือนแก้ว

ระยองวิทยาคม

เด็กชายภัทรพล ณ เนตร

บุญวาทย์วิทยาลัย

เด็กชายรพีร์ ดอนมูล

สกลราชวิทยานุกูล

เด็กชายราเชนทร์ ขาวสุริจันทร์

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กชายวริทธิ์ หนาแน่น

จุฬาภรณราชวิทยาลัย สตูล

เด็กชายอะห์หมัด ศรประดิษฐ์

ชลประทานวิทยา

เด็กชายเจษฎา วีระกุล

ระยองวิทยาคม

เด็กชายเอื้ออังกูร ภูมิพิทักษ์พงศ์

สุราษฎร์ธานี

เด็กหญิง นิปุณ ดัชนี

มงฟอร์ตวิทยาลัย แผนกมัธยม

เด็กหญิง พีรดา ลือวิฑูรเวชกิจ

สุรนารีวิทยา

เด็กหญิงกฤติมา ชื่นช่อ

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ปทุมธานี

เด็กหญิงขวัญข้าว ฉะอุ่ม

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กหญิงชญานิศ พิสุทธิ์วรารมย์

เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช

เด็กหญิงณัฐชยา ตลึงเพชร

มัธยมปัญญารัตน์

เด็กหญิงณัฐชยาพร สินธุรัตเวช

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กหญิงณัฐศิยา เจติยวรรณ

ภูเก็ตวิทยาลัย

เด็กหญิงณิชา โสภานนท์

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กหญิงธฤษวรรณ พิริยาภัทร์

มารีย์วิทยา

เด็กหญิ่งธัญธิตา อารีเอื้อ

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ปทุมธานี

เด็กหญิงปภาพัฒน์ พสุธา

ภูเก็ตวิทยาลัย

เด็กหญิงปัทมพร ผลิโกมล

มารีย์นิรมล

เด็กหญิงปารจรีย์ อึ้งอุดรภักดี

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กหญิงรินรดา ลีลาสินเจริญ

จุฬาภรณราชวิทยาลัย สตูล

เด็กหญิงวริศรา นลินเบญจพรรณ

จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย

เด็กหญิงสุภาพิช ห่วงมิตร

บุญวาทย์วิทยาลัย

เด็กหญิงเธียราณัฐ ปิติจะ

สวนกุหลาบวิทยาลัย

ด.ช. ชวินธร ชื่นชม

พรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี

ด.ช.นรภัทร แท่นมณี

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

ด.ญ. ปติญธร คุ้มเมธา

เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช

นายธนกฤต อิ้ววังโส

สวนกุหลาบวิทยาลัย

พินิต กล่อมจิตเจริญ

จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช

ภูมิศักดิ์ พลนาจร

จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช

วิชญะ วิทยาเศรษฐกุล

สวนกุหลาบวิทยาลัย

วิชญ์พล สาดตระกูลวัฒนา

สุราษฎร์ธานี

เด็กชาย จิรายุ อินทรธนู

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ปทุมธานี

เด็กชายกล้ากอบกู้ ปริศนานันทกุล

เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช

เด็กชายกิตติธัช สืบถวิลกุล

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายกิตติธัช หงส์ชู

ภูเก็ตวิทยาลัย

เด็กชายชนะภัย พรมนิยม

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กชายชนาธิป กิตติไกวัล

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายฐิรเมศวร์ อ้อชัยภูมิ

ภูเก็ตวิทยาลัย

เด็กชายณัฐกันต์ ตัณฑวณิช

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายณัทโชค อินทรกำแหง

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายธนกฤต ชนะรัตน์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายธนธรณ์ ทีฆรัตนมงคล

ระยองวิทยาคม

เด็กชายธนภูมิ สันติกันต์

บุญวาทย์วิทยาลัย

เด็กชายธรรมรัตน์ สุทธรินทร์

ราชวินิตบางแก้ว

เด็กชายปภพ แสงดาว

ภูเก็ตวิทยาลัย

เด็กชายปุณยธร ทวีศักดิ์

มหาวชิราวุธ จังหวัดสงขลา ในพระอุปถัมภ์ฯ

เด็กชายพิชาภพ ปราบณรงค์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายภานุวัฒน์ จงอานนท์

ภูเก็ตวิทยาลัย

เด็กชายภูริณัฐ ช่วยศรี

สาธิตมหาวิทยาลัยมหาสารคาม(ฝ่ายมัธยม)

เด็กชายวงศธร ยลอนันต์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายวัฒนชัย เจริญจิต

สารสาสน์วิเทศศึกษา

เด็กชายศรัณย์ชัย บุญศิริรัตน์โชค

สกลราชวิทยานุกูล

เด็กชายศิริสัก เดชะวรานนท์

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กชายสิรวิชญ์ แจ่มจำรัส

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กชายสิรวิชฐ์ ทรงเจริญ

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ปทุมธานี

เด็กชายสุพัฒน์ วงษ์ปักษา

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายอชิระ ใจหวัง

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายอิธิพัฒน์ ธนบดีกาญจน์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายเศรษฐกิจ เอื้อวรากุล

เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต

เด็กหญิง นภัสศิภรณ์ บูลกาล

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี

เด็กหญิงฐิติรัตน์ อัชฌายะสุนทร

สุรนารีวิทยา

เด็กหญิงณิชพีรดา แสงดาว

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กหญิงบุษบงกช อยู่ศิริ

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กหญิงพรปวีณ์ ลาภพงศ์ธร

ภูเก็ตวิทยาลัย

เด็กหญิงพิชามญชุ์ คงทอง

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน

เด็กหญิงภาณพรรฒ โกฏิชนม์

ศรีสุวิช

เด็กหญิงมัณยาภา นำพันธ์

สตรีสิริเกศ

เด็กหญิงมิ่งขวัญ วิเศษสังข์

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กหญิงวรอนงค์ หทัยพิทักษ์

สุรนารีวิทยา

เด็กหญิงออมทอง เจริญรัตน์

สตรีวิทยา

เด็กหญิงอัจฉริยา โรจน์บัณฑิต

สวนกุหลาบวิทยาลัย

ณัฐกร อมรหัสดีกุล

พรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี

ด.ช.ชินดนัย ตระการฐานณรงค์

เทพนารี

ด.ญ. ปัณณพร เลิศรังสรรค์

สิรินธร

ด.ญ. อิสริยาภรณ์ เอ็นดู

จุฬาภรณราชวิทยาลัย มุกดาหาร

ด.ญ.วสุธิดา พงษ์รัชตะ

สวนกุหลาบวิทยาลัย

วรลภย์ ศรีชัยนนท์

เซนต์ดอมินิก

ศุภกฤต ลาภวงศ์วัฒนา

จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช

สุพิชฌาย์ จันทร์แก้ว

สุราษฎร์ธานี

เด็กชาย พศวีร์ เรืองสนาม

ดอนบอสโกวิทยา

เด็กชายกฤษฎิ์ บุญเอื้อเบญจมาส

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ปทุมธานี

เด็กชายขวัญพัฒน์ ปุตตวงศ์ เกษม

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กชายคณิศร บุญฤทธิ์

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กชายณภัทร โกเมนเอก

สาธิตมหาวิทยาลัยเชียงใหม่

เด็กชายณัฐ สิทธิชัยโอภาส

ภูเก็ตวิทยาลัย

เด็กชายณัฐนนท์ ลิ่มชูเชื้อ

สวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี

เด็กชายธณัฐ นันทุรัตน์

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กชายธนภณ วงศ์วาฤทธิ์

ราชวินิตบางแก้ว

เด็กชายธนาธิปัตย์ ยศขำ

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายธรรมนูญ สรณาคมน์

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กชายปริญญ์ เจตสิกทัต

ศรียาภัย

เด็กชายปฤษฏิ์ กำลังใบ

สาธิตมัธยมมหาวิทยาลัยนเรศวร

เด็กชายปัณณวิชญ์ โล่ห์เลขา

ระยองวิทยาคม

เด็กชายปุณณวิช พงศ์ศรีอัศวิน

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี

เด็กชายพิสิษฐ์ สมใจ

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายภูริภัทร จารุพิสิฐไพบูลย์

บุญวาทย์วิทยาลัย

เด็กชายรวิพล คำฝั้น

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายวชิรวิทย์ ประพฤทธิพงษ์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายศิษฎา นาคเลื่อน

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายสุวิจักขณ์ ตันวรรณรักษ์

อัสสัมชัญสมุทรปราการ

เด็กชายเจตนิพัทธ์ สิฏฐกุล

สารสาสน์วิเทศศึกษา

เด็กชายเด่นทักษ์ เชิดสัตยานุกูล

ภูเก็ตวิทยาลัย

เด็กชายไพสิฐ ลือสิริพาณิชย์

ศรีสุวิช

เด็กหญิงจุฑารัตน์ พนมเขต

สุรนารีวิทยา

เด็กหญิงฐิติชญา จริงโพธิ์

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กหญิงณภัทร หัตถ์สุวรรณกุล

บุรีรัมย์พิทยาคม

เด็กหญิงณิชกมล วงศ์สุขสวัสดิ์

เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช

เด็กหญิงธนพร บุญสุข

บุรีรัมย์พิทยาคม

เด็กหญิงธันยพร ปริวัฒนศักดิ์

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี

เด็กหญิงปณิณฌญา ขจรศักดิ์วรกุล

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กหญิงปุณณภา คงดำเนิน

สวนกุหลาบวิทยาลัย

ณัฐดนัย องอาจวาจา

สิรินธร

ด.ช. บุรธัช คงสุข

สวนกุหลาบวิทยาลัย

ด.ช.ณธัฎพงษ์ ศักดิ์มณีวงศา

พรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี

ด.ช.ภูผา โชคพระสมบัติ

สิรินธร

ด.ญ. อนัญญา โตมะสูงเนิน

เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช

นางสาวพัทธนันท์ บัวทอง

สวนกุหลาบวิทยาลัย

ศิร รุ่งพิบูลโสภิษฐ์

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กชาย ธนวินท์ ทองใบ

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กชาย ปลาบปลื้ม วิลล์ สุรเนาวรัตน์

สุราษฎร์ธานี

เด็กชาย พีระพงศ์ ถั่วตุ้น

มงฟอร์ตวิทยาลัย แผนกมัธยม

เด็กชาย สิรภพ บัวหงษ์

สุราษฎร์ธานี

เด็กชาย สุพศิน ตู้บรรเทิง

ภูเก็ตวิทยาลัย

เด็กชายกันตภณ ตราหยก

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กชายฐปกร จินดากุล

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กชายณภัทร เฉลิมวัย

ภูเก็ตวิทยาลัย

เด็กชายตรีภัทร ฉันทอุไร

สารสาสน์วิเทศศึกษา

เด็กชายทนุธรรม กิ่งแก้ว

ราชวินิตบางแก้ว

เด็กชายพงศ์พิชาญ สวนมะนัด

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี

เด็กชายพงศ์ภรณ์ ฐาปนกุลศักดิ์

มารีย์วิทยา

เด็กชายพสิษฐ์ โวศรี

สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม

เด็กชายพีระพงศ์ ฐิติพันธ์รังสฤต

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายภูวรัตน์ นาคจันทึก

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กชายวศิน พรหมจรรย์

เบญจมราชรังสฤษฎิ์

เด็กชายศิวกร จันทรสูนย์

ระยองวิทยาคม

เด็กชายสักสรณ์ สิงหเสนี

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายสัณหณัฐ เตชะวิบูลย์ศักดิ์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายอาชวิน ทองทั่ว

ภูเก็ตวิทยาลัย

เด็กชายเป็นไท แตงอุทัย

ศรียาภัย

เด็กชายเพชรายุธ กำจัดภัย

ระยองวิทยาคม

เด็กชายโชติเวชญ์ วิศิษฎ์วรณัฐ

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กหญิงกัชบงกช หมอทรัพย์

สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม

เด็กหญิงณภัทร ปรียงค์

บุญวาทย์วิทยาลัย

เด็กหญิงณัฐภิชา สดมภ์วัฒน

สาธิตมหาวิทยาลัยขอนแก่น ฝ่ายมัธยมศึกษา (ศึกษาศาสตร์)

เด็กหญิงธัญยธรณ์ รัตนโรจนากุล

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กหญิงนัทธ์หทัย เอื้องอุดมสิน

สุรนารีวิทยา

เด็กหญิงพิริยา คงสัตย์

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กหญิงภาวิดา มะลิทอง

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กหญิงภิรมย์รัตน์ รัตนภิรมย์

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กหญิงยมลภัทร วาสุ

จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย

เด็กหญิงลลิตา จิตวิศรุตกุล

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ปทุมธานี

เด็กหญิงสิริกร แสงจันทร์

สวนกุหลาบวิทยาลัย

ชาคริต ซึมสุวรรณ

สวนกุหลาบวิทยาลัย

ด.ช.กฤตณัฐ วรสุวรรณรักษ์

สิรินธร

ด.ญ. จุฑารัตน์ เทียมวงค์

คณะราษฎร์บำรุงปทุมธานี

ด.ญ.วรินธร กรอบสนิท

เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช

นางสาวพิชญา ชามทอง

เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช

นายสุพศิน พันธ์อุดม

สวนกุหลาบวิทยาลัย

วรินทร บวรกิจปกรณ์

สาธิตมหาวิทยาลัยขอนแก่น ฝ่ายมัธยมศึกษา (ศึกษาศาสตร์)

เด็กชาย ไชยวิชญ์ เพ็งพิทักษ์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายกมลวรรธ เอกเมธีพันธ์

มารีย์วิทยา

เด็กชายกิตตินันท์ ยะสูงเนิน

เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช

เด็กชายคุณัชญ์ คงทอง

มารีย์วิทยา

เด็กชายชาคริต เฮนรี่ มุลเล่อร์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายณัชพล น้อมสูงเนิน

บรบือ

เด็กชายณัฐพงศ์ จันทร์เพ็ง

ภูเก็ตวิทยาลัย

เด็กชายณิรัฐ พงษ์สนิท

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ลพบุรี

เด็กชายธนวิน สำแดงภัย

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายธราธร โศภิษฐิกุล

จุฬาภรณราชวิทยาลัย สตูล

เด็กชายธีร์ธนัตถ์ นิลพันธ์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายปัณวัจน์ ชัยปิยะไพศาล

ภูเก็ตวิทยาลัย

เด็กชายพงศ์ฐวัจน์ จงจิตร

มหาวชิราวุธ จังหวัดสงขลา ในพระอุปถัมภ์ฯ

เด็กชายพงศ์พิสุทธิ์ สุขขัง

สารสาสน์วิเทศร่มเกล้า

เด็กชายพรหมพิริยะ จันทอินทร์

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี

เด็กชายพริษฐ์ กาญจนหิตานนท์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายพศุตม์ นันทะวรการ

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายพันธุ์ประภัส จิตรประเสริฐ

มารีย์วิทยา

เด็กชายภัสวัสส์ จิระชัยพิทักษ์

ระยองวิทยาคม

เด็กชายมรรค หุ่นศรีสกุล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายวสวัตติ์ ระวังวงศ์

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ลพบุรี

เด็กชายวุฒิภัทร หาญตระกูล

สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม

เด็กชายวุฒิสรรค์ ปราชญ์พยนต์

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายศิวกร ภิญโญกิจอนันต์

ภูเก็ตวิทยาลัย

เด็กชายศุภกาญจน์ ตันภิบาล

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายสมโภช คำเทียนทอง

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน

เด็กชายสรทรรศน์ ประภัสสรพิพัฒน์

ภูเก็ตวิทยาลัย

เด็กชายสรวิศ พงศ์สิริฤทธิ์

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กชายอิดเรส ดือเร๊ะ

ภูเก็ตวิทยาลัย

เด็กชายเจตน์สพัชญ์ ตั้งวินิต

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายไกรวิษย์ ไกยวงศ์

สุราษฎร์ธานี

เด็กหญิง ชนากานต์ สูนกามรัตน์

เลยพิทยาคม

เด็กหญิง ณัฐณิชา สุโนภักดิ์

สตรีวิทยา

เด็กหญิงกัลยรักษ์ กิตติวัฒน์วรกร

บรบือ

เด็กหญิงกาญจนสุดา ทองจันทร์

บรบือ

เด็กหญิงฐิติมา พลจ่า

สารสาสน์วิเทศสายไหม

เด็กหญิงณัฏฐนันท์ พัฒนจินดากิจ

มหาวชิราวุธ จังหวัดสงขลา ในพระอุปถัมภ์ฯ

เด็กหญิงณิชากร ชูช่วย

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กหญิงปรางชมพู ช่อดอก

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กหญิงปาลิดา กองแดง

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ลพบุรี

เด็กหญิงปุณิกา จันเหมือน

ระยองวิทยาคม

เด็กหญิงพรนภัส เกตุปลั่ง

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน

เด็กหญิงพิชญา เลาห์อุทัยวัฒนา

บุรีรัมย์พิทยาคม

เด็กหญิงภัคภร จุนถิระพงศ์

จุฬาภรณราชวิทยาลัย สตูล

เด็กหญิงภัณฑิรา พงษ์อภัย

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี

เด็กหญิงรัชดาภรณ์ อรุณจิตร

มหาวชิราวุธ จังหวัดสงขลา ในพระอุปถัมภ์ฯ

เด็กหญิงวราภรณ์ คำมณี

ภูเก็ตวิทยาลัย

เด็กหญิงวัลยารี ดำหนู

ภูเก็ตวิทยาลัย

เด็กหญิงศศิกานต์ แก้วปราง

นวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า

เด็กหญิงศิรินทิพย์ ยศกรณ์

บุญวาทย์วิทยาลัย

เด็กหญิงสิริญาดา แสงศิวาพร

มารีย์วิทยา

เด็กหญิ่งอภิญญา นงนอก

บุญวาทย์วิทยาลัย

เด็กหญิงอิ่มอุ่น ลีวิริยะพันธุ์

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กหญิงเบญญาวัธน์ ก้องนาวา

สวนกุหลาบวิทยาลัย

ด.ช.ณัชพล วรคุณพิเศษ

สวนกุหลาบวิทยาลัย

ด.ช.ธนัชสรศ์ จันทร์เกษมสัตย์

สิรินธร

ด.ญ. ณิชมน เดชศิริ

สิรินธร

ด.ญ. วิชิตา วาพัดไทย

เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช

นางสาวนันท์นภัส วิเชียร

สารคามพิทยาคม

นางสาวพิมพ์มาดา ไชยทองยศ

เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช

นายพุฒิพงศ์ วงศ์วัฒนะ

จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช

ปรัสรา จันทรสิงห์

สุรวิวัฒน์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี

ภูริณัฐ รุ่งโรจน์กิติยศ

สวนกุหลาบวิทยาลัย

ศุภกร กรองทอง

สุราษฎร์ธานี

เด็กชาย ธนวินท์ ขาวสุวรรณ

สุราษฎร์ธานี

เด็กชาย พัชรพล นวเลิศปัญญา

สาธิตมหาวิทยาลัยขอนแก่น ฝ่ายมัธยมศึกษา (ศึกษาศาสตร์)

เด็กชาย สรวิศ ถิ่นชีลอง

สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม

เด็กชายกฤติน ถิระศักดิ์

สาธิต "พิบูลบำเพ็ญ" ม.บูรพา

เด็กชายกฤตเมธ ใจเยือกเย็น

สกลราชวิทยานุกูล

เด็กชายกษิเดช จิตต์ตรอง

เบญจมราชรังสฤษฎิ์ 2

เด็กชายกิตติกร ทิพพิลา

ศรียาภัย

เด็กชายณฐพล พลนาการ

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายณัฐสิทธิ์ ศิลปอนันต์

สตรีสิริเกศ

เด็กชายถิรธวัช ณรงค์การดี

วัดสระเกศ

เด็กชายธนัช จังคณิภากุล

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายธนัท พัฒนจันทร์

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กชายธนเทพ ลิมป์พาณิชย์กุล

ศรียาภัย

เด็กชายธีรวัฒน์ ง่วนชู

มหาวชิราวุธ จังหวัดสงขลา ในพระอุปถัมภ์ฯ

เด็กชายธีร์ ณ สงขลา

บุญวาทย์วิทยาลัย

เด็กชายนันทิพัฒน์ บุญวัตน์

เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช

เด็กชายปุณณวัสน์ รอดพิบัติ

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กชายพสุ ลือวนิชวงศ์

เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช

เด็กชายรพีพล อนันต์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายรัชตะ รัตนิยะ

บุญวาทย์วิทยาลัย

เด็กชายวิชญ์ ศรฤทธิ์ชังชัย

มัธยมสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏพระนครศรีอยุธยา

เด็กชายศุวิล วิภาสวัสดิ์

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กชายสุทธิภัทร จิตรแหง

สุราษฎร์ธานี

เด็กหญิง ณญาดา จันทร์เอียด

สาธิตมหาวิทยาลัยขอนแก่น ฝ่ายมัธยมศึกษา (ศึกษาศาสตร์)

เด็กหญิง ปัญญาวีร์ อภิสกุลชาติ

สาธิตมัธยมมหาวิทยาลัยนเรศวร

เด็กหญิงกันต์กมล พงษ์พูล

ชลกันยานุกูล

เด็กหญิงควีนสิริ มีเพชรอัฐมงคล

อัสสัมชัญคอนแวนต์ ลพบุรี

เด็กหญิงชนาพร คุณาพรอนันต์

ภูเก็ตวิทยาลัย

เด็กหญิงณฐกมล สำราญสุข

จุฬาภรณราชวิทยาลัย สตูล

เด็กหญิงณัจมีย์ ทุ่งหว้า

อำนวยศิลป์

เด็กหญิงณัฐชฎา สุริยะศรีวรรณ

บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)

เด็กหญิงณัฐณิชา ชนานำ

จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย

เด็กหญิงทิชา นวังคสัตถุศาสน์

มงฟอร์ตวิทยาลัย แผนกมัธยม

เด็กหญิงนลิน ซิตาพนารักษ์

บุรีรัมย์พิทยาคม

เด็กหญิงนิชาภา ไตรวิทยากร

สารคามพิทยาคม

เด็กหญิงปณิธ์วดี แก้วจันทรา

ระยองวิทยาคม

เด็กหญิงปรียาภัทร์ ภาวงศ์กาฬสินธุ์

ภูเก็ตวิทยาลัย

เด็กหญิงวสมน บุญประสิทธิการ

ระยองวิทยาคม

เด็กหญิงสุพิชชา แมนประโคน

จุฬาภรณราชวิทยาลัย สตูล

เด็กหญิงอลิสา แนะนวน

จุฬาภรณราชวิทยาลัย สตูล

เด็กหญิงอัญรัตน์ สุจริต

สุรนารีวิทยา

เด็กหญิงอารียา จัตุรัสตระกูล

จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช

กฤต กอเจริญรัตน์

เซนต์ดอมินิก

ชญานนท์ วารีเกษม

สองภาษาระยอง

ด.ช. กันต์กวี นรากร

พรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี

ด.ช.ธนารักษ์ เข็มกลัด

พรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี

ด.ช.ภูมิแผ่นดิน สหัสสพาสน์

สิรินธร

ด.ญ. สุวพิชญ์ ปานแปลง

เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช

นางสาวธนัชชา โพธิ์แก้ว

สาธิตมหาวิทยาลัยขอนแก่น ฝ่ายมัธยมศึกษา (ศึกษาศาสตร์)

พิชญุตม์ โอภาโส

สาธิตมหาวิทยาลัยขอนแก่น ฝ่ายมัธยมศึกษา (ศึกษาศาสตร์)

เด็กชาย ณภัทร ปังประเสริฐ

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กชาย ปภิณวิช อาสนเพชร

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายกฤษฎ์ สิงห์คำ

เซนต์หลุยส์

เด็กชายกันตพงศ์ อุดมศิลป์

ภูเก็ตวิทยาลัย

เด็กชายกันตพล วัฒนายนต์

บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)

เด็กชายกุลพัชร ชนานำ

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายชอบธรรม อยู่วนิชชานนท์

ภูเก็ตวิทยาลัย

เด็กชายชินดนัย ณ ตะกั่วทุ่ง

จุฬาภรณราชวิทยาลัย สตูล

เด็กชายฐปวรรฒ หมื่นสุวรรณ

สวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี

เด็กชายณัฐพล จินตกสิกรรม

ภูเก็ตวิทยาลัย

เด็กชายณัฐพิศิษฏ์ เทียนทอง

ระยองวิทยาคม

เด็กชายณัฐภัทร เขียนดวงจันทร์

ราชวินิตบางแก้ว

เด็กชายติณณ์ คีรีรัตน์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายทวีรัช ชัยเจตนากลาง

ภูเก็ตวิทยาลัย

เด็กชายธนกฤต จุติกุล

ระยองวิทยาคม

เด็กชายธรธราธิป สิงห์ทอง

สกลราชวิทยานุกูล

เด็กชายนนทวัฒน์ สินโพธิ์ศาล

ระยองวิทยาคม

เด็กชายปณตกร สมานสินธุ์

สาธิตมัธยมมหาวิทยาลัยนเรศวร

เด็กชายปาณัท กิจสนาโยธิน

ธัมมสิริศึกษาสัตหีบ

เด็กชายพงศ์ วงศ์งาม

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายพงษ์วรัตม์ เอ้กระโทก

มารีย์วิทยา

เด็กชายพชร วิโนทพรรษ์

เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช

เด็กชายพชรกฤษฏ์ พรหมสุวรรณ

เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช

เด็กชายพศิน ทองแป้น

ภูเก็ตวิทยาลัย

เด็กชายภัคพล โสตถิรวราภรณ์

ดอนบอสโกวิทยา

เด็กชายภิญญู กุลวรินภัค

อัสสัมชัญสมุทรปราการ

เด็กชายภูมินทร์ เจริญมงคลวาณิช

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ลพบุรี

เด็กชายภูวเดช สุขสังวร

ระยองวิทยาคม

เด็กชายรชฏ เสงี่ยมใจ

บุรีรัมย์พิทยาคม

เด็กชายวรวัฒน์ รุ่งอร่ามศิลป์

บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)

เด็กชายวิชานาถ คงเกลี้ยง

ศรียาภัย

เด็กชายศิรสิทธิ์ ตันรัตนาวงศ์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายเกริกพล ไกรปุย

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายเตชินฑ์ ผจญแกล้ว

ศรียาภัย

เด็กหญิงจิณัฐตา พลรักษ์เขตต์

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กหญิงชีวาพร ทองเอียด

ราชวินิตบางแก้ว

เด็กหญิงณัฐธยาน์ แช่มนิล

สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม

เด็กหญิงดลธิภา สนามแจ่ม

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กหญิงนันท์นภัส จึงตระกูล

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กหญิงพัชรพร บุญญสุวรรณ

สารสาสน์วิเทศร่มเกล้า

เด็กหญิงพิชญาภา โตประสิทธิ์

สุรนารีวิทยา

เด็กหญิงพิม โชติณภาลัย

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ปทุมธานี

เด็กหญิงวรณัน อรุณพันธุลักษณ์

มารีย์วิทยา

เด็กหญิ่งศศิกมล สุกรีฑา

ระยองวิทยาคม

เด็กหญิงสิริกร อินทพงษ์

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กหญิงสุพิชญา บัวคลี่

มัธยมสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏพระนครศรีอยุธยา

เด็กหญิงอร ทองยิ่ง

ศรีสุวิช

เด็กหญิงอริสา พันธุ์ปั้น