Thailand Science Team Award

LEVEL 1 GOLD TEAM AWARD

School Name

Student Name

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กชายวชิรวิทย์ ยอดฉิมมา

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงพิมพ์ณฎา ศรีจันทร์เกษม

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กชายปรัชญา วงค์เลิศ

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงกิตติยา เทียนแจ่ม

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงภาณุมาศ แจ่มรุจี

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงโกลัญญา อินทศร

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กชายกันดิศ ทองอยู่

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กชายพรรษกร แสงสังข์

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงวรินทร บูรณะภักดี

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงบุษบา ฤทธิ์เย็น




LEVEL 1 SILVER TEAM AWARD

School Name

Student Name

พระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี)

เด็กหญิงปภาวี หญ้าปรัง

พระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี)

เด็กหญิงธันยพัต รูปสูง

พระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี)

เด็กหญิงกัณญาภัค เครือครัด

พระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี)

เด็กชายพัทธดนย์ พรเจริญโรจน์

พระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี)

เด็กชายปุณณัตถ์ เชิดชุวุฒิกุล

พระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี)

เด็กชายวรทัต ไชยบุรี

พระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี)

เด็กหญิงจุฑาธิบดิ์ เดชบำรุ

พระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี)

เด็กหญิงสุพิชชา แสงนันท์

พระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี)

เด็กชายพาขวัญ สิงหบุตร

พระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี)

เด็กชายธามม์ จรรย์นาฏย์



LEVEL 1 BRONZE TEAM AWARD

School Name

Student Name

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชาย ณัฐชนน มโนมยางกูร

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชาย ถิรภัทร กิจวีรกุล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชาย ฐปนรรฆ์ โรจน์ขจรนภาลัย

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชาย ธรรมรักษ์ กอสกุลธรรม

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชาย กฤตภาส ธีรนุลักษณ์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชาย อชิรภัทร ลิ่มพันธ์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชาย บรรณฑูรย์ เชียรเตชากุล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชาย จิราวัฒน์ หงส์นิมิตชัย

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชาย จอมคุณานนท์ เรืองพีระกุล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายปัณณธร ศิริ




LEVEL 2 GOLD TEAM AWARD

School Name

Student Name

พุทธยาศรม

เด็กหญิงพิชญ์ตะวัน ศรีภักดี

พุทธยาศรม

เด็กชายสุวิจักขณ์ วิริยะวารี

พุทธยาศรม

เด็กหญิงทัตพิชา เจียมทวีบุญ

พุทธยาศรม

เด็กหญิงชุติกาญจน์ ช่วงรัตนาวรรณ

พุทธยาศรม

เด็กหญิงสรนันท์ ทองจันดา

พุทธยาศรม

เด็กชายพีระพงศ์ ถั่วตุ้น

พุทธยาศรม

เด็กหญิงลัลน์ลลิต เจียมทวีบุญ

พุทธยาศรม

เด็กชายคณิศร โกละกะ

พุทธยาศรม

เด็กชายอภิชาติ นามนวล

พุทธยาศรม

เด็กหญิงอัยย์รดา ชาติเหน้ย




LEVEL 2 SILVER TEAM AWARD

School Name

Student Name

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชาย ธรินภัชญ์ สุชาติพงษ์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชาย จ.รวิชญ์ กล่อมเภรี

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชาย อคิฬะ ลิมปนันท์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายวสวัตติ์ ระวังวงศ์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชาย พศิน หงส์พร้อมญาติ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชาย พงศ์ชนก วนัชสุนทร

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชาย ณัฐกร อมรหัสดีกุล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชาย ธีร์ เมธีพิทักษ์ธรรม

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชาย ศิรสิทธิ์ รอดพ้น

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชาย ดรัณภพ ส่งสวัสดิ์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชาย อนันต์สิทธิ์ ผลปรีชากุล



LEVEL 2 BRONZE TEAM AWARD

School Name

Student Name

อัสสัมชัญศรีราชา

เด็กชาย เดชธนวัฒน์ วรเดชากุล

อัสสัมชัญศรีราชา

เด็กชาย ปันไท สูยะศรี

อัสสัมชัญศรีราชา

เด็กชาย สิรภพ ทิพยาภภานุภาพ

อัสสัมชัญศรีราชา

เด็กหญิง พัชริดา กมลมงคลสุข

อัสสัมชัญศรีราชา

เด็กชาย วรายุทธ์ ผลชีวิน

อัสสัมชัญศรีราชา

เด็กชาย สจจกร บุนนาค

อัสสัมชัญศรีราชา

เด็กชาย พีรวิชญ์ เสมอวงษ์

อัสสัมชัญศรีราชา

เด็กชาย สุทธิกมล อัจฉริยวงศ์เมธี

อัสสัมชัญศรีราชา

เด็กชาย พัณณกร ชาวกล้า

อัสสัมชัญศรีราชา

เด็กชาย วัชร วิริยะเกริกไกรกุล




LEVEL 3 GOLD TEAM AWARD

School Name

Student Name

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายพีรวัส ธิติศักดิ์เมธี

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายธนธรณ์ ลิมป์พิทักษ์พงศ์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายธีรทัศน์ อุฬารพาณิชกุล

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายอริย์ธัช อริยานุชิตกุล

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายเจตนิพัทธ์ บุญญานุสนธิ์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายธราธร โศภิษฐิกุล

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายชัชส์ เชิดฉาย

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายณัฐกิตติ์ เกียรติมงคล

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายชญุตพล ปุณยรัตน์ยืนยง

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายณภัทร ไกรวิศิษฏ์กุล

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายวัชร์กรณ์ภัทร์ อุ่นพรมมี




LEVEL 3 SILVER TEAM AWARD

School Name

Student Name

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กชายวศิน พรหมจรรย์

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กชายวีรวิชญ์ จินดาราม

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กชายภูริพงษ์ ลิ้มสุชาติ

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กหญิงพิรวรรณ หิรัญชุฬหะ

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กหญิงชญานิศ ภูษิตภุริโสภณ

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กชายกันตภณ ตันธนวัฒน์

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กชายอุกฤษฏ์ เหลือลมัย

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กหญิงพัธนันธ์ ปริธรรมมา

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กหญิงสิริปรียา ณ ภิบาล

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กหญิงเภตรา ชื่นอารมณ์

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กหญิงปรางชมพู ช่อดอก



LEVEL 3 BRONZE TEAM AWARD

School Name

Student Name

พรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี

เด็กชายกิตติกร รัตนากร

พรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี

เด็กชายณัฐดนัย สมมาตย์

พรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี

เด็กชายกฤตภาส รอดลอย

พรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี

เด็กชายวิชญ์นพัฒน์ จำปาเรือง

พรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี

เด็กชายชยพล หล้าแหล่ง

พรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี

เด็กชายธีรภัทร สามนคร

พรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี

เด็กหญิงฉัตรดาว ลาภงามเพียร

พรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี

เด็กชายธนัส วงศ์สมุทร

พรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี

เด็กชายณัฐชนน สว่างแจ้ง

พรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี

เด็กหญิงปพิชญา เล็กพิทยา

พรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี

เด็กชายภูผา โชคพระสมบัติ

พรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี

เด็กชายไตรภูมิ จารุสุทธิประภา