Thai ASMO Science Ranking Level 1

Gold

School Name

Student Name

อัสสัมชัญศรีราชา

เด็กชาย        ปันไท        สูยะศรี

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ภูวิศ เจริญพานิช

วัดควนวิเศษ

ด.ช.อภิวัฒน์ จันทร์แย้ม

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย        ศุภวิชญ์        จิระเดชะ

Silver

School Name

Student Name

อนุบาลร้อยเอ็ด

ธัญชน์ลภัส สัจจาวาณิชย์

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงธนพร เพชรเภรี

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กชายสิทธินนท์ อิ่มมาก

อัสสัมชัญระยอง

จักรภัทร นิยมรัตน์

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย        หิรัณย์        เฮงโรจนโสภณ

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงอภิชญา อ่อนอุทัย

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงกนกวรรณ เพิ่มผล

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงณัฐณิชา ไร่นุ่น

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงภานุมาศ แจ่มรุจี

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงปวริศา คำสิทธิ์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ถิรภัทร กิจวีรกุล

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

ญาณรัก        ถาวรรุ่งกิจ

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กชายเฉลิมขวัญฐิติ ดาอิ่ม

อนุบาลสาธิต คณะศึกษาศาสตร์ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์

เด็กหญิงพิมดา ก่อเกียรติพิทักษ์

อนุบาลร้อยเอ็ด

ภาสกร อิฐรัตน์

อนุบาลระยอง

เด็กชายกัณณพงศ์ กาญจนกุลดำรง

อนุบาลนครปฐม

ด.ช.วิริยกานต์ คีรีวิเชียร

วัดดอนทอง

ด.ญ. วรัชยา จิตต์สุขสำราญ

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กชายสุรศักดิ์ ศรีม่วง

วัดดอนทอง

ด.ญ. สุชานันท์ คุณประเสริฐ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.พงศ์ศรัณย์ วงศ์วิวัฒน์

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

ด.ญ.พิมพ์มาตา จันทโรโต

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงวิพารัตน์ คชานันท์

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กชายชนกชนม์ อิ่มสมบัติ

วัดควนวิเศษ

ด.ญ.อนัตตา เกตุพงษ์พันธ์

วัดควนวิเศษ

ด.ช.นนทการณ์ ช่วยธานี

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กชายวโรดม อินพ่วง

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงสาวิตรี ด้วงเหม็น

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงพรรณวสา ศรีสุธรรม

อนุบาลร้อยเอ็ด

ณัฏฐณิชา จัตุรโพธิ์

วงศ์วิทย์

เด็กหญิงนิรชา วนสุวานิช

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

จิรภพ        จินดามณีพิทักษ์

จอย

เด็กชายคณิศร กิรติพงษ์วุฒิ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ชินบุณย์ แสงหนุ่ม

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.บุญรักษ์ แสงหิรัญวัฒนา

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กชายคณิศร ปาณะคำ

อัสสัมชัญศรีราชา

เด็กชาย        เมธาสิทธิ์        ศาสุข

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงกิตติยา เทียนแจ่ม

อนุบาลชลบุรี

ด.ช.ธีรัตน์ สุขน้ำคำ

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงวรลักษณ์ บุญเกิด

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กชาย        คิรากร อัครวิทยาพันธุ์

วัดควนวิเศษ

ด.ญ.พัณณิตา สุวรรณคีรี

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงธารินี วรนาถจินดา

อนุบาลลำปาง (เขลางค์รัตน์อนุสรณ์)

สิรภพ พลอยแดง

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กชาย        ปัณณวัฒน์ ทองปรอน

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

พุฒิพงศ์ ปัญญาพร

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย        สรวิชญ์        แสงดาว

วงศ์วิทย์

เด็กหญิงณัฐญา รุจิระกรกุล

วัดดอนทอง

ด.ช.ปริญญา ขำเหม

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงกีรติกร พิลึก

อนุบาลสระบุรี

เด็กชายธนภูมิ แก้วสุขผ่อง

อนุบาลชลบุรี

ด.ช.        คณิติณ        ศรีอินทร์

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กชายวาทิตย์ พาพันธ์

บีคอนเฮาส์ แย้มสอาดรังสิต

ณัฏฐพล ลาภประสพ

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กชายธนดล ทรัพย์ศิริ

วัดควนวิเศษ

ด.ญ.อุบลรัตน์ ช่วยทอง

Bronze

School Name

Student Name

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงสุจีรา ปิดตา

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กชาย        จักรภพ สิงห์แหลม

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ทยุต ทวินววิธ

อนุบาลร้อยเอ็ด

ศรินย์พร นิตุธร

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ศศิกร ข้อทอง

คลองสองพี่น้อง

ธีรฤทธิ์ เบอร์ขุนทด

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

โศภิษฐา ประกอบการ

อนุบาลชลบุรี

ด.ญ.ญาณาธิป เฮงอุดมทรัพย์

คลองสองพี่น้อง

ภูธนสิทธิ์ ภู่ธูป

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.หฤษฎ์ ไชยานุกิจ

วงศ์วิทย์

เด็กชายธีรภาพ พรหมณี

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง        ปัณฑารีย์        แก้วสีงาม

อนุบาลสระบุรี

เด็กหญิงณัฐชยา จงโรจน์สกุล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ภาคิน เจนช่างกล

อนุบาลสระบุรี

เด็กหญิงพรรัตน์ ปรีชายุทธ

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงโกลัญญา อินทศร

อนุบาลลำปาง (เขลางค์รัตน์อนุสรณ์)

นนทกร วังตระกูล

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

ธนกฤต        แก้วจันทร์

บีคอนเฮาส์ แย้มสอาดรังสิต

ธนกร จิตต์จรูญ

วงศ์วิทย์

เด้กหญิงศิรภัสสร เตชพัฒนากร

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กชายอนุพงศ์ บุญมะลิซ้อน

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กชายภัทรดนัย ภัทรบุญยพงศ์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.นรภัทร ชาคริยานุโยค

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย        ภูรี        มงคลชีวสุข

อนุบาลราชบุรี

วชิรภัทร อินทรชาติ

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย        กีรติ        จิรมนัสวิญญู

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงวรัญญา จันทร์ศรี

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.สิรวิชญ์ ศรีบุญเจริญชัย

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงสุนิสา มีสำลี

วัดดอนทอง

ด.ช. กัญจน์ พงษ์ช้าง

อนุบาลราชบุรี

สรุจ สุดศรี

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.นรเศรษฐ์ รัตนะเศรษฐี

อนุบาลระยอง

เด็กหญิงพุทธิมา ประกอบชาติ

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

นภัสรพี        ชัยวงศ์

มารีย์วิทยา

ภูวเดช สานนท์

วัดดอนไก่เตี้ย

ธนวินท์ ชินพัฒนวานิช

อนุบาลราชบุรี

ชิษณุพงศ์ ทรัพย์เย็น

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย        คณาธิป        วิริยพรสวัสดิ์

อนุบาลนครปฐม

ด.ญ.มนัสนันท์ วรดรเกียรติวรา

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

ดุลยพัฒน์ พรพนาวัลย์

อนุบาลนครราชสีมา

ปริยากร ตั้งวิไลเสถียร

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.พิชญะ แสงรุ่งคงคา

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.รตนะ ว่องวัฒนาสกุล

บูรณะรำลึก

เด็กชายอริยวงศ์ คงนคร

อนุบาลราชบุรี

อภิวิชญ์ เผือกหอม

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

งามพร้อม คุณดิลกกิตติ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ภาสวัต ส่วนเศรฐษา

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กชายสวัสดิรักษ์ กลิ่นชัย

วัดดอนไก่เตี้ย

ธนกฤต ปรีดีศรีพิพัฒน์

นวพัฒน์วิทยา

ภิตินันท์ อัครสุวรรณศรี

บีคอนเฮาส์ แย้มสอาดรังสิต

นภัสร สุวรรณกิจ

อนุบาลระยอง

เด็กหญิงกุลปรียา จินตวงศ์

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กชายกันดิศ ทองอยู่

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.รังสิมันต์ สุกเพ็ชร

อนุบาลชุมพร

ธนทรรศน์ รองมาลี

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กชายวรชาติ แก้วฉิมมา

อัสสัมชัญระยอง

กฤตัชญ์ กวดวงศ์ษา

วัดดอนทอง

ด.ช. พีระวัฒน์ ธนะสารสมบัติ

จอย

เด็กชายพิชญพงศ์ สงสม

อนุบาลนครราชสีมา

ธัญรดี วงษ์พิทักษ์โรจน์

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

พัทธดนย์ เพ่งพินิจ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ฐปนรรฆ์ โรจน์ขจรนภาลัย

ขจรเกียรติพัฒนา

เด็กหญิงนงนภัส แก้วปาคำ

อัสสัมชัญระยอง

กิรณา สุขสมบูรณ์

อัสสัมชัญระยอง

ปกรณ์ บัวงาม

วัดดอนทอง

ด.ช. พงศพัศ นนทราช

อนุบาลชุมพร

ธนวัฒน์ สมบัติไพบูลย์

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กชายสทานน โชติจันทึก

วัดควนวิเศษ

ด.ญ.แพรวดี แดงหยัง

อนุบาลระยอง

เด็กหญิงสิริยากร ผิวฝ้าย

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กชายทรัพย์ศิริ สมบูรณ์ทรัพย์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ปรัตถกร ฐิติภูรี

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย        กิตติณัฐ        ชูรังสฤษฎิ์

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กชาย        ชวกร สิทธิวัง

อนุบาลสระบุรี

เด็กหญิงมัชฌิมา พรมเจียม

อนุบาลระยอง

เด็กชายจิรวัฒน์ พรานนท์สถิตย์

วัดดอนทอง

ด.ญ.ไปรยา พุ่มพวง

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ธนภัทร โกสัลล์ประไพ

บีคอนเฮาส์ แย้มสอาดรังสิต

สุจินันท์ นบน้อยเสรีวงศ์

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง        สิริอัปสร        พลายชนะ

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กหญิง        ปาณิสรา เมธาวิฑิต

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงวรินทร บูรณะภักดี

อนุบาลนครราชสีมา

ภัทรพล บุญเครือบ

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง        ปาณิสรา        แสงดาว

อนุบาลชุมพร

กันต์ธร บุญหนัก

อนุบาลระยอง

เด็กหญิงเพ็ญพิชชาพร ช่วยเพ็ญ

บีคอนเฮาส์ แย้มสอาดรังสิต

สิรวิชญ์ สุคนธรัตน์

อัสสัมชัญระยอง

ธีภพ สีขาว

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย        ณตฉรรต        ส่งศิริ

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

ธนินโชตน์ วิวัฒน์กมลชัย

อนุบาลร้อยเอ็ด

ศรุตน์ จำปาแดง

เซนต์หลุยส์

เด็กชาย ศุภวิชญ์ แรงผลสัมฤทธิ์

ขจรเกียรติพัฒนา

เด็กหญิงทิพธัญญา แก่นไทย

วงศ์วิทย์

เด็กชายปุญญพัฒน์ ปิยะเอกชัย

อนุบาลร้อยเอ็ด

นรบดี สุวรรณโพธิ์คำ

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

ณัฎฐ์        หรรษภิญโญ

อนุบาลนครปฐม

ด.ญ.ปณิชา หิรัญญสุทธิ์

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายมัธยม)

ด.ญ.กนกกร ตระกูลวารี

อนุบาลร้อยเอ็ด

คุณชนิต ด้วงปลี

อนุบาลนครปฐม

ด.ญ.ภัทรภร เอกจริยกร

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.กษิดิศ เต็งประเสริฐ

อัสสัมชัญศรีราชา

เด็กชาย        กีรติ        ปานเนียม

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย        อธิภัทร        ธรรมไชยธรรศ

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงรุ่งไพลิน สุริยะลังกา

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย        ธนพงษ์        พูลศรี

อนุบาลนครราชสีมา

สุวิจักษณ์ เต็งศิริกุล

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กชายชัชพงศ์ เหล่าจันทร์

วัดดอนทอง

ด.ช. ศุภวิฎ เสริญสุขสัมฤทธิ์

ศรีสว่างวงศ์

วรัญญู สุวรรณโชติ

อนุบาลร้อยเอ็ด

สโรชรัตน์ รมเพ็ง

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงนริศรา พรมชาติ

อัสสัมชัญระยอง

พัชรพร แสงสุรศักดิ์

อนุบาลชลบุรี

ด.ช.พรภวิษย์ เรืองสุริยกิจ

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

ธัญวรรณ นิ่มเรือง

อนุบาลระยอง

เด็กชายกริชเพชร โคตรหลักคำ

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

กีรติกา ทองชัยประสิทธิ์

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงปาริฉัตร ทาสุ่ม

อนุบาลสุธีธร

เด็กชายชยุต วงศ์วิชยาภรณ์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.จิรเดช บุญปัญญาธนาชัย

อนุบาลนครราชสีมา

สุภวัฒก รัตนเมกุล

อนุบาลราชบุรี

ธาม ลีลาเชี่ยวชาญสกุล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.กฤตภาส ธีรนุลักษณ์

อนุบาลชลบุรี

ด.ญ.ธีริศรา ถนอมเนื้อ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.พุฒิสรรค์ ก่อเศรษฐรัชต์

มารีย์วิทยา

ฉัทปนัย ชาวคอนไชย

อนุบาลนครราชสีมา

อสมาภรณ์ น้อมเมืองปัก

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายมัธยม)

ด.ช.พสิษฐ์ ธนิตกุล

วัดดอนทอง

ด.ญ.ธัญชนก เทียนมี

อนุบาลลำปาง (เขลางค์รัตน์อนุสรณ์)

ธนโชติ ไชยเรือน

วัดดอนทอง

ด.ญ.จิดาภา หอมขจร

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กหญิงพิมพ์นารา ใหม่คามิ

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย        ณัชพล        นิมิตนนท์

จอย

เด็กหญิงณัชมาตศย์ สิทธิเมธาพิทักษ์

อนุบาลสระบุรี

เด็กชายปกรณ์เกียรติ อิทธิเวชช์

วงศ์วิทย์

เด็กหญิงภัทรวดี ทองจันทร์

ซางตาครู้สศึกษา

ธนกฤต บุญญาวรกุล

โรจนวิทย์มาลาเบี่ยง

ธิษณัช ปิยเธียรสวัสดิ์

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงกัญญ์วรา ม่านมูล

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย        พิทยนันท์        เทียนเจริญ

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

สุพิชธีร์ฎา        เลอศิลป์

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

ภัสสร ชววัฒนาพงศ์

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กชายธนพนธ์ สุทธิคราม

เซนต์หลุยส์

เด็กชาย ชวัลวิทย์ ปัญญาดี

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กชายปรัชญา วงค์เลิศ

อนุบาลสระบุรี

เด็กชายนันทิพัฒน์ แก่นเพ็ชร

Merit

School Name

Student Name

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.กรกวี สันติอมรทัต

อนุบาลนครราชสีมา

ชยุต จุนถิระพงศ์

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงพิมพ์ณฎา ศรีจันทร์เกษม

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.สิริราช เหมะรัต

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.อภิภู สังขเวทัย

วัดดอนทอง

ด.ญ. กนกวรรณ ป้อมบริสุทธิ์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ฑิรษิภัข ตรีประเสริฐพจน์

วัดควนวิเศษ

ด.ช.เมธัส บ่ายเส็ง

เซนต์หลุยส์

เด็กหญิง ณภัทรจิรา นิพัฒน์

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงชุติมา อุ่นทา

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงณขวัญปวีณ์ อ่อนณนัยน์

อนุบาลชลบุรี

ด.ญ.        ธัญวรรณ        วุฒิสารวรากรณ์

อัสสัมชัญระยอง

ณัฐกันย์ ไพบูลย์กิจ

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

พรรณวิลาส        โซวเจริญสุข

เพชรผดุงเวียงไชย

เด็กหญิงสุธาศินี หลักทอง

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง        ธัญญาเรศ        ทรงประสิทธิ์

สาธิตนวัตกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี

กัญญ์วรา ผิวเกลี้ยง

มารีย์วิทยา

วรภิญญา กิตติศิริประพันธ์

อนุบาลชลบุรี

ด.ช.ณัฐวรรธน์ วิชชนาถวงศ์

อนุบาลชลบุรี

ด.ญ.        ธวัลรัตน์        อุดมธนกุลชัย

อนุบาลชลบุรี

ด.ญ.อาศิมน พิมพ์สกุล

อนุบาลร้อยเอ็ด

อนพัทย์ เลิศวิชากุล

อนุบาลสระบุรี

เด็กหญฺิงพิชชา กลิ่นเกล้า

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย        อรรถกร        อัศววงศ์เสถียร

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย        ฐนะวัฒน์        โอภาสมงคลชัย

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.วิชญ์ อภิรักษ์คุณวงศ์

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กหญิงมีน โชติณภาลัย

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.กษิติ แซ่ซ่อ

วัดดอนทอง

ด.ช. ธนกร บุญสอน

จอย

เด็กชายเจนกิจ จิระจรัส

วัดดอนทอง

ด.ญ. ปพิชญา หวังไพฑูรย์

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

ณัฐดนัย คุลิมา

วัดดอนไก่เตี้ย

ธนบดี โชติรัตนะพงศ์

ศรีสว่างวงศ์

ชนิศร คงเพชร

อนุบาลราชบุรี

นัคพัฒน ตะโกอยู่

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ภีมชยุตม์ มาตุเรศ

อนุบาลชลบุรี

ด.ญ.อภิญญา พลรัตน์

อนุบาลราชบุรี

ปณต สุยะหลาน

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงวารุณี ใบทับทิม

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงณัชชนม์ ธูปคำ

วารีเชียงใหม่

นันทพัทธ์ ตั่งธนาพร

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ภูดิศ ธนกุลไกรฤทธิ

วัดดอนทอง

ด.ช. ชานน เดชพิทักษ์

มารีย์วิทยา

สุรภา ปัญจภักดี

วัดควนวิเศษ

ด.ญ.ณัฐวดี แก้วสาย

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงพิมพ์ผกา โพธิ์ศรี

สาธิตนวัตกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี

ฐานิดา กล้าหาญ

วัดดอนทอง

ด.ช. รณกร สุขภูตานันท์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.วุฒิภัทร อุดมผล

อนุบาลชลบุรี

ด.ช.ณภัทษร สุกใส

อนุบาลร้อยเอ็ด

เปรมประชา ไค่นุ่นกา

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย        ปุณณวิช        เด่นอริยะกุล

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย        ปรีดิยาธร        คูเมือง

อนุบาลราชบุรี

จิรัฏฐ์ เวียงอำพล

อนุบาลชลบุรี

ด.ช.ศุภกฤต ถาวรธวัช

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

กันตภณ บุญเหมือน

สมิทธิพงษ์

เด็กชายศุภวิชญ์ งามเจริญศักดิ์

อนุบาลร้อยเอ็ด

วรากร สมตัว

ขจรเกียรติพัฒนา

เด็กชายรชต บุญมีมีชัย

วัดดอนทอง

ด.ช. ถิรวัฒน์ โพธิ์ทอง

ศรีสว่างวงศ์

รินรดา คภะสุวรรณ์

มารีย์วิทยา

ญาณิศา หล่อพิทักษ์

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

ภาวิศ        หลวงธรรม

บีคอนเฮาส์ แย้มสอาดรังสิต

นันท์นภัส พงศ์เจริญหรัญ

วารีเชียงใหม่

พัชรพร นิมานนท์

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงพรปะวีณ์ การสมวรรณ

อนุบาลราชบุรี

กฤติน อารีย์รบ

สองภาษาลาดพร้าว

ด.ช.ศุภเศรษฐ์ จูเลิศตระกูล

อนุบาลนครราชสีมา

พัสกร อู่กาญจนกิตติ

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

จุฑารัตน์ บุญปัด

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กหญิง        เจตนิพิฐ สุนทรวิภาต

อนุบาลนครราชสีมา

ศิริศักดิ์ หยวกฉิมพลี

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ปภังกร โซวติเวชย์

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย        ณภัทร        ทวีรัตน์

ขจรเกียรติพัฒนา

เด็กชายภูมิรพี ชาญเขตการ

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

ธนชล วงศ์ทิม

อนุบาลชุมพร

ชนม์นิภา สุขสำราญ

อนุบาลลำปาง (เขลางค์รัตน์อนุสรณ์)

สิรวิชญ์ ครองตาเนิน

วงศ์วิทย์

เด็กชายพีรพล ยาอีด

สาธิตนวัตกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี

กชพร จันชุมนุม

อนุบาลระยอง

เด็กหญิงณัฐกฤตา สัทธาสุจริตกุล

อนุบาลนครราชสีมา

ญาณวุฒิ แกล้มกระโทก

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

ธัญธิตา ปานเนาว์

บีคอนเฮาส์ แย้มสอาดรังสิต

จิตา ตามประวัติ

นานาชาติเทศบาลนครนครศรีธรรมราช

ด.ญ. พิชามญชุ์ สุทิน

ภูริภรณ์ชัยศึกษา

ธัญพิสิษฐ เนาวประดิษฐ์

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง        คัณธรัตน์        พินพิสิทธิ์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ธรรศ ลาภธนภัทร

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ณภัทร อิสรานุคุณ

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายณฐพงศ์ วินัยชาติศักดิ์

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

ธนพนธ์ ปัญจพิทยากุล

อนุบาลระยอง

เด็กชายลัญฉกร ตั้งศรีไพโรจน์

เซนต์หลุยส์

เด็กหญิง ณัฐกฤตา เจริญสุข

มาร์มาร่า วิชัยวิทยา(ประถม)

ด.ช.ปรัชญฺ์ คนสูง

อนุบาลชลบุรี

ด.ญ.อริศรา เลี่ยว

อนุบาลระยอง

เด็กชายภูมรพี กระตุดนาค

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายมัธยม)

ด.ญ.ธัญชนก นุกูลการ

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงณัฐวดี สุขคล้าย

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย        นันทกร        นวลแก้ว

โรจนวิทย์มาลาเบี่ยง

ศุภกร ถิ่นพังงา

วงศ์วิทย์

เด็กหญิงธันยพร หมัดสุวรรณ์

วัดดอนทอง

ด.ญ. จันทรรัตน์ จิตต์รุ่งเรือง

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.พงศ์ชนก วนัชสุนทร

อนุบาลนครราชสีมา

สิรวิชญ์ สีห์ชัยพัฒน์

อนุบาลชลบุรี

ด.ญ.ณัฐนรี ปรีชานันท์

อนุบาลระยอง

เด็กหญิงคีรธาร คัมภิวัฒน์

อนุบาลลำปาง (เขลางค์รัตน์อนุสรณ์)

บุณยากร อติภัทรากูล

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย        กัณตภณ        ชัยวัชรผล

ศรีสว่างวงศ์

พัทธ์ธีรา เสรีวัฒนาชัย

สาธิตนวัตกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี

ณฐภัทร เทศวิรัช

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.คณธัช ตันสุริวงศ์

วารีเชียงใหม่

กัณฑ์ จันทร์สะอาด

วารีเชียงใหม่

โอลิเวอร์ ฮาร์ริส

จ้องฮั้ว

เด็กหญิงวริศรา พุทธิเลิศ

อนุบาลราชบุรี

ณพล ธีระวัฒน์วิศิษฎ์

วารีเชียงใหม่

พิชยะ ยาศิรินทร์

ขจรเกียรติพัฒนา

เด็กหญิงพุทธิดา อันทะผาลา

ขจรเกียรติพัฒนา

เด็กชายคเชนทร์ชัย ใจกล้า

วัดดอนทอง

ด.ช.จิตติพัฒน์ การุญ

อนุบาลระยอง

เด็กชายณภัทรชนนท์ นามสนธิ์

ศรีสว่างวงศ์

ณฐกร จันทรัตน์

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย        จตุพล        วัฒนาไพศาลตระกูล

วัดดอนทอง

ด.ช. ณัฐภัทร โกศัย

อนุบาลระยอง

เด็กชายธนกฤต สุนทรเวชพงษ์

อัสสัมชัญระยอง

อันดา มิตรมากร

ซางตาครู้สศึกษา

พิริสา เตโชตานนท์

พระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี)

เด็กหญิงชีวาพร นรินทร์นอก

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ธนดล ชีวะอิสระกุล

อนุบาลนครราชสีมา

อินทรทัต ทรัพย์บุญมี

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

จิรทีปต์        ทรัพย์เสนาะ

อนุบาลราชบุรี

ชวิศา ลีลาเชี่ยวชาญกุล

มาร์มาร่า วิชัยวิทยา(ประถม)

ด.ญ.เปรมณัช วิชิตชาญ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.วิรชัช ทองอุทัยศรี

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ศุภวิลล์ เลิศวงศ์กรกิจ

อนุบาลราชบุรี

ธีรทัต วีระเศรษฐ์ศิริ

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กหญิง        ฐิติวรดา เกิดสวัสดิ์

อัสสัมชัญระยอง

พันธ์ภูมิ เกียล่น

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย        ปรัชญา        โท้ริต

บีคอนเฮาส์ แย้มสอาดรังสิต

ยศวีร์ อดิศรสุวรรณ

อนุบาลชลบุรี

ด.ช.ธนัท ชีวางกูร

บีคอนเฮาส์ แย้มสอาดรังสิต

นนทพัทธ์ บุตรเนียร

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

ปรเมศวร์ อุรัมภรณ์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ฐิติวัชร์ ธนโชตเกษมสิทธิ์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.สุวิจักขณ์ สุวรรณสิทธิ์

อัสสัมชัญระยอง

อภิวัฒน์ ศรีวิไลฤทธิ์

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กชาย        วรวิช ธงห้อย

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

พิมพ์ชนก        สิทธิชัยโอภาส

วัดดอนไก่เตี้ย

ณัฐพงษ์ วีสม

อนุบาลร้อยเอ็ด

ครองภพ สดมพฤกษ์

อนุบาลชลบุรี

ด.ช.        ธีรภัทร์        พินิจกิจ

อนุบาลชลบุรี

ด.ช.จิรัฏฐ์ ธนฐิติบวรรักษ์

วงศ์วิทย์

เด็กหญิงณัฐกมล ทองผสม

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ชเนศ อิงคสัมพันธ์

อนุบาลสระบุรี

เด็กหญิงวรจิต ณ บางช้าง

วงศ์วิทย์

เด็กหญิงพิมพ์ตะวัน มะเดื่อ

เซนต์หลุยส์

เด็กชาย รัตนธรรม์ ธรรมชูเชาวรัตน์

อัสสัมชัญระยอง

ณัฐนรินทร์ ใจซื่อสมบูรณ์

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

พีรดา ตันติวาณิชกิจ

อัสสัมชัญระยอง

ปัญญ์นที วิจารณาญาณ

อนุบาลระยอง

เด็กหญิงพลิษา ศรีสัตยเสถียร

เซนต์หลุยส์

เด็กหญิง สุทธพิมพ์พร สุวัฒนากุลกิจ

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

นฤภร        ไชยมะโน

วัดดอนทอง

ด.ญ. รมิตา จิตไพบูลย์

สองภาษาลาดพร้าว

ด.ช.พันธุวัฒน์ จิตตะยโศธร

วารีเชียงใหม่

ภูมิใจ รางศรี

อนุบาลลำปาง (เขลางค์รัตน์อนุสรณ์)

หทัยรัตน์ เครือสุข

ศรีสว่างวงศ์

ชลภัทร ณ พัทลุง

ขจรเกียรติพัฒนา

เด็กชายณฐศร บุญเกิด

พระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี)

เด็กชายพีรพัฒน์ หวังกุ่ม

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง        จุฑาธิป        วิริยพรสวัสดิ์

ศรีสว่างวงศ์

ชยุต โฆษิตพันธวงศ์

สองภาษาลาดพร้าว

ด.ช.ธีรเมธ เมธีวุฒิกร

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายมัธยม)

ด.ช.เอกวิน อังสุพานิช

อนุบาลราชบุรี

ปัณฑิกา ผลลาภ

อนุบาลนครปฐม

ด.ช.เกษมสันต์ บุญประภากร

อนุบาลระยอง

เด็กหญิงภิภาธร ทองวิจิตร

อนุบาลร้อยเอ็ด

นภัสวรรณ นันทะเสนา

วารีเชียงใหม่

วงศพัทธ์ วิชา

อนุบาลนครราชสีมา

เชาวภัทร อาศัยสุข

บีคอนเฮาส์ แย้มสอาดรังสิต

ณัชพล พัดแตง

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ฐิติภัทร พันธุ์ขะวงศ์

วัดดอนทอง

ด.ช. กิดากาน จันทร์ฆะ

อนุบาลชลบุรี

ด.ช.ทีฆายุ ศรีปุ้นจั่น

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.รวีโรจน์ อรฤทธิ์

อนุบาลระยอง

เด็กหญิงณัฎฐณิชา สนิท

โรจนวิทย์มาลาเบี่ยง

วรัตตรา ทวิทิชากร

ขจรเกียรติพัฒนา

เด็กชายอชิตะ ทวีสิทธิ์

วงศ์วิทย์

เด็กหญิงชนากานต์ นันพิไชย

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ศิลา ชัยขจรศักดิ์

อนุบาลชุมพร

ปภาพินน์ งั่นบุญศรี

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง        นันท์นภัส        ชัยเพ็ชร

สารสาสน์วิเทศ เพชรบุรี

เด็กชายจิติพัฒน์ อารมย์ดี

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ภคร กาญจนสุนธรา

วัดดอนทอง

ด.ช. จิรกร พรหมโคตร

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ปัณณทัต อรุณพัลลภ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.กฤตมุข นภารักษาวงศ์

อนุบาลอุบลราชธานี

เด็กหญิงนิรินธนา อึ้งอุดรภัดี

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย        ณัชธร        หมู่พิมล

อัสสัมชัญศรีราชา

เด็กชาย        วาริ        งามขำ

ขจรเกียรติพัฒนา

เด็กหญิงธัญชนก ช่วงศรี

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กหญิงปริณาห์ เลิศชัยยุทธพงษ์

ขจรเกียรติพัฒนา

เด็กชายณัฐชนน ไพศาลศักดิ์ทวี

สองภาษาลาดพร้าว

ด.ญ.รวิสรา โชคดีพาณิชย์

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย        อนพัทย์        ชาญพานิชกิจการ

บีคอนเฮาส์ แย้มสอาดรังสิต

ณภัทร สิงห์ตาก้อง

อนุบาลชุมพร

ณัฐภัทร ดำเนินยุทธ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ชญานิน ลีลาเกษมสมบูรณ์

พระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี)

เด็กชายพีรวิช แสนบุญศิริ

อนุบาลชลบุรี

ด.ช.        รวินท์        โกศล

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย        ชัชณัฐ        บูรณนลิน

มาร์มาร่า วิชัยวิทยา(ประถม)

ด.ช.คาซูโนริ คานาซาวะ

อนุบาลชุมพร

พัทธนันท์ สุวรรณจันทร์

อนุบาลราชบุรี

ภรณภัส กันณะ

อนุบาลชลบุรี

ด.ญ.มทินา บุญเต็ม

โรจนวิทย์มาลาเบี่ยง

วริทธิ์ธร ทรงกลด

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงอัจฉริยา สมบูรณ์ศิลป์

วัดดอนทอง

ด.ญ. ศิริมาพร รัตนศรี

อนุบาลชลบุรี

ด.ญ.นัฐนันท์ รวงผึ้ง

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

ศุภกานต์        ทานุโวหาร

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ภัทรพล เฮงสุนทร

อนุบาลราชบุรี

เด็กชายศุภวิช ชัยศักดานุกูล

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กชายกิติพงษ์ หลิ่มสืบ

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

อชิตพล โพธิ์ทอง

มาร์มาร่า วิชัยวิทยา(ประถม)

ด.ช.รักษภูมิ ศรีทองสุข

เพชรผดุงเวียงไชย

เด็กชายนนทกร กลิ่นเรือง

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.กรปภพ ตั้งจิตกรุณา

อนุบาลระยอง

เด็กชายปริยวิศว์ อริยะเวสตระกูล

มารีย์วิทยา

วิชญ์ภาส ธนพงศ์ภากรณ์

ขจรเกียรติพัฒนา

เด็กชายพิสิษฐ์ ไกรทัศน์

มารีย์วิทยา

วรวลัญช์ กิตติศิริประพันธ์

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  ฝ่ายประถม

คุณานนต์ คูศิริวิเชียร

มารีย์วิทยา

ญาดา ศิริสุนทร

ขจรเกียรติพัฒนา

เด็กชายกฤษณา ปัญนารี

ซางตาครู้สศึกษา

เพชราภรณ์ ฟาง

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง        ชุตินันต์        เจริญศรีทวีชัย

อนุบาลชลบุรี

ด.ช.ปัญจพล ชัยมงคลถาวร

เจริญศิลป์

ศุภาพิชญ์ นาคสิงห์

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กหญิง        ปพิชญา บุณยกิดา

ซางตาครู้สศึกษา

รณกร โตสวัสดิ์

อนุบาลสาธิต คณะศึกษาศาสตร์ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์

เด็กหญิงศิริยา จาระเวชสาร

มารีย์วิทยา

วิธวินท์ โรจน์นิรันดร์

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย        ธนวัต        วงศ์วาสน์

เซนต์หลุยส์

เด็กชาย นิธิวัต ปาละกะวงศ์

อัสสัมชัญระยอง

ณัฐวรรธน์ นวเจริญวงศ์

ศรีสว่างวงศ์

ชมพูนุช ซิ่วห้วน

อนุบาลราชบุรี

เด็กหญิงนิจวิภา อาสายศ

อัสสัมชัญระยอง

นิตา ยงยุทธ

อนุบาลชลบุรี

ด.ญ.กัญญาพัชร แก้วกระจ่าง

มารีย์วิทยา

อินทัช สุขอนันต์ชัย

อนุบาลชุมพร

วรรณ์อัปสร แก้วมะหิงษ์

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย        จิรัฏฐ์        จิราสุคนธ์

อัสสัมชัญศรีราชา

เด็กชาย        ปีติกร        โห้แจ่ม

อัสสัมชัญระยอง

ปพิชญา ศุภมงคลกิจ

บีคอนเฮาส์ แย้มสอาดรังสิต

ปวเรศ วุฒิเจริญ

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย        กษิดิ์เดช        เกียรติเจริญสุข

ขจรเกียรติพัฒนา

เด็กหญฺงฐิติรัตน์ ทับทิมสว่าง

บีคอนเฮาส์ แย้มสอาดรังสิต

ชลิดา อุดมกิตติวรกุล

อนุบาลลำปาง (เขลางค์รัตน์อนุสรณ์)

ภัทรมน พลติ์บ

ภูริภรณ์ชัยศึกษา

ปภาวรินท์ บายศรี

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กหญิงพัทธ์ธีรา ศรียางค์

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

หริภัทร        ลีชัยวัฒน์

สารสาสน์วิเทศร่มเกล้า

ด.ญ.ญาณิศา สุริยเดชวงค์

อนุบาลชลบุรี

ด.ช.ชิษณุพงศ์ กว้างนอก

อนุบาลสระบุรี

เด็กหญิงวริศรา ศรีจันทร์

วารีเชียงใหม่

สิรภพ สมทานี

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย        กิตติพัศ        ทองเขาอ่อน

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ชวิน คุณมงคลวุฒิ

มารีย์วิทยา

ชัญญา คุณอุดม

บีคอนเฮาส์ แย้มสอาดรังสิต

พลวรรธน์ หมอยา

มารีย์วิทยา

ธนิสสรา หงษ์คำ

วัดดอนทอง

ด.ญ.พิชญ์สินี จิตตาณิชย์

มารีย์วิทยา

ฐปนรรฆ์ นวลกำแหง

อนุบาลชลบุรี

ด.ญ.ภิญญดา เอื้อนสุภา

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย        วัจน์กร        สุคำภา

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.สรวีย์ วรวิชญาวิวัฒน์

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย        ชัชพงศ์        แก้วขาว

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กหญิงณพิชยารัตน์ ศรีโพธิ์

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง        ธัญญรัศม์        จิริณีธรรมกุล

อัสสัมชัญศรีราชา

เด็กชาย        อิศวงศ์        ภาคย์พงศภรณ์

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย        ศิวกร        ไม่เสื่อมสุข

อนุบาลราชบุรี

หทัยรัตน์ ร่าเริง

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.พีร ธีระนิรมิตร

ขจรเกียรติพัฒนา

เด็กชายกานท์กวี โรจน์บุญถึง

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย        ปณชัย        อิริยะเกษตร

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ภัทรกร พลยะศรีสวัสดิ์

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายอธิเมศร์ อมรวริยาภัสร์

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

พนิตนันท์ พานิชนันโท

อนุบาลชุมพร

ฉัตรดนัย ชูสุริแสง

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงปนัดดา นิลเกษม

พระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี)

เด็กชายชิติพัทธ์ ปัญญาสถาพร

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

ณภัทร จิระวัฒน์

ซางตาครู้สศึกษา

วชิรวิทย์ เลิศธีรธรรม

อนุบาลชลบุรี

ด.ญ.วาสิตา ชุมจันทร์

เจริญศิลป์

วีระกมล ปรีดี

พระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี)

เด็กหญิงปัณฑารีย์ กิติวงศ์ไพศาล

มารีย์วิทยา

ณรฎา จะชาลี

ขจรเกียรติศึกษา

ด.ญ. เกล        ไวกิตติพงษ์

บีคอนเฮาส์ แย้มสอาดรังสิต

พัสพนธ์ ณัฐนันท์ธร

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

วรากร อิงคยะกุล

วงศ์วิทย์

เด็กชายวิวัฒน์ชัย บุญพลอย

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ทัตธน จุลวรรณ

ศรีสว่างวงศ์

ศักรินทร์ แก้วมนตรี

อนุบาลชลบุรี

ด.ช.        นัธทวัฒน์        นิธิอนันตกุล

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กชายฐิติกร พงษา

ขจรเกียรติศึกษา

ด.ญ. อาภัสรา        สุทธิกุล

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย        ปภังกร        แทนประสาน

อนุบาลร้อยเอ็ด

ณัฏฐนิชา นาคดี

อนุบาลชุมพร

วรกมล ใส่ใจดี

อัสสัมชัญศรีราชา

เด็กชาย        คุณาสิน        เจริญวานิช

วัดดอนทอง

ด.ช. วงศธร เกิดสินธุ์

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย        ธนธัช        จิรธนานนท์

ขจรเกียรติพัฒนา

เด็กชายอินทเศรษฐ์ อุปทินเกตุ

อนุบาลชุมพร

รมิตา สุขพาสน์เจริญ

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง        ภูรินทรา        สุวรรณศรีสาคร

บางนราวิทยา

เด็กชายวรัญญู ศิริสุวรรณ์

จ้องฮั้ว

เด็กหญิงณิชานันท์ บุญญรักษ์

วัดดอนไก่เตี้ย

นัทธวัฒน์ ใช่ทอง

ขจรเกียรติพัฒนา

เด็กหญิงนันทภัค อารัญภาณุ

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กชาย        คณพัฒน์ มงคลบริวัฒน์

ขจรเกียรติพัฒนา

เด็กหญิงนทีชา พินเอี่ยม

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กชายสรวิชญ์ จันทรดี

อนุบาลร้อยเอ็ด

รัชสุรางค์ วงศ์กระแสมงคล

อนุบาลนครปฐม

ด.ญ.รัฐฐิกาญ อรุณมาศ

อนุบาลระยอง

เด็กชายพิชญะ ตนพิทักษ์

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง        ณิชชาวีณ์        ภิรมย์โชติศิริ

เซนต์หลุยส์

เด็กหญิง จินตวรรณ เวทย์ศุรกฤต

มารีย์วิทยา

นตาลี สุชาติ

อนุบาลนครราชสีมา

อาณกร หัสดี

มารีย์วิทยา

ภัณฑิลา พูลเฉลิม

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง        ธนภรณ์        ยั่งยืน

อนุบาลราชบุรี

อิงคสุดา อุตตะมะ

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กชาย        สุประวีณ์ หมายมั่น

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายนิธิรุจน์ อโนทัยไพบูลย

อนุบาลชุมพร

ชยุต โชคกิจการ

ยุวฑูตศึกษาพัฒนา

ด.ญ.นิชาภา ลีรพันธ์

วัดดอนทอง

ด.ช. ณัชพล จันทร์ฆะ

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง        วรีวรรณ์        พิริยจิรมงคล

ซางตาครู้สศึกษา

ศรีประภา ดงคำศรี

เมืองวาปีปทุม

เด็กหญิงพรชนก ชนะมาร

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.แทนคุณ อินนา

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กชายธนภพ ขาวโต

อนุบาลชลบุรี

ด.ญ.ชัชฏิยา ศักดิกุล

อนุบาลระยอง

เด็กหญิงกมลชนก วิจารณ์พล

ขจรเกียรติพัฒนา

เด็กหญิงมิโดริ ซูเซะ

อนุบาลชุมพร

อิสสริยา ศรีบุรุษ

อนุบาลลำปาง (เขลางค์รัตน์อนุสรณ์)

วิศวะ ลัดดาวงค์

ขจรเกียรติพัฒนา

เด็กหญิงอรรณนาวิน บิลอับดุลล่าห์

อนุบาลราชบุรี

ศศิวิมล บุหลัน

วัดดอนทอง

ด.ช. สงกรานต์ นาคสมบูรณ์

อนุบาลชุมพร

อริสา คงสุวรรณ

อนุบาลชุมพร

วิธัช นาควิเชียร

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ศุภกร จริยะนันตกุล

สาธิตนวัตกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี

สืบสกุล สมศิริ

อนุบาลชลบุรี

ด.ญ.ธันยนันท์ ศิรปภาพันธุ์

อนุบาลชลบุรี

ด.ญ.กัญญาภัค เหมือนนุช

อนุบาลนครราชสีมา

ศุภณัฏฐ์ วัฒนสุนทรสกุล

อนุบาลชลบุรี

ด.ช.กฤตพงศ์ สว่างศรี

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

ณชพล        พลเยี่ยม

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย        ธนวรรธน์        ตีระนะกิจเจริญ

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กชายมงคล สุขจุ้ย

วัดดอนทอง

ด.ช. ศุภวิชญ์ อานุภาเวนะวัฒน์

ขจรเกียรติพัฒนา

เด็กหญิงชนิดาภา ยกย่อง

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.พัชรพล ธรรมมล

เซนต์หลุยส์

เด็กชาย ธีรัช ความมานะ

บีคอนเฮาส์ แย้มสอาดรังสิต

ฐากร ยศพิมพ์

มารีย์วิทยา

ปิติพล ตั้งเจิดจ้า

ศรีสว่างวงศ์

เด็กหญิงกาญจน์มุกดา อินทรมาศ

พระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี)

เด็กหญิงธนพร สงแป้น

อนุบาลชลบุรี

ด.ญ.วรัญญา ถวายนาค

บางพลีพัฒนศึกษาลัย

เด็กหญิงศิริโสภา เล็กอ่อน

สารสาสน์วิเทศร่มเกล้า

ด.ช.ไรอันจิโรม กลีสัน

อัสสัมชัญศรีราชา

เด็กชาย        รัชนาท        ชะนะเกิด

อนุบาลชลบุรี

ด.ช.ชวัลวิทย์ จิระธรรมวรวุฒิ

อนุบาลนครราชสีมา

กนิษฐา ชลอกลาง

โรจนวิทย์มาลาเบี่ยง

ธนภัทร ฉันทวรางค์

อนุบาลระยอง

เด็กหญิงณวินดา นามสนธิ์

สารสาสน์วิเทศร่มเกล้า

ด.ญ.อรทัย ใจเที่ยง

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กหญิง        มิยูกิ คูซูโอกะ

บีคอนเฮาส์ แย้มสอาดรังสิต

ชิษณุพงศ์ ชัยจำรูญพันธุ์

อนุบาลร้อยเอ็ด

รุ้งไพลิน ราชณุวงศ์

สาธิตนวัตกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี

พศุตม์ ดำแดง

บางนราวิทยา

เด็กหญิงกวิตา แซ่เตียว

จอย

เด็กชายทยากร แก้วรุ่งฟ้า

มารีย์วิทยา

โอบนิธิ ธีรานุพัฒนา

วัดดอนทอง

ด.ญ. ศุภาพิชญ์ สมบูรณ์บริรักษ์

อนุบาลลำปาง (เขลางค์รัตน์อนุสรณ์)

ปุญยนุช สายสุข

เจริญศิลป์

ธัญณธร สบายสุข

เจริญศิลป์

ณัฐปภัสร์ มั่งมี

อนุบาลชุมพร

ญาณิศา สีดาคำ

อนุบาลชลบุรี

ด.ญ.สโรชา ทองวงศ์สกุล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.กฤติธี ยังไพโรจน์

มารีย์วิทยา

สุรสิทธิ์ แก้วมงคล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ปุณณ์ วีระพงษ์

วารีเชียงใหม่

อธิษฐาน เกรียงไกรศักดิ์

วัดดอนทอง

ด.ญ. ปพิชญา โสมปิ่น

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายปวฤทธิ์ พุกซื่อ

อนุบาลนครราชสีมา

ภูริช ลามศรีจันทร์

อนุบาลระยอง

เด็กชายพันษพัฒน์ พุฒิธนะสุนทร

อนุบาลชลบุรี

ด.ช.        แดนบดินทร์        วงศ์ผดุงธรรม

ขจรเกียรติพัฒนา

เด็กหญิงณัฐฐาวีรณุช นำมณีวงศ์

สองภาษาลาดพร้าว

ด.ญ.ณิชยา ภูษิตโภยไคย

อนุบาลร้อยเอ็ด

วัชรวิชร์ ผิวหอม

อัสสัมชัญศรีราชา

เด็กชาย        กิรัชภาส        ถาวร

ขจรเกียรติพัฒนา

เด็กชายวัน กาเบรียล ดีลอส เซนทอส

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

อชิรวิชญ์        อินต๊ะขัติ

อนุบาลราชบุรี

เด็กชายสิริวัตร ไวยวุฒิ

อนุบาลชุมพร

ภูมิรพี งั่นบุญศรี

อัสสัมชัญระยอง

ปัณณวิชญ์ กอบตระกูล

อนุบาลร้อยเอ็ด

เดชพสิษฐ์ คมพิพัฒน์พงศ์

อนุบาลชลบุรี

ด.ญ.ขวัญชนก พูลทวี

จอย

เด็กหญิงพัทธนันท์ ดิเรกสุนทร

อนุบาลราชบุรี

เด็กหญิงปวีณ์พร มนัสบุญเพิ่มพูล

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายมัธยม)

ด.ญ.อัจฉราณพิช สันติสิริสุนทร

อนุบาลชลบุรี

ด.ญ.เพ็ญพิมพ์ อัปมะให

มารีย์วิทยา

สุวีร์ โคมพุดซา

อัสสัมชัญระยอง

ภัทรพล แก่นสีใจ

เจริญศิลป์

วรีรัตน์ ดวงเกษม

อนุบาลชุมพร

วิชญะ ทวีพันธ์

มารีย์วิทยา

ณัฐรินทร์ จอมงูเหลือม