MY=Malaysia, BN=Brunei, TH=Thailand

Gold

Country

School Name

Student Name

MY

SJK(C) SIN MIN (B)

PHUA WEN QUAN

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิงอาทิตยา ชัยวัชรสร

TH

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายภวัต ผจงเกียรติคุณ

TH

เจริญศิลป์

เด็กหญิงกอบทอง ยอดยิ่ง

MY

SJK(C) CHUNG HUA KROKOP

CAMY CHIEW KA MING

MY

SJK(C) KWANG HWA

CHARMAINE SAK HAO-YEAN

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิงนุชวรา ปั้นอุดม

TH

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายปรินทร์ คุณมงคลวุฒิ

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายพุทธพร จิตรพสุธรรม

TH

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายธนวันต์ นิลวรรณ

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิงศุภาพิชญ์ ใจสุข

TH

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายกษิพัจน์ พรหมโครต

TH

นวพัฒน์วิทยา

เด็กชายภามิญช์ฐปนางกูร

TH

สังข์ทองวิทยา

เด็กหญิงปริญ กังแฮ

MY

Sri Sempurna International School

Wong Hayley

TH

เพชรผดุงเวียงไชย

พิมพ์ชนก อินแก้ว

MY

SJK(C) CHUNG HUA

IVY CHOUNG XIAO TING

TH

อนุบาลระยอง

เด็กชายนพัตธร วรวิทย์วัฒนา

TH

อนุบาลร้อยเอ็ด

เด็กชายภีรกานต์ ทองสตา

MY

SJK(C) TUNG HUA

SHALOM CHIEW SOW SHING

TH

เมืองวาปีปทุม

เด็กชายวัทธิกร มะธุเสน

MY

SJK(C) TUNG HUA

HAYDEN HUAN KEE JIUN

TH

อนุบาลชุมพร

เด็กหญิงนิชนิภานันท์ วิฑูรรัตน์

MY

SJK(C) TUNG HUA

WESLEY TING RI HONG

TH

วัดดอนทอง

ด.ช.ประภากร ตันยะกุล

MY

SJK(C) CHUNG HUA, BINTULU

SIM JIA SHENG

TH

วัดดอนทอง

ด.ช.ปรานต์กฤษฎิ์ สิริพิชิตศุภผล

MY

SJK(C) PEREMPUAN CHINA

CHAI ZHI YAN

TH

สารสาสน์วิเทศร่มเกล้า

เด็กหญิงณิชากร สหพรอุดมการ

TH

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายพิชณุตม์ แสงรุ่งคงคา

TH

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายวศิน เชียรวุฒิ

TH

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายนล สุภาสืบ

Silver

Country

School Name

Student Name

TH

มหาไถ่ศึกษาบ้านไผ่

เด็กหญิงเบญญาภา นาสินเพิ่ม

TH

อนุบาลราชบุรี

เด็กหญิงเกิดศิริ สมพงษ์

TH

อัสสัมชัญแผนกประถม

รวิชญ์ เทอดจิตไพศาล

TH

อนุบาลราชบุรี

เด็กหญิงกัชบงกช หมอทรัพย์

MY

SJK(C) CHUNG HUA KROKOP

CLEONE FOO HUI MING

TH

อัสสัมชัญแผนกประถม

ชยุต ชินวัตร

TH

อนุบาลระยอง

เด็กหญิงสานฝัน ปัทมมงคลชัย

TH

สารสาสน์วิเทศร่มเกล้า

เด็กชายณัชชา ทองสนธิ

TH

อนุบาลระยอง

เด็กชายพนธกร คูสกุล

TH

พระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี)

เด็กชายณัฐวัฒน์จ ารุสิทธิ์รัตติ

TH

อนุบาลร้อยเอ็ด

เด็กชายประชาชน ประทุมขันธุ์

TH

พระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี)

เด็กหญิงวรันธร เทพจิตร

TH

พระกุมารสารคาม

เด็กหญิงพิมพ์มาดา ประภูชะเนย์

MY

SJK(C) KWANG HWA

SOH JIAN WEE

TH

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายธรรศ สุคสถิตย์

TH

ขจรเกียรติพัฒนา

วรินทร ยาฮาตะ

MY

SJK(C) TUNG HUA

LAWRENCE TIONG JING XUAN

TH

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายธนวัฒน์ เตชะนิรัตติศัย

TH

โรจนวิทย์มาลาเบี่ยง

เด็กชายศรัณวิชญ์ จันทร์มิล

TH

สังข์ทองวิทยา

เด็กหญิงพิมพ์ญาดา ไกรนรา

TH

อนุบาลนครปฐม

เด็กชายทวีสิน รัตนะ

TH

อนุบาลนครปฐม

เด็กหญิงรัตนากร สงวนสัตย์

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิงเปมิกา ทองพิชัย

TH

อนุบาลนครปฐม

เด็กชายพุทธิกัญจน์ กิติวรนนท์

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิงทิตยา วรวงศ์ทัศน์

TH

อนุบาลชุมพร

เด็กหญิงภัคทริณญา นาพญา

MY

SJK(C) PUAY CHAI 2

NG JIA YI

TH

อนุบาลชุมพร

เด็กหญิงธันยชนก ซังทอง

MY

SK BUKIT JELUTONG

ADELINA BAHIRAH BT HAIRI

TH

อรุณประดิษฐ์

ซอนย่า มาติน่า ดามส์

MY

SK KUBANG KERIAN 3

MUHAMMAD FIRAS SYAHMI B. MOHD. ZARIR

TH

วัดดอนทอง

ด.ญ.กรพินธุ์ วัฒนจึงโรจน์

TH

เพชรผดุงเวียงไชย

ศิริภัสสร ผังจิโน

MY

SK BANDAR UDA 2

NAUFAL ZAMANI BIN HASNUL ZAMANI

TH

วัดดอนทอง

ด.ญ.พิมพ์มาดา จุนเจริญวงศา

TH

อนุบาลสกลนคร

ด.ช.ภาคย์ สาระนันท์

MY

SK SEAFIELD

MUHAMMAD FADZLI IDZWAN SHAH BIN AZRUL HISHAM

TH

วัดดอนทอง

ด.ช.พศวีร์ เสกขุนทด

TH

อัสสัมชัญลำปาง

เด็กหญิงเนืองนิมมาน กะฐิน

MY

SJK(C) CHUNG HWA PRESBYTERIAN

SIM EN NING, RACHEL

MY

SJK(C) CHUNG HUA KROKOP

CHIN LI XIA

MY

SJK(C) CHUNG HWA PRESBYTERIAN

TAN YUN XIU

MY

SJK(C) CHUNG HWA PRESBYTERIAN

JOEY HOE ZI YI

MY

SJK(C) KWANG HWA

NEOW YONG LIN

MY

SK MINDEN HEIGHT

HIRESH KUMARAN

MY

SJK(C) KWANG HWA

TAN YUE WEN

MY

SJK(C) KEAT HWA H

Agnes Goh Chu En

MY

SJK(C) KWANG HWA

LOK YEN LING

MY

SJK(C) TUNG HUA

NGU HENG LIANG

MY

SJK(C) TUNG HUA

MELANIE JIN SZE WEE

MY

SJK(C) KWANG HWA

HO YING DONG

MY

SJK(C) KWANG HWA

TEH NIAN YAO

MY

SJK(C) TUNG HUA

JOHNNY LING HOE FONG

MY

Uththiran s/o Sarangapani

MY

SJK(C) KHAI CHEE

LIM KAI SHEN

MY

SJK(C) TUNG HUA

CHUA CHING BOON

MY

SJK(C) SAM LAM

ANDRINA KONG EARN CHEE

MY

SJK(C) KHAI CHEE

LIM KE XIAN

MY

SJK(C) TUNG HUA

LAU EN RU

MY

SJK(C) AVE MARIA CONVENT

ONG JIA YU

MY

SJK(C) TUNG HUA

JAMES WONG YI NGIE

MY

SK SACRED HEART

ISAAC EMMANUEL J.F. ISIDORE

MY

SJK(C) TUNG HUA

MADELYN NGIENG XINN

MY

SJK(C) HAN CHIANG

JOEL TANG EN ZHE

MY

SJK(C) HAN CHIANG

FONG JUN WEI

MY

SK BUKIT JELUTONG

AIMAN HAZIM BIN ABDUL HALIM

MY

SK PUTRAJAYA PRESINT 11(1)

SARAH FARHANA BINTI SALLEH

MY

SJK(C) PANDAN

IVAN NG HAN WEN

MY

SK BANDAR UDA 2

NUR SYAFIRAH BT ROSLI

MY

SJK(C) PEREMPUAN CHINA

LEE JIA CHING

BN

Merangking Primary School

Izz Fikry Bin Hj Hazman

Bronze

Country

School Name

Student Name

TH

อัสสัมชัญลำปาง

เด็กหญิงรติรัตน์ ภควิวัฒน์

TH

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายธีรวิทย์ ผสิกมณฑล

TH

อนุบาลนครปฐม

เด็กชายชนม์พฤทธิ์ กลิ่นบุปผา

TH

อัสสัมชัญลำปาง

เด็กหญิงชนยชา จันทาวุฒิกุล

TH

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายกิรกฤต ปิณฑวิรุจน์

TH

อนุบาลนครปฐม

เด็กชายกวิน แก้วมังกร

TH

อนุบาลราชบุรี

เด็กชายธีธัช บำรุงเชาว์เกษม

TH

สังข์ทองวิทยา

เด็กชายปรมี พรหมปรุง

TH

อนุบาลนครปฐม

เด็กหญิงมารีน อิงธรรมจิตร์

TH

อนุบาลร้อยเอ็ด

เด็กหญิงณภัทรดา ขันสุวรรณา

TH

อนุบาลตาก

ศุภวิชญ์ คงบุญ

TH

อนุบาลร้อยเอ็ด

เด็กหญิงณัชชา อัตถากร

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายภัทรพล เผดิมรอด

TH

อนุบาลชุมพร

เด็กชายณฐพล พลนาการ

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายมกุฎมนตรี มหาพชราอรุณใหม่

TH

อนุบาลชุมพร

เด็กชายกันตภณ งั่นบุญศรี

TH

อนุบาลร้อยเอ็ด

เด็กชายภูเมศวร์ ร่วมรส

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิงวรัญญา นฤพันธาวาทย์

TH

วัดดอนทอง

ด.ญ.ปารณีย์ ชุติพงศ์พัฒนกุล

TH

พระกุมารสารคาม

เด็กหญิงฐิตาพร สุจิตตกุล

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายภูดิส รัตนศรียาภรณ์

TH

วัดดอนทอง

ด.ช.จิรภัทร ภักดิ์กวิน

TH

พระกุมารสารคาม

เด็กชายกฤตพร มาลา

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิงชนาภา นิธิพูนโชค

TH

เซนต์ยอแซฟกาฬสินธุ์

พิราภรณ์ เชาว์สวัสดิกรกุล

TH

ขจรเกียรติศึกษา

อากร อรรถสุทธิสิน

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิงพิมพ์ชนัฏ อนุธนาปาลี

TH

สารสาสน์วิเทศร่มเกล้า

เด็กหญิงนัทชมน กุลชนชาญ

TH

จ่าการบุญ

เด็กหญิงกมลวรรณ ประหยัดทรัพย์

TH

นวพัฒน์วิทยา

เด็กชายจิรภัทร จุลประภา

TH

สารสาสน์วิเทศร่มเกล้า

เด็กหญิงพิชชานภา นุ่นโต

TH

โรจนวิทย์มาลาเบี่ยง

เด็กหญิงอันนา ตรีพงษ์

TH

สารสาสน์วิเทศร่มเกล้า

เด็กหญิงปราณปรียา ทองเลิศ

TH

โรจนวิทย์มาลาเบี่ยง

เด็กชายศุทธวีร์ จินดาพงษ์

TH

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

เด็กชายตนุภัทร อิทธิทุนธนกร

TH

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายเอกณัฎฐ์ แจ่มใส

TH

โรจนวิทย์มาลาเบี่ยง

เด็หชายธีรภัทร เพชรพุก

TH

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

เด็กหญิงณัฐนันท์ สมาธิ

TH

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายธนบดี วงษ์จ้อย

TH

โรจนวิทย์มาลาเบี่ยง

เด็กชายฐณะวัฒน์ นาคมอญ

TH

เพชรผดุงเวียงไชย

วรรจชนก อนันต์ศรี

TH

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายภัทรเวทย์ ไชยวิรุณเจริญ

TH

อนุบาลสาธิต คณะศึกษาศาสตร์ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร...

เด็กหญิงปริชญา ภูยุทธานนท์

TH

อนุบาลสกลนคร

ด.ช.รักษิต ศรีสำราญ

TH

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายภูผา นาคะลักษณ์

TH

อนุบาลสาธิต คณะศึกษาศาสตร์ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร...

เด็กชายปณัสม์ พันธ์พาณิชย์กุล

MY

SJK(C) PEI CHAI

KONG SHIYU

MY

SJK(C) CHUNG HUA KROKOP

HO MING QUAN

MY

SJK(C) PANDAN

GUI SHU XIN

MY

SK SEAFIELD

PRAVINDERJEET KAUR

MY

SJK(C) PUAY CHAI 2

TAN LI XUAN

MY

SJK(C) TUNG HUA

LAU CHIAN NEE

MY

SK SACRED HEART

AZRI DANISH BIN JUMAAT

MY

SK MINDEN HEIGHT

HIMMANESH KALAI SELVAN

MY

SJK(C) CHUNG HUA KROKOP

HOUNG JUN HONG

MY

SJK(C) PANDAN

RYAN YOON JING EN

MY

SK BUKIT JELUTONG

AMIRUL DANIAL B. SHAMSUL AMRI

MY

SK SACRED HEART

JAYDEN JOSEPH

MY

SK MINDEN HEIGHT

SYAFIQ B. SARARUDIN

MY

SJK(C) PEI CHAI

CHEONG ZHENG YU

MY

SK BANDAR UDA 2

MUHAMMAD AIMAN IZZUDDIN BIN ZULKARNAIN

MY

SJK(C) CHEE MUNG

NOVILDA ANNABEL

MY

SK BANDAR UDA 2

IMANINA BT KAMARUL SHAHRIMAN

MY

SK BUKIT JELUTONG

ADRIANA ELINA BT. RAZALI

MY

SK SACRED HEART

VISALAN ROSHAN

MY

SK BANDAR PENAWAR 2

JANNATUN ABIRAH BT. M. YUSOF

MY

SJK(C) KWANG HWA

HEW SAO YEK

MY

SJK(C) TUNG HUA

TING YHING WHEI

MY

SJK(C) GUA MUSANG

TEE JIA QIAN

MY

SK BANDAR PENAWAR 2

NUR AFRINA BT. MOHD. SUHAIMI

MY

SK BANDAR UDA 2

AHMAD MERZA BIN MOHD NASIR

MY

SK BUKIT JELUTONG

NUR FAIQAH BT AHMAD AZMAN

MY

SK ST TERESA (M)

EVA CASSANDRA AK JOHN KUI- MIN

MY

SJK(C) JALAN DAVIDSON

HOH KAI XIN

MY

SK BANDAR PENAWAR 2

MOHAMAD SYAHMI B. MOHAMAD AZMI

MY

SJK(C) KWANG HWA

TERENCE LEE ZHEN KHAI

MY

SJK(C) KIM SEN

LAU YING JIA

MY

SJK(T) KANGKAR PULAI

SAHMEEHA A/P POONGAN

MY

SJK(C) JALAN DAVIDSON

YOONG JIAN HWA

MY

SK BANDAR PENAWAR 2

MUHAMMAD SUHAIL B. DAUD

MY

SJK(C) KWANG HWA

CHAN PEI CHUIN

MY

SK BUKIT JELUTONG

MUHAMMAD FAQIH BIN AMINUDDIN

MY

SJK(C) CHONG HWA

LIM ZHENG YU

MY

SK ST PAUL (M)

MUHAMMAD FIRDAUS

MY

SJK(C) JALAN DAVIDSON

HEE KAE SHIUANN

MY

SK BANDAR PENAWAR 2

MUHAMMAD FIKRI B. ROSLI

MY

SJK(C) KWANG HWA

OH WEN YI

MY

SK BUKIT JELUTONG

FARHAN DANISH BIN ZULKIFLEE

MY

SJK(C) AVE MARIA CONVENT

TAN HUI LIN

MY

SJK(C) KEAT HWA H

Law Zhe Hong

MY

TUNKU PUTRA SCHOOL

KATE LEE KYUNGEUN

MY

SJK(C) AVE MARIA CONVENT

WONG JO ANN

MY

SK TAMAN JELUTONG

FIZATUL HASMANIZA BT MAHADIR

MY

SJK(C) KWANG HWA

OOI CHONG MING

MY

TUNKU PUTRA SCHOOL

VANYA TAN

MY

SJK(C) AVE MARIA CONVENT

PHUAH JIA YUNG

MY

Sri Sempurna International School

Nicholas Ong Kah Wai

MY

SJK(C) PEREMPUAN CHINA

LOW WEI SHENG

MY

SJK(C) AVE MARIA CONVENT

DANICE LEE XIN YI

MY

SJK(C) CHI HWA

HO CHUN WAI

MY

SJK(C) PEREMPUAN CHINA

ABRIALE GOH WENXIN

MY

SJK(C) PANDAN

WONG ZHAO WU

MY

SK TAMAN JELUTONG

IRFAN HARITH B ABDULLAH

MY

SJK(C) CHUNG HUA KROKOP

CHHAN KAI MING

MY

SJK(C) AVE MARIA CONVENT

LOO QIAO NING

MY

SJK(C) KWANG HWA

LAU SOO JIA

MY

SJK(C) PEI CHAI

YONG JUN HAO

MY

SJK(C) CHUNG HUA KROKOP

CAMY CHIEW KA MING

MY

SK PUTRAJAYA PRESINT 11(1)

NURUL AFIFAH BINTI SHAHARUDDIN

MY

SJK(C) AVE MARIA CONVENT

CHOW MIN

MY

SJK(C) PEI CHAI

IAN PHUA TZI HAN

MY

SK BANDAR UDA 2

KESSAVARTHINI A/P SHANMUGAM

MY

SJK(C) AVE MARIA CONVENT

TANG CHI CHENG

MY

SJK(C) PULAI

CHONG YU HENG

MY

SK SACRED HEART

EDWARDSON MUIS

MY

SJK(C) CHUNG HWA PRESBYTERIAN

JOEL ER RUO EN

MY

SK BANDAR UDA 2

SITI ZULAIKHA BT MOHAMMAD ISA

MY

SJK(C) SHAN TAO

CHONG JO LYNN

MY

SJK(C) PEI CHAI

LEEN SHENG JET

MY

SK BANDAR UDA 2

MUHAMMAD SYAZWAN ARIFF BIN MOHD ZIN

MY

SK SEAFIELD

INDRAB PRADAYA IGNATIUS

MY

SJK(C) TUNG HUA

DECLAN TOH QI HAN

MY

SJK(C) SHAN TAO

BELLE HAN YI WEN

MY

SJK(C) KWANG HWA

BRANDON LOW ZHEN XUEN

MY

SK BUKIT JELUTONG

IMRAN ANWAR BIN SHAMSUL ANWAR

MY

SJK(C) TUNG HUA

ANNABELLE SIE CHERNG SING

MY

SK SACRED HEART

RYAN CONSTANTINE LIBAMIN

MY

SJK(C) SHAN TAO

MARCO LEE YUNG HAN

MY

SK MINDEN HEIGHT

MUHAMAD FARIS EKHWAN B. MOHD FAUZLI

MY

SJK(C) KWANG HWA

JOSHUA TOH TIM HUN

MY

SRI AL-AMIN GOMBAK

SYED PUTRA NAQIUDDIN B. SYED ISKANDAR ZULKARNAIN

MY

SJK(C) TUNG HUA

AGNES LEE NING

MY

SJK(C) SHAN TAO

IVAN RICHARD SOON

MY

SK MINDEN HEIGHT

MUHD AMIR HAKIMI B. MOHD ISKANDAR

MY

SRI AL-AMIN GOMBAK

AKMAL DARWISH B. NOOR AZMAN

MY

SK BANDAR UDA 2

NAZATUL HUSNA BT RUZMAN

MY

SK BUKIT JELUTONG

SARAH NATASHA BT SHAMMIM AZAD

MY

SJK(C) KHAI CHEE

VANNES NG LI LIANG

MY

SK MINDEN HEIGHT

MUHAMMAD MAZRI BIN MOHIDDEEN

MY

SJK(C) KWANG HWA

LEONG WAN NEE

MY

SK ASSUNTA CONVENT

SARAH BT MOHD AYUP

MY

SK KING GEORGE V

ALIFF SYAHMI BIN A. RAEFF

MY

SK PUTERI

IDA SYAFINAZ BT IDRIS

MY

SK ASSUNTA CONVENT

NOR ANIS BT AZIMAN

MY

SK BUKIT JELUTONG

AZRIL DANIEL RIZAL

MY

SK KING GEORGE V

EMIRA NAJIHA BINTI ABD LATIB

MY

SK PUTERI

DIIPTEE A/P SARAVANAN

MY

SK ASSUNTA CONVENT

LISA ADRINA BT IZRE JONIRUDDIN

MY

SJK(C) CHUNG HUA, BINTULU

VALENE LAU EE XUAN

MY

SK ASSUNTA CONVENT

HANIS DAMIA BT ROSLAN

MY

SJK(C) CHUNG HUA, BINTULU

WONG CHEN EN

MY

SK KUBANG KERIAN 3

NIK ZAHID ASYRAF B. NIK AHMAD ZUKY

MY

SJK(C) SIN MIN (B)

TAN XI YEK

MY

SJK(C) KWANG HWA

TAN PEI YI

MY

SJK(C) PEREMPUAN CHINA

LIM HEE LAI

MY

SK BUKIT JELUTONG

DANIAL NUR IRFAN BIN AZEZE

MY

SK KUBANG KERIAN 3

AHMAD IDHAM B. ABDUL JABAR

MY

SJK(C) HAN CHIANG

Lim Zhi Hung

MY

SJK(C) KEAT HWA H

Ng Jia Xuan

MY

SJK(C) PEREMPUAN CHINA

LI JIAEN

MY

SK BUKIT JELUTONG

AMMAR HASIF BIN ROSMAN

MY

SK KUBANG KERIAN 3

MUHAMMAD AMIRUL B. AZHAR KIFLIE

MY

SK PUTRAJAYA PRESINT 11(1)

SAFWAH' ATIFAH BINTI MOHMAD PUAD

MY

SJK(C) CHI HWA

ONG TAO

MY

SK TAMAN JELUTONG

NUR NAJWA AWANIS BT MARZUKI

MY

SJK(C) KWANG HWA

LEE YI CHENG

MY

SJK(C) PANDAN

TAN YIYANG

MY

SJK(C) KUEN CHENG 2

CASSANDRA NG CHUI KUAN

MY

SK PUTRAJAYA PRESINT 11(1)

IFFAH RUKIAH BINTI SUKIMAN

MY

SK TAMAN JELUTONG

MUHAMMAD AKMAL B SOFIAN

MY

Sri Sempurna International School

Yap Jia Yeng

MY

SJK(C) KUEN CHENG 2

LEONG JING EN

MY

SK PUTRAJAYA PRESINT 11(1)

WAN AHMAD IDHAM BIN WAN EFFENDY

MY

SJK(C) AVE MARIA CONVENT

CHEW CHING YI

MY

SJK(C) CHI HWA

CHIANG HAO YUAN

MY

SJK(C) KWANG HWA

TEH WEI YIN

MY

SK PEREMPUAN METHODIST IPOH

ESHLEY CHOW TZE YIN

MY

Sri Sempurna International School

Chan Kalwen

MY

SJK(C) PANDAN

KELVIN TEO ZHI HAO

MY

SJK(C) KUEN CHENG 2

EWE KAI YU

MY

SK PUTRAJAYA PRESINT 11(1)

NURUL NAJIHEEN BINTI MOHD AZIZI

MY

SJK(C) CHI HWA

QUEK KIA HAU

MY

SK SACRED HEART

ISKANDAR ZULKARNAIN RAMLEE

MY

SJK(C) CHUNG HWA KETIGA

LIM JIA GUAN

MY

SJK(C) PANDAN

CHEO LE XIAN

MY

SJK(C) TSHING NIAN

CARESSE CHONG YIN QIAN

MY

SJK(C) CHUNG HUA LUTONG

VALERIE TAN KAH YING

MY

SK SACRED HEART

ZACHARY ABEL WILLIAM

MY

SJK(C) KWANG HWA

LEE YIN WEI

MY

SJK(C) CHUNG HWA KETIGA

FONG XINYA

MY

SJK(C) CHUNG HUA KROKOP

KOH ZEN YII

MY

SJK(C) PANDAN

HEE XUAN ER

MY

SK PUTRAJAYA PRESINT 11(1)

NURUL HIDAYAH BT RAHMAT

MY

SJK(C) SHAN TAO

ALTON CHAI SHAO XUAN

BN

Merangking Primary School

Nurhidayatul Wajidah binti Suhaimi

Merit

Country

School Name

Student Name

TH

เมืองวาปีปทุม

เด็กชายอนวัช ตันนิกร

TH

อนุบาลร้อยเอ็ด

เด็กหญิงสุชาดา ศีรษะภูมิ

TH

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายปฏิพัทธ์ วิริยกิจจา

TH

เซนต์ยอแซฟกาฬสินธุ์

พงศ์รชตะ ไชยศิวามงคล

TH

นวพัฒน์วิทยา

เด็กหญิงณรีศิริ รักชาติ

TH

อนุบาลชุมพร

เด็กชายเตชินท์ พูลแก้ว

TH

ขจรเกียรติศึกษา

สดายุ สิทธิโชคตระกูล

TH

อนุบาลร้อยเอ็ด

เด็กชายกิตติกูล ศรีสุขใส

TH

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายสุวโรจน์ มาจันทร์

TH

เซนต์ยอแซฟกาฬสินธุ์

ภคพร ติลการยทรัพย์

TH

อนุบาลชุมพร

เด็กชายปฤษฎ์ กำลังใบ

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิงณัฐณิชา นาวิก

TH

ขจรเกียรติพัฒนา

วชิราภรณ์ แจ้งใจดี

TH

อนุบาลร้อยเอ็ด

เด็กหญิงธัญพัฒน์ คงวัน

TH

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายอิทธิพัฒน์ ธนบดีกาญจน์

TH

อนุบาลชุมพร

เด็กชายศุภเสกข พรหมสุวรรณ

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายวรวัฒน์ พงษ์ไสว

TH

ขจรเกียรติพัฒนา

ญาดา กง

TH

อนุบาลร้อยเอ็ด

เด็กชายรศวัจน์ ธีรธนวัฒน์

TH

สังข์ทองวิทยา

เด็กชายกษิดิส เปียกบุตร

TH

อนุบาลชุมพร

เด็กชายนิติธร ทูกัง

TH

ขจรเกียรติพัฒนา

วริศรา กุลพันธ์

TH

อนุบาลร้อยเอ็ด

เด็กชายสุวจักขณ์ พรมโนพาศ

TH

สังข์ทองวิทยา

เด็กชายสุทธิรักษ์ สาระภี

TH

เจริญศิลป์

เด็กหญิงธนภร เทียมแสน

TH

อนุบาลชุมพร

เด็กหญิงธฤดี ซังอินทร์

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิงพิมพ์ชนก พ่อชมภู

TH

จ่าการบุญ

เด็กหญิงรดา ปากันทะ

TH

อนุบาลร้อยเอ็ด

เด็กหญิงวิภาวดี เกตุสัญชัย

TH

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

เด็กหญิงธนัชพร วิธะราช

TH

อนุบาลชุมพร

เด็กหญิงกัณฐิกา เจริญวงษ์

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิงพาขวัญ พิมพ์ใหญ่

TH

อนุบาลสาธิต คณะศึกษาศาสตร์ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร...

เด็กหญิงชีรีน ศรีชัยสุวรรณ

TH

อนุบาลร้อยเอ็ด

เด็กหญิงอัจราพร มะลิซ้อน

TH

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

เด็กหญิงนัจชา เพ็งราย

TH

วัดดอนทอง

ด.ช.มีนยวัฒน์ ชูแดง

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิงปุณญิสา สังสะนา

TH

อนุบาลสาธิต คณะศึกษาศาสตร์ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร...

เด็กหญิงกมนนัทธ์ ลีฬหาวงศ์

TH

อนุบาลร้อยเอ็ด

เด็กหญิงเมลดา ประเสริฐสังข์

TH

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

เด็กชายชินดนัย นามวงศ์

TH

วัดดอนทอง

ด.ช.เดชาพล อินตะนัย

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิงปุณยนุช แก้วมหานิล

TH

อนุบาลร้อยเอ็ด

เด็กชายพงศภัค ตั้งกิจเจริญพงษ์

TH

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

เด็กหญิงปุลพร เปเรร่า

TH

อัสสัมชัญแผนกประถม

กฤติน สุขุมรัตนาพร

TH

วัดดอนทอง

ด.ญ.ภาศจี ลีละบุตร

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายพีรวัส ศรีชื่น

TH

เซนต์ยอแซฟนาแก

เด็กชายกฤษณ์ ไตรยราช

TH

พระกุมารร้อยเอ็ด

เด็กหญิง ธัญญาพร สุนทรกังสกุล

TH

เพชรผดุงเวียงไชย

ธฤษวรรณ มาเอียด

TH

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายธนพล อุทกะปิณฑานนท์

TH

วัดดอนทอง

ด.ช.กิตติพงษ์ รวมทรัพย์

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิงอัณณา ชุนหวัฒนา

TH

อนุบาลนครปฐม

เด็กหญิงวีรภัทรา สมบูรณ์วงศ์

TH

พระกุมารร้อยเอ็ด

เด็กหญิง ปาณิสรา สิทธิสาร

TH

สายธรรม

วิชรินทร์ โสติประวัติ

TH

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายวสวัตติ์ จิระสุวิบูลย์

TH

วัดดอนทอง

ด.ญ.ขวัญชนก ปรีชาชีววัฒน์

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายณัฏฐกร เบญจวิทยกุล

TH

อนุบาลนครปฐม

เด็กชายศิรศักย์ ศิรสุกล

TH

นิบงชนูปถัมภ์

ด.ญ.ชนิสรา แซ๋เจน

TH

อนุบาลสกลนคร

ด.ช.ศิริสัก เดชะวรานนท์

TH

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายศรัณย์ชัช ตันติลักษณ์

TH

วัดดอนทอง

ด.ช.ศุภกร ศิริมงคล

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายบุณยวีร์ เจียวเจริญ

TH

อนุบาลนครปฐม

เด็กชายจักริน สุคนธ์พงษ์เผ่า

TH

นิบงชนูปถัมภ์

ด.ช.ชารีฟ มะแซ

TH

อนุบาลสกลนคร

ด.ญ.พิชญา จักษุจินดา

TH

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายชลธิศ ตั้งถาวรสิริกุล

TH

มหาไถ่ศึกษาบ้านไผ่

เด็กหญิงรักษิณา นามเข็ม

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิงศุภจิรา อิทธิวิบูลย์ผล

TH

อนุบาลนครปฐม

เด็กหญิงชญานันท์ อนุเอกจิตร

TH

พระกุมารสารคาม

เด็กชายฐิติภัทร แสงงาม

TH

อัสสัมชัญลำปาง

เด็กหญิงณัฐปภัสร์ กิตติปัญญาพัฒน์

TH

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายสาริทธิ์ รพีอาภากุล

TH

มหาไถ่ศึกษาบ้านไผ่

เด็กหญิงปพิชญา ตุระซอง

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิงพลอยปภัส นนท์นภัสพงศ์

TH

อนุบาลนครปฐม

เด็กหญิงณัฐธัญาวดี สุขสดเขียว

TH

พระกุมารสารคาม

เด็กหญิงธีรกานต์ อยู่ยงศิลป์

TH

อัสสัมชัญลำปาง

เด็กชายภัทรวินท์ สุมา

TH

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายพชรพล ชลชัยไพศาล

TH

มหาไถ่ศึกษาบ้านไผ่

เด็กหญิงเวณิศตา ภูหงษ์ทอง

TH

ยุวฑูตศึกษาพัฒนา

เด็กชายภูมิพัฒน์ สันติภาพ

TH

อนุบาลนครปฐม

เด็กหญิงอณุภา มีเจริญ

TH

เมืองวาปีปทุม

เด็กหญิงธนภรณ์ โชครัตนตระกูล

TH

อนุบาลร้อยเอ็ด

เด็กหญิงอภิชญา บุญวิเศษ

TH

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายอมต ลิปิพัฒนา

TH

มหาไถ่ศึกษาบ้านไผ่

เด็กหญิงกรกนก ทวีศักดิ์

TH

กองทัพบกอุปถัมภ์สื่อสารสงเคราะห์

เด็กชายธนภัทร มาตึง

TH

อนุบาลตาก

กัมปนาท จี๋คีรี

MY

SJK(C) SHAN TAO

SOPINAL ATOK CHONG BOON YEH

MY

SJK(C) TUNG HUA

MARIA LAU YI JIN

MY

SJK(C) CHUNG HUA KROKOP

ASHLEY JONG WEN YEE

MY

SK TAMAN UNIVERSITI 1

ANIS NURSYAHINDAH AHMAD

MY

SK BANDAR PENAWAR 2

HAIRUL AISYAH BT. ABDUL HAKIM

MY

SK CONVENT (M)

VATHENNIE A/P VASUDEVAN

MY

SK KUBANG KERIAN 3

MUHAMMAD ALIF DANIEL B. JAFRI MALIN

MY

SJK(C) SHAN TAO

CHONG YUE HONG

MY

TUNKU PUTRA SCHOOL

ADAM ZILBER

MY

SJK(C) TUNG HUA

ALDEN WONG DEE KAI

MY

SJK(C) LOK YUK LIKAS

VANESSE SIGAWIN VOO YUAN ZIE

MY

SJK(C) CHUNG HUA, BINTULU

RAYMOND TIE SIOU HIN

MY

SJK(C) PANDAN

TAN YAN SONG

MY

SJK(C) CHONG BOON

JACKY CHIEW FU HONG

MY

SK KUBANG KERIAN 3

IMRAN B. KHALID

MY

SJK(C) KHAI CHEE

LAU HAU WEN

MY

SK KING GEORGE V

AMIR SIRAJUDDIN BIN MAHADZIR

MY

SK TAMAN UNIVERSITI 1

AIN NAZIHAHTUL AISYAH BINTI MD HASSAN

MY

SJK(C) PANDAN

HO JUN JI

MY

SK TAMAN UNIVERSITI 1

WAN NUR AMIERA AQIELA BINTI WAN ROSLI

MY

Muthu Subramanian

MY

SJK(C) PING MING

CHOO YIN SHIAN

MY

SJK(C) JALAN DAVIDSON

WAN ZHIYANG

MY

SJK(C) KWANG HWA

CASSANDRA CHENG KE XING

MY

SK ST TERESA (M)

CONNIE YII KO YUN

MY

SK MINDEN HEIGHT

FAKHRUDDIN AR-RAZI

MY

SK KUBANG KERIAN 3

NIK MUHAMMAD HAZIQ B. NIK HISHAM

MY

Sri Sempurna International School

Charmaine Kong Mun Yee

MY

SK PEREMPUAN METHODIST IPOH

VINTHYA A/P JEGADESHSAN

MY

SJK(C) KWANG HWA

GARRET CHAN ZHE MING

MY

SJK(C) CHUNG HUA, BINTULU

HUONG JIA YUN

MY

SK TAMAN JELUTONG

NURUL ASYIQIN BT HAMDAN

MY

LOH TZE SIANG

MY

SK KUBANG KERIAN 3

MUHAMMAD ASIF B. RIDZUAN

MY

SK KUBANG KERIAN 3

MUHAMMAD RAIHAN AHZA B. SHAMSUL ZAHARI

MY

SJK(T) JALAN YAHYA AWAL

SATES A/L S.RAVICHANDRAN

MY

SK PUTERI

NUR ARISSYA SOFEA BT MOHD YUNUS

MY

SJK(C) CHUNG HUA, BINTULU

DANIEL KONG CHUNG XU

MY

SEKOLAH SERI SURIA

GARRET YONG SHERN MIN

MY

SJK(C) CHUNG HWA KETIGA

GARY WONG YU SIANG

MY

SK KUBANG KERIAN 3

ISKANDAR HAZIQ B. IRWAN

MY

SK SUNGAI DURI

SYED IRFAN KAMIL BIN SYED AMEER RAIF

MY

SJK(C) CHUNG HUA, BINTULU

HAN YONG TING

MY

SK SACRED HEART

EMMANUEL ELIJAH DIEGO

MY

SJK(C) KUEN CHENG 2

Aidan Wong Yoong Xin

MY

SJK(C) KWANG HWA

JAMES TAN JIE HOONG

MY

SRI AL-AMIN GOMBAK

AMIRUL AFFIQ B. JUHARI

MY

SJK(C) CHUNG HUA, BINTULU

AARON LAI JHIA SHEN

MY

SK SACRED HEART

JORDAN JOHN

MY

SJK(C) AVE MARIA CONVENT

WOOI SWAN YEE

MY

SJK(C) KWANG HWA

ONG TING JIE

MY

SK SUNGAI DURI

AISYAH ZULAIKHA BT ALIAS

MY

SK PUTERI

DURGASREE A/P VIJAYA KOMARAN

MY

SJK(C) GUA MUSANG

KUANG MING HAO

MY

SJK(C) SU LAI

Ling Joanee

MY

SK BANDAR UDA 2

ABDUL FATTAH IRFAN BIN ABDUL HALIM

MY

SJK(C) PEI CHAI

ABEL YAP SHUN KIT

MY

SJK(C) CHUNG HWA KETIGA

TAY JING HAN

MY

SK KUBANG KERIAN 3

NURUL AIN NABILAH BT. ZAMRI

MY

SJK(C) KWANG HWA

ADRIAN QUAN XU SHEN

MY

SJK(T) KANGKAR PULAI

RANITHA A/P LINGAM

MY

SJK(C) PEREMPUAN CHINA

OOI SIU PEI

MY

SJK(C) SU LAI

Michelle Ling Jia Xin

MY

SK BANDAR UDA 2

MUHAMMAD SYAZWAN AKMAL BIN SAHIMI

MY

SK KUBANG KERIAN 3

NURQIASATINA DALILI BT. MOHD. KAMRI

MY

SK ST PAUL (M)

MUHD SYAIQMAL BIN ABDUL HALIM

MY

SJK(C) KEAT HWA H

Hor Ye Hong

MY

SJK(C) PEREMPUAN CHINA

TAN KAI ZHE

MY

SK KUBANG KERIAN 3

NUR HIDAYAH BT. MOHD. NOOR

MY

SK ST PAUL (M)

ASTON AVINASH VALLUVAN

MY

SJK(C) KEAT HWA H

Chee Jett

MY

SK TAMAN UNIVERSITI 1

DURGADEVI NAIDU A/P RAMESH

MY

SK BUKIT JELUTONG

MUHAMMAD AMMAR BIN MOHD SHAMSUL

MY

SJK(C) CHEE MUNG

NGU SHU TIAN

MY

SK KUBANG KERIAN 3

NIK NATASHA NABILA BT NIK MOHD. FUAD

MY

SJK(C) KWANG HWA

SUZANNE TAN QIN LIN

MY

SK ASSUNTA CONVENT

AINUL NATASHA BT KAMARUL ZAHARIN

MY

SK BUKIT JELUTONG

MARSHA BT KHAIRUL MUBIN

MY

SJK(C) CHUNG HWA PRESBYTERIAN

JOEL LEE CHERN TERN

MY

SK KUBANG KERIAN 3

AUFA NASREEN BT. MURTADHA

MY

SJK(C) KWANG HWA

OH WEN CHI

MY

SJK(C) TUNG HUA

ANDREW SIM JIA LIANG

MY

SK TAMAN UNIVERSITI 1

TISHARAJ KAUR SANDHU D/O NARVENDER SINGH

MY

SK BANDAR UDA 2

INA AMYZA BT SA’ADON

MY

SK BUKIT JELUTONG

NATASSHA TEO SHIU LYNN

MY

SK KUBANG KERIAN 3

AISYAH FARHANA BT. AZHARULMUIN

MY

SJK(C) KWANG HWA

TAN SHU XIAN

MY

SK PUTRAJAYA PRESINT 11(1)

NURIN KAMALIN BINTI MOHD FADIL

MY

SJK(C) TUNG HUA

NIXON LAU JIA LE

MY

SK BANDAR PENAWAR 2

NUR NAJWA NAJIHAH BT. SHAMSUL

MY

SK KUBANG KERIAN 3

MUHAMMAD ARMIN DANIEL SYED HASSAN

MY

TUNKU PUTRA SCHOOL

SYAIFUL RAFIQ BIN SAFUAN

MY

SK PUTRAJAYA PRESINT 11(1)

MUHAMMAD ZIYADRAIHAN BIN ZAIDI

MY

SJK(C) LOK YUK LIKAS

FONG JIA QING

MY

SJK(C) KIM SEN

TANG KEAN SENG

MY

SK BUKIT JELUTONG

MUHAMMAD IMRAN IMAN BIN TERRIRUDIN

MY

SK PUTRAJAYA PRESINT 11(1)

MUHAMMAD NABIL BIN NIZAM

MY

SJK(C) CHUNG HUA KROKOP

WONG JING JIE

MY

SK TAMAN UNIVERSITI 1

MUHAMMAD ARIF BIN MAHARUDDIN

MY

SK MINDEN HEIGHT

ADELINA ZULAIKHA BT. MOHD JAFFRI

MY

SEKOLAH RENDAH LODGE

AVRIL CLARICE CHIN NING

MY

SK PUTRAJAYA PRESINT 11(1)

AHMAD MIRZA ARMAND BIN SHAZRIL FARIZA

MY

SJK(C) CHUNG HUA KROKOP

TITUS TONG ZHONG XU

MY

SK ST TERESA (M)

FERDILLIA KRISTEN MINANG SINGO

MY

SJK(C) CHUNG HUA, BINTULU

YIEK SIEW TECK

MY

SJK(C) CHONG BOON

KONG WEI HAO

MY

SK MINDEN HEIGHT

ARIQ AIMAN

MY

SK KUBANG KERIAN 3

AHMAD DARWISY B. SHAIFUZAIN

MY

SJK(C) KHAI CHEE

LEW ZI QIAN

MY

Sri Sempurna International School

Ong Hui Li

MY

SK PUTRAJAYA PRESINT 11(1)

MOHD WAFIYUDDIN B ABDUL FATHUL MU'EN

MY

SK KING GEORGE V

ALISA NADIA BINTI AHMAD NIZRASHAM

MY

SJK(C) CHUNG HUA KROKOP

EVELYN YIU SING YI

MY

SK ST TERESA (M)

EVA JOANNA AK YUNUS APOK

MY

SJK(C) CHUNG HUA, BINTULU

KEK JIN YEE

MY

SK MINDEN HEIGHT

MUHAMAD AMIN B. MOHD HAMZAH

MY

Sri Sempurna International School

Wong Mei Yin

MY

SK SEAFIELD

MUHAMMAD AQIL IBRAHIM

MY

SK KING GEORGE V

MUHAMMAD DANISH BIN RAZLAN SHAH

MY

SK PUTERI

VASHINAVI A/P AIYATURAY

MY

SJK(C) CHUNG HUA, BINTULU

TEO JING CHING

MY

SJK(C) PING MING

ISAAC LOW TING FENG

MY

SJK(C) JALAN DAVIDSON

TAN PEI JIE

MY

SJK(C) CHONG HWA

GAN ZI LIANG

MY

Jievenesh Arvind Naidu

MY

SJK(C) SUNGAI JAN

PANG YU HANG

MY

SJK(T) JALAN YAHYA AWAL

DAKSHAYANIE A/P R.VELLAVAN

MY

SK PUTERI

SITI NUR KHALIDAH BT MOHD NOR

MY

SK MINDEN HEIGHT

SITI NUR AISYAH BT BAHARUDIN

MY

SJK(C) JALAN DAVIDSON

WONG WEI DE

MY

SEKOLAH SERI SURIA

YASHVARDHAN ELANGESWARAN

MY

SK PEREMPUAN METHODIST IPOH

NG WAI SIEW

MY

SJK(C) KWANG HWA

TAN YOU XUN

MY

SJK(C) SUNGAI JAN

ENG YI HENG

MY

SK SACRED HEART

MARK ADELAIDE MARCELLUS

MY

SK MINDEN HEIGHT

MUHAMMAD FARIS B. MOHD RASHIDI

MY

SJK(C) KUEN CHENG 2

NG KOK CHEN

MY

SJK(C) JALAN DAVIDSON

CHUNG ZUO MING

MY

SJK(C) KWANG HWA

LAI WEI QUAN

MY

SRI AL-AMIN GOMBAK

ANIS HUMAIRA BT ALIZI

MY

SK PUTERI

NUR HEEDAYATI BT LOCKMAN

MY

SK MINDEN HEIGHT

ROSHNI A/P K. THARUMALINGAM

MY

SEKOLAH SERI SURIA

SYINAS SAFINAH

MY

SJK(C) CHUNG HWA KETIGA

TEO SHI JIAN

MY

SK KUBANG KERIAN 3

AHMAD SHAMIL IZUDDIN B. AHMAD SUKARI

MY

SK SUNGAI DURI

MUHAMAD SYAHIRIN BIN MOHD SHARFI

MY

SK PUTERI

AMANDA BALQISH ALRI BT MOHAMMAD HAELMI ALRI

MY

SK MINDEN HEIGHT

ALIFF HAIKAL BIN RUSLAN

MY

SK BANDAR UDA 2

IRDINA AISYAH BT MD NAPIZ

MY

SJK(C) PEI CHAI

ANG ZHENG ZHET

MY

SJK(C) CHUNG HWA KETIGA

KOH YUAN HAO

MY

SK KUBANG KERIAN 3

RAZIA BT.RAHIM

MY

SK ASSUNTA CONVENT

NUR SYUHADA BT ABDUL KARIM

MY

SJK(C) CHUNG HUA, BINTULU

VICTOR FUNG SZE ANG

MY

SJK(C) AVE MARIA CONVENT

HO ZI YEN

MY

SK ASSUNTA CONVENT

WAN AINUL MARDHIYAH BT WAN AMINURAN

MY

SK PUTERI

ALIYYAH BT AZREEZAL

MY

SJK(C) GUA MUSANG

KOH WEI TZE

MY

SJK(C) AVE MARIA CONVENT

LOIS LEE SI EN

MY

SJK(C) CHUNG HUA

HUONG JIN

MY

SJK(C) CHUNG HWA PRESBYTERIAN

LIM EEJOY

MY

SJK(C) KWANG HWA

DANIEL LIM CHEN YI

MY

SK ASSUNTA CONVENT

NINA CARINA BT MOHD NOOR AZMI

MY

SJK(C) GUA MUSANG

KEVIN LIM CHUN KEAT

MY

SJK(C) SU LAI

Jordan Su

MY

SK BANDAR UDA 2

MUHAMMAD REDHA IMAN BIN ISMAIL

MY

SK BUKIT JELUTONG

NIK AISYA ZAINAB BT NIK ABDULLAH SHUKRI

MY

SJK(C) CHUNG HWA PRESBYTERIAN

CHOI THONG WAI

MY

SJK(C) KWANG HWA

YUAN KAH MUN

MY

SK ASSUNTA CONVENT

HAR AMRIT KAUR A/P SOURJAN SINGH

MY

SJK(C) PEREMPUAN CHINA

TAN KUAN HUI

MY

SJK(C) GUA MUSANG

HOE HAO CHENG

MY

SK BANDAR UDA 2

MUHAMMAD ZUHAIR LUQMAN BIN MOHD ZAHIR

MY

SJK(C) CHUNG HWA PRESBYTERIAN

PEA JING WEI

MY

SK ST PAUL (M)

MOHAMMAD AIMAN FIRDAUS BIN MOHD AZLEE

MY

SJK(C) CHI HWA

YAP JIN THAI

MY

SJK(C) PEREMPUAN CHINA

LEE ZHI XIAN

MY

SJK(C) GUA MUSANG

CHONG YI HONG

MY

SK BANDAR UDA 2

GOVARTHNI A/P NANTHAKUMAR

MY

SK BANDAR PENAWAR 2

SYAMIMI SYUHADAH BT. YUSRI

MY

SK ASSUNTA CONVENT

LEONG YUE MANN

MY

SJK(C) HAN CHIANG

ANG CHERN YEONG

MY

SJK(C) PEREMPUAN CHINA

TEO XIN NIE

MY

SJK(C) GUA MUSANG

KOH KIAN XIANG

MY

SK BANDAR PENAWAR 2

NUR RIESYA ASYIKIN BT. SARMANI

MY

TUNKU PUTRA SCHOOL

EDWIN BUNDAN

MY

SJK(C) CHUNG HUA KROKOP

CHIN POH KONG

MY

SJK(C) LOK YUK LIKAS

DANIEL CHANG XIAU YIE

MY

SK TAMAN UNIVERSITI 1

NUR INTISYAR ILMA BT ZAIDIN

MY

SK BANDAR UDA 2

ISMAIEL IZZANEY BIN IBRAHIM

MY

SK BUKIT JELUTONG

AFIQ HAKIM BIN NOR AZLAN

MY

SK CONVENT (M)

LEE AI YING KEESHA

BN

SEKOLAH RENDAH ANGGEREK DESA ZON II A

Dk. Siti Ameenah Bt.Pg.Hj.Zulkifli

BN

SEKOLAH RENDAH ANGGEREK DESA ZON II A

Md.Khairul Ikhwan B.Md.Hamzah

BN

SEKOLAH RENDAH ANGGEREK DESA ZON II A

Siti Nur Insyirah Bt.Md Sofri