MY=Malaysia, BN=Brunei, TH=Thailand

Gold

Country

School Name

Student Name

MY

SJK(C) TSHING NIAN

CHIU BEE HAN

TH

พระกุมารสารคาม

เด็กหญิงศตพร แสงงาม

TH

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายเนกศ์ งานโภคิน

MY

SEKOLAH RENDAH LODGE

LAU EE RHONG

MY

SJK(C) LOK YUK LIKAS

HENG CHO KENG

MY

SJK(C) HAN CHIANG

Liew Ze Wei

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิงพิชชาภา วัฒนลออสมบุญ

TH

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

เด็กชายวิรนกร ยั่งยืน

TH

อนุบาลราชบุรี

เด็กชายนพณัฐ ปู่เมือง

TH

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงวารุณี ใบทับทิม

TH

อัสสัมชัญแผนกประถม

ภูดิศ เสถียรวิจิตร

TH

อัสสัมชัญแผนกประถม

สุรพัศ นิลรัตน์สุวรรณ

Silver

Country

School Name

Student Name

MY

SEKOLAH RENDAH LODGE

TAN PEK YUNG

MY

SEKOLAH RENDAH LODGE

TAN YU CHEN

MY

SJK(C) SG JAONG CHINESE

NICOLE SIAN ZHE NING

MY

SJK(C) LOK YUK LIKAS

ZANDER ONG YI HUANG

MY

SK ST PAUL (M)

RAMANEISS PILLAI A/L S. GOPALAN

MY

SJK(C) CHUNG HUA LUTONG

HUANG KEE SHENG

TH

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงอริษา เจริญวงษ์

TH

อัสสัมชัญแผนกประถม

ณพล สุขุมรัตนาพร

TH

อัสสัมชัญแผนกประถม

ณภัทร แซ่เตียว

TH

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายศิลา ชัยขจรศักดิ์

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายกรพัชร เรืองเดชรังษี

TH

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายสรนันท์ อภิศรรณราช

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายอธิภัทร ธรรมไชยธรรศ

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิงนัชชา รักษ์วงศ์

TH

นวพัฒน์วิทยา

เด็กชายภิตินันท์ อัครสุวรรณศรี

TH

เพชรผดุงเวียงไชย

พศวีร์ เรืองสนาม

MY

SJK(C) BATU 14

VEE HUA ZHI

TH

อนุบาลราชบุรี

เด็กชายสรุจ สุดศรี

TH

อนุบาลราชบุรี

เด็กชายวชิรภัทร อินทรชาติ

TH

อนุบาลระยอง

เด็กหญิงอนัญญา เจียหงวน

MY

SJK(C) SU LAI

Ting Siang Yu

TH

ขจรเกียรติพัฒนา

ณฐศร บุญเกิด

TH

ขจรเกียรติพัฒนา

ธีรภัทร แจ่มฟุ้ง

MY

SJK(C) TUNG HUA

WONG WEI QI

TH

ขจรเกียรติพัฒนา

ดิญาณ พูลิกเกล

MY

SJK(C) PANDAN

LEE JING YANG

TH

วัดดอนทอง

ด.ญ.พิฤดี หทยวัฒน์

TH

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงศิรินิภา พิมพ์สวรรค์

Bronze

Country

School Name

Student Name

TH

อนุบาลราชบุรี

เด็กชายชิษณุพงศ์ ทรัพย์เย็น

TH

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายหฤษฎ์ ไชยานุกิจ

TH

วัดดอนทอง

ด.ช.ณัฐพงศ์ ถนอมนาค

TH

อนุบาลราชบุรี

เด็กชายกฤตภาส เขียนประชา

MY

Sri Sempurna International School

Isaac Wong Kai Xuen

TH

มหาไถ่ศึกษาบ้านไผ่

เด็กหญิงณัชชา โชควรกุล

TH

อนุบาลระยอง

เด็กชายสิปปภาส ชวนเชย

MY

Sri Sempurna International School

Wong Mei Ying

TH

มหาไถ่ศึกษาบ้านไผ่

เด็กชายพีรพัฒน์ เลี้ยววรกุล

TH

อนุบาลระยอง

เด็กชายภูมิรพี กระตุดนาค

MY

Sri Sempurna International School

Samuel Loo Pong Xun

TH

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กชายพีรกฤตย์ ทองขำ

TH

พระกุมารสารคาม

เด็กหญิงณิชา ไมตรีแพน

MY

SJK(C) SG JAONG CHINESE

CHRIS HII LEE CHIAW

TH

เซนต์ยอแซฟกาฬสินธุ์

ภัคพล ใจเย็น

TH

เมืองวาปีปทุม

เด็กหญิงวนิชชา ตันติกร

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิงธนพร ไพบูลย์

MY

SJK(C) YUK CHOI

ALAN TAN YONG HONG

TH

อัสสัมชัญแผนกประถม

โอมธัช วิริยะธีรกิจ

TH

เมืองวาปีปทุม

เด็กชายฐปนัท พลกุล

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายธีภพ วงกตศิลา

MY

SK SUNGAI DURI

SHARIFAH NADHIRAH BT SYED AMEER RAIF

TH

สารสาสน์วิเทศร่มเกล้า

เด็กชายภูมิรพี สมิตะสิริ

TH

ขจรเกียรติพัฒนา

ธีราพร โชติชัยศรีสุริยะ

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายธนเมศร์ เกล้าไพศาลกุล

MY

SJK(C) CHUNG HWA PRESBYTERIAN

TEO ZI KANG, JENSEN

TH

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายดรัณภพ ส่งสวัสดิ์

TH

ขจรเกียรติพัฒนา

สุพรรษา เวฬุกรรม

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิงสโรชา ลิมสัมนาภรณ์

MY

SJK(C) TUNG HUA

EILEEN YEU YI JIUN

TH

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายธีร์ เมธีพิทักษ์ธรรม

TH

โรจนวิทย์มาลาเบี่ยง

เด็กชายนนทพันธ์ เชาวน์วรนันท์

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายพีรพัฒน์ ทัศนสมบูรณ์

MY

SJK(C) PEREMPUAN CHINA

FOO WEN HUI

TH

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายรตนะ ว่องวัฒนาสกุล

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายหิรัญย์ เฮงโรจนโสภณ

MY

SJK(C) PEREMPUAN CHINA

EDMOND YEOH ZI EE

TH

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายภชภูมิ สุริยาวรกุล

TH

แย้มสอาดรังสิต

เด็กหญิงบุญสิตา ทวีรัตน์

MY

SJK(C) JALAN DAVIDSON

THAM CHUN SHEN

TH

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายศิรสิทธิ์ รอดพ้น

TH

แย้มสอาดรังสิต

เด็กหญิงนพัตธีรา เหลาเกิ้มหุ่ง

TH

เจริญศิลป์

เด็กชายณัฐ สิริเรืองบุญ

MY

SJK(C) AVE MARIA CONVENT

HO ZI YING

TH

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายอนันต์สิทธิ์ ผลปรีชากุล

TH

แย้มสอาดรังสิต

เด็กหญิงนภัสร สุวรรณกิจ

TH

เชียงรายวิทยาคม

ด.ช.บารมี พินิจ

MY

SK BUKIT JELUTONG

MUHAMMAD SAFIUDDIN BIN SHAHARUDIN

TH

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายจรวิชญ์ กล่อมเภรี

TH

วัดดอนทอง

ด.ญ.รัชฎา พรหมนา

TH

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

เด็กหญิงชนัชกร ชัยศรี

MY

SJK(C) PANDAN

TAY SI YONG

TH

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายธรรศ ภัทรอารยกูล

TH

วัดดอนทอง

ด.ช.ศุภวุฒิ ไตรวุฒิลาภ

TH

อนุบาลลำปาง

นงนภัส เหลืองชนะผล

TH

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายพุฒิสรรค์ ก่อเศรษฐรัชต์

TH

วัดดอนทอง

ด.ช.ชคัตตรัย สุขก้องวารี

BN

Merangking Primary School

Izz'atul Fathiah Binti Hj Hazman

Merit

Country

School Name

Student Name

TH

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงชัชฎาภรณ์ ปานฤทธิ์

TH

พระกุมารสารคาม

เด็กชายปิยพนธ์ ไชยรงศรี

MY

SJK(C) KUEN CHENG 2

LAM JI SE

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิงธนภรณ์ ยั่งยืน

TH

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายชวิน คุณมงคลวุฒิ

TH

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงชญานันต์ มะลิซ้อน

TH

ขจรเกียรติพัฒนา

กฤติน ศุขสวัสดิ ณ อยุธยา

MY

SJK(C) KUEN CHENG 2

CHAI MIN KHANG

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิงนันท์นภัส ชัยเพ็ชร

TH

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายอภินนท์ ธนภัทรศรีวงศ์

TH

เซนต์ยอแซฟกาฬสินธุ์

รัฐเขตต์ ปาปิม

TH

โรจนวิทย์มาลาเบี่ยง

เด็กหญิงปาณิสรา บุษบารติ

MY

SJK(C) TSHING NIAN

DAVEN TAN RYONG QUIE

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายณัฐวุฒิ สอนมาลา

MY

SEKOLAH RENDAH LODGE

ONG RUI YU

TH

เซนต์ยอแซฟกาฬสินธุ์

พีมพิชญา ปทุมวัน

TH

โรจนวิทย์มาลาเบี่ยง

เด็กชายศุภกร ถิ่นพังงา

MY

SJK(C) TSHING NIAN

PHANG HONG HAO

TH

นวพัฒน์วิทยา

เด็กชายนภนต์ฐปนางกูร

MY

SJK(C) PEI CHAI

DESMOND LIM JIEN HUI

TH

เซนต์ยอแซฟกาฬสินธุ์

กชนันท์ ภูกาบเพชร

TH

อนุบาลคุณากรวิทยา

ด.ญ.ฐานิดา รวมสุข

MY

SJK(C) PEREMPUAN CHINA

LIM EN QI

TH

เจริญศิลป์

เด็กหญิงธีรยา แก้วเกิด

MY

SJK(C) CHUNG HUA

CHANTELLE TING SHI JIE

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายจิรพนธ์ เส็งหนองแบน

TH

อัสสัมชัญแผนกประถม

นวิน วัชระวณิชกุล

TH

อนุบาลนครปฐม

เด็กหญิงปพิชญา วราตินันท์

MY

SJK(C) PEREMPUAN CHINA

WONG YI LYNN

TH

เชียงรายวิทยาคม

ด.ญ.มาศิตา อภิสุนทรกุล

MY

SJK(C) KAI CHUNG

KONG CHING

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิงแพรไหม จารุมณีโรจน์

TH

พระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี)

เด็กชายปัญญา กมลพรพันธ์

TH

อนุบาลนครปฐม

เด็กหญิงสุทธิดา กรพิพัฒน์

MY

SJK(C) PEREMPUAN CHINA

ALDEN GOH KAI RAY

TH

เพชรผดุงเวียงไชย

กรรณ์ แย้มอิ่ม

MY

SJK(C) YUK CHOI

CHAN WONG LAM

TH

พระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี)

เด็กหญิงอิสรีย์ ชูโชติจันทร์อุดม

TH

อนุบาลตาก

ปิติวัฒน์ กิจสมานมิตร

MY

SJK(C) PEREMPUAN CHINA

LEE JIA YING

TH

สายธรรม

กตัณณ์ พรหมมี

MY

SJK(C) TSUNG WAH

LOO WEI JET

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายณัฐภาส เจริญกุลพิภัทร์

TH

พระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี)

เด็กชายนรเศรษฐ์ บุปผา

TH

วัดควนวิเศษ

ด.ช.ศุภกฤต สังแก้ว

MY

SJK(C) PEREMPUAN CHINA

YEOH AN YONG

TH

อัสสัมชัญลำปาง

เด็กชายประสบโชค ตรียกูล

MY

SJK(C) HAN CHIANG

Liew Ze Han

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิงบวรรัตน์ อุทัยวรรณ์

TH

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายชินกาล วชิราพรพฤฒ

TH

อนุบาลชุมพร

เด็กชายอาณัติ มเหศักดิ์

MY

SJK(C) PEREMPUAN CHINA

GOAY XIN LIANG

TH

อนุบาลลำปาง

อัชฌาพิชญ์ ยศบุญเรือง

MY

SK PUTRAJAYA PRESINT 11(1)

NUR FATIN FARZANA BT MUSTAFA

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายธนัท วชิรเบ็ญจพงศ์

TH

อนุบาลชุมพร

เด็กหญิงรมิตา สุขพาสน์เจริญ

MY

SJK(C) CHUNG HUA KROKOP

LINUS LING SHAN

TH

อนุบาลราชบุรี

เด็กหญิงศศิวิมล บุหลัน

MY

SJK(C) CHUNG HWA KETIGA

TEE JIM HOST

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายดนุวัศ คุณากรกานต์

TH

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายอินทวุฒิ ว่องจิตต์วุฒิไกร

TH

วัดดอนทอง

ด.ญ.ณัฐฌาลินี ทองชูศักดิ์

MY

SJK(C) JALAN DAVIDSON

ISAAC CHOW QI YANG

TH

อนุบาลราชบุรี

เด็กหญิงปิยวรรณ จงเกื้อตระกูล

MY

SJK(C) CHUNG HWA KETIGA

TEO SHI RUI

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายพุฒินาท เอมอิ่ม

TH

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายอคิฬะ ลิมปนันท์

TH

วัดดอนทอง

ด.ญ.สิริวิมล คนตรง

MY

SJK(C) JALAN DAVIDSON

CHUA YEE LING

TH

อนุบาลระยอง

เด็กชายกัณณพงศ์ กาญจนกุลดำรง

MY

SJK(C) SU LAI

Aries Ling Yi Xue

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิงสุพิชญา สิงห์มณีสกุลชัย

TH

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายพุฒิธร เกียรติพันธุ์สดใส

TH

วัดดอนทอง

ด.ช.ปรมัตถ์ เทวานฤมิตรกุล

MY

SJK(C) JALAN DAVIDSON

CHUN EASSEN

TH

พระกุมารร้อยเอ็ด

เด็กหญิงภัควลัญชญ์ ศิริสอน

MY

SJK(C) KEAT HWA H

Tan Yu Hang

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิงนันท์นภัส ภัทรสิริโรจน์

TH

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายจริวัฒน์ เชียรเจริญธนกิจ

TH

วัดดอนทอง

ด.ช.ธนกร บุญสอน

MY

SJK(C) PANDAN

LIM SHI YAO

TH

มานะศึกษา

ธัญชนก ประสงค์สุข

MY

SJK(C) KEAT HWA H

Ong Zhi Jie

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิงปณัทนิชา เจริญร่าง

TH

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายชินบุณย์ แสงหนุ่ม

TH

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กชายธราเทพ บุญวงค์

TH

มานะศึกษา

พนธกร อ่อนทอง

MY

SJK(C) TUNG HUA

THEODORA LAU XIN YU

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิงวรวลัญช์ เลิศศรีสุวัฒนา

TH

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายโทมัส เกรเกอรีย์ ฮีธ