Thailand Primary Team Award

YEAR 1 GOLD TEAM AWARD

School Name

Student Name

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กหญิงรัศมิ์ลภา ล้ออิสระตระกูล

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายพิตตินันท์ เกียรติเดชาวิทย์

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายจิรภัทร ธนผลผดุง

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายพงศพัศ โอษฐ์แก้ว

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายศิวัจน์ เฉลิมนิธิวงศ์

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กหญิงริณรัก ยะโสธร

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กหญิงณัฐมน สวัสดี

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กหญิงพิชญาภา เกตุสวัสดิวงศ์

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กหญิงภัชพิชชา ทวีเขตกรณ์

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กหญิงศรัณย์รักษ์ โชติศาตพร



YEAR 1 SILVER TEAM AWARD

School Name

Student Name

บางพลีพัฒนศึกษาลัย

กุลชญา คำเพชร

บางพลีพัฒนศึกษาลัย

อัชธนันต์ โรจน์จรรยาพร

บางพลีพัฒนศึกษาลัย

ณัฐชยา รินทะรักษ์

บางพลีพัฒนศึกษาลัย

พิชชานันท์ จันแตง

บางพลีพัฒนศึกษาลัย

วชรปกร มังกรแก้ว

บางพลีพัฒนศึกษาลัย

นลณรัญญ์ ไก่แก้ว

บางพลีพัฒนศึกษาลัย

ชนม์จีรา อดกลั้น

บางพลีพัฒนศึกษาลัย

นราวิชญ์ ณะนิตย์

บางพลีพัฒนศึกษาลัย

ติณณภพ อุ่นออ

บางพลีพัฒนศึกษาลัย

ณชวนนท์ อินทะพันธ์



YEAR 1 BRONZE TEAM AWARD

School Name

Student Name

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กชายอัครวัฒน์ กัวตระกูล

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กชายปณิธิ สุขศิริวงษ์

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กชายกฤษฎิ์ลภณ สันสน

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กหญิงกนกพิชญ์ ชุติมาสกุล

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กหญิงพิชยภา ตัณฑวิเชียร

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กชายธรรศวรัตม์ พวงบุบผา

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กชายปัณวรรธน์ ธรรมชัยเดชา

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กหญิงภคนัท ภูษิตโภยไคย

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กชายธนภัทร เศรษฐปราโมทย์

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กชายพารินทร์ แก่นสาร




YEAR 2 GOLD TEAM AWARD

School Name

Student Name

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายฐิติวัฒน์ ศรีอรุณเรืองชัย

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายเมชฌภัทร ปรารถนารักษ์

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กหญิงปวัลริกา นาคพาณิชย์

วัดดอนไก่เตี้ย

เด้กชายพงศ์พิพัฒน์ ปาลวงศ์

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กหญิงกัญญาณัฐ เนียมศรี

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายพลาธิป สิทธิเนตร

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กหญิงมณฑกาญจน์ ทัศนา

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายวรัย แก้วเจริญ

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายธนภัทร โชติพินทุ

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กหญิงวรกาญจน์ สมรัก



YEAR 2 SILVER TEAM AWARD

School Name

Student Name

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กชายปัณณทัต อิฐงาม

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กชายศุภกฤษ เลียวสกุล

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กชายภาษิต เลิศสุกิจจา

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กหญิงรมิดา ปรีชาพานิช

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กชายขวัญคำ บุญคำ

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กหญิงปิยสรณี วินะยานุวัติคุณ

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กหญิงอมลรดา พรหมกลาง

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กหญิงพิมพ์พิชชา ลิขิตสมบัติ

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กหญิงเกล้าลฏา สัจจานุรักษ์วงศ์

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กชายชนม์ ชุมอินทอง



YEAR 2 BRONZE TEAM AWARD

School Name

Student Name

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กชายพชร รังกลิ่น

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กชายวาวิน วิชญวิเชียร

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กชายเจมส์ จีรกร พาล์มเมอร์

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กหญิงนวินดา แย้มประทุม

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กชายสุทัตตะ มานะสุทธิเดช

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กชายพชร ตั้งเด่นชัย

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กหญิงพิมพ์วลัญช์ รุจนกนกนาฏ

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กหญิงวราลี จิตรบรรจง

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กชายวริทธิ์ ลาภไพบูลย์พงศ์

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กชายพศิน จิรวัฒน์โพธิ์แสง




YEAR 3 GOLD TEAM AWARD

School Name

Student Name

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายปัณณ์พัฒน์ เหลืองดี

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กหญิงสรารัตน์ คุ้มอยู่

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายสิวาภณ อากาศวิภาต

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายพชร ฉัตรไพศาล

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายจิรวิชย์ อัตถกาญจน์นา

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายประสิทธิชัย พระนิมิตร

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายปุญญกรณ์ ทัศนา

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายกฤต เรืองฤทธิ์

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กหญิงอัญชิษฐา แก้วอินทร์

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กหญิงชนิสรา ความลับ

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กหญิงกิรณา โพธิพันธ์



YEAR 3 SILVER TEAM AWARD

School Name

Student Name

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายสิทธิพล ศรีนุกูล

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กหญิงสุพิชญาภา เชิงศักดิ์ศรี

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายกฤติน ประจันนวล

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายพุทธภูมิ มีจิตร

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กหญิงขวัญพร พันธุ์สุข

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายณัฐชนนท์ แตมสำราญ

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กหญิงปุณิกา แสงสว่าง

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายมินทร์ธาดา ฉ่าสูงเนิน

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายชยพล ตั้งวิไลเสถียร

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กหญิงลักษณ์นารา รังสินธุ์



YEAR 3 BRONZE TEAM AWARD

School Name

Student Name

วัดดอนทอง

เด็กชายนภัทร แสงสง่าศรี

วัดดอนทอง

เด็กชายพีรณัฐ จันระวงศ์

วัดดอนทอง

เด็กชายธนกฤต กันหาเขียว

วัดดอนทอง

เด็กหญิงกนกนิภา เสงี่ยมจิตต์

วัดดอนทอง

เด็กชายนันทวัฒน์ บุญสม

วัดดอนทอง

เด็กหญิงจิรัชญา สุขล้น

วัดดอนทอง

เด็กชายณัฏฐกิตติ์ เขตศรีจันทร์

วัดดอนทอง

เด็กหญิงรุ่งไพลิน กองจันดา

วัดดอนทอง

เด็กหญิงพิมพ์ลภัส โสประดิษฐ์

วัดดอนทอง

เด็กหญิงนันท์นภัส แสนสุวรรณ




YEAR 4 GOLD TEAM AWARD

School Name

Student Name

วัดดอนไก่เตี้ย

ปริทัศน์ เกียรติเดชาวิทย์

วัดดอนไก่เตี้ย

นวพร โรจนโพธิ์

วัดดอนไก่เตี้ย

รัฐศาสตร์ มุ่งหมาย

วัดดอนไก่เตี้ย

ระรินตา เอี่ยมเอก

วัดดอนไก่เตี้ย

นภัสวรรณ กวีกิจวิศิษฎ์

วัดดอนไก่เตี้ย

ธีรสิทธิ์ บุญรอด

วัดดอนไก่เตี้ย

วรณัชชา ดลลชานนท์

วัดดอนไก่เตี้ย

ปณริวัฒน์ นาคพาณิชย์

วัดดอนไก่เตี้ย

สิปปกร มีเจริญ

วัดดอนไก่เตี้ย

จิรณา ปิ่นคง

วัดดอนไก่เตี้ย

ธีร์ทวัช เเก้วน้อย

วัดดอนไก่เตี้ย

กฤตเมธ รื่นเริง



YEAR 4 SILVER TEAM AWARD

School Name

Student Name

สาธิตแห่งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ศูนย์วิจัยและพัฒนาการศึกษา

เด็กชายกรภัทร วงศ์จงใจหาญ

สาธิตแห่งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ศูนย์วิจัยและพัฒนาการศึกษา

เด็กชายชัยวริษฐ์ ชัยพัฒน์ธนโชติ

สาธิตแห่งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ศูนย์วิจัยและพัฒนาการศึกษา

เด็กหญิงนัทธมน บุญชำนาญ

สาธิตแห่งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ศูนย์วิจัยและพัฒนาการศึกษา

เด็กชายปภังกร อยู่ยงวัฒนา

สาธิตแห่งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ศูนย์วิจัยและพัฒนาการศึกษา

เด็กหญิงเขมจิรัสย์ วังสัตตบงกช

สาธิตแห่งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ศูนย์วิจัยและพัฒนาการศึกษา

เด็กชายชวกร ชาตะวะสุ

สาธิตแห่งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ศูนย์วิจัยและพัฒนาการศึกษา

เด็กหญิงพิชามญชุ์ พันธุ์เพ็ง

สาธิตแห่งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ศูนย์วิจัยและพัฒนาการศึกษา

เด็กชายนรุตม์พัชร์ ลักษณ์สุวงศ์

สาธิตแห่งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ศูนย์วิจัยและพัฒนาการศึกษา

เด็กชายปภินวิช สารสอน

สาธิตแห่งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ศูนย์วิจัยและพัฒนาการศึกษา

เด็กชายภพธรรม อิมราพร



YEAR 4 BRONZE TEAM AWARD

School Name

Student Name

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายภาวัต เลิศสุกิจจา

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายธัชชัย อภินัยนาถ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายธนดล รัตยาภาษ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายธีทัต โอสถศิลป์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายพรหมพิริยะ สุจิรัตน์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายอริยวิชญ์ ตรัยไชยาพร

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายชยุต หล่อวิจิตร

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายณัฐธัญ กาวาฮารา

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายพีรวิชญ์ กิจคุณาเสถียร

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายณัฐภัทร กาวาฮารา

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายพีรณัฐ สัตตบุศย์




YEAR 5 GOLD TEAM AWARD

School Name

Student Name

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กชายดรณ์ สว่างทรัพย์

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กชายภูรี ศรัทธาบุญ

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กชายดรัส วรรณสารเมธา

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กชายรัฐวิชญ์ ลือชูวงศ์

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กชายอัครวินท์ สินประสูตร์

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กชายณัฐธรรม์ รัศมีสกุลไกร

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กหญิงโสพิชา งามสวย

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กชายศวัส เลาห์อุทัยวัฒนา

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กชายปภังกร ตั้งธนาทร

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กชายณภัทร จูฑะพุทธิ



YEAR 5 SILVER TEAM AWARD

School Name

Student Name

วัดดอนไก่เตี้ย

แทนฤทัย ยะโสธร

วัดดอนไก่เตี้ย

ก้องพวิษย์ เซ่งล่าย

วัดดอนไก่เตี้ย

อธิษฐาน แก้วอินทร์

วัดดอนไก่เตี้ย

คณัชนันต์ ธนาพิบูลพงศา

วัดดอนไก่เตี้ย

กิตติพงศ์ มาลาลักษมี

วัดดอนไก่เตี้ย

ปวริศา ขันติกิจ

วัดดอนไก่เตี้ย

อิงครัต เพชรประดิษฐ์

วัดดอนไก่เตี้ย

สุเมธ อิศราธิกูล

วัดดอนไก่เตี้ย

จิดาภา เกียรติเดชาวิทย์

วัดดอนไก่เตี้ย

มนต์เขตต์ เปี่ยมสมบูรณ์



YEAR 5 BRONZE TEAM AWARD

School Name

Student Name

เซนต์คาเบรียล

เด็กชายอนพัช เอื้อศรีวัฒนากุล

เซนต์คาเบรียล

เด็กชายอภิวิชญ์ ชาญณรงค์

เซนต์คาเบรียล

เด็กชายวิฑัญญู อร่ามแสงจันทร์

เซนต์คาเบรียล

เด็กชายศุภทิน โอฬา

เซนต์คาเบรียล

เด็กชายทยากร ภัทรกรนันท์

เซนต์คาเบรียล

เด็กชายกวินภพ ดิษสุนรัตน์

เซนต์คาเบรียล

เด็กชายโมคคัลลานะ คุ้มเจริญ

เซนต์คาเบรียล

เด็กชายพงศ์นริศฐ์ งามเชิดตระกูล

เซนต์คาเบรียล

เด็กชายจิรภัทร เศวตบรรเจิด

เซนต์คาเบรียล

เด็กชายปองคุณ ศรีสังวาลย์




YEAR 6 PLATINUM TEAM AWARD

School Name

Student Name

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายพิชญุตม์ ใช่ทอง

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กหญิงฌิกศา กาญจนรัตนเพ็ญ

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายรัฐธีร์ เฉลิมนิธิวงศ์

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายเตชัส เวียงวีระ

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายสิปปกร อรุณโรจน์

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายปภาวิชญ์ กลิ่นสุวรรณ

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายนิติธร ปรีดิศรีพิพัฒน์

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายกล้าภวิชญ์ เซ่งล่าย

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายธิปก รองพินิจ

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายอัศม์เดช นพคุณ



YEAR 6 GOLD TEAM AWARD

School Name

Student Name

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กหญิงมิยูกิ ซาโต้

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กหญิงปรีย์วรา วัฒนสุนทรสกุล

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายคุณาณัฐ คูศิริวิเชียร

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กหญิงปาณิสรา ทุริยานนท์

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายภูรินทร์ วริศรางกูล

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กหญิงเกศร อุณวงศ์

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กหญิงปวริศา งามโรจน์

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กหญิงเฌอลินย์ เกศปรีชาสวัสดิ

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายกฤตภาส ปรีดีวงษ์

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายธรรมพิสุทธิ์ เปรมสิงห์ชัย



YEAR 6 SILVER TEAM AWARD

School Name

Student Name

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายสิรวุฒิ อัศวรุจิกุล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายพีรวินท์ อธิประยูร

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายคุณภาช โรจนาประดับ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายธนกร อรรถเวชกุล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายภาสวิชญ์ กุลแก้วกรพินธ์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายสัญพัชญ์ อัครจีราวัฒน์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายกิตติ ผาติสุวัณณ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายจิราวัฒน์ หงส์นิมิตชัย

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายกันตภณ สุภัทโร

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายอัครชาติ จุฬามณี



YEAR 6 BRONZE TEAM AWARD

School Name

Student Name

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กหญิงอมลณัฐ โกฎิชนม์

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กหญิงศุภาพิชญ์ รุ่งเรืองหิรัญญา

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กชายกันต์ธี ยงวณิชย์

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กชายธฤษณัช วรรณะพาหุณ

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กชายกันตวิชญ์ อิงค์รัตนกุล

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กชายเศรษฐวิชญ์ จิตต์การุณย์

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กชายกฤติน ศรีสันติสุข

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กชายณัฐพล ทีปจิรังกูล

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กหญิงสิรินุช ศรัทธาบุญ

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กหญิงณิษา สกลไชย



YEAR 6 HIGH DISTINCTION AWARD

School Name

Student Name

อนุบาลร้อยเอ็ด

เด็กชายอัครวัฒน์ พินยะพงค์

อนุบาลร้อยเอ็ด

เด็กหญิงญาณิศากานต์ วรภูมิ

อนุบาลร้อยเอ็ด

เด็กชายธนดล ธนพานิชกุล

อนุบาลร้อยเอ็ด

เด็กหญิงกัลยารัตน์ แสนอุ่น

อนุบาลร้อยเอ็ด

เด็กชายวงศพัทธ์ เลิศวิชากุล

อนุบาลร้อยเอ็ด

เด็กหญิงอนันตญา ศรีผ่องงาม

อนุบาลร้อยเอ็ด

เด็กชายศิวัฒน์ ศักดิ์ศรีไพศาล

อนุบาลร้อยเอ็ด

เด็กชายธนัช ศรีโคตา

อนุบาลร้อยเอ็ด

เด็กหญิงนัชชา ประกอบแสง

อนุบาลร้อยเอ็ด

เด็กชายโรจนัสถ์ สินธุนันท์สกุล

อนุบาลร้อยเอ็ด

เด็กหญิงกัญญาสิริ ลิมเรืองรอง



YEAR 6 HONOURABLE MENTION AWARD

School Name

Student Name

บูรณะรำลึก

เด็กชายวายุ กล่อมพงษ์

บูรณะรำลึก

เด็กหญิงอินทิพร สู่คง

บูรณะรำลึก

เด็กชายนนทพัทธ์ โอทอง

บูรณะรำลึก

เด็กชายปัณณวิชญ์ ลีละวัฒน์วัฒนา

บูรณะรำลึก

เด็กชายพศวีร์ ชูแก้ว

บูรณะรำลึก

เด็กหญิงธัญยธรณ์ หลงขาว

บูรณะรำลึก

เด็กชายพีรวิชญ์ ชูแก้ว

บูรณะรำลึก

เด็กชายชาบดี แก้วน้อย

บูรณะรำลึก

เด็กชายรัชชานนท์ สงวนเกียรติ

บูรณะรำลึก

เด็กชายณัฐกิตติ์ สันติประเสริฐ

บูรณะรำลึก

เด็กชายอติชาติ รัตน์ป่าโมกข์