Thai ASMO Maths Ranking Year 9

Perfect Score

School Name

Student Name

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กชายกายสิทธิ์ อุทัยรังษี

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย (มัธยม)

เด็กชายวริทธิ์ วิริยประสิทธิ์ชัย

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย (มัธยม)

เด็กชายวสวัตติ์ ระวังวงศ์

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

เด็กชายศรัณยู ทองจรัส

Gold

School Name

Student Name

อุดรพิทยานุกูล

เด็กชายนิพัทธ์ จันทรพรหมเดช

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย (มัธยม)

เด็กชายสรวิชญ์ เฮงสุวนิช

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กชายวิภู กิจสำเร็จ

สาธิตมหาวิทยาลัยขอนแก่น ฝ่ายมัธยมศึกษา (ศึกษาศาสตร์)

เด็กชายภัครินทร์ ลีไตรรงค์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายศิษฎา นาคเลื่อน

วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย ปทุมธานี

เด็กชายภาสวุฒิ ณ นคร

Silver

School Name

Student Name

สารสาสน์เอกตรา

เปมิกา เสนะวีณิน

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กชายทัตเทพ หลักเมือง

ภูเก็ตวิทยาลัย

นายณัฐกันต์ ตัณฑวณิช

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายพิสิษฐ์ เตชะพรอนันต์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายภูวรินทร์ นาคจันทึก

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย (มัธยม)

เด็กชายศิทธา ตันติกุล

วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย ปทุมธานี

เด็กชายศุภกร วชิรปาณีกูล

ขจรเกียรติศึกษา

เด็กชายอัศม์เดช ลิมป์สุทธิพงศ์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายณัชพล น้อมสูงเนิน

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

เด็กชายพร้อม เสริมศักดิ์ศศิธร

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย (มัธยม)

เด็กชายพิชญุตม์ จีระธวัชชัย

มัธยมสาธิตมหาวิทยาลัยนเรศวร

เด็กชายรวิภาส ภาณุเจต

สุราษฎร์ธานี

เด็กหญิงจาฏุพัจน์ จารุโภคาวัฒน์

สุราษฎร์ธานี

เด็กชายพัชรพล นวเลิศปัญญา

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายเจตนิพัทธ์ ช่วยเจริญสุข

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายณัทโชค อินทรกำแหง

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายภูวรัตน์ นาคจันทึก

บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)

เด็กชายณภัทร บวรนิรัตติศัย

วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย ปทุมธานี

เด็กชายภูวณิช วาณิชวิวัฒน์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายเตชินท์ กุกำจัด

เบญจมราชูทิศ จังหวัดจันทบุรี

เด็กชายเจ้าพระยา บรรจงการ

ภูเก็ตวิทยาลัย

ด.ช.คณพศ ถิ่นหนองจิก

ภูเก็ตวิทยาลัย

ด.ช.เสฎฐวุฒิ เสวตานนท์

บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)

เด็กชายปัณณ์ เนตรชลายุทธ

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กชายพชร ดอกพรม

อุดรพิทยานุกูล

เด็กหญิงอารีญา แต้ชูวงศ์

ภูเก็ตวิทยาลัย

ด.ช.กันตภณ ตราหยก

สวนกุหลาบวิทยาลัย

เด็กชายนวพล วชิรศักดิ์สุนทร

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

เด็กชายพุฒิเมธ กิจจารุวรรณกุล

Bronze

School Name

Student Name

สุราษฎร์ธานี

เด็กชายณพงษ์ธร เจริญลาภ

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายภูริ วริศรางกูล

สาธิตมหาวิทยาลัยขอนแก่น ฝ่ายมัธยมศึกษา (ศึกษาศาสตร์)

Miss Runchanut Rungrojnimitchai

ภูเก็ตวิทยาลัย

ด.ญ.ณิชา โสภานนท์

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กชายธนพัฒน์ คุปต์ธรรมสาร

บุรีรัมย์พิทยาคม

เด็กชายนันทพงศ์ เรืองสุขศรีวงศ์

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

เด็กชายสุภกิณห์ นามมนตรี

ระยองวิทยาคม

เด็กชายแทนวงศ์ ปัทมมงคลชัย

บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)

เด็กหญิงณัจฉรีญา ศิริพ่วงพิพัฒน์

สุรนารีวิทยา

เด็กหญิงแพรพลอย เกียรติสุขศรี

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กชายริชช์ เชื้อสะอาด

อุดรพิทยานุกูล

เด็กชายจักรภพ บูรณศิริวงศ์

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

เด็กชายจีราวัฒน์ พูนบันดาลสิน

อุดรพิทยานุกูล

เด็กชายปณชัย คูวัฒนสุชาติ

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

เด็กชายรพีพัทธ์ รัตนเตมีย์

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน

เด็กชายตฤณ ศรีวราหกุล

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กชายต่อลาภ อินกองงาม

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

เด็กชายธนพงศ์ เนื่องสิกขาเพียร

สวนกุหลาบวิทยาลัย

เด็กชายธิติพัทธ์ อินทสุวรรณ

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน

เด็กชายสรทรรศน์ ประภัสสรพิพัฒน์

สุรนารีวิทยา

เด็กหญิงจินดารัตน์ เลิศคุณลักษณ์

ศรีวิชัยวิทยา

เด็กชายพลกฤต วิชัยคำจร

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย (มัธยม)

เด็กชายสัณหณัฐ เตชะวิบูลย์ศักดิ์

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

เด็กหญิงจิดาภา ซื่อดำรง

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน

เด็กหญิงจิรินทร์มาศ สิริปกรณ์ชัย

สุรนารีวิทยา

เด็กหญิงจุฑามาศ รัตนพงษ์วณิช

สวนกุหลาบวิทยาลัย

นายภูตะวัน สระทองเถื่อน

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายธนกฤต ชนะรัตน์

เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช

ด.ช.ปุรัณ ประเสริฐไทย

ภูเก็ตวิทยาลัย

น.ส.ชิสา เพชรขจี

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายธนกฤต เทพนอก

ศรียาภัย

เด็กหญิงจิณัฐตา พลรักษ์เขตต์

วิทยานุกูลนารี

เด็กหญิงปริษา อ่อนปาน

Merit

School Name

Student Name

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายณภัทร ฟ้าคุ้ม

สุราษฎร์ธานี

เด็กชายธนกร ไชยยุทธ

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายภูริ จรรยาเจริญ

สุรนารีวิทยา

เด็กหญิงวีรินทร์ บรรจงปรุ

ปราจิณราษฎรอำรุง

ด.ช. ปัณณวิชญ์ ศรีวุฒิไพศาล

สามัคคีวิทยาคม

เด็กชายกฤษฏิ์ศรัล กันติ๊บ

ระยองวิทยาคม

เด็กชายปิยะพัชร ต้นแก้ว

สุราษฎร์ธานี

เด็กชายพศวีร์ เรืองสนาม

สุราษฎร์ธานี

เด็กชายเปรมรุจ ชาสวัสดิ์

บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)

เด็กหญิงเมธาวี ลีลาเลิศวงศ์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายพีระมิตร ตัณศุภศิริเวช

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายวิสุรัส ลิขิตพัฒนะกุล

ภูเก็ตวิทยาลัย

ด.ช.ชนะภัย พรมนิยม

สุราษฎร์ธานี

เด็กชายกันตินันท์ ทอธราเมธา

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายชยาบดินทร์ ดีปู่

ภูเก็ตวิทยาลัย

ด.ญ.ดลพร เอี๋ยนวิกุล

ฤทธิยะวรรณาลัย

อาลิยาสุ อาแว

มงฟอร์ตวิทยาลัย แผนกมัธยม

เด็กชายณภัทร เจริญศิลป์

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

เด็กชายธนาธนิษฐ์ เลิศวิลาศานนท์

ระยองวิทยาคม

เด็กชายวีรภัทร เลิศเจริญวรกุล

ชลราษฎรอำรุง

เด็กชายศตวรรษ วรสายัณห์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายสหชาติ ชาติพรหม

สุรนารีวิทยา

เด็กหญิงเจตปรียา สิริประเสริฐศิลป์

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

เด็กชายศิวกร ทิพยไพศาล

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

เด็กหญิงปวริศา ประมวลเจริญกิจ

เบญจมราชรังสฤษฎิ์

เด็กชายชคัตตรัย สุขก้องวารี

ระยองวิทยาคม

เด็กชายณัชภัค อภิวงศ์

ขจรเกียรติศึกษา

เด็กชายธนพัฒน์ รีชีวะ

บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)

เด็กชายมีเกียรติ ตั้งสัจจสว่างกุล

วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย ปทุมธานี

เด็กชายเวสสภู สว่างวงษ์

วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย ลพบุรี

เด็กชายธนวิน สำแดงภัย

วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช

เด็กชายปุญญพัฒน์ บูรพาศิริวัฒน์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายปุณยวีร์ บำรุงเกาะ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย (มัธยม)

เด็กชายไกรวิษย์ ไกยวงศ์

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กหญิงณัฐภัสสร จำรูญจารีต

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

เด็กหญิงปาลิดา รงคพิชญ์

สตรีสิริเกศ

เด็กหญิงอมาดา ภานุมนต์วาที

ระยองวิทยาคม

เด็กชายฆนัท บุญจง

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายธรรมพิสุทธิ์ ตาลทรัพย์

พรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี

เด็กชายพงศกร ฉิมเฉย

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายภูพิพัฒน์ กิติรัตน์ตระการ

สุรนารีวิทยา

เด็กหญิงกิตติ์รวี รุ่งรัศมีธนันท์

สุรนารีวิทยา

เด็กหญิงลภัสรดา แย้มสุวรรณรัตน์

อุดมดรุณี

เด็กชายธีธัช ชัยวัฒนกุล

เบ็ญจะมะมหาราช

เด็กหญิงกฤติยานี ทองเกลี้ยง

สุรนารีวิทยา

เด็กหญิงปกิตตา เกรียงเกษม

วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย ปทุมธานี

เด็กชายวัชพล วงศ์อภิญญา

สุราษฎร์ธานี

เด็กชายสรวิชญ์ ตันติเจริญวิวัฒน์

ระยองวิทยาคม

เด็กหญิงปานชีวา ทุมมากรณ์

บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)

เด็กหญิงภัณฑิรา ศิริบรรณากุล

ภูเก็ตวิทยาลัย

ด.ช.ภูริช หลิมพัฒนวงศ์

ภูเก็ตวิทยาลัย

ด.ช.วรพัทธ์ เจนจิตพรหิรัญ

สวนกุหลาบวิทยาลัย

เด็กชายณภัทร มาฆะเซ็นต์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายธนภูมิ สมศักดิ์

สุราษฎร์ธานี

เด็กชายสหัสวัช วงศ์ปิยะบวร

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กชายสิรวิชญ์ จันทศิริ

สิรินธร

เด็กหญิงชาลิตา สินมาก

สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม

เด็กหญิงอารยา ไตรทิพย์ชวลิต

ภูเก็ตวิทยาลัย

ด.ญ.นภัส ธรรมกิจจาธร

สาธิตมหาวิทยาลัยเชียงใหม่

ศลิษา ซือสุวรรณ

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายตั้งมั่น สัตยาภานุเดช

เบญจมราชูทิศ จังหวัดจันทบุรี

เด็กชายนรเศรษฐ์ วัฒนะฐิติภัค

อุดรพิทยานุกูล

เด็กชายปรมะ ตั้งศิริ

บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)

เด็กชายสุพล ตั้งศิริพัฒน์

บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)

เด็กชายเมธาพัฒน์ พนาวงศ์วัชร์

ศรีสะเกษวิทยาลัย

เด็กหญิงคุณัญชญา บุญรมย์

สุรนารีวิทยา

เด็กหญิงณิชา สีหานาวี

วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย ปทุมธานี

เด็กหญิงพรชนก ทรัพย์วัฒนาชัย

ขจรเกียรติศึกษา

เด็กหญิงวรวลัญช์ ประสบมิตร

ระยองวิทยาคม

เด็กหญิงเปมิกา เนตรเกื้อกูล

สามัคคีวิทยาคม

เด็กชายชิน สุวรรณสิงห์

วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย ปทุมธานี

เด็กชายปฐมภู คณาภรณ์ธาดา

สิรินธร

เด็กชายพิชญ์ อารยะรังษี

อุดรพิทยานุกูล

เด็กหญิงเก็จปรีชญาณ์ ชิดมงคล

ปราจิณราษฎรอำรุง

ด.ช. จารุกิตติ์ โมรา

ระยองวิทยาคม

เด็กชายณภัทร แป้นเนียม

ชลประทานวิทยา

เด็กชายนนทพัทธ์ เชาวน์วรนันท์

ศรีสะเกษวิทยาลัย

เด็กชายนรวีร์ วงศ์ละคร

ระยองวิทยาคม

เด็กชายรัฐธนนท์ อริยรัฐรังสี

บุญวาทย์วิทยาลัย

เด็กชายสุรชัช โสภา

บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)

เด็กชายนราเทพ วิไลรัตน์

สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม

เด็กชายโชติวรุตม์ พรพงศ์ภาณุรัฐ

อุดรพิทยานุกูล

เด็กหญิงณุกานดา สารวิทย์

บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)

เด็กหญิงพรพนิต กิ่งจงเจริญสุข

วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช

เด็กหญิงพิมพ์ชนก ลีลาประดิษฐ์พงศ์

สุราษฎร์ธานี

เด็กหญิงลัลน์ลลิต เจียมทวีบุญ

สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม

เด็กหญิงอาภาณัฏฐ์ ชัยพรธนภัทร

เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช

ด.ช.พงศ์วิชญ์ เตติรานนท์

โยธินบูรณะ

เด็กชายฉัตรณรงค์ ไตรรัตนศักดิ์

ศรีสะเกษวิทยาลัย

เด็กชายศวัสกร แซ่อึ้ง

สุรนารีวิทยา

เด็กหญิงกานต์รวี แย้มจะบก

มัธยมสาธิตมหาวิทยาลัยนเรศวร

เด็กหญิงปาณิสรา บุษบารติ

ภูเก็ตวิทยาลัย

ด.ช.วสภะ รุ่งฤทัยวัฒน์

บุญวาทย์วิทยาลัย

เด็กชายธีรภัทร์ จิตตวัฒนรัตน์

เบ็ญจะมะมหาราช

เด็กชายนิธิศ พลเขต

สุรนารีวิทยา

เด็กหญิงกรนันท์ ปานพิมพ์

สาธิตมัธยม มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนครศรีอยุธยา

เด็กหญิงพิชญา อากาศวิภาต

สุรนารีวิทยา

เด็กหญิงอิสรีย์ เมฆแสงอรุณรุ่ง

สุโขทัยวิทยาคม

ก้องภูคุณ ฉันทวรางค์

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายมัธยม)

พรรณภัทร วุฒิวโรภาส

วิทยานุกูลนารี

เด็กชายขจรพงศ์ ลิ้มทองไพศาล

เบญจมราชูทิศ จังหวัดจันทบุรี

เด็กชายชวิศ จินาจิ้น

อุดรพิทยานุกูล

เด็กชายทิวัตถ์ ฉัตรคำ

อัสสัมชัญธนบุรี

เด็กชายธิติวุฒิ ธาราธรรมาธิกรณ์

ศรีสะเกษวิทยาลัย

เด็กชายวัชรศักย์ ขอร่ม

วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย ปทุมธานี

เด็กชายวิศวะ สายลังกา

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายศุภวิชญ์ อุปคุณ

อุดรพิทยานุกูล

เด็กชายสรวิชญ์ ศรีชัยยศ

สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม

เด็กหญิงจิรัญญา สินเจริญ

ระยองวิทยาคม

เด็กหญิงชุติกาญจน์ ศรีคลหนู

มัธยมปัญญารัตน์

เด็กหญิงณฐมน มานะบริบูรณ์

ศรียาภัย

เด็กหญิงธนัชพร เพชรแก้ว

วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย ปทุมธานี

เด็กหญิงวรินทร ฉัตรบูรพาชัย