Thai ASMO Maths Ranking Year 10

Gold

School Name

Student Name

กำเนิดวิทย์

นางสาวปารจรีย์ อึ้งอุดรภักดี

กำเนิดวิทย์

นายพรภวิษย์ พวงเรือนแก้ว

สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม

นายพีรวุฒิ ทาทั่ว

ขจรเกียรติศึกษา

นางสาวกัญญาพัชร แต่บุญญานุภาพ

เตรียมอุดมศึกษา

นายปัณณวิชญ์ เหล่าเราวิโรจน์

Silver

School Name

Student Name

ระยองวิทยาคม

นายสิรภพ ศริพันธุ์

กำเนิดวิทย์

นายธนภัทร เตชะทวีกุล

อุดรพิทยานุกูล

นายพิทวัส แซ่ซิ้ม

อุดรพิทยานุกูล

นางสาวรัฐพร จัตุชัย

บุญวาทย์วิทยาลัย

นายรักษกร เอี่ยมสำอางค์

บุญวาทย์วิทยาลัย

นายรวิพล คำฝั้น

มัธยมสาธิตมหาวิทยาลัยนเรศวร

นายก้องภพ วิบูลสวัสดิ์วัฒนา

เตรียมอุดมศึกษา

นางสาวนันทภรณ์ ไส้เพี้ย

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายมัธยม)

นางสาวณภัทร เจียรนัย

วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช

นางสาวณิศานันท์ แก้วซัง

สาธิตมหาวิทยาลัยขอนแก่น ฝ่ายมัธยมศึกษา (ศึกษาศาสตร์)

นางสาวปัณณธร ยุบลวัฒน์

สาธิตมหาวิทยาลัยเชียงใหม่

ภัทรานิษฐ์ ปันวารี

Bronze

School Name

Student Name

สาธิตมหาวิทยาลัยขอนแก่น ฝ่ายมัธยมศึกษา (ศึกษาศาสตร์)

นายจักรภัทร ทุติยภาค

กำเนิดวิทย์

นายราธา โรจน์รุจิพงศ์

บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)

นางสาวพณัชธิดา ธรรมสุรางค์กูร

สุราษฎร์ธานี

นางสาวพัชรพร ศรีทองคำ

สิรินธร

นางสาวปัณณลักษณ์ เหลืองพัฒนผดุง

มัธยมสาธิตมหาวิทยาลัยนเรศวร

นายฐณะวัฒน์ นาคมอญ

วิทยานุกูลนารี

นายมณธวรรษ สาวะรักษ์

ระยองวิทยาคม

นายมณฑล ชาวเนิน

เตรียมอุดมศึกษา

นายเด่นทักษ์ เชิดสัตยานุกูล

วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช

นางสาวปุณิกา ทรัพย์แต่ง

พิริยาลัยจังหวัดแพร่

นายตุลธร ศรีดอนชัย

ระยองวิทยาคม

นายภูดิศ มณีพรหม

วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย ปทุมธานี

นางสาวปภาวรินท์ อดิศรเดโช

สาธิตมหาวิทยาลัยเชียงใหม่

วชิรวิชญ์ ธาดาเสถียร

Merit

School Name

Student Name

อุดรพิทยานุกูล

นายจักษวัฏ เรืองอร่าม

มงฟอร์ตวิทยาลัย แผนกมัธยม

นายภูรินทร์ เจริญกิจ

ภูเก็ตวิทยาลัย

นายกิตตินันท์ อินพยม

บุญวาทย์วิทยาลัย

นายนันทิพัฒน์ บุญรัตน์

หาดใหญ่วิทยาลัย

นายปัณณธร จันทร์เพ็ชร

ภูเก็ตวิทยาลัย

นายวศิน องค์สันติภาพ

บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)

นายทวีรัตน์ งามนทีอรุณ

ภูเก็ตวิทยาลัย

น.ส.ณิชากร จันทร์มุข

สิรินธร

นางสาวณฑิราภาสุ์ พงษ์ปิยานุรัตน์

กำเนิดวิทย์

นางสาวนัชชา กิจควรดี

วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี

นายกฤตภาส ราชบุรณะ

มงฟอร์ตวิทยาลัย แผนกมัธยม

นายชยุต ระวังงาน

มอ.วิทยานุสรณ์

นายณัฐวัฒน์ สมเศรษฐ์

พิริยาลัยจังหวัดแพร่

นายศุภวิญ์ ตรีสุขรัตน์

สตรีวิทยา

เด็กหญิงวันวิสา เจตน์มงคลรัตน์

พิริยาลัยจังหวัดแพร่

นายณัฐวัตร ภิมาลย์

วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช

นายศุภณัฐ แซ่เตื้อง

อุดรพิทยานุกูล

นางสาวจุฑามาศ กิจนอก

วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย ลพบุรี

นางสาวธัญชนก งามสม

สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม

นายปัณณ์ ยอดวงษ์กอง

ภูเก็ตวิทยาลัย

นายศิวกรณ์ ชูภักดิ์

พิริยาลัยจังหวัดแพร่

นายเสฏฐวุฒิ อภิชัย

สามเสนวิทยาลัย

Master Rachata Korjaroen

สาธิตมหาวิทยาลัยเชียงใหม่

ธมลพรรณ ลิขิตกำจร

สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม

นางสาวกชมน ผดุงเกียรติวงษ์

ระยองวิทยาคม

นางสาวปรียาภัทร์ ภาวงศ์กาฬสินธุ์

วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย ปทุมธานี

นายรอยอินทร์ กันทะมัง

มัธยมสาธิตมหาวิทยาลัยนเรศวร

นายศิลา นุ่มนิ่ม

สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม

นายศุภวิชญ์ เจนสวัสดิ์พงศ์