MY=Malaysia, BN=Brunei, TH=Thailand

Asean Ranking Year 6

Gold

Country

School Name

Student Name

MY

SJK(C) SIN MIN (B)

LIM CHUEN TEK

MY

SJK(C) SIN MIN (B)

TEH ZHI REN

MY

SJK(C) PUAY CHAI 2

TAN LI XUAN

MY

IOMaths Center

LIM LI XIANG

TH

วัดดอนทอง

ด.ช. ปราชญ์ เทวานฤมิตรกุล

MY

SJK(C) CHUNG KWOK

YONG KEAN SHENG

MY

SJK(C) KIM SEN

CHONG REN HAO

MY

SJK(C) KWANG HWA

CHARMAINE SAK HAO-YEAN

MY

SJK(C) PU SZE

CHIA WEI YE

MY

SJK(C) FOON YEW 5

RAYMAND TEY JIA CHENG

MY

SJK(C) SIN MIN (B)

STUART HENG FU YU

MY

SJK(C) KIM SEN

TAN JUN RONG

MY

SJK(C) CHEN MOH

TAN ZI YANG

MY

SJK(C) YAK CHEE

TIN EN HAO

MY

SK INDERA MAHKOTA

KUAN E XIAN

MY

SJK(C) KEAT HWA H

Chee Jett

MY

SJK(C) CHI HWA

HO CHUN WAI

MY

SJK(C) KIM SEN

NG DUAN YIK

MY

SJK(C) SAM TET

CHEW KHAI XING

MY

SJK(C) FOON YEW 5

ALAN CHIN YONG EARN

TH

อนุบาลระยอง

เด็กชายพัชรพล เกษมธรรมแสวง

TH

ขจรเกียรติศึกษา

เมธาสิทธิ์ ตันติพลับทอง

TH

ขจรเกียรติศึกษา

ธนกฤต อินทรางกูร

TH

ซางตาครู้สศึกษา

เด็กหญิงพิมพ์ชยา ฉายเพิ่มศักดิ์

TH

อนุบาลระยอง

เด็กชายณัฐชนน สาระธนะ

Silver

Country

School Name

Student Name

MY

SJK(C) JALAN DAVIDSON

PHANG HONG BOON

MY

SJK(C) SHANG WU

ELVIX YEAP GIM CHEN

MY

SJK(C) ST JAMES KOTA KINABALU

Carmen Leong Kay Wen

MY

IOMaths Center

LOH TZE SIANG

MY

SJK(C) CHONG HWA

LIM ZHENG YU

MY

SJK(C) KUEN CHENG 2

NG KOK CHEN

MY

SJK(C) JALAN DAVIDSON

WONG WEI DE

MY

SJK(C) CHUNG HWA LIKAS

CHIN JIA HAO

MY

SJK(C) PUAY CHAI 2

LOK YI XIN

MY

SK INDERA MAHKOTA

JULIA GOH JIA EN

MY

SJK(C) CHUNG HWA KOTA KINABALU

EUNICE SIA TZE XIAN

MY

SJK(C) SIN MIN (B)

TAN YANXIAN

MY

SJK(C) SACRED HEART CHINESE (M)

KELVIN NGU ZHU HAO

MY

SJK(C) CHUNG HWA KOTA KINABALU

BEATRICE SIA TZE SHIUNG

MY

SJK(C) CHUNG KWOK

JUSTIN TAN CHERN LIN

MY

SJK(C) KEAT HWA H

Ong Win Wey

MY

SJK(C) ST JAMES KOTA KINABALU

Joan Tan Li Horng

MY

SJK(C) TUNG HUA

RICO HO ZON XU

MY

SJK(C) TUNG HUA

GORDON TIONG SHANN XIANG

MY

SJK(C) TUNG HUA

CHUA CHING BOON

MY

SJK(C) KUEN CHENG 2

EWE KAI YU

MY

SJK(C) KIM SEN

TANG KEAN SENG

MY

SJK(C) YUK CHIN

PANG XIN YING

MY

SJK(C) KWANG HWA

GOH ZHUO SHAN

MY

SJK(C) SAM TET

LAU HAO WEN

MY

SK SACRED HEART

MUHAMMAD ZAWAWIE BIN AHMAD

MY

SJK(C) JIT SIN

LIM BING JIE

MY

SJK(C) YAK CHEE

VALARIE LIM HUI XIN

MY

SJK(C) CHI HWA

TAN TZE HENG

MY

SJK(C) TUNG HUA

STEFFI LING XIU HIEN

MY

SJK(C) WEN HUA

TAI KAH YIT

MY

SJK(C) CHONG HWA

GAN ZI LIANG

MY

SJK(C) KUEN CHENG 2

ANG JUN KYN

MY

SJK(C) KUEN CHENG 2

Aidan Wong Yoong Xin

MY

SJK(C) KWANG HWA

CHEE YONG YUE

TH

อนุบาลราชบุรี

เด็กชายธีธัช บำรุงเชาว์เกษม

TH

โรจนวิทย์มาลาเบี่ยง

เด็กชายธีรโชติ เลิศขจรสิน

MY

SJK(C) KWANG HWA

HO YING DONG

MY

SJK(C) SHAN TAO

ALAN CHIA YI XUAN

TH

สังข์ทองวิทยา

เด็กชายอภิสิทธิ์ พูนเกิด

MY

SK BANDAR PENAWAR 2

MUHAMMAD FIRDAUS B. NIZAM

MY

SK SACRED HEART

AWANG SYAZRIEFF AZRIEL BIN AWANG JASRIE

MY

SJK(C) YAK CHEE

YONG ZHI YI

MY

IOMaths Center

CHONG SHAO QIAN

TH

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

เด็กชายณัฏฐ์ สิทธิชัยโอภาส

TH

โรจนวิทย์มาลาเบี่ยง

เด็กชายศรัณวิชญ์ จันทร์มิล

MY

SJK(C) KWANG HWA

LIN ZHENMING

MY

ST. CHRISTOPHER'S SCHOOL

LEE EWE JIN

TH

อัสสัมชัญแผนกประถม

ชาญพิชญ์ พันธุ์เสงี่ยมจิตต์

TH

อัสสัมชัญแผนกประถม

พิเชษฐ พ่วงรอด

Bronze

Country

School Name

Student Name

MY

SK PUTRAJAYA PRESINT 9(1)

MUHAMMAD NAJMI BIN SAHRUDIN

MY

SJK(C) AVE MARIA CONVENT

LOIS LEE SI EN

TH

อนุบาลระยอง

เด็กชายนภัทร อริยพัฒนพร

TH

อนุบาลร้อยเอ็ด

เด็กหญิงอภิชญา บุญวิเศษ

MY

SJK(C) KEAT HWA H

Law Zhe Hong

MY

SJK(C) CHUNG HWA KOTA KINABALU

VICTOR TEE WAY

MY

SJK(C) KEAT HWA H

Thian Zhi Yun

MY

SJK(C) CHUNG HWA KOTA KINABALU

ISAAC HUANG

TH

โรจนวิทย์มาลาเบี่ยง

เด็กหญิงวรดา จิตวัฒนากร

TH

อนุบาลคุณากรวิทยา

ด.ญ.รวงข้าว ถุงออน

MY

SK JALAN HAMILTON

LIM CHIN LAI

MY

SJK(C) CHEN MOH

CHEW JUN HAN

TH

อนุบาลชุมพร

เด็กชายกันตภณ งั่นบุญศรี

MY

SJK(C) PEREMPUAN CHINA

OOI SIU PEI

TH

อนุบาลชุมพร

เด็กหญิงสุพิชชา อินทรสุภา

TH

อัสสัมชัญแผนกประถม

ศุภณัฐ สิทธิธรรมโชติ

MY

IOMaths Center

LIM YING CHUAN

MY

SJK(C) TAI TONG

LAI JUN LE

MY

SJK(C) PU SZE

TAN YI YUN

TH

อัสสัมชัญแผนกประถม

สัจจพล สุคตะ

TH

อัสสัมชัญแผนกประถม

ธีร์ไผท บุณยะรัตเวช

MY

SJK(C) CHONG CHENG

Tan Boon See

MY

SJK(C) KWANG HWA

GOH EU XUEN, AINSLEY

TH

ซางตาครู้สศึกษา

เด็กชายปัณทิวัฒน์ ธรรมนูญรักษ์

TH

ซางตาครู้สศึกษา

เด็กชายมุฑิราช ลักษณวิศิษฏ์

MY

SJK(C) TUNG HUA

CHENG KAH KAI

MY

SJK(C) CHUNG KWOK

HAZELLE LEONG QYE-LYNN

MY

SJK(C) TUN TAN CHENG LOCK

LUCIUS KHOR ZHE YI

MY

SJK(C) CHUNG KWOK

CHONG YOONG KIAT

MY

SJK(C) FOON YEW 2

LEE JYE YI

MY

SJK(C) TUN TAN CHENG LOCK

DAVID CHONG JOON WEI

MY

SJK(C) SACRED HEART CHINESE (M)

CHARLES LEE KUOK SUI

MY

SJK(C) PEI CHAI

CHEONG ZHENG YU

MY

SK KUBANG KERIAN 3

IMRAN B. KHALID

MY

SJK(C) KHAI CHEE

ONG TZE JET

MY

SJK(C) JALAN DAVIDSON

SIEW LIT HANG

TH

อนุบาลแพร่

เด็กชายชัยวัฒน์ งามสัตตบุษย์

TH

อนุบาลสุโขทัย

ด.ช.กีรติ สุธีรยงประเสริฐ

MY

SJK(C) KEPONG 1

NGOH JIA XIAN

TH

สายธรรม

กิรติ สุธีรยงประเสริฐ

TH

อนุบาลราชบุรี

เด็กชายธนเทพ ลิมป์พาณิชย์กุล

MY

SK TAMAN BUKIT MALURI

KIVEN HENRY

MY

SJK(C) KIM SEN

MARCUS WANG ZHE QI

MY

SK PUTRAJAYA PRESINT 9(1)

ALIFF MUQRI BIN AZLAN

MY

SK SACRED HEART

JAYDEN JOSEPH

TH

อนุบาลร้อยเอ็ด

เด็กหญิงศิรประภา อุทัยพรหม

MY

IOMaths Center

HOO CHANG RU

MY

SK SACRED HEART

ISAAC EMMANUEL J.F. ISIDORE

TH

อนุบาลร้อยเอ็ด

เด็กชายภีรกานต์ ทองสตา

MY

SK SACRED HEART

VISALAN ROSHAN

MY

SJK(C) PANDAN

WONG SHI MING

MY

SJK(C) PANDAN

TAY YU ERN

TH

อนุบาลชุมพร

เด็กหญิงชยิสรา ฝังกิจ

MY

SJK(C) YUK CHIN

BRAYN CHUNG KOK JING

MY

SJK(C) SERDANG BARU (2)

KOR YEE KHAI

MY

SJK(C) SERDANG BARU (2)

TEOH HUI YUN

MY

SJK(C) PEREMPUAN CHINA

CHAI ZHI YAN

MY

SJK(C) SHIH CHUNG CAWANGAN

TAN CHIN PENG

MY

SJK(C) PEREMPUAN CHINA

EUAN LIM

MY

SJK(C) YAK CHEE

DAMEN LIM WEI LUN

MY

SJK(C) ST JAMES KOTA KINABALU

Tiong Jia Min

MY

SJK(C) CHUNG HUA KROKOP

CHHAN KAI MING

MY

SJK(C) YAK CHEE

WONG YONG LIN

TH

สารสาสน์วิเทศร่มเกล้า

เด็กหญิงณิชากร สหพรอุดมการ

MY

SJK(C) TUNG HUA

CHRISTINA WONG TZE CHIN

MY

SJK(C) HAN CHIANG

JOEL TANG EN ZHE

MY

SJK(C) KWANG HWA

SOH JIAN WEE

MY

SJK(C) FOON YEW 5

HEW YE SHUN

MY

SJK(C) HAN CHIANG

LIM LI SAN

MY

SJK(C) FOON YEW 5

LIM HENG YI

TH

สังข์ทองวิทยา

เด็กหญิงพิมพ์ญาดา ไกรนรา

MY

SJK(C) FOON YEW 5

TAN ZE YONG

MY

SJK(C) KWANG HWA

NICHOLAS OUN

MY

SEKOLAH RENDAH LODGE

PRISCILLA TAN PEI YII

MY

SJK(C) SHAN TAO

WONG JENN HAU

MY

SJK(C) YOK BIN

TAN SAN XUIN

MY

SJK(C) FOON YEW 2

LOW JIE XIN

MY

SJK(C) SHAN TAO

HARRY YONG JUN YI

MY

SJK(C) KHAI CHEE

NG WEI TONG

MY

SJK(C) SUBANG

LEE WEN BIN

MY

SJK(C) KEPONG 1

PONG YU ZHE

MY

SK TAMAN UNIVERSITI 1

TISHARAJ KAUR SANDHU D/O NARVENDER SINGH

MY

SJK(C) JALAN DAVIDSON

NG XIAN KAI

TH

อนุบาลสุโขทัย

ด.ช.นทีธาร ปัญญากร

MY

SJK(C) KEPONG 2

TAN ROU YI

MY

SJK(C) KEPONG 2

CHEW SE YING

MY

SK PUTRAJAYA PRESINT 9(1)

MUHAMMAD SYAFWAN BIN MOHD SARI

TH

อนุบาลระยอง

เด็กชายสิร พรศิริประเสริฐ

MY

SJK(C) AVE MARIA CONVENT

LEONG XIN YI

MY

SJK(C) PUAY CHAI 2

NG KAH MING

MY

SJK(C) CHEN MOH

CHUA SHI JIN

MY

SK SACRED HEART

JORDAN JOHN

MY

SJK(C) KEAT HWA H

Agnes Goh Chu En

MY

SJK(C) KUEN CHENG 1

LIAU YEE SENG

MY

SJK(C) KWONG HON

CHIA YI NING

MY

SK TEMENGGONG ABDUL RAHMAN 1

AIMAN NAZHAN BIN MD HASRONI

MY

SJK(C) CHI HWA

JACKSON LEE ZHE XIN

MY

SJK(C) TAI TONG

LIOW YUE YANG

MY

SJK(C) SIN HWA

BRANDON YEE YUNG SHUEN

MY

SJK(C) LAI MENG

SAW ZHI HAN

MY

SJK(C) CHONG CHENG

Low Tze Chien

MY

SJK(C) JIT SIN

LEE JIAN WEI

MY

SJK(C) FOON YEW 5

ANG YAN

MY

SJK(C) KWANG HWA

LIM JIA YU

MY

SJK(C) CHUNG KWOK

YANG YUN QI

MY

SJK(C) SEBIEW CHINESE

CATHERINE LIONG CHI MAY

MY

SJK(C) KWANG HWA

LIM ZHI XUAN

MY

SK BERTAM INDAH

NURALIA SARA BT SULAIMAN

MY

IOMaths Center

Wu Po Xuan

MY

SK KUBANG KERIAN 3

RAZIA BT.RAHIM

MY

SK BERTAM INDAH

AMAL HAYATI BT AHMAD ZAKI

MY

SK KUBANG KERIAN 3

NUR HIDAYAH BT. MOHD. NOOR

MY

SJK(C) CHUNG HWA KETIGA

GAN KAI KHEN

MY

SK BERTAM INDAH

NURUL SYAFIQAH BT MOHD FAUZI

MY

SJK(C) CHUNG HWA KETIGA

KUEK JUN YI

MY

SJK(C) PEI CHAI

YAP FENG WEN

MY

SK KUBANG KERIAN 3

AHMAD DARWISY B. SHAIFUZAIN

MY

SK BERTAM INDAH

MOHD ARIFF FIKRY BIN MOHD FAHMEY

MY

SJK(C) LOK YUK

TAN YAN JING

MY

SK BERTAM INDAH

MIFZAL BIN ABDUL RAFID

MY

SJK(C) LOK YUK

TAN LI BIN

MY

SJK(C) JALAN DAVIDSON

NICOLE LEOW KE XIN

MY

SJK(C) LOK YUK

FUNG XUE NI

MY

IOMaths Center

Vignaharth Gowrishankar    

MY

SJK(C) KEPONG 1

YAP QIAO WEN

MY

SJK(C) CHUNG WA

LIANG ZHI XUAN

MY

SK PUTRAJAYA PRESINT 9(1)

AMELIA QISTINA BT JASNI

MY

SJK(C) KEPONG 1

LEW JIA TUNG

MY

SK PUTRAJAYA PRESINT 9(1)

MUHAMMAD ANIQ BIN ABDUL RAHIM

MY

SJK(C) CHUNG HWA LIKAS

FONG KUO YOONG

MY

SK SACRED HEART

AZRI DANISH BIN JUMAAT

MY

SJK(C) CHUNG HUA, BINTULU

JOY NGEN JIAXI

MY

SJK(C) CHEN MOH

LIM ZHI HAO

MY

SJK(C) CHEN MOH

CHUA SHI JIAN

MY

SJK(C) CHEN MOH

TOO ZHEN HUA

MY

SJK(C) CHUNG HWA 1

HERMAN LEONG XIN YANG

MY

SJK(C) PU SZE

LIM CHIA YE

MY

SJK(C) CHUNG HUA KROKOP

CLEONE FOO HUI MING

MY

SJK(C) TUNG HUA

SHEILA LIM YEE MEI

MY

SJK(C) JIT SIN

KHOR GANG YI

MY

SJK(C) KEAT HWA S

TAN HUI HUI

MY

Time International School

Ali Asgarian

MY

SK SULTAN SULAIMAN 1

FATIN NURSYAHIRAH BT ZAMRI

MY

SJK(C) TUN TAN CHENG LOCK

WILLY CHOOI WENG HONG

MY

SJK(C) PEI CHAI

YONG JUN HAO

MY

SJK(C) PEI CHAI

IAN PHUA TZI HAN

MY

SJK(C) SHAN TAO

WONG CHU XING @ FION

MY

SJK(C) PEI CHAI

CHONG KANG YI

MY

SK KUBANG KERIAN 3

AISYAH FARHANA BT. AZHARULMUIN

MY

SJK(C) SHAN TAO

CHONG JO LYNN

MY

SK BERTAM INDAH

MUHAMMAD ZULHANIF BIN ZAIRUDIN

MY

SJK(C) CHUNG HWA PRESBYTERIAN

TAN YUN XIU

MY

SK BERTAM INDAH

MUHAMMAD FARIS HAKIMI BIN ZULKEPLI

MY

SJK(C) LOK YUK

DEBORAH YONG REN YING

MY

SK BERTAM INDAH

MUHAMMAD FAIZ SYAHMI BIN ZAINI

MY

SJK(C) LOK YUK

KONG YIN JIE

MY

SK KUBANG KERIAN 3

MUHAMMAD HARITH AZRI B. MOHD. NASIR

MY

SJK(C) KUEN CHENG 2

CASSANDRA NG CHUI KUAN

MY

SK TAMAN UNIVERSITI 1

JANISHRA A/P KESAVAN

MY

SJK(C) KEPONG 1

IVAN KHOR

MY

SJK(C) SINO ENGLISH

WONG DE QUAN

MY

SJK(C) NORTH

IVAN GOH YIN DIN

MY

SJK(C) SAM TET

YONG LI YAN

MY

SJK(C) NORTH

VUN HUI SEN

MY

SJK(C) KIM SEN

HEW EN QI

BN

Sekolah Rendah Beribi Telanai

Saiful Anwar Bin Asri

BN

St John's School

Aiman Danisha Bte Hj Johari

Merit

Country

School Name

Student Name

TH

โรจนวิทย์มาลาเบี่ยง

เด็กหญิงญาณกร จันทสิงห์

TH

อนุบาลนครปฐม

เด็กหญิงมารีน อิงธรรมจิตร์

TH

อนุบาลนครปฐม

เด็กชายภูมิภัทร วิชิตพันธุ์

TH

อัสสัมชัญแผนกประถม

ณัฐวุฒิ ไพศาลวิโรจน์รัก

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายพุทธพร จิตรพสุธรรม

TH

สังข์ทองวิทยา

เด็กหญิงสิริณ สังขสัญญา

TH

สังข์ทองวิทยา

เด็กหญิงณัฐธิดา ศรีพะเนิน

TH

อนุบาลราชบุรี

เด็กหญิงเกิดศิริ สมพงษ์

TH

อนุบาลราชบุรี

เด็กหญิงจารุมาศ อุดมสันติธรรม

TH

อนุบาลร้อยเอ็ด

เด็กหญิงปัญญาพร คำสวาสดิ์

TH

อนุบาลร้อยเอ็ด

เด็กหญิงณัฐสุภา โชติจำลอง

TH

อนุบาลร้อยเอ็ด

เด็กชายณัฏฐ์ภฤศ สนิทนวล

TH

พระกุมารร้อยเอ็ด

เด็กหญิงภรภัทร เถาว์ทิพย์

TH

โรจนวิทย์มาลาเบี่ยง

เด็กชายธีร์ธวัช บุษบารติ

TH

โรจนวิทย์มาลาเบี่ยง

เด็กชายปรัชญากร พิมพ์รัตน์

TH

โรจนวิทย์มาลาเบี่ยง

เด็กหญิงคนธรส ปทุมวรรณ

TH

แย้มสอาดรังสิต

ด.ญ.ณภัทร พฤกพัฒนาชัย

TH

อนุบาลชุมพร

เด็กหญิงนิชนิภานันท์ วิฑูรรัตน์

TH

อัสสัมชัญแผนกประถม

ปวริศร์ กลิ่นเสียงดี

TH

อัสสัมชัญแผนกประถม

นาธาน ยินประพันธ์

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายสิทธิศักดิ์ ชาญจิรกิตติ

TH

พระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี)

เด็กกชายณัฐพงศ์ ไส้เพี้ย

TH

สังข์ทองวิทยา

เด็กหญิงโชติกา คงชุม

TH

เจริญศิลป์

เด็กหญิงกอบทอง ยอดยิ่ง

TH

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

เด็กชายสิรภพ บัวหงษ์

TH

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

เด็กหญิงณัฐวศา กล่อมแก้ว

TH

อนุบาลสุโขทัย

ด.ช.ศุภวิชญ์ สุวรรณรัตน์

TH

อนุบาลราชบุรี

เด็กหญิงกัชบงกช หมอทรัพย์

MY

SJK(C) JALAN DAVIDSON

HEE KAE SHIUANN

MY

SJK(C) HAN CHIANG

FONG JUN WEI

MY

SJK(C) JALAN DAVIDSON

BERNARD LEE JIA YOONG

MY

SJK(C) HAN CHIANG

LIM YEN THENG

MY

SJK(C) AVE MARIA CONVENT

FANN ZI KEI

MY

SK SEAFIELD

MUHAMMAD FADZLI IDZWAN SHAH BIN AZRUL HISHAM

MY

IOMaths Center

Koh Kai Leng

MY

SJK(C) AVE MARIA CONVENT

SU KAELYNN

MY

SJK(C) SACRED HEART CHINESE (M)

HII JING XIN

MY

SK SULTAN SULAIMAN 1

AHMAD AIMAN B. MOHD AZMI

MY

SJK(C) YAK CHEE

MAH ZHANG RONG

MY

SJK(C) YAK CHEE

LIM KAI YI

MY

SJK(C) CHUNG HWA PRESBYTERIAN

CHUA JING HENG

MY

SK SULTAN SULAIMAN 1

NUR NEESA ATHIRAH BT ABDUL AZIZ

MY

SK TENGKU AMPUAN INTAN

NUR AIDA ZARIFAH BINTI MAHAMAD ZANUDIN

MY

SJK(C) MING TERK

TAY QUAN JUN

MY

SJK(C) FOON YEW 2

FOK JIA CHUNG

MY

SK TENGKU AMPUAN INTAN

NUR DAYANA ASILAH BINTI KHARUANUAR

MY

SJK(C) FOON YEW 5

CHEW DING YI

MY

SK KUBANG KERIAN 3

NURUL AIN NABILAH BT. ZAMRI

MY

SK TENGKU AMPUAN INTAN

AZLIN BINTI ABD AZIZ

MY

SK BERTAM INDAH

AHMAD HANAAEI BIN MOHD RAFIDI

MY

SK KUBANG KERIAN 3

NURQIASATINA DALILI BT. MOHD. KAMRI

MY

SK TENGKU AMPUAN INTAN

NUREEN ASHEEQIN BINTI AZHAR

MY

SK KUBANG KERIAN 3

NIK NATASHA NABILA BT NIK MOHD. FUAD

MY

SK KUBANG KERIAN 3

AUFA NASREEN BT. MURTADHA

MY

SK TAMAN UNIVERSITI 1

NUR NAJWA BINTI ARIFF

MY

IOMaths Center

Muthu Subramanian

MY

SJK(C) SUNGAI JAN

FONG CHEN XIAN

MY

SK TAMAN BUKIT MALURI

DHANISHA MATHIVANAN

MY

SJK(C) SUNGAI JAN

DERRICK WOO HAN ZHONG

MY

SJK(C) CHUNG HUA, BINTULU

ANTHONY LEE KWONG ENG

MY

SJK(C) YUK CHIN

SOON YI TANG

MY

SK SACRED HEART

NIGEL ADAM GAIM

MY

GARDEN INTERNATIONAL SCHOOL (GIS)

Yuen Jishern

MY

SJK(C) YUK CHIN

LIM YEE CHENG JONATHAN

MY

SJK(C) PEI CHAI

ANG ZHENG ZHET

MY

SK SACRED HEART

RYAN CONSTANTINE LIBAMIN

MY

SJK(C) PEI CHAI

KONG SHIYU

MY

SK SACRED HEART

CLIFFORD RECHARD

MY

SJK(C) LOK YUK

AISAHTULIZA

MY

SJK(C) PEREMPUAN CHINA

ENG ZHI QI

MY

SK TAMAN UNIVERSITI 1

AIN NAZIHAHTUL AISYAH BINTI MD HASSAN

MY

SJK(C) CHUNG HUA KROKOP

WONG JING JIE

MY

SJK(C) NORTH

SAMANTHA PUI ZHI LING

MY

SJK(C) KUEN CHENG 1

IVAN YEO JEN WEI

MY

SJK(C) SHAN TAO

PINKY LAU HUAN LIANG

MY

SJK(C) POAY ENG

SEE KHOR XIEN

MY

SJK(C) KHAI CHEE

WONG LI XUAN

MY

SJK(C) POAY ENG

LAU KE TIAN

MY

SJK(C) SHIH CHUNG CAWANGAN

BENJAMIN HOR

MY

SJK(C) CHONG CHENG

Tan Yi Lin

MY

SK TENGKU AMPUAN INTAN

NUR FATIHAH BINTI AZMAN

MY

SJK(C) SHIH CHUNG CAWANGAN

TEOH GENG SHENG

MY

SJK(C) JALAN DAVIDSON

YAP CHENG YANG

MY

SJK(C) SIN MIN (B)

PHUA WEN QUAN

MY

SJK(C) SHIH CHUNG CAWANGAN

OOI ZI SHAN

MY

SK TENGKU AMPUAN INTAN

MUHAMMAD ASYRAF BIN SUHAIDI

MY

SJK(T) MASAI

VIKRESS KUMAR A/L SATHISKUMAR

MY

SJK(T) MASAI

BEESHMUN A/L BALASUBRAMANIAM

MY

SJK(T) MASAI

LOGITA A/P PHIMPISARAN

MY

SJK(C) TUN TAN CHENG LOCK

LAU YI SHUENG

MY

SJK(C) SEBIEW CHINESE

JASON LING JI CHUNG

MY

SJK(C) PANDAN

LIM FANG YIK

MY

SJK(C) SERDANG BARU (2)

KWAN LI XUAN

MY

SJK(C) SACRED HEART CHINESE (M)

SHIRLEY KONG PEI CHING

MY

SJK(C) PU SZE

CHAN SHIN YI

MY

LIAW HON KIT

MY

SJK(C) SACRED HEART CHINESE (M)

FAUSTINA LAU TIAN NA

MY

SK SULTAN SULAIMAN 1

MUHAMMAD SHAHRIN B. SAIDI

MY

SK TENGKU AMPUAN INTAN

AZREEN AMALIN BINTI ABDUL HADI

MY

SJK(C) CHUNG HWA KETIGA

GARY WONG YU SIANG

MY

SK SULTAN SULAIMAN 1

SITI NURSYAHIRAH BT SHEIKH NEHMIL EMIR

MY

SK TENGKU AMPUAN INTAN

ARIFAH YASMIN BINTI AZMI

MY

SJK(C) FOON YEW 5

SEOW KIT CHONG

MY

SJK(C) JIT SIN

LIM PEI YI

MY

SK KUBANG KERIAN 3

AHMAD SHAMIL IZUDDIN B. AHMAD SUKARI

MY

SK TENGKU AMPUAN INTAN

AZRIN BINTI ABD AZIZ

MY

SK BERTAM INDAH

MUHAMMAD SOLEHIN BIN JUNID

MY

SK TAMAN UNIVERSITI 1

AKMAL ADIB BIN ZULKARNAIN

MY

SK TENGKU AMPUAN INTAN

AQILAH HANI BINTI SAIFUL BAHRI

MY

SK TAMAN UNIVERSITI 1

JULIA BTE JOHARI

MY

SK TENGKU AMPUAN INTAN

NIK NURSYAZWANA BINTI NIK AZMAN

MY

SK TAMAN UNIVERSITI 1

NURUL HUSNA NADHIRAH BINTI M. SAHIDI

MY

SK KAMPUNG TUNKU

LIAW ZHIN YANG

MY

SK TENGKU AMPUAN INTAN

AHMAD WAQIYUDDIN BIN MARZUKI

MY

Time International School

Ahmed Amin Taha

MY

SJK(C) KIM SEN

NG WEI BIN

MY

SJK(C) PING MING

CHENG HENG JUAT

MY

SK TAMAN UNIVERSITI 1

ANIS BATRISYA BINTI MOHD YUSOF

MY

SJK(C) CHUNG HUA, BINTULU

SIA TZE YUAN, NATHAN

MY

SK TAMAN UNIVERSITI 1

AMIRAH ASILAH BINTI KHAIRULNISAN

MY

TUNKU PUTRA SCHOOL

KATE LEE KYUNGEUN

MY

SK TAMAN UNIVERSITI 1

WAN NORHUDA AWFA BT SHA'RANI

MY

SJK(C) CHEN MOH

SIEW WOON KANG

MY

SK TAMAN BUKIT MALURI

UMEYSH A/L KARUNAHARAN

MY

Sri Sempurna International School

Wong Mei Yin

MY

SK TAMAN UNIVERSITI 1

ANIS HANNANI BINTI MD. RAFFI

MY

SK TAMAN UNIVERSITI 1

YUCHA DIGAY POLVORIZA

MY

SK SACRED HEART

MICHAEL RAPHAEL TANDUBA

MY

SK TAMAN UNIVERSITI 1

HANIS NAJWA BT ABU HASHIM

MY

SJK(C) PEREMPUAN CHINA

TAN KAI ZHE

MY

SK TAMAN UNIVERSITI 1

ADILAH FARZANA BT MOHAMED MURAD

MY

SJK(C) PEREMPUAN CHINA

CHAN YU ZI

MY

SK TAMAN UNIVERSITI 1

ANIS NURSYAHINDAH AHMAD

MY

SK TEMENGGONG ABDUL RAHMAN 1

MOHAMAD AFIQ IQRAM BIN MOHD NAZAR

MY

SK KLIAN PAUH

JAYASREE A/P CHANDRAGOPAL

MY

SK TEMENGGONG ABDUL RAHMAN 1

IZMEL HARITH BIN ROSLY

MY

SJK(C) KAI CHUNG

CLEMENT KIU KWONG HO

MY

SK TAMAN UNIVERSITI 1

WAN NUR AMIERA AQIELA BINTI WAN ROSLI

MY

SJK(C) KWANG HWA

CALVIN LEE CHIA MING

MY

SK CONVENT

PRIVYTHA GOOBI

MY

SJK(C) HWA SHIONG PUTATAN

STEPHENNIE WONG TSIN YI

MY

SJK(C) CHUNG HWA 1

BEH JIA JIUNN

MY

SJK(C) SHAN TAO

NATALIE TEE YEE TING

MY

SJK(C) TSUNG WAH

SOONG KE MIN

MY

SJK(C) CHUNG HWA 1

JOELIN OONG HOOI WEN

MY

SJK(C) TSUNG WAH

NG PEI YIN

MY

SJK(C) SUBANG

TAN GUANG HAO

MY

SK TENGKU AMPUAN INTAN

NUR AMIEZA EZANI BINTI AZMAN

BN

KidExcel Tuition School

Houng Wen Cheng

BN

KidExcel Tuition School

Woo Jun Fui

BN

St John's School

Mohd Syafiq Aqilah Mohd Zuffri

BN

KidExcel Tuition School

Yong Khai Wun

BN

Sekolah Rendah Beribi Telanai

Siti Nur Hazirah Binti Sablee

BN

St John's School

Auji Atifah Binti Mohd Kamis

BN

St John's School

M.Khadheeja Thasleem

BN

St John's School

Kayn Twixy M. Punzalan

BN

St John's School

Trixia Mae Aguilar Garrido

BN

KidExcel Tuition School

Calvin Wong Chin