MY=Malaysia, BN=Brunei, TH=Thailand

Asean Ranking Year 3

Gold

Country

School Name

Student Name

MY

SJK(C) CHUNG HUA LUTONG

HUANG KEE SHENG

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายหิรัญย์ เฮงโรจนโสภณ

TH

อนุบาลระยอง

เด็กชายกัณณพงศ์ กาญจนกุลดำรง

Silver

Country

School Name

Student Name

MY

IOMaths Center

DAVIN KHOR WEN-NING

MY

SJK(C) TUNG HUA

KAYLEN WONG BANG YI

MY

SJK(C) TUNG HUA

PAU KIN HONG

MY

SJK(C) UNION

TAN JIN WEI

MY

SJK(C) KWANG HWA

RYAN LAU YONG LIANG

MY

SJK(C) PEREMPUAN CHINA

KENNETH YEAP YANG YEN

TH

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

เด็กชายรวินกร ยั่งยืน

TH

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

เด็กชายธนินโชตน์ วิวัฒน์กมลชัย

TH

อนุบาลนครปฐม

เด็กชายวิริยกานต์ คีรีวิเชียร

TH

จ้องฮั้ว

ณัฐธิดา ประกอบชาติ

Bronze

Country

School Name

Student Name

MY

SJK(C) KEAT HWA H

Ong Zhi Jie

MY

SJK(C) PEREMPUAN CHINA

KOAY YI REN DARIN

MY

SJK(C) SHAN TAO

CHUNG JIA CHI

MY

SJK(C) KUEN CHENG 1

LEOW HAI NING

MY

SJK(T) MASAI

VIKRESS KUMAR A/L SATHISKUMAR

MY

SJK(C) SERDANG BARU (2)

TAY MING KANG

MY

SJK(C) TUNG HUA

TIONG YONG XIANG

MY

SJK(C) KUEN CHENG 2

TEO SZE HUI

MY

SJK(C) YUK CHIN

LING SHAN JACK

MY

SJK(C) KWANG HWA

CHUAH JING YI

MY

SJK(C) SHAN TAO

WONG SHIN NEE

MY

SJK(C) CHUNG HWA KOTA KINABALU

NICHOLAS SOO JIA KAI

MY

SJK(C) CHUNG HWA KOTA KINABALU

ISAAC CHANG HOW VUN

MY

SK INDERA MAHKOTA

NG JUN XUAN

MY

SJK(C) HAN CHIANG

SOON YI LIANG

MY

SJK(C) PUI GIN

CHONG JING XUAN

MY

SJK(C) PUI GIN

EDMUND CHOK JIA LIANG

MY

SJK(C) CHUNG KWOK

TAN MARION

MY

SJK(C) TUNG HUA

CHIU HUI HUI

MY

SJK(T) MASAI

YAMUNAA SHREE A/P SIVAM

MY

IOMaths Center

KOO YAN FENG

MY

SJK(C) KEPONG 1

YONG CHEE HUNG

TH

พระกุมารสารคาม

เด็กชายสฤษธิชัย ทองบัวบาน

TH

จ่าการบุญ

เด็กหญิงครองขวัญ มุณี

TH

จ้องฮั้ว

สุรีรัตน์ ส่งอำไพ

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิงนันท์นภัส ชัยเพ็ชร

TH

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

เด็กหญิงสิริวิมล นันท์ธนะวานิช

TH

อนุบาลลำปาง

นนทกร วังตระกูล

TH

อนุบาลระยอง

เด็กหญิงสวิตตา เรืองธุระกิจ

TH

จ้องฮั้ว

ณิชานันท์ บุญญรักษ์

TH

วัดดอนทอง

ด.ญ. ปพิชญา หวังไพฑูรย์

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิงปัณฑารีย์ แก้วสีงาม

TH

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

เด็กชายพสิษฐ์ สมเครือ

TH

อนุบาลสาธิต คณะศึกษาศาสตร์ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร...

เด็กหญิงพิมดา ก่อเกียรติพิทักษ์

TH

แย้มสอาดรังสิต

เด็กชายอุปรากร อุปละ

TH

แย้มสอาดรังสิต

เด็กชายธนกร จิตต์จรูญ

TH

วัดดอนทอง

ด.ญ. ไปรยา พุ่มพวง

TH

วัดดอนทอง

ด.ช. พิรพัฒน์ ศรีประวัติ

BN

St John's School

Farah Aqilah Bte Md Zaidi

Merit

Country

School Name

Student Name

MY

SJK(C) PAY FONG 2

WONG YUAN HONG

MY

SJK(C) TUNG HUA

HII CHING YUN

MY

SJK(C) PEREMPUAN CHINA

EMILY TAN JIA QI

MY

SJK(C) KWANG HWA

GOH ZHUO XUN

MY

SJK(C) SHAN TAO

SELINA LIM SHI QI

MY

SJK(C) JALAN DAVIDSON

LEE JIA JUN

MY

SJK(C) JALAN DAVIDSON

ISAAC CHOW QI YANG

MY

SJK(C) CHUNG HUA

CHANTELLE TING SHI JIE

MY

SJK(C) KEPONG 2

KONG DAK SENG

MY

SJK(C) SIN MIN (B)

LIM LE SHIN

MY

SJK(C) HAN CHIANG

HOR HONG MING

MY

SJK(C) PANDAN

LIEW YAN XI

MY

SJK(C) PANDAN

YAP JIAN LIANG

MY

IOMaths Center

HOO CHANG LI

MY

SJK(C) TUN TAN CHENG LOCK

LAM MAN CHUNG

MY

SJK(C) SACRED HEART CHINESE (M)

NATALIE ROBERT

MY

SJK(C) SACRED HEART CHINESE (M)

JACQUELINE NGU PEI QING

MY

SJK(C) YOK BIN

HO ZU MING

MY

SJK( C ) CHUNG HWA 3

LOO YI JIE

MY

SJK(C) TUNG HUA

CAVELLY TANG XIN YI

MY

SJK(T) MASAI

TANISH A/L PUPALAN

MY

SJK(C) FOON YEW 2

OOI HUI HEE

MY

SJK(C) FOON YEW 2

LAW ZI YI

MY

SJK(C) FOON YEW 2

NIGEL LAU ZHENG SHENG

MY

SJK(C) YUK CHIN

CHONG LE QI

MY

SJK(C) KWANG HWA

KEE LEE ER

MY

SJK(C) KWANG HWA

YEAP YUN TING

MY

SJK(C) SHAN TAO

PRENTICE YANG ZHEN JING

MY

SJK(C) SHAN TAO

HANSEN ONG YAN JUN

MY

SJK(C) KEPONG 2

CHEW WEI ZHI

MY

SJK(C) CHONG CHENG

Kuek Min Yi

MY

SJK(C) CHUNG HWA LIKAS

CHRISTIAN HO SHAU VUI

MY

SJK(C) PANDAN

CHIA QI YANG

MY

SJK(C) PUI GIN

NG JIE EN

MY

SJK(C) PUI GIN

JASON CHONG MIN JUN

MY

SJK(C) TUN TAN CHENG LOCK

BELINDA WOH XUAN LIN

MY

SJK(C) SACRED HEART CHINESE (M)

JOHN WONG SIE WEI

MY

SJK(C) UNION

KENNETH KHAW JUN ZE

TH

เจริญศิลป์

เด็กหญิงกัญจน์ ลิ้มสมุทรเพชร

TH

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

เด็กชายภาวิศ หลวงธรรม

TH

อนุบาลราชบุรี

เด็กชายชิษณุพงศ์ ทรัพย์เย็น

TH

อนุบาลระยอง

เด็กหญิงสิรินทรา เตชะสถาพร

TH

อนุบาลระยอง

เด็กหญิงธนัชพร สีเจริญ

TH

วัดดอนทอง

ด.ช. พีระวัฒน์ ธนะสารสมบัติ

TH

วัดดอนทอง

ด.ญ. ชญานิน ธนานพงศ์

TH

วัดดอนทอง

ด.ญ. กชพร บัวทอง

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายอธิภัทร ธรรมไชยธรรศ

TH

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

เด็กชายณชพล พลเยี่ยม

TH

สายธรรม

ณัฐศิษย์ พ่วงไผ่

TH

อนุบาลราชบุรี

เด็กหญิงชวิศา ลีลาเชี่ยวชาญกุล

TH

อนุบาลชุมพร

เด็กหญิงรมิตา สุขพาสน์เจริญ

TH

วัดดอนทอง

ด.ช. ปริญญา ขำเหม

TH

วัดดอนทอง

ด.ช. รณกร สุขภูตานันท์

TH

วัดดอนทอง

ด.ญ. จันทรรัตน์ จิตต์รุ่งเรือง

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิงธัญญาเรศ ทรงประสิทธิ์

TH

ซางตาครู้สศึกษา

เด็กชายวิญญู เอื้อศิริพันธ์

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิงวิชชภัทร สมทรง

BN

St John's School

Farhana Binti Azmi

BN

St John's School

Muhd Wa'ie Yadiy Bin Rushidi

BN

Merangking Primary School

Izz'atul Fathiah Binti Hj Hazman

BN

St John's School

Nururul Aniqah Bti Raimin

BN

St John's School

Bryan Matthew F. Escobia

BN

St John's School

Fatimah Az-Zahraa Bti Mustafa

BN

St John's School

Yuza Zyfairina Md Farid

BN

KidExcel Tuition School

Cheryl Kho Jia Xuan

BN

KidExcel Tuition School

Timothy Ngu Xian Yi

BN

SEKOLAH RENDAH ANGGEREK DESA ZON II A

Siti Nur Athirah Binti Hj Noradi

BN

SEKOLAH RENDAH ANGGEREK DESA ZON II A

Nur Ezzatul Nazihah Binti Ahzaman

BN

SEKOLAH RENDAH ANGGEREK DESA ZON II A

Nur Saidatul Laila Syahfiqah Binti Supin Saroy

BN

SEKOLAH RENDAH ANGGEREK DESA ZON II A

Siti Nur Najwa Watheeqa Binti Mohd Hardee

BN

St John's School

Sarah Qistina Bti Zaid

BN

KidExcel Tuition School

Wee Li Wen