MY=Malaysia, BN=Brunei, TH=Thailand

Asean Ranking Year 2

Gold

Country

School Name

Student Name

MY

SJK(C) CHUNG HUA LUTONG

LEE ONN CHIN

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายณตฉรรต ส่งศิริ

TH

ซางตาครู้สศึกษา

เด็กหญิงนันท์นภัส อร่ามอัมพร

Silver

Country

School Name

Student Name

MY

SJK(C) TUNG HUA

BRYAN NGU ZHU KIET

MY

SJK(C) JALAN DAVIDSON

RYAN JOO RUI AN

MY

SJK(C) PUI GIN

SIEW JUN LIN

MY

SJK(C) UNION

SAW SHI YANG

MY

IOMaths Center

TEOH XUAN QIE

MY

SJK(C) CHUNG HUA KROKOP

MATTHEW THEN YI LOKE

MY

SJK(C) SHAN TAO

MELISSA LO SHI YUE

MY

IOMaths Center

LAU CHEE YANG

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายนนทกร ธำรงโชติคุณ

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิงกฤติมา ชุมทอง

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายภานุวัฒน์ เลี้ยวไพศาล

TH

เมืองวาปีปทุม

เด็กหญิงพรชนก ชนะมาร

TH

อนุบาลคุณากรวิทยา

ด.ช.ชนกนันท์ มีสุข

TH

อนุบาลชุมพร

เด็กหญิงกณัชชา ลาภนิรันดร์

TH

วัดดอนทอง

ด.ช.ภัทรพงษ์ น้ำลึก

TH

ซางตาครู้สศึกษา

เด็กชายปราชญ์ สุ่มทอง

Bronze

Country

School Name

Student Name

MY

SJK(C) PUI GIN

KU KIEK

MY

SJK(C) SIN HWA

CHUA JIA YI

MY

SJK(C) PEREMPUAN CHINA

OOI ZHI PING

MY

SJK(C) KWANG HWA

LIEW ZHENG HAN

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิงภัสสร แซ่หยาง

TH

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

เด็กชายนนท์วริศ ทองหนา

TH

อัสสัมชัญลำปาง

เด็กหญิงชนันธร จักราชัย

TH

อนุบาลลำปาง

ปพิชญา หลักมั่น

TH

อนุบาลลำปาง

ศศิศ ยอดยิ่ง

TH

จ้องฮั้ว

ศศิฎามาส อินทร์น้อย

TH

จ้องฮั้ว

คุณานนท์ วงศ์สาโรจน์

TH

จ้องฮั้ว

วริศรา สังกุนะ

TH

อนุบาลชุมพร

เด็กหญิงปัญเนตร เล็กเจริญ

BN

Sekolah Rendah Beribi Telanai

Nur Zuhairah Binti Hj Muhamad

BN

St John's School

Afif Dzakirin Bin Saipul Bahari

Merit

Country

School Name

Student Name

MY

SJK(C) TAI TONG

JOEY CHIN EN HUI

MY

Vision Primary School

CARRESSA CHIENG YU XUAN

MY

SJK(C) CHUNG HWA PRESBYTERIAN

SERYLN LIM YEE YIAO

MY

SJK(C) CHUNG HWA PRESBYTERIAN

LAU ZHI YANG

MY

SJK(C) CHUNG HUA, BINTULU

LEONG KANG YIK

MY

SJK(C) YUK CHIN

JEFFREY HII WEI LUN

MY

SJK(C) CHUNG HWA LIKAS

LARA KAY KEITH MICHAEL

MY

SJK(C) AVE MARIA CONVENT

CHOW YU

MY

SJK(C) CHUNG HWA KOTA KINABALU

TAMMEE CHEE SHOU NEE

MY

Time International School

Jung Inci

MY

SJK(C) KONG MIN

GLORIA YONG JING XI

MY

SJK(C) PING MING

CHARLOTTE LIM JIA XIN

MY

SJK(C) TAI TONG

YONG YAN

MY

SJK(C) HING HWA

WONG YU SHAN

MY

SK CONVENT GREEN LANE

CASSANDRA LIM

MY

SK (P) SULTAN IBRAHIM

NUR EMYSHA RINA BINTI ABD AZIZ

MY

SJK(C) HAN CHIANG

LIM JIE XUAN

MY

SJK(C) PUI GIN

SARAH LIM YUNG SIE

MY

SJK(C) TRUE LIGHT

TAN KUN HENG

MY

SJK(C) YOK BIN

KOH JUN YUAN

MY

SJK(C) PENG MIN

Lim Joey

MY

SJK(C) SHIH CHUNG CAWANGAN

NGO EE JUIN

MY

SJK(C) ST JAMES KOTA KINABALU

Clement Kek Ching Haow

MY

SK TASIK DAMAI

Wong Jia Hui

MY

SJK(C) SHAN TAO

RACHEL TEO XING YEE

MY

SJK(C) JALAN DAVIDSON

LEE JIA JIE

MY

SJK(C) JALAN DAVIDSON

CHIA CAI HUA

MY

SJK(C) CHUNG HWA LIKAS

HONG ZHI YANG

MY

SJK(C) CHUNG HWA LIKAS

SZE XUAN XIN

MY

SJK(C) AVE MARIA CONVENT

JASMINE CHIN YING HUI

MY

SJK(C) CHUNG HWA KOTA KINABALU

DEBBIE WONG XIAO YIN

MY

SJK(C) SERDANG BARU (2)

LAI ZI SEN

MY

SK TENGKU AMPUAN INTAN

MUHAMMAD ALIF BIN SUHAIDI

MY

IOMaths Center

Crystal Chong Miew Kuan

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายนิพิฐพนธ์ ทองเจริญพานิช

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายธนวรรธน์ ตีระนะกิจเจริญ

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายปภพ รื่นภาค

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายฐนกร แซ่ลี้

TH

อนุบาลลำปาง

ปวริศา เนียมทอง

TH

อนุบาลลำปาง

เนตินัฐ อินทนิล

TH

อนุบาลระยอง

เด็กหญิงวริศรา โฆษิตพันธวงศ์

TH

อนุบาลระยอง

เด็กชายพันษพัฒน์ พุฒิธนะสุนทร

TH

อนุบาลระยอง

เด็กหญิงพิราญาณ์ สันทนานุการ

TH

เมืองวาปีปทุม

เด็กชายศุกลวิชญ์ ประโคทัง

TH

ขจรเกียรติพัฒนา

กุลปริยา ยุธิษยานุวัฒน์

TH

ขจรเกียรติพัฒนา

เปรมปุณย์ เอกวานิช

TH

อนุบาลคุณากรวิทยา

ด.ช.นรภัทร วุฒิชา

TH

จ้องฮั้ว

เพชรอันดา ขวัญนิคม

TH

แย้มสอาดรังสิต

เด็กชายรณกร แก้วระวัง

TH

แย้มสอาดรังสิต

เด็กชายธีราทร รังษา

TH

แย้มสอาดรังสิต

เด็กหญิงปุญญาดา ธัญธริษตรี

TH

กาฬสินธุ์พิทยาสัย

นิลยา แสงโสภาพรรณ

TH

ศรีวิกรม์

ด.ญ. ปวีนันท์ บุญญาวิวัฒน์

TH

ศรีวิกรม์

ด.ช. ซูวา คิม

TH

ซางตาครู้สศึกษา

เด็กชายนัทธพงศ์ ศรีทอง

TH

ซางตาครู้สศึกษา

เด็กชายติณณมินทร์ จำนงค์

TH

ซางตาครู้สศึกษา

เด็กชายณัฐวัฒน์ เมฆินไกรลาศ

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิงณปภา บุญวานิช

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายปภังกร แทนประสาน

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายกีรติ จิรมนัสวิญญู

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายสรวิชญ์ แสงดาว

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิงธันวา ศรีน้อย

BN

St John's School

Eva Kostina

BN

St John's School

Gil Andrew carabaliecalipusan,Jr

BN

KidExcel Tuition School

Ting Sing Ping