MY=Malaysia, BN=Brunei, TH=Thailand

Asean Ranking Year 4

Gold

Country

School Name

Student Name

MY

SJK(C) FOON YEW 2

CHAN YI FENG

MY

SJK(C) KWANG HWA

TAN MIN HENG

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิงธนพร ไพบูลย์

TH

โรจนวิทย์มาลาเบี่ยง

เด็กชายนนทพันธ์ เชาวน์วรนันท์

TH

อัสสัมชัญแผนกประถม

วรโชติ บรรลือสิน

Silver

Country

School Name

Student Name

MY

SJK(C) BATU 14

VEE HUA ZHI

MY

SJK(C) FOON YEW 5

KOH CHIA WEE

MY

SJK(C) KWANG HWA

LIM JING XIANG

MY

SJK(C) SHIH CHUNG CAWANGAN

CHEE YEE HENG

MY

SJK(C) FOON YEW 2

JONATHAN CHAN FOONG AUN

MY

SJK(C) PUAY CHAI 2

LEE HAO

MY

SJK(C) PANDAN

LIM SHI YAO

TH

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

เด็กชายธนัชพร ชัยศรี

TH

อนุบาลระยอง

เด็กชายแทนวงศ์ ปัทมมงคลชัย

TH

เมืองวาปีปทุม

เด็กหญิงวรัญชลี ตาลวงค์

TH

โรจนวิทย์มาลาเบี่ยง

เด็กหญิงปาณิสรา บุษบารติ

TH

วัดดอนทอง

ด.ช. ศุภวุฒิ ไตรวุฒิลาภ

TH

เมืองวาปีปทุม

เด็กหญิงวณิชชา ตันนิกร

TH

โรจนวิทย์มาลาเบี่ยง

เด็กชายภีมภัทร ปิยพฤทธิ์

TH

โรจนวิทย์มาลาเบี่ยง

เด็กชายรวิภาส ภาณุเจต

TH

แย้มสอาดรังสิต

ด.ช.ชินดนัย สุนทรเภสัช

TH

วัดดอนทอง

ด.ช. ชคัตตรัย สุขก้องวารี

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายธนัท วชิรเบ็ญจพงศ์

Bronze

Country

School Name

Student Name

MY

SJK(C) FOON YEW 2

JERALD LOW YONG QIN

MY

SJK(C) KWANG HWA

TAN HAO JUN

MY

SEKOLAH RENDAH LODGE

NATHAN HO EE HERN

MY

SJK(C) SHANG WU

KHOO YUN MENG

MY

SJK(C) FOON YEW 2

PUA HONG WEI

MY

SJK(C) PEREMPUAN CHINA

CHRISTOPHER TEH YOONG HERNG

MY

SJK(C) JALAN DAVIDSON

THAM CHUN SHEN

MY

SJK(C) SHANG WU

CHANG ZEE HANG

MY

SJK(C) KWANG HWA

NG SHI YANG

MY

Vision Primary School

PAN YI KAI

MY

SJK(C) CHUNG HWA PRESBYTERIAN

TEO ZI KANG JENSEN

MY

SJK(C) TUNG HUA

THEODORA LAU XIN YU

MY

SJK(C) TUNG HUA

EILEEN YEU YI JIUN

MY

SJK(C) FOON YEW 2

BRIAN MOK YOU CHEN

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายพชรพล นวลแก้ว

TH

อนุบาลลำปาง

ธวัลหทัย แลกันทะ

TH

อนุบาลราชบุรี

เด็กชายภีษมะ องอาจ

TH

อนุบาลระยอง

เด็กหญิงปวริศา เอื้ออำนวยพรโชค

TH

พระกุมารสารคาม

เด็กชายปิยพนธ์ ไชยรงศรี

TH

โรจนวิทย์มาลาเบี่ยง

เด็กหญิงณัลลกัณฐ์ สุภลาภ

TH

โรจนวิทย์มาลาเบี่ยง

เด็กหญิงพิชามญ สวัสดี

TH

โรจนวิทย์มาลาเบี่ยง

เด็กชายฐิติกร สุ่มทรัพย์

TH

โรจนวิทย์มาลาเบี่ยง

เด็กชายปาณัท กิจสนาโยธิน

TH

โรจนวิทย์มาลาเบี่ยง

เด็กชายภูมิรพี วันเพ็ง

TH

อนุบาลนครปฐม

เด็กหญิงปริณดา ชื่นชม

TH

วัดดอนทอง

ด.ช. ธนดล จิตไพบูลย์

TH

อัสสัมชัญแผนกประถม

ภูมรพี จงวัฒนาศิลป์กุล

TH

พระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี)

เด็กชายณัฐวัฒน์ เต็มเอี่ยมวณิช

BN

St John's School

Miza Hannani Binti Hj Hazren

Merit

Country

School Name

Student Name

MY

SK INDERA MAHKOTA

TAN XI HONN

MY

SJK(C) CHUNG HUA

NG JIN YING

MY

SJK(C) KEAT HWA H

Law Zhe Yin

MY

SJK(C) CHONG HWA

LIM ZHENG XUE

MY

SJK(C) CHUNG HUA, BINTULU

ISAAC YONG WEI ONN

MY

SJK(C) KWANG HWA

HAR TIEN YU

MY

SJK(C) KULAI 1

LOW KAI XIN

MY

SJK(C) CHUNG HWA LIKAS

PHANG YI XUAN

MY

SJK(C) PUAY CHAI 2

LOK JUN HENG

MY

SJK(C) SERDANG BARU (2)

IAN LAU ZHAO-YUAN

MY

Time International School

Khakid Amin Taha

MY

SK PUTRAJAYA PRESINT 11(1)

NUR IZZATI IFFAH BT MOHD RAFIZAM

MY

SK PUTRAJAYA PRESINT 11(1)

MUHAMMAD NUR IRFAN B. MOHAMAD AZMAN

MY

SK PUTRAJAYA PRESINT 11(1)

MUHAMMAD FARISH B. AB. LATIF

MY

SK PUTRAJAYA PRESINT 11(1)

ALISHA SAFFIYA BT SHAMSOL YAZLIE

MY

SJK(C) SIN HWA

CHONG HSIAO PEI

MY

SJK(C) KIM SEN

RALPH SEE JIAN QIAN

MY

SJK(C) PEREMPUAN CHINA

LIM EN QI

MY

SJK(C) KWANG HWA

GOH JIE YI

MY

SJK(C) PANDAN

JEMMIE PEK XIANG EE

MY

SJK(C) SERDANG BARU (2)

ELION LING FANG EE

MY

IOMaths Center

JOSEPH TAN XUE HENG

TH

อัสสัมชัญแผนกประถม

แมทธิว ศิริศุขสกุลชัย

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิงธรรมสรณ์ เลิศวัชรา

TH

ศรีวิกรม์

ด.ญ. ปานขวัญ จิรันธร

TH

รุ่งอรุณ

รวิศร บุญโสธรสถิตย์

TH

ซางตาครู้สศึกษา

เด็กหญิงกานธ์กนิษฐ์ ลักษณวิศิษฏ์

TH

ซางตาครู้สศึกษา

เด็กชายนิติภูมิ กมลโรจน์พงศ์

TH

อนุบาลชุมพร

เด็กหญิงจิณัฐตา พลรักษ์เขตต์

TH

วัดดอนทอง

ด.ญ. สิริวิมล คนตรง

TH

วัดดอนทอง

ด.ช. ปรมัตถ์ เทวานฤมิตรกุล

TH

อัสสัมชัญแผนกประถม

ปุญญพัฒน์ จันทรานิเวศน์

TH

อัสสัมชัญแผนกประถม

ภัทรเศรษฐ์ หิรัญญสัมฤทธิ์

TH

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายพีระณัฐ ก้องกิจพิพัฒน์

TH

เจริญศิลป์

ด.ญ. ณัฐนรี บุษบงทอง

TH

เชียงรายวิทยาคม

ด.ช.บารมี พินิจ

TH

อนุบาลลำปาง

สุรชัช โสภา

TH

อนุบาลราชบุรี

เด็กชายกฤตภาส เขียนประชา

TH

อนุบาลราชบุรี

เด็กชายภคพล คณารักสมบัติ

TH

เมืองวาปีปทุม

เด็กหญิงธนัชพร บัวรัตน์

TH

โรจนวิทย์มาลาเบี่ยง

เด็กหญิงชนนิกานต์ พิมพา

TH

โรจนวิทย์มาลาเบี่ยง

เด็กชายกฤศ สถิตพนาวงษ์

TH

โรจนวิทย์มาลาเบี่ยง

เด็กชายกันตภณ มีมา

TH

แย้มสอาดรังสิต

ด.ญ.สิริกร พรรุ่งโรจน์

TH

บางนราวิทยา

วรดา ลิ้มวัฒนายิ่งยง

TH

อนุบาลชุมพร

เด็กหญิงธนัชพร เพชรแก้ว

TH

วัดดอนทอง

ด.ช. เกริกเกียรติ ขันแก้ว

TH

วัดดอนทอง

ด.ญ. พิฤดี หทยวัฒน์

TH

วัดดอนทอง

ด.ช. วีรสันต์ สุทธิคุณ

TH

กาฬสินธุ์พิทยาสัย

อารยา แสงโสภาพรรณ

TH

เซนต์ยอแซฟกาฬสินธุ์

รัฐเขตต์ ปาปิม

TH

อัสสัมชัญแผนกประถม

กานต์นิธิ จักรเสมาสถิตกุล

TH

อัสสัมชัญแผนกประถม

ชินกฤต เหล่ากิตติชัย

TH

อัสสัมชัญแผนกประถม

กิตติ์ชนม์ อนุรัชนานันท์

TH

อัสสัมชัญแผนกประถม

นราวิชญ์ ไกรโชค

BN

St John's School

Kristine Mei B. Macatangay

BN

St John's School

Alissa Gloria Ducusin Hadap

BN

St John's School

Nur Nayli Qistina bti Mohd Harith

BN

St John's School

Raj Sanjiv Niak