Thai ASMO Maths Ranking Year 9

Perfect Score

School Name

Student Name

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายก้องภพ ปิยะกมลานนท์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายนิติพนธ์ ไตรไมตรีพิทักษ์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายปรานต์กฤษฎิ์ สิริพิชิตศุภผล

บุญวาทย์วิทยาลัย

เด็กชายภีศเดช ฉัตรบริรักษ์

Gold

School Name

Student Name

นครสวรรค์

เด็กชายสพล ไม้สนธิ์

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน

เด็กชายทีฆ์กฤช ทีฆรัชตธนกุล

สุรนารีวิทยา

พิม โชติณภาลัย

ระยองวิทยาคม

เด็กชายพนธกร คูสกุล

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายธาม สันติลินนท์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายศุภวิชญ์ พรหมโคตร

เบญจมราชรังสฤษฎิ์

เด็กชายกิตติพงษ์ รวมทรัพย์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายพรรณทัต กนกวรานนท์

Silver

School Name

Student Name

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

เด็กชายรัชพล บัวหุ่ง

เบญจมราชรังสฤษฎิ์

เด็กชายสิทธินนธ์ เจียรพันธุ์

พรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี

เด็กชายอนวัช ตันนิกร

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายก้องภพ ศรีนุช

สาธิตมหาวิทยาลัยขอนแก่น ฝ่ายมัธยมศึกษา (ศึกษาศาสตร์)

เด็กชายณภัทร ปังประเสริฐ

พรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี

เด็กชายณัฐกันต์ แสงนิล

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายพรพิพัฒน์ แหขุนทด

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายกิรกฤต ปิณฑวิรุจน์

ระยองวิทยาคม

เด็กชายเจตนิพัทธ์ แสงสุรศักดิ์

สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม

เด็กชายวุฒิสรรค์ ปราชญ์พยนต์

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

เด็กชายณภัทร ธานินทร์

บุญวาทย์วิทยาลัย

เด็กชายพรภวิษย์ พวงเรือนแก้ว

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายภวัต ผจงเกียรติคุณ

ระยองวิทยาคม

เด็กชายธนภัทร เตชะทวีกุล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายภูตะวัน พลานุภาพ

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน

เด็กชายวัชรพงศ์ ทิมคล้ายพชร

สาธิตมหาวิทยาลัยขอนแก่น ฝ่ายมัธยมศึกษา (ศึกษาศาสตร์)

เด็กหญิงกัญญาวีร์ อ้วนไตร

สุราษฎร์ธานี

น้ำฟ้า พัฒนรังสรรค์

เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช

เด็กชายธีรวิชญ์ ระวังวงศ์

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กหญิงเตชินี พิริยะวรากุล

สารสาสน์เอกตรา

ด.ช.ประเณศ อิงคนันท์

มัธยมปัญญารัตน์

ปณชัย โชคถนอมทรัพย์

สวนกุหลาบวิทยาลัย ธนบุรี

นายปฐมพร บุญช่วย

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายณัฐวินทร์ แย้มประเสริฐ

ภูเก็ตวิทยาลัย

ภูริพัฒณ์ มหาพรหมรักษ์

เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช

เด็กชายจิรฐา รัตนบุายาพร

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กชายธนาทิตย์ ประดับไทย

สาธิตมัธยม มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนครศรีอยุธยา

เด็กหญิงอร ทองยิ่ง

พรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี

เด็กชายชยพล หล้าแหล่ง

สกลราชวิทยานุกูล

เด็กชายชินาธิป เชี่ยวชาญวัฒนา

ระยองวิทยาคม

เด็กชายวชิรวิทย์ นิศาพฤกษาชาติ

สุรนารีวิทยา

ธัญชนก วันสุข

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายณฐานิธิ์ เทอดไพรสันต์

เซนต์คาเบรียล

เด็กชายธีรภัทร เนาวรัตนจำเนียร

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายปาณัสม์ ตั้งมั่นภูวดล

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายไวกูณฐ์ พันธุ์ตัน

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กหญิงเบญญาวัธน์ ก้องนาวา

Bronze

School Name

Student Name

พรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี

เด็กชายธนาสรรค์ คำดี

เซนต์คาเบรียล

เด็กชายพชร พรเจริญโชติ

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กชายศุภกร ชินวัตร

ขจรเกียรติศึกษา

นายสถาพร จินาพงศ์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายกัญจน์ธนัช เตชะวิบูลย์ศักดิ์

มอ.วิทยานุสรณ์

เด็กชายณธัญ จตุรพฤกษ์

สวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี

เด็กชายณัฐพล จินตกสิกรรม

บุญวาทย์วิทยาลัย

เด็กชายพีระพงษ์ ต๊ะวงศ์

สุราษฎร์ธานี

นิปุณ ดัชนี

ภูเก็ตวิทยาลัย

ภูริณัฐ ช่วยศรี

สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม

เด็กชายวิศรุต พีรชัยเดโช

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายชัยเฉลิม จีระศิริ

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กหญิงรุ้งประกาย เงารังษี

นครสวรรค์

เด็กหญิงวิรัลพัชร์ คำคม

พรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี

เด็กชายชินดนัย ตระการฐานณรงค์

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กชายวรัชญะ วัชโรทยางกูร

สวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี

เด็กชายวิชญ์พล พลายงาม

ระยองวิทยาคม

เด็กชายสิรพัชร์ ธรรมลีลากุล

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายอชิระ ใจหวัง

ศรียาภัย

เด็กหญิงณัฐนิชา สุขพาสน์เจริญ

สุราษฎร์ธานี

ณัฐนรี วงศ์สืบสันตติ

สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม

เด็กชายกฤษกร เจษฎาปกรณ์

ศรียาภัย

เด็กชายติณณภพ ทวีพันธ์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายภาณุวิชญ์ วินัยชาติศักดิ์

พรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี

เด็กชายภูมิแผ่นดิน สหัสสพาศน์

บุญวาทย์วิทยาลัย

เด็กชายรักษกร เอี่ยมสำอางค์

นครสวรรค์

เด็กชายเอกอมร ศรีจอมขวัญ

สารสาสน์เอกตรา

ด.ช.ธนัช อำไพพิสุทธิ์สกุล

ขจรเกียรติศึกษา

ด.ญ.กัญญาพัชร แต่บุญญานุภาพ

ภูเก็ตวิทยาลัย

ปุณยธร ทวีศักดิ์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายณพล โรจนชีวาคม

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายพิวัฒน์ ศุภวิทยา

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน

นางสาววรินทร จงเกียรติกาญจน์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายณวพล ธนาเศรษฐ์สกุล

บุญวาทย์วิทยาลัย

เด็กชายรวิพล คำฝั้น

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายเกริกพล ไกรปุย

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

เด็กหญิงชนิศา พร้อมพัฒนภักดี

สตรีวิทยา

เด็กหญิงพิชญา ปรมาเวศ

นารีรัตน์จังหวัดแพร่

เด็กหญิงภัทรานิษฐ์ ปันวารี

มัธยมปัญญารัตน์

ธนัท รงค์บัญฑิต

สตรีสิริเกศ

เด็กหญิงณัฐชยา จันทสนธ์

เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช

เด็กหญิงนพธีรา นิพิธกุล

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กหญิงเขมิสรา บุปพะโพธิ์

สาธิตมหาวิทยาลัยขอนแก่น ฝ่ายมัธยมศึกษา (ศึกษาศาสตร์)

นางสาวฐานิตา ฤกษ์ธนะขจร

เซนต์คาเบรียล

เด็กชายชินดนัย จองสิทธิมหากุล

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายธนธรณ์ ทีฆรัตนมงคล

พรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี

เด็กชายธรรมภณ พลายแดง

Merit

School Name

Student Name

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายกฤตพล เมนอน

สามเสนวิทยาลัย

เด็กชายณัฐกฤต เกิดทรัพย์

สกลราชวิทยานุกูล

เด็กชายธูปกรณ์ มีระหงษ์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายสถาปนา อาจหาญ

นารีรัตน์จังหวัดแพร่

เด็กหญิงป.รวีร์ สงวนรัตนเกษ

สุรวิวัฒน์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี

เด็กหญิงพัสวี จันทาสี

วัดราชบพิธ

ด.ช.ภูเบศ เขียวสะอาด

ภูเก็ตวิทยาลัย

ทยากร เจี่ยสกุล

ภูเก็ตวิทยาลัย

ภัทรภณ ตันติธรรมโสภณ

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ปทุมธานี

เด็กชาย ภูริณัฐ แต่งศรีวรรณ

ศรีสะเกษวิทยาลัย

เด็กหญิงสิริภัคณา วราพฤกษ์

ชลกันยานุกูล

เด็กหญิงไปรยา ชัยปราการ

สารสาสน์เอกตรา

ด.ญ.กุลธาริณี เจนจรัสโชติ

สุรนารีวิทยา

ตรีรัตน์ นุพันธ์

ภูเก็ตวิทยาลัย

วสมน บุญประสิทธิการ

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี

เด็กชายถิรณัฏฐ์ กาญจนธัญรัตน์

เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช

เด็กชายปรเมศวร์ ติ้งสมชัยศิลป์

สาธิตมหาวิทยาลัยขอนแก่น ฝ่ายมัธยมศึกษา (ศึกษาศาสตร์)

เด็กชายสุภณัฐ อาษารัฐ

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กหญิงภัทรภัทร จันทร์จุฬา

จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช

เด็กหญิงศุภนิดา ธรรมชาติ

สุราษฎร์ธานี

จิรายุ อินทรธนู

มงฟอร์ตวิทยาลัย แผนกมัธยม

เด็กชายชยุต ระวังงาน

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

เด็กชายธีรภัทร วงศ์มณีโรจน์

สุราษฎร์ธานี

ณิชนันท์ ศิริอนันตภัทร์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายนัทฐ์เศรษฐ์ นำสว่างรุ่งเรือง

เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช

เด็กชายนิธิ นิพิธกุล

เบญจมราชรังสฤษฎิ์

เด็กชายปราชญ์ จำรัสธนสาร

สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม

เด็กชายศุภกิตติ์ สร้อยน้ำ

บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)

เด็กชายอดุลย์โรจน์ เศรษฐบุตร

บุรีรัมย์พิทยาคม

เด็กหญิงธันยพร ปริวัฒนศักดิ์

สาธิตมัธยม มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนครศรีอยุธยา

เด็กหญิงพรรณภัทร พวงศิริ

นครสวรรค์

เด็กหญิงอภิญญา องค์อานนท์

สุรนารีวิทยา

เมธิรา เอื้องคำประเสริฐ

สุรนารีวิทยา

ณัชชาฐินีย์ วงศ์เสรีวัฒนา

ภูเก็ตวิทยาลัย

อนัญพร เดชะพันธ์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายชิษณุพงศ์ แสงดา

สาธิตมหาวิทยาลัยเชียงใหม่

เด็กชายเตือนตน สุริยบรรเจิด

ชลกันยานุกูล

เด็กหญิงชญานิษฐ์ ฐิติรุ่งเรือง

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กหญิงชนิกานต์ พลกำพนธ์

สาธิตมหาวิทยาลัยขอนแก่น ฝ่ายมัธยมศึกษา (ศึกษาศาสตร์)

นางสาวนัชชา กิจควรดี

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กชายปลาบปลื้ม วิลล์ สุรเนาวรัตน์

ระยองวิทยาคม

เด็กชายเศรษฐสิทธิ์ เศรษฐการุณย์

ศรียาภัย

เด็กหญิงนัทธมน ตุ่นหรัด

ระยองวิทยาคม

เด็กหญิงลภัสรดา ปุกทะเล

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายมัธยม)

เด็กหญิงสิริกร สกุลงาม

ภูเก็ตวิทยาลัย

ธนูพล เกียรติเดช

อุดรพิทยานุกูล

นางสาวปัณณธร ยุบลวัฒน์

สุรนารีวิทยา

พิมพ์มาดา ขุปสูงเนิน

สุรนารีวิทยา

พิยะฎา นักฟ้อน

สุราษฎร์ธานี

สุภัทรา ชฎาธร

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ปทุมธานี

เด็กชาย คณพศ น้ำดอกไม้

มัธยมสาธิตมหาวิทยาลัยนเรศวร

เด็กชายฐณะวัฒน์ นาคมอญ

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายธนกร จันทรมาศ

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี

เด็กชายปัญญารัตน์ พนมไพรรัตน์

ระยองวิทยาคม

เด็กหญิงภารดี สุวรรณวงศ์

สาธิตมหาวิทยาลัยเชียงใหม่

เด็กหญิงวัสนนันท์ ตันไชย

เบญจมราชรังสฤษฎิ์

เด็กหญิงวาสินี เพ็ญโฉม

สาธิตมหาวิทยาลัยเชียงใหม่

เด็กหญิงเจนนิเฟอร์ ลี

สองภาษาระยอง

ด.ญ. วิชาดา ชัยประเสริฐสุด

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ปทุมธานี

เด็กชาย ศุภณัฏฐ์ วชิรานุภาพ

เบญจมราชรังสฤษฎิ์

เด็กชายธนภัทร มโนอิ่ม

มัธยมสาธิตมหาวิทยาลัยนเรศวร

เด็กชายรวิชญ์ เล็กอุทัย

มัธยมสาธิตมหาวิทยาลัยนเรศวร

เด็กชายศิลา นุ่มนิ่ม

นครสวรรค์

เด็กชายอภิวิชญ์ เพ็งหยวก

นารีรัตน์จังหวัดแพร่

เด็กหญิงกัญญาพัชร มีทรัพย์

ดอนบอสโกวิทยา

เด็กหญิงธันยชนก ธิติศักดิ์

นครสวรรค์

เด็กหญิงปุณณภา ทองทรงกฤษณ์

จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช

เด็กหญิงปุณิกา ทรัพย์แต่ง

มอ.วิทยานุสรณ์

เด็กหญิงพัชรพร ศรีทองคำ

สามเสนวิทยาลัย

เด็กหญิงภูษณิศา ม่วงวิโรจน์

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กหญิงวัลยา จันทรวิบูลย์

วัดราชบพิธ

ด.ช.ธนภูมิ คงสุทธิ

พรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี

เด็กชายนรภัทร แท่นมณี

สตรีวิทยา

เด็กหญิงภูริศา วัชรอำไพวัณย์

สวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี

เด็กหญิงวริศรา รักมนุษย์

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ปทุมธานี

เด็กชาย พลาจักษณ์ ปานเกษม

มัธยมสาธิตมหาวิทยาลัยนเรศวร

เด็กชายก้องภพ วิบูลสวัสดิ์วัฒนา

เซนต์คาเบรียล

เด็กชายตรรก ลี้เฮง

มงฟอร์ตวิทยาลัย แผนกมัธยม

เด็กชายธัญกร ยันตรศาสตร์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายภัคพล สุวรรณชาติ

ระยองวิทยาคม

เด็กชายภูดิศ มณีพรหม

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายศรายุทธ เฮงวัฒนากุล

เซนต์คาเบรียล

เด็กชายสหรัถ นวมจิตร

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กชายสิรวิชญ์ แจ่มจำรัส

นครสวรรค์

เด็กหญิงชมพูนุท โสมภีร์

สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม

เด็กหญิงชลิดา พรเจริญกิจกุล

พรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี

เด็กหญิงณัฐฐณิชชา อิทธิกรมหาศิริ