Thai ASMO Maths Ranking Year 8

Perfect Score

School Name

Student Name

สารสาสน์เอกตรา

ด.ญ.เปมิกา เสนะวีณิน

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กชายกายสิทธิ์ อุทัยรังษี

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายธนิสร อรรถเวชกุล

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

เด็กชายรพีพัทธ์ รัตนเตมีย์

บุรีรัมย์พิทยาคม

เด็กชายวรวัฒน์ รุ่งอร่ามศิลป์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายวริทธิ์ วิริยประสิทธิ์ชัย

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายศิษฎา นาคเลื่อน

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

เด็กชายสุภกิณห์ นามมนตรี

Gold

School Name

Student Name

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน

เด็กชายธนวิชญ์ ธนการพาณิช

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

เด็กชายพร้อม เสริมศักดิ์ศศิธร

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

เด็กชายพุฒิเมธ กิจจารุวรรณกุล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายวสวัตติ์ ระวังวงศ์

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กชายวิภู กิจสำเร็จ

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน

เด็กชายสรทรรศน์ ประภัสสรพิพัฒน์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายไกรวิษย์ ไกยวงศ์

Silver

School Name

Student Name

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กชายธนพัฒน์ คุปต์ธรรมสาร

ระยองวิทยาคม

เด็กชายแทนวงศ์ ปัทมมงคลชัย

ภูเก็ตวิทยาลัย

ณิชา โสภานนท์

บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)

เด็กชายสุทธิธาร สุวรรณนพคุณ

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน

เด็กชายตฤณ ศรีวราหกุล

สุราษฎร์ธานี

พัชรพล นวเลิศปัญญา

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ปทุมธานี

เด็กชาย ภาสวุฒิ ณ นคร

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี

เด็กชายพิสิษฐ์ สมใจ

สาธิตมหาวิทยาลัยขอนแก่น ฝ่ายมัธยมศึกษา (ศึกษาศาสตร์)

เด็กชายภัครินทร์ ลีไตรรงค์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายภูวรัตน์ นาคจันทึก

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน

เด็กชายวรากร เดชาวรานุภาพ

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน

เด็กชายฐนณัฏฐ์ ศรีสงวนสัตย์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายณัทโชค อินทรกำแหง

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายศิทธา ตันติกุล

สุราษฎร์ธานี

ณพงษ์ธร เจริญลาภ

ภูเก็ตวิทยาลัย

ณัฐกันต์ ตัณฑวณิช

สุรนารีวิทยา

ปกิตตา เกรียงเกษม

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กชายกชภาส ไพศาลนันท์

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน

เด็กชายธีร์ธวัช วิรุฬหะรัตน์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายพิสิษฐ์ เตชะพรอนันต์

บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)

เด็กชายสิรภัทร แจ่มมี

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

เด็กหญิงจิดาภา ซื่อดำรง

สามเสนวิทยาลัย

เด็กหญิงภัฐธีรา รัตนะคุณชัย

บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)

เด็กหญิงเมธาวี ลีลาเลิศวงศ์

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

เด็กหญิงแพรวพรรณ ลี่ดำรงวัฒนากุล

ภูเก็ตวิทยาลัย

กันตภณ ตราหยก

สุราษฎร์ธานี

จาฏุุพัจน์ จารุโภคาวัฒน์

สวนกุหลาบวิทยาลัย ธนบุรี

เด็กชายณภัทร มาฆะเซ็นต์

บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)

เด็กชายปัณณ์ เนตรชลายุทธ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายพิชญุตม์ จีระธวัชชัย

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายภูวรินทร์ นาคจันทึก

ศรีสะเกษวิทยาลัย

เด็กชายศวัสกร แซ่อึ้ง

Bronze

School Name

Student Name

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กชายณัฐนันท์ กิตติเจริญสกุล

สิรินธร

เด็กชายพิชญ์ อารยะรังษี

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

เด็กชายศรัณยู ทองจรัส

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน

เด็กหญิงจิดาภา รัตนถาวร

สุรนารีวิทยา

แพรพลอย เกียรติสุขศรี

บุรีรัมย์พิทยาคม

เด็กชายนันทพงศ์ เรืองสุขศรีวงศ์

เซนต์คาเบรียล

เด็กชายศรวัส บรรยง

สุรนารีวิทยา

เด็กหญิงวีรินทร์ บรรจุปรุ

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

เด็กชายจีราวัฒน์ พูนบันดาลสิน

นครสวรรค์

เด็กหญิงณิชารีย์ ดีจักรวาล

ภูเก็ตวิทยาลัย

คณพศ ถิ่นหนองจิก

ศรีสะเกษวิทยาลัย

เด็กชายขจรศักดิ์ ดาวเรือง

สวนกุหลาบวิทยาลัย

เด็กชายคณิติน เลี่ยงโรคาพาธ

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายธนกฤต เทพนอก

เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช

เด็กชายปุรัณ ประเสริฐไทย

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กชายวริชช์ เชื้อสะอาด

ชลราษฎรอำรุง

เด็กชายศตวรรษ วรสายัณห์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายสัณหณัฐ เตชะวิบูลย์ศักดิ์

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กชายอนุศาสน์ เอื้องอุดมสิน

สตรีวิทยา

เด็กหญิงลภัสรดา สุทธิทศธรรม

สุราษฎร์ธานี

กันตินันท์ ทอธราเมธา

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน

เด็กชายณชนก ธาราชีวิน

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายสรวิชญ์ เฮงสุวนิช

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กชายสิรวิชญ์ จันทศิริ

สามเสนวิทยาลัย

เด็กหญิงณภัทร พัชรเมธา

ภูเก็ตวิทยาลัย

พิมพ์ชนก เจริญศิลป์

เซนต์คาเบรียล

เด็กชายกฤตภาส พรเจริญโชติ

อัสสัมชัญสมุทรปราการ

เด็กชายภูมินทร์ เจริญมงคลวาณิช

สตรีวิทยา

เด็กหญิงธมล เตชาทวีวรรณ

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายธนกฤต ชนะรัตน์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายภคิณ จงฤกษ์งาม

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กชายสิรวิชญ์ อยู่ศิริ

จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช

เด็กหญิงชนบพร เพชรชู

ภูเก็ตวิทยาลัย

กันตพงศ์ พันธุ์ศิโรรัตน์

สุรนารีวิทยา

กานต์รวี แย้มจะบก

สุราษฎร์ธานี

ธนกร ไชยยุทธ

สุรนารีวิทยา

อิสรีย์ เมฆแสงอรุณรุ่ง

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กชายกานต์นภัส จินดารัตน์

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กชายกิตติพศ ตันตระกูล

นครสวรรค์

เด็กชายชนาธิป สัจสันตินุกูล

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กชายทัตเทพ หลักเมือง

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

เด็กชายธนาธนิษฐ์ เลิศวิลาศานนท์

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กชายปัณณทัต ปิยะเกศกุล

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ปทุมธานี

เด็กหญิง พลอยแผ่นดิน ปริศนานันทกุล

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

เด็กหญิงณัฐสินี หวังธรรมเกื้อ

โยธินบูรณะ

เด็กหญิงณิชากานต์ แสงระพี

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กหญิงนันท์นภัส วงศ์สว่าง

Merit

School Name

Student Name

สุรนารีวิทยา

จุฑามาศ รัตนพงษ์วณิช

ปราจิณราษฎรอำรุง

เด็กชาย ปัณณวิชญ์ ศรีวุฒิไพศาล

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายภูพิพัฒน์ กิติรัตน์ตระการ

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน

เด็กชายสิรวิชญ์ ครองศักดิ์ศิริ

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายเตชินท์ กุกำจัด

เบ็ญจะมะมหาราช

เด็กหญิงสุพิชญา อุตส่าห์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายภูริ วริศรางกูล

มัธยมสาธิตมหาวิทยาลัยนเรศวร

เด็กชายรวิภาส ภาณุเจต

อัสสัมชัญ แผนกมัธยม

เด็กชายสิทธิทรรศน์ กิตติวัฒนเกียรติ

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน

เด็กหญิงณัฐวรา ลิ้มวิศิษฏ์สกุล

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กหญิงบุญญารักษ์ ภิรมย์แก้ว

สุรนารีวิทยา

เด็กหญิงวณิชชา พิทักษ์วาณิชย์

ระยองวิทยาคม

เด็กหญิงเปมิกา เนตรเกื้อกูล

สุราษฎร์ธานี

เธียรซ์ สุขานนท์สวัสดิ์

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ปทุมธานี

เด็กชาย เวสสภู สว่างวงษ์

ระยองวิทยาคม

เด็กชายฆนัท บุญจง

บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)

เด็กชายจิรเจษฎ์ สาครวงศ์วัฒนา

บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)

เด็กชายณภัทร บวรนิรัตติศัย

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายปิยะนันท์ ลิมป์ปัทมปาณี

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายปุณยวีร์ บำรุงเกาะ

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน

เด็กหญิงชญานิศา พัฒนศิริมงคล

สตรีวิทยา

เด็กหญิงณัฏฐพร ชมภูโคตร

ชลกันยานุกูล

เด็กหญิงภัทรหทัย ยศปัญญา

สาธิตมัธยม มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนครศรีอยุธยา

เด็กหญิงลลิตภัทร ณ อุบล

เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช

เด็กหญิงวาสิตา ด่านสกุล

นครสวรรค์

เด็กหญิงเปมิกา ศุภลักษณ์

ภูเก็ตวิทยาลัย

ปริชญา สิทธิกุล

สามัคคีวิทยาคม

เด็กชายชิน สุวรรณสิงห์

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กชายธนกฤต วชิรอนันต์

พรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี

เด็กชายศุภกร กล่อมอำภา

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กหญิงปวริศา มั่นคงพิทักษ์กุล

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กหญิงพรปวีณ์ ลาภพงศ์ธร

นครสวรรค์

เด็กหญิงสรัลชนา คมวัชรพงศ์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายณภัทร ฟ้าคุ้ม

สวนกุหลาบวิทยาลัย

เด็กชายนวพล วชิรศักดิ์สุนทร

จิตรลดา

เด็กชายอาชวรรถ ชินวสุสิน

บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)

เด็กหญิงชนรดา พฤกษ์ประมูล

ภูเก็ตวิทยาลัย

ปณิตา โสตถิรวราภรณ์

สุราษฎร์ธานี

พศวีร์ เรืองสนาม

มัธยมปัญญารัตน์

ศุภวิชญ์ สุธัญญวินิจ

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายภูริ จรรยาเจริญ

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน

เด็กชายโสภณวิชญ์ ปิติวรยุทธ

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กหญิงญาณิน ศรีสุพพัฒพงษ์

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายมัธยม)

เด็กหญิงณัฐกานต์ สุขะวันชัย

ชลกันยานุกูล

เด็กหญิงธวัลรัตน์ ขวัญตน

สตรีสิริเกศ

เด็กหญิงนันทพัทธ์ ตั้งจันทรประภาพ

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

เด็กหญิงปาลิดา รงคพิชญ์

สตรีสิริเกศ

เด็กหญิงอมาดา ภานุมนต์วาที

สตรีวิทยา

เด็กหญิงอักษรินทร์ วงศ์สุทธิเลิศ

สารสาสน์เอกตรา

ด.ช.ปุณยวัจน์ คูร์พิพัฒน์

ภูเก็ตวิทยาลัย

วสภะ รุ่งฤทัยวัฒน์

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ลพบุรี

เด็กชาย ธนวิน สำแดงภัย

มงฟอร์ตวิทยาลัย แผนกมัธยม

เด็กชายชยกร ไชยพันธุ์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายชยาบดินทร์ ดีปู่

ระยองวิทยาคม

เด็กชายณภัทร แป้นเนียม

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายปวริศ ดาวฉาย

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายปุญญวัจน์ พงษ์ดนตรี

สวนกุหลาบวิทยาลัย

เด็กชายพุฒินันทน์ กิ่มบางยาง

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กชายภูตะวัน ศรีสุขใส

เบญจมราชรังสฤษฎิ์

เด็กชายรชต รัตนกิจ

เบญจมราชรังสฤษฎิ์

เด็กชายอัครวัฒน์ อนิวรรตพงษ์

สตรีวิทยา

เด็กหญิงดุจไหมทอง นลวชัย

สตรีวิทยา

เด็กหญิงปาณิศา เจนจิรพจน์

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายมัธยม)

เด็กหญิงพรรณภัทร วุฒิวโรภาส

สาธิตมหาวิทยาลัยขอนแก่น ฝ่ายมัธยมศึกษา (ศึกษาศาสตร์)

เด็กหญิงรัญชณัฐ รุ่งโรจน์นิมิตชัย

สตรีวิทยา

เด็กหญิงศรณ์พิชชา วัชระชัยพงษ์

อุดมดรุณี

ธีธัช ชัยวัฒนกุล

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กชายก้องภพ ชูคลี่

บุรีรัมย์พิทยาคม

เด็กชายชนสิษฏ์ พงศ์พณิช

มงฟอร์ตวิทยาลัย แผนกมัธยม

เด็กชายณฐนนท์ ลือวิฑูรเวชกิจ

เซนต์หลุยส์

เด็กชายนฤนาท เจริญบูลย์วิวัฒน์

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กชายนิพิฐพนธ์ สังข์ทอง

ระยองวิทยาคม

เด็กชายปิยะพัชร ต้นแก้ว

สตรีวิทยา

เด็กหญิงชนิษฐา ฐานะสิทธิ์

บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)

เด็กหญิงอันติกา ศรีทิพย์

ขจรเกียรติศึกษา

ด.ช.อัศม์เดช ลิมป์สุทธิพงศ์

สุรนารีวิทยา

ภาราดา โพยนอก

สุรนารีวิทยา

ลภัสรดา แย้มสุวรรณรัตน์

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ปทุมธานี

เด็กชาย ศุภกร วชิรปาณีกูล

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายก้องภพ ธรรมาภิมุข

ระยองวิทยาคม

เด็กชายธนภูมิ สันติกันต์

เบ็ญจะมะมหาราช

เด็กชายนิธิศ พลเขต

นครสวรรค์

เด็กชายพีรศิณก์ พร่าพหุรัตน์

KIS INTERNATIONAL SCHOOL

เด็กชายสิรวิชญ์ เต็มบุญเกียรติ

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กชายอภิวิชญ์ ซายเกลี้ยง

สตรีวิทยา

เด็กหญิงจอมขวัญ ชีวินไกรสร

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กหญิงนพัสวรรณ นาคเอี่ยม

จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช

เด็กหญิงปองคุณ จันทร์คง

บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)

เด็กหญิงภัณฑิรา ศิริบรรณากุล

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กหญิงอังศิกานต์ แก้วสมทอง

ภูเก็ตวิทยาลัย

ชิสา เพชรขจี

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ปทุมธานี

เด็กชาย ณกฤช คำบุศย์

สามัคคีวิทยาคม

เด็กชายกฤษฏิ์ศรัล กันติ๊บ

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี

เด็กชายกิตติธัช สุรัตนชัยบุญเลิศ

สวนกุหลาบวิทยาลัย ธนบุรี

เด็กชายจีรภัทร ยิ่งสุทธิพันธุ์

บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)

เด็กชายณัฐชนน ฐิติวุฒิกุล

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายปฤณภณ ปัถยาวิชญ์

จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช

เด็กชายศักดินนนท์ ปิ่นทอง

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี

เด็กชายสมัชญ์ วัฒนไกวัลวงศ์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายสุวิจักขณ์ ตันวรรณรักษ์

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กชายอธิภัทร อมรรัตน์ธำรงค์

เบญจมราชรังสฤษฎิ์

เด็กหญิงญาติกานต์ คงสัมฤทธิ์

สตรีวิทยา

เด็กหญิงณัฐชยาพร หาญธำรงวิทย์

สตรีวิทยา

เด็กหญิงณัฐณิชา ฉัตรพิมลกุล

สาธิตมหาวิทยาลัยขอนแก่น ฝ่ายมัธยมศึกษา (ศึกษาศาสตร์)

เด็กหญิงณิชาภัทร ศรีร่มโพธิ์ทอง

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

เด็กหญิงณิศศา โจวรางกูร

นครสวรรค์

เด็กหญิงนภิสา ยุทธนาระวีศักดิ์

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน

เด็กหญิงภาณพรรฒ โกฏิชนม์

สามเสนวิทยาลัย

เด็กหญิงรัตน์จิราภรณ์ สุขพาสน์เจริญ

ภูเก็ตวิทยาลัย

เสฎฐวุฒิ เสวตานนท์