Thai ASMO Maths Ranking Year 1

Perfect Score

School Name

Student Name

สาธิตแห่งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ศูนย์วิจัยและพัฒนาการศึกษา

เด็กชายปุณณพัชร์ ลักษณ์สุวงศ์

Gold

School Name

Student Name

บางพลีพัฒนศึกษาลัย

เด็กชายทวิช ดิเรกพันธ์

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กชายปัณณทัต อิฐงาม

อนุบาลศรีสะเกษ

เด็กชายวรัญญู ยุกต์วัฒนพงศ์

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กชายวาวิน วิชญวิเชียร

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายสินธาดา บุญเรือง

สกุลศึกษา

เด็กชายสิปปสิชญ์ มหิทธิกร

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายอภิชภัทร อรุณวิราม

Silver

School Name

Student Name

อนุบาลปราจีนบุรี

Thananan Suwanpan

บูรณะรำลึก

ด.ญ.วรฤทัย คงนคร

ศรีสว่างวงศ์

ธนัชชา ย่องหิ้น

บางพลีพัฒนศึกษาลัย

เด็กชายกฤตเมธ สุนีสี

เมธาพัฒน์

เด็กชายภคิน กิมกิติกุลวิไล

สาธิตแห่งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ศูนย์วิจัยและพัฒนาการศึกษา

เด็กหญิงธฤญ รักธรรมานนท์

ปาณยา พัฒนาการ

เด็กหญิงพลอยนัชชา ศาสตร์ประเสริฐ

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กหญิงพิมพ์วลัญช์ รุจนกนกนาฏ

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กหญิงพิมพ์อร กรุณา

บางพลีพัฒนศึกษาลัย

เด็กหญิงเมทิณี ทวีคง

Bronze

School Name

Student Name

บูรณะรำลึก

ด.ช.ณธรรศ อุยสุย

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กชายฆฤน เจษฎางษ์กุล

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กชายชนม์ ชุมอินทอง

ปาณยา พัฒนาการ

เด็กชายณณัทธ ปิยะฤดีวรรณ

เมธาพัฒน์

เด็กชายณัฏฐกิตติ์ วัฒนศักดิ์

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายธนภัทร โชติพินทุ

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กชายปณิธิ สุขศิริวงษ์

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

เด็กชายอัครชัย จุลมูล

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กชายเจมส์ จีรกร พาล์เมอร์

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายเมฌชภัทร ปรารถนารักษ์

บางพลีพัฒนศึกษาลัย

เด็กชายแทนคุณ จุลศรี

เซนต์โยเซฟคอนเวนต์

เด็กหญิงกัญญ์วฤนท์ คุ้มพันธ์

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กหญิงจิตตานันทิ์ นรปฏิพัทธิ์

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กหญิงชนัญชิดา โชคชัยทวีลาภ

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กหญิงชนิสรา ธรณธรรม

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กหญิงชัญญานุช โฉมศรี

เซนต์โยเซฟคอนเวนต์

เด็กหญิงณัชชา จักรเสมาสถิตกุล

ปาณยา พัฒนาการ

เด็กหญิงณัชชา วรุณธารทิพย์

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กหญิงณัชช์นลิน พรโชติสุริยวุฒิ

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กหญิงปวัลริกา นาคพาณิชย์

เซนต์โยเซฟบางนา

เด็กหญิงพัทธนันท์ วุฒิเวช

เมธาพัฒน์

เด็กหญิงวีรยาภรณ์ วงศ์วิชยาภรณ์

ศรีสว่างวงศ์

กัญญานัท หอมเขียว

ปาณยา พัฒนาการ

เด็กชายกันตพัฒน์ ศิวะประภา

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กชายจุงยะ นะกะโนะ

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กชายชัยพงษ์ พูนล้ำเลิศ

สาธิตแห่งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ศูนย์วิจัยและพัฒนาการศึกษา

เด็กชายณัฐพัชร์ พาชีรัตน์

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กชายธนิน เกรียวสกุล

ดรุณพัฒน์

เด็กชายนวิน บุญยเกียรติ

ปาณยา พัฒนาการ

เด็กชายนิธิษ น่วมนวล

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กชายพชร ตั้งเด่นชัย

บางพลีพัฒนศึกษาลัย

เด็กชายวัชรา สมพร

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายวีรภัทร วงษ์นิติรัตน์

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายสรวิชญ์ ก้อนคำ

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กชายสุทัตตะ มานะสุทธิเดช

ปาณยา พัฒนาการ

เด็กหญิงจิดาภา วงศ์แจ่มบุญ

ปาณยา พัฒนาการ

เด็กหญิงณัฐกมล ฤทธิ์สวัสดิ์

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กหญิงณิชกมล วงศ์สมบัติ

สาธิตมหาวิทยาลัยขอนแก่น ฝ่ายประถมศึกษา (ศึกษาศาสตร์)

เด็กหญิงพีรดา ภัทรกิจกำจร

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กหญิงมณฑกาญจน์ ทัศนา

อนุบาลบ้านเด็กดี 2

เด็กหญิงสุภณิดา ลีละธนาฤกษ์ มูลกว้าง

Merit

School Name

Student Name

THAI-SINGAPORE INTERNATIONAL SCHOOL

Master Neungtawan Saengnil

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายณพล ยลโสภณ

ไทยคริสเตียน

เด็กชายธีรัตม์ รัศมีบรรพตกุล

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กชายปัณณทัต หนูโท

บางพลีพัฒนศึกษาลัย

เด็กชายปุญญพัฒน์ พานิชกุล

อัสสัมชัญ แผนกประถม

เด็กชายปุญญพัตน์ ภู่ศุข

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กชายพชร รังกลิ่น

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายพีรวัฒ ภูมิภาค

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กชายรัญปน์ วงศ์พิเศษกุล

เซนต์คาเบรียล

เด็กชายรเทพ เขมะเพ็ชร

อนุบาลสุธีธร

เด็กชายอธิษฐ์พงษ์ อิสระภักดีธรรม

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายโชคทวี โชควิเชียร

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กหญิงญดา พงษ์พันธุ์ศิริ

เซนต์โยเซฟคอนเวนต์

เด็กหญิงณิชนันทน์ อัครานุพรพงษ์

บางพลีพัฒนศึกษาลัย

เด็กหญิงพิรดาภร เงาดำ

นานาชาติเทศบาลนคร นครศรีธรรมราช

ด.ช. ชวกร ณ นุวงศ์

พระกุมารร้อยเอ็ด

ธนินท์ คุณกิตติยานนท์

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายจารุพัฒน์ เขียดทอง

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายฐิติวัฒน์ ศรีอรุณเรืองชัย

ปาณยา พัฒนาการ

เด็กชายณัฐพงษ์ ตันเฉลิมชัย

บีคอนเฮาส์ แย้มสอาดรังสิต

เด็กชายธันน์ พิมาน

ปาณยา พัฒนาการ

เด็กชายธีรภัทร ศรีรัตน์

แสงทองวิทยา

เด็กชายนนท์ปวิธ สุวรรณ

ปาณยา พัฒนาการ

เด็กชายนิธิพัฒน์ ตั้งเดชสัมฤทธิ์

ต้นกล้าแห่งปัญญา

เด็กชายปัณณ์ มณีนาค

มงฟอร์ตวิทยาลัย แผนกประถม

เด็กชายปิติพน ตาอินทร์

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กชายพศิน จิรวัฒน์โพธิ์แสง

ปาณยา พัฒนาการ

เด็กชายพัทธาทร มนูญพร

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กชายพิภู กุลยดุลย์

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายวชิรวิทย์ ศรีวัฒนพงษ์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายวิชสิทธิ์ วิรัชศิลป์

แสงทองวิทยา

เด็กชายศรณปรัชญ์ ศิริอักษร

ปาณยา พัฒนาการ

เด็กชายศุภกานต์ ลิขิตวรนิตย์

สาธิตแห่งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ศูนย์วิจัยและพัฒนาการศึกษา

เด็กชายโชคภูมิชัย อาจกำชัย

อัสสัมชัญคอนแวนต์

เด็กหญิงณัฐกฤตา วงษ์สุวรรณ

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กหญิงณิชชา ลิมป์รัชตามร

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กหญิงปวริศา เหลืองประดิษฐ์กุล

ปาณยา พัฒนาการ

เด็กหญิงปานชีวา สุคนธขจรกุล

เมธาพัฒน์

เด็กหญิงเกวลิน กุยแก้ว

ปลูกปัญญา

ชนม์พิชา ภูษณพากร

เทศบาลสวนสนุก

ณรัฐกรณ์ โคตรศรีวงษ์

อนุบาลเพชรบุรี

ปัณณทัต ล้วนเล็ก

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายกันตภณ ทองรุ่ง

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กชายกันต์ธีภพ เพชรรัตน์

ปาณยา พัฒนาการ

เด็กชายจุนสาย สายวิชัย

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายชญานิน รุ่งอัญมณี

มารีวิทยาปราจีนบุรี

เด็กชายชุติพนธ์ นิลชา

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายธนทัต โคลงเซ็น

อัสสัมชัญสมุทรปราการ

เด็กชายธนวัฒน์ กลีบสุวรรณ

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กชายธนิก ลีภัทรวรกุล

มงฟอร์ตวิทยาลัย แผนกประถม

เด็กชายธีภพ ม่วงสว่าง

ภูริภรณ์ชัยศึกษา

เด็กชายปกฤษฏ์ ถิ่นสตูล

อัสสัมชัญ แผนกประถม

เด็กชายอภิวัฒน์ อาชวกุลเทพ

เพชรผดุงเวียงไชย

เด็กหญิงกรกนก บุญมี

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กหญิงกัญญ์พิดา เอี่ยมบริบูรณ์

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กหญิงณปภัช หมั่นกิจ

บางพลีพัฒนศึกษาลัย

เด็กหญิงณิชนันทน์ พุ่มพินิจ

พร้อม

เด็กหญิงธนัชญา ภูมิตินทรีย์

สาธิตแห่งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ศูนย์วิจัยและพัฒนาการศึกษา

เด็กหญิงปราง เซี่ยงหลิว

ปาณยา พัฒนาการ

เด็กหญิงพลอยรัตน เกิดศักดิ์ ณ แวงน้อย

ปาณยา พัฒนาการ

เด็กหญิงพิชญาดา เงินเย็น

พร้อม

เด็กหญิงภัคภร วรนภาฤทธิ์

พร้อม

เด็กหญิงวิสุทธิ์พรรณษา วงศาโรจน์

ปาณยา พัฒนาการ

เด็กหญิงอัยยบุญ จินตรุ่งเรืองชัย

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิงอิงรัก บูชนียพงศ์

ปาณยา พัฒนาการ

เด็กหญิงเคียร่า อลินา วอล์ช

พระกุมารร้อยเอ็ด

เพชรพริมา เศรษฐปิยานนท์