Thailand Secondary Team Award

YEAR 7 GOLD TEAM AWARD

School Name

Student Name

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน

เด็กชายชยุต วงศ์วิชยาภรณ์

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน

เด็กชายคุณานนต์ คูศิริวิเชียร

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน

เด็กชายอธิปพัฒน์ เอี่ยมผ่องใส

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน

เด็กชายกฤชตฤณ โอฬารรักษ์

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน

เด็กหญิงณัฐกาญจน์ ตรัยไชยาพร

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน

เด็กชายอติกันต์ หวลเจริญทนต์

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน

เด็กหญิงชญานิษฐ์​ ปิยจรรยา​

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน

เด็กหญิงธวัลรัตน์ ปิ่นทอง

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน

เด็กหญิงอมาษญา เลี้ยงบำรุง

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน

เด็กหญิงพฤฒาพร อิศรางกูร ณ อยุธยา



YEAR 7 SILVER TEAM AWARD

School Name

Student Name

สตรีวิทยา

เด็กหญิงกนกกร เชาวน์วิวัฒน์

สตรีวิทยา

เด็กหญิงพิมพ์ชนก อู่สันติวงศ์

สตรีวิทยา

เด็กหญิงนันทน์ปรัชญ์ พาหุโยธินคุณา

สตรีวิทยา

เด็กหญิงเปมิกา อยู่พุก

สตรีวิทยา

เด็กหญิงเนรัญชลา ภักดิ์วิไลเกียรติ

สตรีวิทยา

เด็กหญิงพัทธนันท์ สัตย์สมนึก

สตรีวิทยา

เด็กหญิงข้าวขวัญ เมืองศิริ

สตรีวิทยา

เด็กหญิงณภีร์ ทวนสุวรรณ

สตรีวิทยา

เด็กหญิงธีริศรา ถนอมเนื้อ

สตรีวิทยา

เด็กหญิงพชรกมล วัฒนศิริ

สตรีวิทยา

เด็กหญิงนิชนิภา สาธิตธรรมพร



YEAR 7 BRONZE TEAM AWARD

School Name

Student Name

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายสิรวิชญ์ พิพิธธนาบรรพ์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายภูวิศ เจริญพานิช

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายภูดิศ ธนกุลไกรฤทธิ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายวชิรวิทย์ อังคทะวานิช

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายรดิศ มั่นเจริญพร

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายชินบุณย์ แสงหนุ่ม

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายพงศ์ศรัณย์ วงศ์วิวัฒน์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายตะวัน จิตรุ่งเรืองนิจ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายสิรวิทย เฮงสุวนิช

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายพงศ์ชนก วนัชสุนทร




YEAR 8 GOLD TEAM AWARD

School Name

Student Name

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

เด็กชายสุภกิณห์ นามมนตรี

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

เด็กชายรพีพัทธ์ รัตนเตมีย์

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

เด็กชายพุฒิเมธ กิจจารุวรรณกุล

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

เด็กชายพร้อม เสริมศักดิ์ศศิธร

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

เด็กหญิงแพรวพรรณ ลี่ดำรงวัฒนากุล

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

เด็กหญิงจิดาภา ซื่อดำรง

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

เด็กชายศรัณยู ทองจรัส

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

เด็กชายจีราวัฒน์ พูนบันดาลสิน

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

เด็กชายธนาธนิษฐ์ เลิศวิลาศานนท์

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

เด็กหญิงณัฐสินี หวังธรรมเกื้อ



YEAR 8 SILVER TEAM AWARD

School Name

Student Name

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายธนิสร อรรถเวชกุล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายวริทธิ์ วิริยประสิทธิ์ชัย

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายวสวัตติ์ ระวังวงศ์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายไกรวิษย์ ไกยวงศ์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายศิทธา ตันติกุล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายพิชญุตม์ จีระธวัชชัย

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายสัณหณัฐ เตชะวิบูลย์ศักดิ์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายสรวิชญ์ เฮงสุวนิช

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายปิยะนันท์ ลิมป์ปัทมปาณี

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายปาณัสม์ มิ่งมาลัยรักษ์



YEAR 8 BRONZE TEAM AWARD

School Name

Student Name

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน

เด็กชายธนวิชญ์ ธนการพาณิช

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน

เด็กชายสรทรรศน์ ประภัสสรพิพัฒน์

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน

เด็กชายตฤณ ศรีวราหกุล

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน

เด็กชายวรากร เดชาวรานุภาพ

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน

เด็กชายฐนณัฏฐ์ ศรีสงวนสัตย์

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน

เด็กชายธีร์ธวัช วิรุฬหะรัตน์

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน

เด็กหญิงจิดาภา รัตนถาวร

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน

เด็กชายณชนก ธาราชีวิน

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน

เด็กชายสิรวิชญ์ ครองศักดิ์ศิริ

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน

เด็กหญิงณัฐวรา ลิ้มวิศิษฏ์สกุล




YEAR 9 PLATINUM TEAM AWARD

School Name

Student Name

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายก้องภพ ปิยะกมลานนท์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายนิติพนธ์ ไตรไมตรีพิทักษ์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายปรานต์กฤษฎิ์ สิริพิชิตศุภผล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายพรรณทัต กนกวรานนท์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายก้องภพ ศรีนุช

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายกิรกฤต ปิณฑวิรุจน์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายภวัต ผจงเกียรติคุณ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายภูตะวัน พลานุภาพ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายณฐานิธิ์ เทอดไพรสันต์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายปาณัสม์ ตั้งมั่นภูวดล



YEAR 9 GOLD TEAM AWARD

School Name

Student Name

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายศุภวิชญ์ พรหมโคตร

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายธาม สันติลินนท์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายพรพิพัฒน์ แหขุนทด

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายณัฐวินทร์ แย้มประเสริฐ

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายไวกูณฐ์ พันธุ์ตัน

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายอชิระ ใจหวัง

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายภาณุวิชญ์ วินัยชาติศักดิ์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายณพล โรจนชีวาคม

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายเกริกพล ไกรปุย

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายธนธรณ์ ทีฆรัตนมงคล



YEAR 9 SILVER TEAM AWARD

School Name

Student Name

ระยองวิทยาคม

เด็กชายพนธกร คูสกุล

ระยองวิทยาคม

เด็กชายเจตนิพัทธ์ แสงสุรศักดิ์

ระยองวิทยาคม

เด็กชายธนภัทร เตชะทวีกุล

ระยองวิทยาคม

เด็กชายวชิรวิทย์ นิศาพฤกษาชาติ

ระยองวิทยาคม

เด็กชายสิรพัชร์ ธรรมลีลากุล

ระยองวิทยาคม

เด็กชายเศรษฐสิทธิ์ เศรษฐการุณย์

ระยองวิทยาคม

เด็กหญิงลภัสรดา ปุกทะเล

ระยองวิทยาคม

เด็กหญิงภารดี สุวรรณวงศ์

ระยองวิทยาคม

เด็กชายภูดิศ มณีพรหม

ระยองวิทยาคม

เด็กชายปุณณวิช พงศ์ศรีอัศวิน

ระยองวิทยาคม

เด็กหญิงสานฝัน ปัทมมงคลชัย



YEAR 9 BRONZE TEAM AWARD

School Name

Student Name

พรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี

เด็กชายอนวัช ตันนิกร

พรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี

เด็กชายณัฐกันต์ แสงนิล

พรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี

เด็กชายชยพล หล้าแหล่ง

พรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี

เด็กชายธนาสรรค์ คำดี

พรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี

เด็กชายชินดนัย ตระการฐานณรงค์

พรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี

เด็กชายภูมิแผ่นดิน สหัสสพาศน์

พรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี

เด็กชายธรรมภณ พลายแดง

พรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี

เด็กชายนรภัทร แท่นมณี

พรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี

เด็กหญิงณัฐฐณิชชา อิทธิกรมหาศิริ

พรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี

เด็กชายณัฐนนท์ อมรเมศวรินทร์



YEAR 9 HIGH DISTINCTION AWARD

School Name

Student Name

บุญวาทย์วิทยาลัย

เด็กชายภีศเดช ฉัตรบริรักษ์

บุญวาทย์วิทยาลัย

เด็กชายพรภวิษย์ พวงเรือนแก้ว

บุญวาทย์วิทยาลัย

เด็กชายพีระพงษ์ ต๊ะวงศ์

บุญวาทย์วิทยาลัย

เด็กชายรักษกร เอี่ยมสำอางค์

บุญวาทย์วิทยาลัย

เด็กชายรวิพล คำฝั้น

บุญวาทย์วิทยาลัย

เด็กชายอัลเบิร์ต วัฒนานนท์

บุญวาทย์วิทยาลัย

เด็กหญิงสิปาง เจียรจินดา

บุญวาทย์วิทยาลัย

เด็กหญิงพรภรณ์ บุญยู่ฮง

บุญวาทย์วิทยาลัย

เด็กชายนันทิพัฒน์ บุญรัตน์

บุญวาทย์วิทยาลัย

เด็กชายศิววิชญ์ คงปัญญา



YEAR 9 HONOURABLE MENTION AWARD

School Name

Student Name

ภูเก็ตวิทยาลัย

ภูริพัฒณ์ มหาพรหมรักษ์

ภูเก็ตวิทยาลัย

ภูริณัฐ ช่วยศรี

ภูเก็ตวิทยาลัย

ปุณยธร ทวีศักดิ์

ภูเก็ตวิทยาลัย

ภัทรภณ ตันติธรรมโสภณ

ภูเก็ตวิทยาลัย

ทยากร เจี่ยสกุล

ภูเก็ตวิทยาลัย

วสมน บุญประสิทธิการ

ภูเก็ตวิทยาลัย

อนัญพร เดชะพันธ์

ภูเก็ตวิทยาลัย

ธนูพล เกียรติเดช

ภูเก็ตวิทยาลัย

ณัฐวะกร มีแสง

ภูเก็ตวิทยาลัย

ปิ่นลดา เจริญสุข

ภูเก็ตวิทยาลัย

เบญญาภา พลายด้วง




YEAR 10 GOLD TEAM AWARD

School Name

Student Name

มงฟอร์ตวิทยาลัย แผนกมัธยม

นางสาวกมลลักษณ์ เทพวงค์

มงฟอร์ตวิทยาลัย แผนกมัธยม

นายธฤษณัฐ แกล้วกล้า

มงฟอร์ตวิทยาลัย แผนกมัธยม

นายอภิณัฐ ชูเชิญ

มงฟอร์ตวิทยาลัย แผนกมัธยม

นายสิรภพ บัวหงษ์

มงฟอร์ตวิทยาลัย แผนกมัธยม

นางสาวณัฐวศา กล่อมแก้ว

มงฟอร์ตวิทยาลัย แผนกมัธยม

นางสาวเบญญาภา สุขประเสริฐกุล

มงฟอร์ตวิทยาลัย แผนกมัธยม

นางสาวละออทัศน์ ปิยะกนิษฐ์กุล

มงฟอร์ตวิทยาลัย แผนกมัธยม

นายกันตพัฒน์ วงศ์สาม

มงฟอร์ตวิทยาลัย แผนกมัธยม

นายธนพล เยาวรัตน์

มงฟอร์ตวิทยาลัย แผนกมัธยม

นางสาวชมตะวัน ชมบุญ

มงฟอร์ตวิทยาลัย แผนกมัธยม

นางสาวชณัญญา สงอินทร์

มงฟอร์ตวิทยาลัย แผนกมัธยม

นางสาวณิชาภัทร สุนทรลิ้มศิริ



YEAR 10 SILVER TEAM AWARD

School Name

Student Name

จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช

นายวิชญะ วิทยาเศรษฐกุล

จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช

นางสาวอนัฐญา บุญชะนะ

จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช

นางสาวเสาวลักษณ์ ขุนณรงค์

จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช

นายกีรติกานต์ เสนอินทร์

จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช

นายธัชพล ปิ่นทอง

จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช

นายณัฐปคัลภ์ แสงวิเชียร

จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช

นางสาวชนิกานต์ ทองสลับล้วน

จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช

นางสาวนันทกานต์ แก้วตาทิพย์

จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช

นายชัชวาลย์ บุญจงเจริญ

จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช

นายภูเบศ เนียมนำ

จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช

นายกฤตพล เพชร์แก้วณา

จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช

นางสาวธัญวรัตม์ สงคงคา



YEAR 10 BRONZE TEAM AWARD

School Name

Student Name

ภูเก็ตวิทยาลัย

นิธิพัฒน์ สุทธิสังข์

ภูเก็ตวิทยาลัย

อุษณีย์ เลี่ยวตระกูล

ภูเก็ตวิทยาลัย

ภพธรรม กอมสิน

ภูเก็ตวิทยาลัย

พัณณิตา พันธุ์พฤกษ์

ภูเก็ตวิทยาลัย

พิชามญชุ์ คงทอง

ภูเก็ตวิทยาลัย

พิมพ์ลภัส โอฬารกิจอนันต์

ภูเก็ตวิทยาลัย

ภัทรดา อ่องอนันตพงศ์

ภูเก็ตวิทยาลัย

แพรวา ค้ำชูชาติ

ภูเก็ตวิทยาลัย

สรรพวัต ณัชตา

ภูเก็ตวิทยาลัย

นิวาริน วิโนทัย

ภูเก็ตวิทยาลัย

เป็นไท แตงอุทัย




YEAR 11 PLATINUM TEAM AWARD

School Name

Student Name

เซนต์คาเบรียล

นายธนเดช ศราฐิติภัค

เซนต์คาเบรียล

นายปกรณ์เกียรติ ศิริวงศ์นภา

เซนต์คาเบรียล

นายกิตติคุณ ศิรินาคสมบูรณ์

เซนต์คาเบรียล

นายศุภวิชญ์ ทับทิม

เซนต์คาเบรียล

นายจิโรตม์ ไพโรจน์มหกิจ

เซนต์คาเบรียล

นายอธิวัฒน์ สิทธิศักดิ์สวัสดิ์

เซนต์คาเบรียล

นายธนัท เลิศวรชัย

เซนต์คาเบรียล

นายธนดิษ วุฒิปราโมทย์

เซนต์คาเบรียล

นายปัณณ์ เส็งพานิช

เซนต์คาเบรียล

นายชลัท วิชัย

เซนต์คาเบรียล

นายธนาศักดิ์ ภู่สวัสดิ์วงศ์

เซนต์คาเบรียล

นายเตวิช สัตยารมณ์



YEAR 11 GOLD TEAM AWARD

School Name

Student Name

มอ.วิทยานุสรณ์

นายนรุตม์ จันทร์ชู

มอ.วิทยานุสรณ์

นายชนสิษฏ์ เหลืองอร่าม

มอ.วิทยานุสรณ์

นางสาวศิว์สิรี ธีระนันทกุล

มอ.วิทยานุสรณ์

นายปัณณวัฒน์ ราษฎร์อารี

มอ.วิทยานุสรณ์

นายณัชพล มีเสียง

มอ.วิทยานุสรณ์

นางสาวธันย์ชนก บรรณราช

มอ.วิทยานุสรณ์

นายสิทธิชัย รุ่งบรรณาพันธ์

มอ.วิทยานุสรณ์

นายธีรภัทร เอี่ยมวัชรินทร์

มอ.วิทยานุสรณ์

นางสาวพิชญาภา ธีระวร

มอ.วิทยานุสรณ์

นายนักรบ คล้ายเลี่ยน



YEAR 11 SILVER TEAM AWARD

School Name

Student Name

ระยองวิทยาคม

นางสาวชนานันท์ หุ่มขุนทด

ระยองวิทยาคม

นางสาวธัญชนก เวทวงษ์

ระยองวิทยาคม

นางสาวณัฏฐณิชา สุวรรณพยัคฆ์

ระยองวิทยาคม

นางสาวชนันธร ศรีคลหนู

ระยองวิทยาคม

นายศุภณัฐ จันทน์ขาว

ระยองวิทยาคม

นางสาวฉัตรอักษร สุขสวัสดิ์

ระยองวิทยาคม

นางสาวภาวิดา คงแขม

ระยองวิทยาคม

นายภานุพันธุ์ สุวรรณมาโจ

ระยองวิทยาคม

นายชยพล เอนกบรรลือกุล

ระยองวิทยาคม

นายบุริศร์ อภิชาติไพศาลสิน



YEAR 11 BRONZE TEAM AWARD

School Name

Student Name

ภูเก็ตวิทยาลัย

ฉันทัช รัตนดิลก ณ ภูเก็ต

ภูเก็ตวิทยาลัย

ณภัทร พงศ์ธนาพาณิช

ภูเก็ตวิทยาลัย

ญาณิศา สันติกุล

ภูเก็ตวิทยาลัย

ธมนันท์ เอกวิริยะกุล

ภูเก็ตวิทยาลัย

ฉลองศักดิ์ เหลืองสุจริต

ภูเก็ตวิทยาลัย

วิศวะ จตุรภัทร์

ภูเก็ตวิทยาลัย

วัชระพล นิลคูหา

ภูเก็ตวิทยาลัย

ธนวัฒน์ ผลเกิด

ภูเก็ตวิทยาลัย

บงกชมาศ แซ่ตั้ง

ภูเก็ตวิทยาลัย

แพรวพรรณ สังข์แก้ว



YEAR 11 HIGH DISTINCTION AWARD

School Name

Student Name

สตรีวัดมหาพฤฒาราม ในพระบรมราชินูปถัมภ์

นางสาวชนิสรา กิจศรีโสภณ

สตรีวัดมหาพฤฒาราม ในพระบรมราชินูปถัมภ์

นางสาววรนิษฐา ลาภเกียรติถาวร

สตรีวัดมหาพฤฒาราม ในพระบรมราชินูปถัมภ์

นางสาวธันยพัชร์ โลหะสัมมากุล

สตรีวัดมหาพฤฒาราม ในพระบรมราชินูปถัมภ์

นางสาวกชกร ภูมิสายดร

สตรีวัดมหาพฤฒาราม ในพระบรมราชินูปถัมภ์

นางสาวณัฐรีญาพร พิจารณ์วณิช

สตรีวัดมหาพฤฒาราม ในพระบรมราชินูปถัมภ์

นางสาวจิดาภา บรรลือนุชรี

สตรีวัดมหาพฤฒาราม ในพระบรมราชินูปถัมภ์

นางสาวฐิติรัตน์ จริยปภาภรณ์

สตรีวัดมหาพฤฒาราม ในพระบรมราชินูปถัมภ์

นางสาวพรชนัน กิจประพฤทธิ์กุล

สตรีวัดมหาพฤฒาราม ในพระบรมราชินูปถัมภ์

นางสาวฟ้าสร้าง วงศ์กาญจนโชติ

สตรีวัดมหาพฤฒาราม ในพระบรมราชินูปถัมภ์

นางสาวธัญวลัย เปี่ยมสุขคูสกุล

สตรีวัดมหาพฤฒาราม ในพระบรมราชินูปถัมภ์

นางสาวมัญญ์ชุพร จงสุกวีวงศ์



YEAR 11 HONOURABLE MENTION AWARD

School Name

Student Name

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายมัธยม)

นายโกสินทร์ ศรีประเสริฐ

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายมัธยม)

นายสุทธิพงษ์ สะสม

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายมัธยม)

นางสาวมาธวี พรพนาวัลย์

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายมัธยม)

นางสาวปัทมพร วงศ์กิจจาเลิศ

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายมัธยม)

นายอรรฆราชัย โกวิทยานันต์

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายมัธยม)

นายภูมินทร์ เกรียงโกมล

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายมัธยม)

นายธัชธรรม สังขะเมฆะ

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายมัธยม)

นายสิทธิฤทธิ์ ลิ้มรวยทรัพย์

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายมัธยม)

นายพศวีร์ รุจิโรจน์สกุล

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายมัธยม)

นางสาวณิชาภัทร อาภาคุณากร

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายมัธยม)

นางสาวสุพิชญา เชี่ยวชาญชำนาญกิจ