Thailand Primary Team Award

YEAR 1 GOLD TEAM AWARD

School Name

Student Name

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กชายวาวิน วิชญวิเชียร

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กหญิงพิมพ์วลัญช์ รุจนกนกนาฏ

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กหญิงพิมพ์อร กรุณา

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กชายเจมส์ จีรกร พาล์เมอร์

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กชายฆฤน เจษฎางษ์กุล

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กหญิงณัชช์นลิน พรโชติสุริยวุฒิ

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กชายปณิธิ สุขศิริวงษ์

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กหญิงชัญญานุช โฉมศรี

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กหญิงจิตตานันทิ์ นรปฏิพัทธิ์

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กชายจุงยะ นะกะโนะ

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กชายพชร ตั้งเด่นชัย

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กหญิงณิชกมล วงศ์สมบัติ

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กชายธนิน เกรียวสกุล

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กชายสุทัตตะ มานะสุทธิเดช



YEAR 1 SILVER TEAM AWARD

School Name

Student Name

ปาณยา พัฒนาการ

เด็กหญิงพลอยนัชชา ศาสตร์ประเสริฐ

ปาณยา พัฒนาการ

เด็กชายณณัทธ ปิยะฤดีวรรณ

ปาณยา พัฒนาการ

เด็กหญิงณัชชา วรุณธารทิพย์

ปาณยา พัฒนาการ

เด็กชายกันตพัฒน์ ศิวะประภา

ปาณยา พัฒนาการ

เด็กหญิงณัฐกมล ฤทธิ์สวัสดิ์

ปาณยา พัฒนาการ

เด็กหญิงจิดาภา วงศ์แจ่มบุญ

ปาณยา พัฒนาการ

เด็กชายนิธิษ น่วมนวล

ปาณยา พัฒนาการ

เด็กหญิงปานชีวา สุคนธขจรกุล

ปาณยา พัฒนาการ

เด็กชายพัทธาทร มนูญพร

ปาณยา พัฒนาการ

เด็กชายนิธิพัฒน์ ตั้งเดชสัมฤทธิ์

ปาณยา พัฒนาการ

เด็กชายณัฐพงษ์ ตันเฉลิมชัย

ปาณยา พัฒนาการ

เด็กชายธีรภัทร ศรีรัตน์

ปาณยา พัฒนาการ

เด็กชายศุภกานต์ ลิขิตวรนิตย์



YEAR 1 BRONZE TEAM AWARD

School Name

Student Name

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายสินธาดา บุญเรือง

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายเมฌชภัทร ปรารถนารักษ์

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายธนภัทร โชติพินทุ

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กหญิงปวัลริกา นาคพาณิชย์

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กหญิงมณฑกาญจน์ ทัศนา

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายโชคทวี โชควิเชียร

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กหญิงปวริศา เหลืองประดิษฐ์กุล

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายจารุพัฒน์ เขียดทอง

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายฐิติวัฒน์ ศรีอรุณเรืองชัย

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายกันตภณ ทองรุ่ง

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายชญานิน รุ่งอัญมณี

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายธนทัต โคลงเซ็น




YEAR 2 GOLD TEAM AWARD

School Name

Student Name

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายพชร ฉัตรไพศาล

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายศย ดำรงสุรสิน

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายปัณณ์พัฒน์ เหลืองดี

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายธนกฤต กองสวัสดิ์

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายกุณช์ จีนพก

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กหญิงนันท์นภัส จันทนา

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กหญิงศรันยา เพิ่มทองมาก

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายฐกฤต รัตนเสถียร

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กหญิงสรารัตน์ คุ้มอยู่

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กหญิงสิริวิมล ตรีหลาบ



YEAR 2 SILVER TEAM AWARD

School Name

Student Name

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กชายลัธพบ นันทกิจ

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กหญิงสิริณัฎฐ์ ขาวเอี่ยม

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กชายธรณ์ เล็กสุขุม

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กชายธัญ มิ่งแก้ว

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กหญิงศิริศรัณย์ ดิเรกวัฒนะ

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กชายฐศิษฐ์พัช จินดากิจนุกูล

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กชายวสุ กาญจนาทวีลาภ

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กหญิงภรีม ไชยกำเนิด

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กชายศรัณยพงศ์ ภิยโยภาพ

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กหญิงนภัสนันท์ สุเมธพิมลชัย



YEAR 2 BRONZE TEAM AWARD

School Name

Student Name

ปาณยา พัฒนาการ

เด็กชายปรินทร จิรัตฐิวรุตม์กุล

ปาณยา พัฒนาการ

เด็กหญิงบุณยวีร์ พัฒนรัตน์ฐากุล

ปาณยา พัฒนาการ

เด็กหญิงทมิตา ตั้งหิรัญวัฒนา

ปาณยา พัฒนาการ

เด็กชายอัครวิทย์ ชมแก้ว

ปาณยา พัฒนาการ

เด็กหญิงอัยย์รดา ปานนพภา

ปาณยา พัฒนาการ

เด็กหญิงณัชชา ชาญชนะโยธิน

ปาณยา พัฒนาการ

เด็กหญิงกุลภัสสร์ เพ็งมาก

ปาณยา พัฒนาการ

เด็กหญิงญาดา วรุณธารทิพย์

ปาณยา พัฒนาการ

เด็กหญิงบุณยาภรณ์ พัฒนรัตน์ฐากุล

ปาณยา พัฒนาการ

เด็กชายเลียวอิชิ มิซุทานิ

ปาณยา พัฒนาการ

เด็กหญิงณัฐกฤตา เอี่ยมอุไรรัตน์

ปาณยา พัฒนาการ

เด็กหญิงมทิรา สายสุดสวาสดิ์

ปาณยา พัฒนาการ

เด็กหญิงสิตางศุ์ โพธิ์ทอง

ปาณยา พัฒนาการ

เด็กชายศิรเสฏฐ์ วงษ์ศรีเผือก




YEAR 3 GOLD TEAM AWARD

School Name

Student Name

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายอภิวิชญ์ แก่นจันทร์

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กหญิงนวพร โรจนโพธิ์

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กหญิงณัฐชา เลิศแก้ว

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายปริทัศน์ เกียรติเดชาวิทย์

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กหญิงระรินตา เอียมเอก

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กหญิงวรณัชชา ดลลชานนท์

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กหญิงศิศิรา จันทร์ภักดี

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กหญิงจิรภิญญา สมบูรณ์

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายมนุเชษฐ์ เกียรติเดชาวิทย์

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กหญิงพรพิมล ปลื้มเปรมใจ



YEAR 3 SILVER TEAM AWARD

School Name

Student Name

สาธิตแห่งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ศูนย์วิจัยและพัฒนาการศึกษา

เด็กชายปภังกร อยู่ยงวัฒนา

สาธิตแห่งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ศูนย์วิจัยและพัฒนาการศึกษา

เด็กหญิงพิชามญชุ์ พันธุ์เพ็ง

สาธิตแห่งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ศูนย์วิจัยและพัฒนาการศึกษา

เด็กชายกรภัทร วงศ์จงใจหาญ

สาธิตแห่งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ศูนย์วิจัยและพัฒนาการศึกษา

เด็กหญิงนัทธมน บุญชำนาญ

สาธิตแห่งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ศูนย์วิจัยและพัฒนาการศึกษา

เด็กชายชัยวริษฐ์ ชัยพัฒน์ธนโชติ

สาธิตแห่งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ศูนย์วิจัยและพัฒนาการศึกษา

เด็กชายนรุตม์พัชร์ ลักษณ์สุวงศ์

สาธิตแห่งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ศูนย์วิจัยและพัฒนาการศึกษา

เด็กหญิงเขมจิรัสย์ วังสัตตบงกช

สาธิตแห่งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ศูนย์วิจัยและพัฒนาการศึกษา

เด็กชายหิรัณย์ สิทธิศักดิ์

สาธิตแห่งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ศูนย์วิจัยและพัฒนาการศึกษา

เด็กชายภูวเดช เพิ่มทรัพย์

สาธิตแห่งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ศูนย์วิจัยและพัฒนาการศึกษา

เด็กหญิงกัลยกร กาญจนชุมพล



YEAR 3 BRONZE TEAM AWARD

School Name

Student Name

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายธนดล รัตยาภาษ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายชยุต หล่อวิจิตร

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายภาวัต เลิศสุกิจจา

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายธีทัต โอสถศิลป์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายณัฐธัญ กาวาฮารา

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายธัชชัย อภินัยนาถ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายพินิจนัย ศศิวงศ์ภักดี

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายภวินทน์ ปัญจทรัพย์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายพีรวิ​ชญ์​ กิจคุณ​า​เสถียร​

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายพรหมพิริยะ สุจิรัตน์




YEAR 4 GOLD TEAM AWARD

School Name

Student Name

วัดดอนไก่เตี้ย

ด.ช. ก้องพวิษย์ เซ่งล่าย

วัดดอนไก่เตี้ย

ด.ญ. แทนฤทัย ยะโสธร

วัดดอนไก่เตี้ย

ด.ช. สุเมธ อิศราธิกูล

วัดดอนไก่เตี้ย

ด.ญ. จิดาภา เกียรติเดชาวิทย์

วัดดอนไก่เตี้ย

ด.ช. สรกฤช ดวงสิน

วัดดอนไก่เตี้ย

ด.ญ. ชวัลลักษณ์ เรียนรู้

วัดดอนไก่เตี้ย

ด.ช. มนต์เขตต์ เปี่ยมสมบูรณ์

วัดดอนไก่เตี้ย

ด.ญ. ปัณณพร เพทัย

วัดดอนไก่เตี้ย

ด.ช. อิงครัต เพชรประดิษฐ์

วัดดอนไก่เตี้ย

ด.ช. คณัชนันต์ ธนาพิบูลพงศา

วัดดอนไก่เตี้ย

ด.ญ. ลักษิกา ดิดสุ่ม



YEAR 4 SILVER TEAM AWARD

School Name

Student Name

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กชายดรณ์ สว่างทรัพย์

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กชายภูรี ศรัทธาบุญ

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กชายอัครวินท์ สินประสูตร์

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กหญิงโสพิชา งามสวย

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กชายดรัส วรรณสารเมธา

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กชายรัฐวิชญ์ ลือชูวงศ์

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กหญิงนภัสนันท์ รณเกียรติ

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กชายจิรภัทร อัศวเลิศวิสุทธิ์

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กหญิงกัญญาพัชร จงอัศญากุล

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กหญิงวริศรา กุหลาบแก้ว



YEAR 4 BRONZE TEAM AWARD

School Name

Student Name

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายธนภัทร วุฒิวรจินดา

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายธนัท ศาสนนันทน์

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายสิริดนย์ พลจันทร์

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายกัณตภณ สกุลภิญโญ

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายภัทรพล ว่องวณิชชากร

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กหญิงวริยา จันคำ

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายสิริเวชช์ วัฒนะ

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กหญิงฐิติชญาน์ วงศ์กีรติกุล

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กหญิงธนัญชนก กิจเพิ่มเกียรติ

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายณัฐวัศห์ เพ็งพันธุ์




YEAR 5 GOLD TEAM AWARD

School Name

Student Name

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายพิชญุตม์ ใช่ทอง

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายเตชัส เวียงวีระ

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายรัฐธีร์ เฉลิมนิธิวงศ์

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายนิติธร ปรีดิศรีพิพัฒน์

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายกล้าภวิชญ์ เซ่งล่าย

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายรวีเกตุการณ์ เกตุการณ์

วัดดอนไก่เตี้ย

ฌิกศา กาญจนรัตนเพ็ญ

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายชนมภูมิ หล้าแหล่ง

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายอัศม์เดช นพคุณ

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายธิปก รองพินิจ



YEAR 5 SILVER TEAM AWARD

School Name

Student Name

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายธนกร อรรถเวชกุล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายพีรวินท์ อธิประยูร

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายคุณภาช โรจนาประดับ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายชานน ตั้งศรีสกุล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายชนินทร์ เจริญรุ่งศิริ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายสัญพัชญ์ อัครจีราวัฒน์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายญาณวุฒิ ทีศรี

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายจิราวัฒน์ หงส์นิมิตชัย

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายสิรวุฒิ อัศวรุจิกุล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายกันตภณ สุภัทโร



YEAR 5 BRONZE TEAM AWARD

School Name

Student Name

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กหญิงมิยูกิ ซาโต้

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กหญิงเฌอลินย์ เกศปรีชาสวัสดิ

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กหญิงณัฐปรียา ดุมใหม่

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายพงศกร ขำหินตั้ง

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายธรรมพิสุทธิ์ เปรมสิงห์ชัย

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายภูรินทร์ วริศรางกูล

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายเปรม บุณยฤทธิ์รักษา

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กหญิงปวริศา งามโรจน์

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายอัครวินท์ รัตนตระกูลเดชา

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กหญิงปาณิสรา ทุริยานนท์




YEAR 6 PLATINUM TEAM AWARD

School Name

Student Name

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายธรรมรักษ์ กอสกุลธรรม

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายวชิ​รวิ​ชญ์​ กิจ​คุณ​า​เสถียร​

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายฐปนรรฆ์ โรจน์ขจรนภาลัย

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายกฤตธีพัฒน์ วรานุกูลศักดิ์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายถิรภัทร กิจวีรกุล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายกฤตภาส ธีรนุลักษณ์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายภูริพัชร ทัศจันทร์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายกิตติพศ ธีรฉัตรพร

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายวิชญ์ภัทร ตันพัฒนรัตน์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายกิตติธัช เรืองศรีไชยะ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายอชิรภัทร ลิ่มพันธ์



YEAR 6 GOLD TEAM AWARD

School Name

Student Name

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายณัฏฐวัฒน์ ตันพิบูลย์

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กหญิงณภัทร โรจนชีวาคม

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายสรวิชญ์ สุ่มมาตย์

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กหญิงวาราดา จงจิระวงศา

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กหญิงกุลละปรียา วิศรุตวาณิชย์

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายภูริช ลามศรีจันทร์

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กหญิงปัณณสา พงศ์สิงหโชติ

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กหญิงศิริกำภู จุดจันทึก

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายอธิเมศร์ อมรวริยาภัสร์

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายเอื้ออังกูร น้อมเมืองปัก

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายปัณณพงศ์ กีรติอนันต์พร



YEAR 6 SILVER TEAM AWARD

School Name

Student Name

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กชายธเนษฐ อมรจิรพร

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กชายชัยนันท์ จีระศิริ

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กหญิงณัฏฐณิชา เลิศศรีสกุลรัตน์

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กหญิงปวริศา เตชะบุญเกียรติ

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กหญิงธันยนันท์ พูนบันดาลสิน

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กหญิงธันยากานต์ ศิริไพรวัน

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กชายกิตติพัศ พงศ์อรุโณทัย

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กหญิงภิญญดา ธัญญวรรณ์

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กชายเอื้อวงศ์ อนันตพฤทธิ์

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กชายปริยวิศว์ เลิศวัฒนะไพศาล

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

นายชยพล เลิศงามมงคลกุล



YEAR 6 BRONZE TEAM AWARD

School Name

Student Name

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิงณิชชาวีณ์ ภิรมย์โชติศิริ

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายกีรติ จิรมนัสวิญญู

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายสรวิชญ์ แสงดาว

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายณตฉรรต ส่งศิริ

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายอรรถกร อัศววงศ์เสถียร

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิงคันธรัตน์ พินพิศิทธิ์

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายกรดนัย อริยเดชวณิช

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายสิรภพ เลาหพงศ์พลิน

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิงณปภา บุญวานิช

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายณัชธร หมู่พิมล



YEAR 6 HIGH DISTINCTION AWARD

School Name

Student Name

ดอนบอสโกวิทยา

เด็กชายรพีพงศ์ อภิรัตน์วรากุล

ดอนบอสโกวิทยา

เด็กชายณภัทรสรวง แสงสว่าง

ดอนบอสโกวิทยา

เด็กชายณัฐวัฒน์ กิจจงเจริญยิ่ง

ดอนบอสโกวิทยา

เด็กชายกันตธี โฮซิน

ดอนบอสโกวิทยา

เด็กหญิงจิดาภา นันทะสาร

ดอนบอสโกวิทยา

เด็กชายธนวรรธน์ ชำนาญณรงค์ศักดิ์

ดอนบอสโกวิทยา

เด็กหญิงณิชาพัฒน์ อึ้งอารี

ดอนบอสโกวิทยา

เด็กชายภพธร พูนศรีอร่าม

ดอนบอสโกวิทยา

เด็กหญิงพิมพาภรณ์ วงษ์สนิทธีรา

ดอนบอสโกวิทยา

เด็กหญิงนงนภัส เอ็งอุทัยวัฒน์

ดอนบอสโกวิทยา

เด็กหญิงชญาดา วิสุทธิรัตนมณี



YEAR 6 HONOURABLE MENTION AWARD

School Name

Student Name

อนุบาลโรจนวิทย์

เด็กชายศุภณัฐ พุทธรักษ์

อนุบาลโรจนวิทย์

เด็กชายสิรภพ วีรกุล

อนุบาลโรจนวิทย์

เด็กหญิงรสิตา บัวกลม

อนุบาลโรจนวิทย์

เด็กชายประภวิษณุ์ ธัญญธาดา

อนุบาลโรจนวิทย์

เด็กชายเจษฎากร ศรีสงคราม

อนุบาลโรจนวิทย์

เด็กหญิงพรปวีณ์ เอกอมร

อนุบาลโรจนวิทย์

เด็กชายจิรภัทร บุญเที่ยง

อนุบาลโรจนวิทย์

เด็กชายปุณพัฒน์ เซี่ยงฉิน

อนุบาลโรจนวิทย์

เด็กหญิงทัศนาวลัย อ่อนด้วง

อนุบาลโรจนวิทย์

เด็กชายเฉลิมราชย์ ทองขาว