Thai ASMO Maths Ranking Year 6

Gold

School Name

Student Name

อนุบาลสุธีธร

เด็กชายชยุต วงศ์วิชยาภรณ์

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายพัสกร อู่กาญจนกิตติ

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายณัฐพัชร์ พัฒนพีระเดช

อนุบาลนครปฐม

เด็กชายวิริยกานต์ คีรีวิเชียร

อนุบาลระยอง

เด็กชายกัณณพงศ์ กาญจนดำรงกุล

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

เด็กชายดุลยพัฒน์ พรพนาวัลย์

สารสาสน์วิเทศสายไหม

เด็กชายฐิติวัชร โกศลพัฒนดุรงค์

อนุบาลวัดนางนอง

เด็กชายศุภวิชญ์ จิระเดชะ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชาย ภูดิศ ธนกุลไกรฤทธิ

อนุบาลเชียงราย

เด็กชายธนัสร วรรณสม

มารีวิทยาปราจีนบุรี

เด็กชายภูมิรพี ศรีสุวรรณ์

ต้นกล้าแห่งปัญญา

เด็กชายจิรณัฏฐ์ เวียงเจริญ

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กชายสิรวิชญ์ พิพิธธนาบรรพ์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชาย ตะวัน จิตรุ่งเรืองนิจ

ต้นกล้าแห่งปัญญา

เด็กชายจิรัฏฐ์ เวียงเจริญ

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

เด็กชายณัฐดนัย คุลิมา

แสงทองวิทยา

เด็กชายธนกฤต ร่มพฤกษ์

แสงทองวิทยา

เด็กชายภูวศิษฐ์ พันธ์ภูวธนนท์

บีคอนเฮาส์ แย้มสอาดรังสิต

เด็กหญิงนภัสร สุวรรณกิจ

Silver

School Name

Student Name

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชาย ธนินท์ธร วุฒิธนาเศรษฐ์

อนุบาลสุธีธร

เด็กชายกฤชตฤณ โอฬารรักษ์

แสงทองวิทยา

เด็กชายกิตติ์โภคิน โฆษิตกุลพร

อุ่นรัก 2 ภาษา

เด็กชายธีธัช ประสิทธิ์วิไล

อัสสัมชัญสมุทรปราการ

เด็กชายภัทรกร หม่องพรม

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายวงศกร มาลาลักษมี

เอกปัญญา

เด็กชายเจ้าใจ เหล่าลุมพุก

ดอนบอสโกวิทยา

เด็กหญิงกัญญาภัค ร่วมรัตนตรัย

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กชายณวัฒน์ จินดาวิจักษณ์

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

เด็กชายพัทธดนย์ เพ่งพินิจ

จอย

เด็กหญิงคณิศร กิรติพงษ์วุฒิ

อนุบาลร้อยเอ็ด

เด็กหญิงธัญชน์ลภัส สัจจวาณิชย์

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กชายคุณานนต์ คูศิริวิเชียร

อนุบาลราชบุรี

เด็กชายชิษณุพงศ์ ทรัพย์เย็น

บีคอนเฮาส์ แย้มสอาดรังสิต

เด็กชายธนกร จิตต์จรูญ

อนุบาลสุธีธร

เด็กชายปัญญวัฒน์ วิภาสุชานันท์

อัสสัมชัญสมุทรปราการ

เด็กหญิงชญานิษฐ์ ปิยจรรยา

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชาย รดิศ มั่นเจริญพร

ทานตะวันไตรภาษา

เด็กชายกุณฑี สมบูรณ์วิวัฒน์

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายชยุต จุนถิระพงศ์

ลาซาล

เด็กชายฐนวัฒน์ จิณวุฒิ

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายธีรัตม์ สันติลินนท์

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายปุณณวิช เด่นอริยะกูล

เซนต์หลุยส์

เด็กชายศุภวิชญ์ แรงผลสัมฤทธิ์

อนุบาลพังงา

เด็กหญิงกิรณา ว่องนิติธรรม

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กหญิงณัชชา ชัยบุรานนท์

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายธิติ สันติลินนท์

บีคอนเฮาส์ แย้มสอาดรังสิต

เด็กชายณภัทร สิงห์ตาก้อง

แสงทองวิทยา

เด็กชายสิรวิชญ์ แก้วเพ็ง

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายหิรัณย์ เฮงโรจนโสภณ

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

เด็กชายอชิตพล โพธิ์ทอง

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กชายอติกันต์ หวลเจริญทนต์

สารสาสน์วิเทศสายไหม

เด็กชายแทนคุณ สุขเขียว

อนุบาลศรีสะเกษ

เด็กหญิงสิริยากร อภิรัตน์แสงศรี

มงฟอร์ตวิทยาลัย แผนกประถม

เด็กชายรวินกร ยั่งยืน

อำนวยศิลป์

เด็กชายรัฐระวีร์ สิมะโรจน์

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิงคล้องขวัญ ชาญนำสิน

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กหญิงทองนพคุณ พัฒนชัยวงษ์คูณ

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กหญิงปัณณิกา เค้าสงวนศิลป์

ศรีสุวิช

เด็กหญิงอนัญญา กาศโอสถ

ศุถลักษณ์

เด็กชายธนกร โสภาศรีพันธ์

เซนต์ดอมินิก

เด็กชายธนกฤต ไตรวุฒิ

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายนัทธวัฒน์ ใช่ทอง

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายศุภเกียรติ มนัสศิริวิทยา

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชาย ธนกร บุญวัฒน์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายวชิรวิทย์ อังคทะวานิช

ดอนบอสโกวิทยา

เด็กหญิงกัญญาพัชร ร่วมรัตนตรัย

อนุบาลศรีสะเกษ

เด็กหญิงบุษยมาศ มีบุญ

บีคอนเฮาส์ แย้มสอาดรังสิต

เด็กหญิงพิมพ์นารา บุญยกิจโณทัย

อัสสัมชัญระยอง

เด็กชาย จักรภัทร นิยมรัตน์

อัสสัมชัญระยอง

เด็กชาย ณัฐปภัสร์ เอกอัครพรพล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชาย เนกศ์ งานโภคิน

มงฟอร์ตวิทยาลัย แผนกประถม

เด็กชายญาณรัก ถาวรรุ่งกิจ

พัฒนาเด็ก

เด็กชายภัทนันทน์ วัฒนชีวโกมล

อนุบาลราชบุรี

เด็กชายกฤติน อารีย์รบ

ภูบดินทร์พิทยาลัย

เด็กชายณภัทร ตรีธรรมรักษ์

โรจนวิทย์มาลาเบี่ยง

เด็กชายณัฐชา นาคะเมทินีนนท์

อนุบาลสุรินทร์

เด็กชายมั่นมโน เหลี่ยมดี

โรจนวิทย์มาลาเบี่ยง

เด็กหญิงจิรนันท์ ประเสริฐสังข์

เจริญวิทยา

เด็กหญิงเบญจพร เชิญนิยม

พระกุมารร้อยเอ็ด

เด็กชาย รัศมิ์ธวัชร ศรีใส

อนุบาลสุรินทร์

เด็กชายธัญพิสิษฐ์ เอี่ยมสะอาด

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายพัชรดนัย รุจิฉาย

ขจรเกียรติศึกษา

เด็กชายพีรพันธ์ ภูริภัทรพันธุ์

อนุบาลเชียงราย

เด็กชายภูมิณัช วังมณี

เจริญวิทยา

เด็กชายภูมิภัทร รักจันทร์

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กหญิงอสมาภรณ์ น้อมเมืองปัก

บางพลีพัฒนศึกษาลัย

เด็กหญิงอังคณา ตรีพิศาล

Bronze

School Name

Student Name

บีคอนเฮาส์ แย้มสอาดรังสิต

เด็กหญิงจิตา ตามประวัติ

ต้นกล้าแห่งปัญญา

เด็กหญิงธวัลรัตน์ ปิ่นทอง

วัฒนาชัยนาท

ณัฐพัชร์ ทรัพย์รวงทอง

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชาย ชญานิน จงอัศญากุล

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กชายพสิษฐ์ ธนิตกุล

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายสิรวิชญ์ สีห์ชัยพัฒน์

อนุบาลร้อยเอ็ด

ศรชนม์ ศรีชูนิ่ม

อัสสัมชัญ แผนกประถม

เด็กชายธีรติ เอกเสถียร

อัสสัมชัญ แผนกประถม

เด็กชายวิธวินท์ สิทธิศิรินุกูล

อัสสัมชัญ แผนกประถม

เด็กชายสิรวิทย เฮงสุวนิช

รุ่งอรุณ

เด็กหญิงณัฐกาญจน์ ตรัยไชยาพร

อนุบาลพนัสศึกษาลัย

เด็กชายคณพศ ราชบูรระ

แสงทองวิทยา

เด็กชายณรัก ศักดิ์ศรีบวร

อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์)

เด็กชายนนทกร วังตระกูล

อนุบาลสุรินทร์

เด็กชายนภัส ชินเชษฐ์

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กชายพัสกร รชตะวิวรรธน์

อนุบาลศรีสะเกษ

เด็กชายพีรดนย์ สุริยฉัตร

สาธิตคริสเตียนวิทยา

เด็กชายอธิปพัฒน์ เอี่ยมผ่องใส

รุ่งอรุณ

เด็กชายโชติพัฒน์ ล่ำซำ

อนุบาลพิษณุโลก

เด็กหญิงกชกร วิกุลชัยกิจ

วาสุเทวี

เด็กหญิงพิศุทธณา เศวตเศรนี

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กหญิงพีรชญา ลิ้มมหาคุณ

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

เด็กชายธนชล วงศ์ทิม

สาธิตมหาวิทยาลัยรามคำแหง ฝ่ายประถม

เด็กชายนพัฐกรณ์ อมรมหพรรณ

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายภูมิพิรัชย พันพินิจ

บีคอนเฮาส์ แย้มสอาดรังสิต

เด็กชายภูริณัฐ ภารแผ้ว

อัสสัมชัญ แผนกประถม

เด็กชายภูริณัฐ เตชะอำนวยพร

อนุบาลศรีสะเกษ

เด็กหญิงธีร์ธยาน์ สุพัฒน์โชติวัฒน์

นารีวิทยา

เด็กหญิงปวริศา สุทธิจิต

มารีย์วิทยา

ภพสุข สุเมธเชิงปรัขญา

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชาย พงศ์ชนก วนัชสุนทร

เซนต์คาเบรียล

เด็กชายณัทพงศ์ พันเสรีวงศ์

พุทธยาศรม

เด็กชายภัทรพล ใจเย็น

เซนต์ยอแซฟนาแก

เด็กชายศุภกิตติ เพียรชนะ

อนุบาลศรีสะเกษ

เด็กชายเจตภัค พิมณุวงศ์

สารสาสน์วิเทศศึกษา

เด็กหญิงธิดา เบ้าเศษ

เซนต์โยเซฟคอนเวนต์

เด็กหญิงพิชญาภัค แซ่ซิน

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กหญิงวิจิตรา สิงหวรางกูร

สารสาสน์วิเทศสายไหม

เด็กชายจักรี โตทองหลาง

อนุบาลชุมพร

เด็กชายณัฐภัทร ดำเนินยุทธ

อนุบาลศรีสะเกษ

เด็กชายณัฐวัฒน์ ขาวสะอาด

อนุบาลขอนแก่น

เด็กชายธีรภัทร ตรงเมธีรัตน์

ทวีรัตน์

เด็กชายภฤศ กุลอภิรักษ์

อัสสัมชัญระยอง

เด็กหญิง พัชรพร แสงสุรศักดิ์

ดอนบอสโกวิทยา

เด็กหญิงวริศรา ตั้งสุนทรวิวัฒน์

สุวรรณวงศ์

เด็กชายณัฏฐกรณ์ ทุ่งปรือ

อนุบาลสมุทรสงคราม

เด็กชายสิรภพ พรอำนวยผล

อัสสัมชัญ แผนกประถม

เด็กชายโอมธัช วิริยะธีรกิจ

สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์

เด็กหญิงพิมพ์แพรวา พุทธรักษ์ขิต

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

เด็กหญิงภัสสร ชววัฒนาพงศ์

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

เด็กหญิงโศภิษฐา ประกอบการ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชาย ภูวิศ เจริญพานิช

แสงทองวิทยา

เด็กชายคณิศร แก้วเจริญ

อัสสัมชัญสมุทรปราการ

เด็กชายณัฐฐาดล พงศ์เจริญตระกูล

อนุบาลอำนาจเจริญ

เด็กชายปิยพัทธ์ ทองโส

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายศิวกร หาปัญนะ

อุ่นรัก 2 ภาษา

เด็กหญิงบัว จันทรังสิกุล

กวางตง

เด็กหญิงปณิธาน ลิ้มสกุล

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กหญิงปนัสยา สินเขียว

มารีย์วิทยา

ฉัทปนัย ชาวคอนไชย

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายพสิษฐ์ สมสวย

อนุบาลศรีสะเกษ

เด็กชายภูวสิษฏ์ พงศ์ธารินสิริ

เทพนารี

เด็กชายสรวิชญ์ รัตนชีวพงศ์

อัสสัมชัญคอนแวนต์ ลพบุรี

เด็กหญิงณัฐชยา ปรีชานุกูล

ฮั่วเคี้ยว

เด็กหญิงธัญญรัศม์ ลีลัครานนท์

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กหญิงธัญรดี วงษ์พิทักษ์โรจน์

ดอนบอสโกวิทยา

เด็กหญิงปุณยาภา นันทะสาร

มารีวิทยากบินทร์บุรี

เด็กหญิงพรชนก วีรวัฒโนดม

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กหญิงเพิ่มกลม ขาวช่วง

Merit

School Name

Student Name

มารีย์วิทยา

วรวลัญข์ กิตติศิริประพันธ์

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชาย กรณ์ธิวุฒิ พูลหิรัญธนกุล

อัสสัมชัญศรีราชา (แผนก MLP)

เด็กชาย ปันไท สูยะศรี

เซนต์คาเบรียล

เด็กชายกรดนัย ตรีรัตนกุลจรัส

สาธิต (ภายใต้ความร่วมมือระหว่างสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษากำแพงเพชร เขต 1 กับมหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร)

เด็กชายกันตินันท์ มณีพราย

อนุบาลโรจนวิทย์

เด็กชายชนตน นิรัติสัยไตรรัตน์

อนุบาลเชียงใหม่

เด็กชายชิติพัทธ์ ชัยมงคล

มงฟอร์ตวิทยาลัย แผนกประถม

เด็กชายธนินโชตน์ วิวัฒน์กมลชัย

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กชายปัณณวัฒน์ ทองปรอน

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

เด็กชายวรากร อิงคยะกุล

อนุบาลชลบุรี

เด็กหญิงญาณาธิป เฮงอุดมทรัพย์

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กหญิงณัฐณิชาช์ วาสุเทพรักษ์

อนุบาลอุบลราชธานี

เด็กหญิงธนพร วีระกุล

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กหญิงธนพร เอื้ออภิธร

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กหญิงปริยากร ตั้งวิไลเสถียร

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายกษิดิ์เดช นิเวศวรทานด์

อนุบาลศรีสะเกษ

เด็กชายกัณฐกะ ณรงค์การดี

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายธนกฤต ปรีดิศรีพิพัฒน์

อนุบาลชุมพร

เด็กชายธนวัฒน์ สมบัติไพบูลย์

สิทธาภัทร์

เด็กชายนพรุจ แซ่ด่าน

พิมานวิทย์นราธิวาส

เด็กชายบัรซูน ดอเล๊าะ

สาธิตมหาวิทยาลัยรามคำแหง ฝ่ายประถม

เด็กชายพศิน ธัญญกสิกล

อนุบาลชลบุรี

เด็กชายพีรณัฐ จำเนียรศิลป์

ดรุณาราชบุรีวิเทศศึกษา

เด็กชายสิรภพ พุทธานนท์

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กหญิงนิชาภา สุวรรณชาติ

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กหญิงปราณปรียา ดินจันทึก

ภูริภรณ์ชัยศึกษา

เด็กหญิงพลอยชมพู หงษ์ทอง

ดาราสมุทร

เด็กหญิงพู่ไหม เบญจวรางกูล

วัฒนาชัยนาท

ณฐกร สระทองเอก

นานาชาติเทศบาลนคร นครศรีธรรมราช

ด.ช. กษิดิ์เดช จูห้อง

ซางตาครู้สศึกษา

เด็กชาย ภูเพชร สุพพัตศาสตร์

สาธิตมหาวิทยาลัยขอนแก่น ฝ่ายมัธยมศึกษา (ศึกษาศาสตร์)

เด็กชายชยางกูร เหล่าเราวิโรจน์

บูรณะศึกษา

เด็กชายชลิต ผาสุกจิตธรรม

มงฟอร์ตวิทยาลัย แผนกประถม

เด็กชายณชพล พลเยี่ยม

อุ่นรัก 2 ภาษา

เด็กชายธราดล เลื่อนล่อง

อนุบาลสุรินทร์

เด็กชายปัณณปัสร์ เหลือล้นนิธิศ

อนุบาลโสธิญา

เด็กชายพีรธัช กัลลาปี

ซางตาครู้สศึกษา

เด็กชายวิญญู เอื้อศิริพันธ์

อัสสัมชัญ แผนกประถม

เด็กชายเจษฎา เกียรติกมลวงศ์

เกษมทรัพย์

เด็กชายไท ถาวรลัญฉ์

บูรณะศึกษา

เด็กหญิงคัคณาง ศรีสมบัติ

อนุบาลโรจนวิทย์

เด็กหญิงทิพมาศ จุ้ยมีนวล

อนุบาลร้อยเอ็ด

เด็กหญิงหทัย สังซา

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายคณาธิป วิริยพรสวัสดิ์

เซนต์ดอมินิก

เด็กชายณัฐธัญ มัธยมแก้ว

ยุวพัฒน์นครสวรรค์

เด็กชายทองธารา สุเมธโชติเมธา

อนุบาลสุรินทร์

เด็กชายธนกฤต เมืองสุข

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายธนพงษ์ พูลศรี

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายธนภัทร คำพิทักษ์

ภูบดินทร์พิทยาลัย

เด็กชายธีธัช โสภณมณี

มารีวิทยากบินทร์บุรี

เด็กชายปภังกร ว่องไว

อัสสัมชัญ แผนกประถม

เด็กชายแทนชนม์ บุญครอง

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

เด็กหญิงกีรติกา ทองชัยประสิทธิ์

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กหญิงปราวีณา พรมสี่หน้า

อนุบาลกำแพงเพชร

เด็กหญิงรัฐนันท์ วิบูลสวัสดิ์วัฒนา

อนุบาลเพชรบุรี

เด็กหญิงอรกัญญา สมรมิตร

อนุบาลศรีสะเกษ

เด็กหญิงอรจิรา พลรัมย์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชาย ชินบุณย์ แสงหนุ่ม

อนุบาลร้อยเอ็ด

เด็กชายก้องกีรติ ก้องอัจฉริยะกุล

เซนต์คาเบรียล

เด็กชายดลภัทร ธันโยดม

เอกบูรพาวิเทศศึกษา

เด็กชายปฏิพนธ์ ติยะปัญจนิตย์

อนุบาลนครศรีธรรมราช "ณ นครอุทิศ”

เด็กชายปฤณ ภูวรกิจ

อนุบาลโรจนวิทย์

เด็กชายวีรภัทร ปัญญามัง

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กหญิงชวิศา ธนากูลพงศ์

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

เด็กหญิงธัญธิตา ปานเนาว์

อัสสัมชัญระยอง

เด็กชาย กฤตวีร์ ชัยประเสริฐสุด

มารีวิทยากบินทร์บุรี

เด็กชายคุณานนต์ นาใจคง

อัสสัมชัญ แผนกประถม

เด็กชายชยพัทธ์ จารุชัยนันท์

อนุบาลขอนแก่น

เด็กชายธนวรรธน์ คทาเหม

อัสสัมชัญระยอง

เด็กชายปกรณ์ บัวงาม

สันติสุขวิทยา

เด็กชายพรหมศักดิ์ ทิพย์มาลย์มาศ

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายสหรัถ เดชสุข

อนุบาลศรีสะเกษ

เด็กหญิงณัชชารีย์ อารยะสิทธินนท์

วัดดอนทอง

เด็กหญิงปพิชญา หวังไพฑูรย์

เซนต์โยเซฟคอนเวนต์

เด็กหญิงพิมพ์มาดา จารุอาภรณ์ประทีป

บางขุนเทียนศึกษา

เด็กหญิงภัทรานิษฐ์ จบดี

วัฒนาชัยนาท

ปุญญพัฒน์ แป้นขำ

วัฒนาชัยนาท

พิมพ์วลัญช์ เรืองทัพ

เจริญวิทยา

เด็กชายฐิติวัฒน์ เคนเหลา

มงฟอร์ตวิทยาลัย แผนกประถม

เด็กชายธนกฤต แก้วจันทร์

อำนวยศิลป์

เด็กชายปวรุตม์ วิพันธ์พงษ์

สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา

เด็กชายปุญญพัฒน์ คำรณฤทธิ์

อัสสัมชัญ แผนกประถม

เด็กชายภวัต ภาณุวัฒน์สุข

อัสสัมชัญ แผนกประถม

เด็กชายภาณุวัฒน์ สุวรรณขจิต

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายวรรณธัช สุขรักษา

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายประถม

เด็กชายสุทธินันท์ เอี่ยมไพบูลย์พันธ์

ขจรเกียรติพัฒนา

เด็กหญิง บงกชมาศ ตันกุล

อนุบาลสตูล

เด็กหญิงกชพร บุญเลิศ

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กหญิงณัฐนันท์ ม่วงงาม

อนุบาลร้อยเอ็ด

เด็กหญิงธัญชนก สุนทรพิธ

วัดควนวิเศษ

เด็กหญิงพิมลสิริ ตุ้งติก

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กหญิงวรรณชภรณ์ พงศ์อร่าม

อนุบาลโรจนวิทย์

เด็กหญิงอนัญญา พุฒสุวรรณกล้า

อนุบาลราชบุรี

เด็กชายธีรทัต วีระเศรษฐ์ศิริ

อนุบาลเชียงราย

เด็กชายธีรภัทร เกียรติวัฒนเจริญ

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

เด็กชายพุฒิพงศ์ ปัญญาพร

อนุบาลสุโขทัย

เด็กหญิงจิรภิญญา สายคำอินทร์

วัดดอนทอง

เด็กหญิงชญานิน ธนานพงศ์

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กหญิงปัญญวีร์ พงษ์ดนตรี

มงฟอร์ตวิทยาลัย แผนกประถม

เด็กหญิงสิริวิมล นันท์ธนะวานิช

สารสาสน์วิเทศชลบุรี

เด็กหญิงอธิชญา พึ่งรุ่ง

มารีย์พิทักษ์พังโคน

เด็กหญิงเบญญาภา หูชัยภูมิ

สิทธาภัทร์

เด็กชายกันตินันท์ เสนอินทร์

อัสสัมชัญสมุทรปราการ

เด็กชายกุลชาต ตั้งวงษ์ไชย

อนุบาลพิษณุโลก

เด็กชายณิธิศ วาดสันทัด

อนุบาลชลบุรี

เด็กชายทีฆายุ ศรีปุ้นจั่น

ชลประทานวิทยา

เด็กชายปณิธิ โลภาส

สารสาสน์วิเทศศึกษา

เด็กชายภากร คณาวุฒิ

สาธิตมหาวิทยาลัยรามคำแหง ฝ่ายประถม

เด็กชายวรณ ลิ้มสกุล

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายศิวกร ไม่เสื่อมสุข

พรศิริกุล

เด็กชายสิรภพ แสงรัตน์

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

เด็กหญิงชนันท์ธิพัฒน์ นุ่มน่วม

ศรีสว่างวงศ์

เด็กหญิงญาณิศา เฟื่องไพบูลย์

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กหญิงธนัญชนก ทีฆรัตนมงคล

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กหญิงธีรดา อุดมเจตจำนง

อนุบาลสาธิต คณะศึกษาศาสตร์ ม.สงขลานครินทร์ วิทยาเขตปัตตานี

เด็กหญิงพิมดา ก่อเกียรติพิทักษ์

สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา

เด็กหญิงฟ้าใส สิมธาราแก้ว

อนุบาลชลบุรี

เด็กหญิงมทินา บุญเต็ม

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กหญิงวริศรา เฉ่งปี

อัสสัมชัญระยอง

เด็กชาย นนทัช ลาชโรจน์

อนุบาลระยอง

เด็กชายกฤตเพชร โคตรหลักคำ

อนุบาลเชียงราย

เด็กชายกันต์รพี เลิศหิรัญสุรกิจ

บางขุนเทียนศึกษา

เด็กชายจิรวัชร จิรวุฒิวงศ์ชัย

พิมานวิทย์นราธิวาส

เด็กชายซูไฮมี หะยีแวนิ

อำนวยศิลป์

เด็กชายนนน แพทยานันนท์

สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏนครราชสีมา

เด็กชายปณปัญญ์ ศรีแก้ว

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายปณิธาน วีระโอฬารกุล

อัสสัมชัญ แผนกประถม

เด็กชายปัณณวิชญ์ เวสสะภักดี

อนุบาลขอนแก่น

เด็กชายปุณณภพ ชื่อดำรงรักษ์

สาธิตมหาวิทยาลัยรามคำแหง ฝ่ายประถม

เด็กชายปุณณฤทธิ์ แซ่เจียง

อัสสัมชัญ แผนกประถม

เด็กชายปูรณ์ ภู่ส้นติพงษ์

ศรีสุวิช

เด็กชายพรหมพิริยะ คำยนต์

โรจนวิทย์มาลาเบี่ยง

เด็กชายภาคิน คงคา

อรพินพิทยา

เด็กชายอภิชาติ โชคธนศาลสมบัติ

เอกปัญญา

เด็กชายอรรณพ จิตพันธ์

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กชายอิงครัต เหล็กงาม

อนุบาลโรจนวิทย์

เด็กหญิงชาคริยา วชิระอังกูร

สองภาษาระยอง

ด.ญ. ปรียากรณ์ เอกอัจฉริยกุล

สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม

อภิมงคล ธงสิบเจ็ด

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชาย ณธกร ธรรมสิริภาส

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชาย อชิรวิชญ์ วนาสินชัย

โรจนวิทย์มาลาเบี่ยง

เด็กชายกิตติธเนศ กองกาญจนาทิพย์

โชคชัยกระบี่

เด็กชายจิรัฐกานต์ จันทร์ห่อ

แสงทองวิทยา

เด็กชายฐิติวิช เอกกะยอ

อนุบาลระยอง

เด็กชายณภพ คงสวัสดิ์

อัสสัมชัญ แผนกประถม

เด็กชายธนกฤต กาญจนชุมพล

สารสาสน์วิเทศศึกษา

เด็กชายธีวศุตย์ ธาราชีวิน

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายภัทรพล บุญเครือบ

อนุบาลราชบุรี

เด็กชายศราณช เจียมอ่อน

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กหญิงชญานิษฐ์ สุขอร่าม

ชลประทานวิทยา

เด็กหญิงณัฐธิดา รัตนวงษ์

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิงนันท์นภัส ชัยเพ็ชร

ยุวพัฒน์นครสวรรค์

เด็กหญิงบุรพร เรืองแจ่ม

วัดควนวิเศษ

เด็กหญิงพัณณิตา สุวรรณคีรี