Thai ASMO Maths Ranking Year 10

Gold

School Name

Student Name

ขจรเกียรติศึกษา

นางสาวรสิตา เพ็ชรวรุณ

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

นายพัชรพล เกิดประโยชน์สุข

จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช

นางสาว สรัลชนา เหล่าทองมีสกุล

สารสาสน์วิเทศศึกษา

นายเซอิยะ ทะจิมะ

Silver

School Name

Student Name

หาดใหญ่วิทยาลัย

นายธนวัฒน์ ต่ง

มอ.วิทยานุสรณ์

เด็กชายณัฏฐพัชร พนัสบดินทร์

จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช

นาย ปฐมพงศ์ ศรีอมร

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

นางสาวภัคธีมา อรุณประพันธ์

Bronze

School Name

Student Name

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี

นายสิษฐิ์ฒิโชค ศุภธรรมนิตย์

มัธยมวัดนายโรง

นางสาววริศรา ชวเมธี

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี

นายราชย์ มณี

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

นางสาวฐิดาพร แก้วพิจิตร

สารสาสน์วิเทศศึกษา

นายณัฐพงศ์ แสงอรุณวงศ์

Merit

School Name

Student Name

หาดใหญ่วิทยาลัย

นางสาวชนากานต์ สุกระมณี

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

นายศุภณัฐ เพ็งแป้น

สารสาสน์วิเทศศึกษา

นางสาวณัฐธิดา ลอรัตนเรืองกิต

สารสาสน์วิเทศศึกษา

นางสาวธนพร โชคชัยชวลิต

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

นางสาววริศรา โพธิ์ลอย

สาธิตมหาวิทยาลัยขอนแก่น ฝ่ายมัธยมศึกษา (ศึกษาศาสตร์)

ปณิธิ บูรณะอุดม

สารสาสน์วิเทศศึกษา

นายกิตติภูมิ วัฒนพละศิริ

สิรินธร

น.ส. มาริษา วิเศษวิสัย

ขจรเกียรติศึกษา

นางสาวปริณดา ลิขิตอิทธิรักษ์

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี

นายปรมินทร์ ทวีรส

สาธิตมหาวิทยาลัยขอนแก่น ฝ่ายมัธยมศึกษา (ศึกษาศาสตร์)

ภูริทัศน์ นุ่มมาก

บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)

จณิสตา สุนทรทวีแสง

สารสาสน์วิเทศศึกษา

นายณัฐภัทร จตุวงษ์

ภูเก็ตวิทยาลัย

นางสาวบงกชมาศ แซ่ตั้ง

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

นางสาวรวิสรา แสงพร

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

นายวุฒินันท์ ตนประเสริฐ

สาธิตมหาวิทยาลัยขอนแก่น ฝ่ายมัธยมศึกษา (ศึกษาศาสตร์)

ชนาธิป สมบัติทอง

สาธิตมัธยมมหาวิทยาลัยนเรศวร

นางสาวธนพร ชูช่วย

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

นางสาวธวัลวลัย พ่วงเอี่ยม

หาดใหญ่วิทยาลัย

นายจิรพัส บุญชูมณี

สารสาสน์วิเทศศึกษา

นายพฤทธ วรทล

หาดใหญ่วิทยาลัย

นายวีรวิชญ์ จินดาราม

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ลพบุรี

นายศุภชัย รัตนวิชัย

สุโขทัยวิทยาคม

รัฐนันท์ ด่านจิระมนตรี

สาธิตมหาวิทยาลัยขอนแก่น ฝ่ายมัธยมศึกษา (ศึกษาศาสตร์)

ธนทัต จันทระโสภา

ระยองวิทยาคม

นางสาวณัฏฐณิชา สุวรรณพยัคฆ์

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ปทุมธานี

นาย ยศพัทธ์ ชนาพรพจน์

สารสาสน์วิเทศศึกษา

นายศิวกร สีขันธ์

มอ.วิทยานุสรณ์

เด็กชายนันทวัจน์ มงคลพิทักษ์สุข

มอ.วิทยานุสรณ์

เด็กชายอนัส ยะมาแล

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

นางสาวพรชิตา ปานมา