Thailand Secondary Team Award

YEAR 7 GOLD TEAM AWARD

School Name

Student Name

สวนกุหลาบวิทยาลัย

เด็กชายณัฐชานนท์ โสนุช

สวนกุหลาบวิทยาลัย

เด็กชายธนพนธ์ ไม่เสื่อมสุข

สวนกุหลาบวิทยาลัย

เด็กชายกฤติน นวลจริง

สวนกุหลาบวิทยาลัย

เด็กชายกฤติน ปิณจีเสคิกุล

สวนกุหลาบวิทยาลัย

เด็กชายชยนันต์ แสนดี

สวนกุหลาบวิทยาลัย

เด็กชายต้นน้ำ พรหมมินทร์

สวนกุหลาบวิทยาลัย

เด็กชายปุญญพัฒน์ จัทรานิเวศน์

สวนกุหลาบวิทยาลัย

เด็กชายศุภสัณห์ เข็มพงษ์

สวนกุหลาบวิทยาลัย

เด็กชายณัฐดนัย ศักดาภิพาณิชย์

สวนกุหลาบวิทยาลัย

เด็กชายปุญญพัฒน์ ศรีรอต



YEAR 7 SILVER TEAM AWARD

School Name

Student Name

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายณัชพล น้อมสูงเนิน

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายศิษฎา นาคเลื่อน

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายภูวรินทร์ นาคจันทึก

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายพิสิษฐ์ เตชะพรอนันต์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายภูวรัตน์ นาคจันทึก

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายตั้งมั่น สัตยาภานุเดช

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายภูริ วริศรางกูล

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายวิสุรัส ลิขิตพัฒนะกุล

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายณัทโชค อินทรกำแหง

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายธรรมพิสุทธิ์ ตาลทรัพย์



YEAR 7 BRONZE TEAM AWARD

School Name

Student Name

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายวสวัตติ์ ระวังวงศ์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายศิทธา ตันติกุล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายวริทธิ์ วิริยะประสิทธิ์ชัย

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายพิชญุตม์ จีระธวัชชัย

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายธนิสร อรรถเวชกุล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายไกรวิษย์ ไกยวงศ์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายปิยะนันท์ ลิมป์ปัทมปาณี

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายภวัต วชิระเธียรชัย

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายสัณหณัฐ เตชะวิบูลย์ศักดิ์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายณฐพัชร์ ฐิติบุญนัทธ์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายจิรภัทร อาจสามารถ




YEAR 8 GOLD TEAM AWARD

School Name

Student Name

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายนิติพนธ์ ไตรไมตรีพิทักษ์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายก้องภพ ปิยะกมลานนท์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายกิรกฤต ปินฑวิรุจน์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายภวัต ผจงเกียรติคุณ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายภูตะวัน พลานุภาพ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายปราณต์กฤษฎิ์ สิริพิชิตศุภผล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายณฐานิธ์ เทอดไพรสันต์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายพรรณทัต กนกวรานนท์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายกัญจน์ธนัช เตชะวิบูลย์ศักดิ์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายก้องภพ ศรีนุช



YEAR 8 SILVER TEAM AWARD

School Name

Student Name

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายณัฐวินทร์ แย้มประเสริฐ

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายพรพิพัฒน์ แหขุนทด

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายณพล โรจนชีวาคม

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายศุภวิชญ์ พรหมโคตร

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายจารุวัฒน์ ลิ้มสุวัฒน์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายภาณุวิชญ์ วินัยชาติศักดิ์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายอดุลชัย ประพันธ์พงษ์ชัย

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายธาม สันติลินนท์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายเฉียงเหนือ ขจรโรจนรักษ์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายสถาปนา อาจหาญ



YEAR 8 BRONZE TEAM AWARD

School Name

Student Name

สวนกุหลาบวิทยาลัย

เด็กชายปุณณวิช ธุวจิตต์

สวนกุหลาบวิทยาลัย

เด็กชายณัฐภูมิ บำรุงชูเกียรติ

สวนกุหลาบวิทยาลัย

เด็กชายเธียร ครุพงศ์

สวนกุหลาบวิทยาลัย

เด็กชายปฐมพร บุญช่วย

สวนกุหลาบวิทยาลัย

เด็กชายณัฐนันทภูมิ ฉายไพโรจน์

สวนกุหลาบวิทยาลัย

เด็กชายจิรภัทร สุทธิโอภาส

สวนกุหลาบวิทยาลัย

เด็กชายธีร์ธวัชณ์ เกียรติวีรภัทร

สวนกุหลาบวิทยาลัย

เด็กชายกันตณัฐ รัตกิจนากร

สวนกุหลาบวิทยาลัย

เด็กชายพิทักษ์พงศ์ กปิญชรานนท์

สวนกุหลาบวิทยาลัย

เด็กชายรชานนท์ มั่นเขียว




YEAR 9 PLATINUM TEAM AWARD

School Name

Student Name

สวนกุหลาบวิทยาลัย

เด็กชายปรมัตถ์ สมุทรสินธุ์

สวนกุหลาบวิทยาลัย

เด็กชายนนท์ปวิธ สุริยานุสรณ์

สวนกุหลาบวิทยาลัย

เด็กชายอิทธินันท์ เมนอน

สวนกุหลาบวิทยาลัย

เด็กชายจิรภัทร รุจิรายุกต์

สวนกุหลาบวิทยาลัย

เด็กชายสุวลักษณ์ ต้นชัยเอกกุล

สวนกุหลาบวิทยาลัย

เด็กชายพินิต กล่อมจิตเจริญ

สวนกุหลาบวิทยาลัย

เด็กชายยุทธนา สรรค์วิวัฒน์

สวนกุหลาบวิทยาลัย

เด็กชายเนติภูมิ สิทธิ

สวนกุหลาบวิทยาลัย

เด็กชายพีรดลย์ ทุมสท้าน

สวนกุหลาบวิทยาลัย

เด็กชายอมต ลิปิพัฒนา



YEAR 9 GOLD TEAM AWARD

School Name

Student Name

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กชายธนเทพ ลิมป์พาณิชย์กุล

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กหญิงลลนา ศรีสงคราม

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กชายพลพล ลิมกุล

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กชายชนาธิป กิตติไกวัล

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กชายธีธัช บำรุงเชาว์เกษม

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กชายณภัทร โกเมนเอก

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กหญิงอิสราภรณ์ ศุภอักษร

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กหญิงณภัทร หัตถ์สุวรรณกุล

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กชายสิรวิชฐ์ ทรงเจริญ

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กหญิงชญานิศ พิสุทธิ์วรารมย์

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กหญิงภาวิดา มะลิทอง



YEAR 9 SILVER TEAM AWARD

School Name

Student Name

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายมิ่งขวัญ รัตนศิวโมกษ์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายชญุตพล ปุณยรัตน์ยืนยง

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายศุภวิชญ์ เสรีพาณิชย์การ

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายอริย์ธัช อริยานุชิตกุล

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายพีรวัส ธิติศักดิ์เมธี

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายธีธัช รัตนศิริมณีเวทย์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายณัฐพล เมธเศรษฐ

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายอินทัช ยิ่งสิทธิ์สิริ

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายณปภัช เครือวรรณ

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายณัฐกิตติ์ เกียรติมงคล



YEAR 9 BRONZE TEAM AWARD

School Name

Student Name

สตรีวิทยา

เด็กหญิงธัญพร ขาวพลัด

สตรีวิทยา

เด็กหญิงณัทธมนต์ เมฆธน

สตรีวิทยา

เด็กหญิงชนันธร อาสน์สิริ

สตรีวิทยา

เด็กหญิงรฐา พุทธชัยกุล

สตรีวิทยา

เด็กหญิงชวิศา สง่าเจริญกิจ

สตรีวิทยา

เด็กหญิงธมนวรรณ กอบเกื้อกูล

สตรีวิทยา

เด็กหญิงบัณฑิตา หัวใจแก้ว

สตรีวิทยา

เด็กหญิงกัญญาณัฐ วัฒนสิริกุลภัค

สตรีวิทยา

เด็กหญิงณิชาภัทร ปัญญาสุขุม

สตรีวิทยา

เด็กหญิงบัณฑิตา วัชโรทน



YEAR 9 HIGH DISTINCTION AWARD

School Name

Student Name

ภูเก็ตวิทยาลัย

เด็กหญิงสโรชา เสมอภาค

ภูเก็ตวิทยาลัย

เด็กชายตรีภัทร ฉันทอุไร

ภูเก็ตวิทยาลัย

เด็กหญิงธัญญวีร์ ทองตัน

ภูเก็ตวิทยาลัย

เด็กชายวาทิศ หทัยศิริกุล

ภูเก็ตวิทยาลัย

เด็กชายฑวัต ทวีศักดิ์

ภูเก็ตวิทยาลัย

เด็กหญิงกชพรรณ สุขเกิด

ภูเก็ตวิทยาลัย

เด็กชายธนภัทร พุ่มพวง

ภูเก็ตวิทยาลัย

เด็กหญิงศศิกานต์ แก้วปราง

ภูเก็ตวิทยาลัย

เด็กหญิงวริศรา เลิศวัฒิพงษ์

ภูเก็ตวิทยาลัย

เด็กหญิงบุษบงกช เอี๋ยวสกุล



YEAR 9 HONOURABLE MENTION AWARD

School Name

Student Name

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กหญิงชญาภา บุญชูมณี

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กหญิงกฤติมา ธรรมศาสตร์

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กชายณัฐวุฒิ เหรียญรุ่งโรจน์

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กชายสิรวิชญ์ เหลืองอักษร

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กชายวศิน พรหมจรรย์

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กหญิงณิชา วิรุฬห์พานิช

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กหญิงปรางชมพู ช่อดอก

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กชายณภัทร เฉลิมวัย

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กหญิงสุเมธา ฟาง

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กหญิงโมทนา อภินวถาวรกุล




YEAR 10 GOLD TEAM AWARD

School Name

Student Name

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

นายพัชรพล เกิดประโยชน์สุข

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

นางสาวภัคธีมา อรุณประพันธ์

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

นางสาวฐิดาพร แก้วพิจิตร

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

นายศุภณัฐ เพ็งแป้น

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

นางสาววริศรา โพธิ์ลอย

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

นายวุฒินันท์ ตนประเสริฐ

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

นางสาวรวิสรา แสงพร

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

นางสาวธวัลวลัย พ่วงเอี่ยม

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

นางสาวพรชิตา ปานมา

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

นายรวีธัช สิงห์โต



YEAR 10 SILVER TEAM AWARD

School Name

Student Name

สาธิตมหาวิทยาลัยขอนแก่น ฝ่ายมัธยมศึกษา (ศึกษาศาสตร์)

ปณิธิ บูรณะอุดม

สาธิตมหาวิทยาลัยขอนแก่น ฝ่ายมัธยมศึกษา (ศึกษาศาสตร์)

ภูริทัศน์ นุ่มมาก

สาธิตมหาวิทยาลัยขอนแก่น ฝ่ายมัธยมศึกษา (ศึกษาศาสตร์)

ชนาธิป สมบัติทอง

สาธิตมหาวิทยาลัยขอนแก่น ฝ่ายมัธยมศึกษา (ศึกษาศาสตร์)

ธนทัต จันทระโสภา

สาธิตมหาวิทยาลัยขอนแก่น ฝ่ายมัธยมศึกษา (ศึกษาศาสตร์)

สิริรดา คูวัฒนสุชาติ

สาธิตมหาวิทยาลัยขอนแก่น ฝ่ายมัธยมศึกษา (ศึกษาศาสตร์)

ปวพร ศรีสุวรรณ

สาธิตมหาวิทยาลัยขอนแก่น ฝ่ายมัธยมศึกษา (ศึกษาศาสตร์)

ศิรินทิพย์ ทินตะนัย

สาธิตมหาวิทยาลัยขอนแก่น ฝ่ายมัธยมศึกษา (ศึกษาศาสตร์)

ภูริณัฐ เจนร่วมจิต

สาธิตมหาวิทยาลัยขอนแก่น ฝ่ายมัธยมศึกษา (ศึกษาศาสตร์)

ศักดิธัช สิงห์เสนา

สาธิตมหาวิทยาลัยขอนแก่น ฝ่ายมัธยมศึกษา (ศึกษาศาสตร์)

พิชญ์สินี ธนะเพ็ชร



YEAR 10 BRONZE TEAM AWARD

School Name

Student Name

มอ.วิทยานุสรณ์

เด็กชายณัฏฐพัชร พนัสบดินทร์

มอ.วิทยานุสรณ์

เด็กชายอนัส ยะมาแล

มอ.วิทยานุสรณ์

เด็กชายนันทวัจน์ มงคลพิทักษ์สุข

มอ.วิทยานุสรณ์

เด็กชายเดชาวัต สุขสวัสดิ์

มอ.วิทยานุสรณ์

เด็กหญิงศุภาพิชญ์ ณ นคร

มอ.วิทยานุสรณ์

เด็กชายชนสิษฏ์ เหลืองอร่าม

มอ.วิทยานุสรณ์

เด็กหญิงนัฐศญากรณ์ อรรถธรรมสุนทร

มอ.วิทยานุสรณ์

เด็กหญิงปาริฉัตร ชมพิกุล

มอ.วิทยานุสรณ์

เด็กชายชณัฐ ตันติเศรณี

มอ.วิทยานุสรณ์

เด็กชายนรุตม์ จันทร์ชู

มอ.วิทยานุสรณ์

เด็กหญิงธัญชนก ศรีวารินทร์




YEAR 11 PLATINUM TEAM AWARD

School Name

Student Name

ระยองวิทยาคม

นายธนภูมิ เหล่าอรณ

ระยองวิทยาคม

นางสาวปวีณนุช ธนกุลบดี

ระยองวิทยาคม

นางสาวธมลวรรณ พันธุ์มงคล

ระยองวิทยาคม

นางสาวชนินาท ใจอารี

ระยองวิทยาคม

นายภานุวัฒน์ ทองมี

ระยองวิทยาคม

นางสาวเกวลิน ทันบุญมา

ระยองวิทยาคม

นายธนาคาร เวียงนนท์

ระยองวิทยาคม

นายทัตเทพ บุญบำรุง

ระยองวิทยาคม

นายพลกฤต วิมงมงคลพร

ระยองวิทยาคม

นางสาวจุฑาทิพย์ ธรรมวุฒา

ระยองวิทยาคม

นายถิรภัทร พรมัญชุสา

ระยองวิทยาคม

นางสาวสุพิชชา กังวานกิจ



YEAR 11 GOLD TEAM AWARD

School Name

Student Name

มอ.วิทยานุสรณ์

เด็กหญิงนภสร แซ่ตั้ง

มอ.วิทยานุสรณ์

เด็กชายทศพร สถิตย์เดช

มอ.วิทยานุสรณ์

เด็กหญิงเบญจรัตน์ ปราชญ์ศักดิ์

มอ.วิทยานุสรณ์

เด็กชายภาวินท์ ฐิตโสมกุล

มอ.วิทยานุสรณ์

เด็กหญิงณัฐมน โงกเขา

มอ.วิทยานุสรณ์

เด็กหญิงปนิดา ประกอบวณิชกุล

มอ.วิทยานุสรณ์

เด็กชายเทพส่ง ชุมแสง

มอ.วิทยานุสรณ์

เด็กชายธนบูรณ์ แซ่อึ่ง

มอ.วิทยานุสรณ์

เด็กชายปัณณธร พิทักษ์บูรพา

มอ.วิทยานุสรณ์

เด็กหญิงอภิสรา โภคภิรมย์



YEAR 11 SILVER TEAM AWARD

School Name

Student Name

ภูเก็ตวิทยาลัย

นางสาวนภัสสร สวัสดิเวช

ภูเก็ตวิทยาลัย

นางสาวพิชญา บัวสวัสดิ์

ภูเก็ตวิทยาลัย

นางสาวอัจฉราวรรณ เรืองพงศ์กาญจนา

ภูเก็ตวิทยาลัย

นางสาวศนิตรา ลิ่มสกุล

ภูเก็ตวิทยาลัย

นายภูรินท์ ตรีประพิณ

ภูเก็ตวิทยาลัย

นางสาวพริมา ภคเมธาวี

ภูเก็ตวิทยาลัย

นางสาวด้ายไหม สาเหล่า

ภูเก็ตวิทยาลัย

นายนพรัตน์ แซ่ตัน

ภูเก็ตวิทยาลัย

นางสาววิภาดา แก่นหิน

ภูเก็ตวิทยาลัย

นางสาวปุญชรัสมิ์ ตีระนทีกุลชัย



YEAR 11 BRONZE TEAM AWARD

School Name

Student Name

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ลพบุรี

นางสาวเมธิณี คลามานนท์

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ลพบุรี

นายสรรพัชญ์ ตันวรรณรักษ์

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ลพบุรี

นางสาวธนานันท์ ติยะชัยพานิช

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ลพบุรี

นายประดิพัทธ์ ประกาสิทธิ์

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ลพบุรี

นายสรวิชญ์ มาจันทร์

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ลพบุรี

นายโชติพัชร กสิกรรม

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ลพบุรี

นางสาวศุภาพิชญ์ พวงสุข

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ลพบุรี

นาย ทรงยศ พงษ์ประติยานนท์

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ลพบุรี

นายสหฤทธิ์ วิจิตรพิทยานนท์

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ลพบุรี

นางสาวสโรชา ครองนาค



YEAR 11 HIGH DISTINCTION AWARD

School Name

Student Name

สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม

นางสาวอริสรา ตันจริยานนท์

สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม

นายภทรภณ เอกธรรมสุทธิ์

สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม

นางสาวอารยา ธรรมอภิพล

สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม

นางสาวธัญลักษณ์ วิวัฒนพรพานิชย์

สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม

นางสาวณัฐพร ไชยมนตรี

สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม

นางสาวนันท์นภัส วัยนิพิฐพงษ์

สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม

นางสาวญาดา ตัณฑวิวัฒน์

สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม

นายจิรภัทร กาญจนสินธุ

สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม

นายณัฏฐพล อรุณสิงครัตน์

สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม

นายวิรัลพัชร พิมพา



YEAR 11 HONOURABLE MENTION AWARD

School Name

Student Name

สิรินธร

นาย ชยิน ศักดิ์วัฒนเวคิน

สิรินธร

น.ส. ณัฏฐฑีรา จันทเขต

สิรินธร

น.ส. นพวรรณ จันทร์โสภา

สิรินธร

น.ส. รริดา หนุนชู

สิรินธร

น.ส. ณัฐญาภรณ์ คูณวัฒนาพงษ์

สิรินธร

น.ส. วรปรัชญ์ รัตนกำเหนิด

สิรินธร

น.ส. ณัฐธิดา ทันวัน

สิรินธร

น.ส. จารุวรรณ คชพันธ์

สิรินธร

น.ส. ธันยพร พรมไธสง

สิรินธร

น.ส. ขวัญพัฒน์ สุคม

สิรินธร

น.ส. ณัฐกฤตา การบรรจง

สิรินธร

น.ส. ณัชชา วรังคณากุล

สิรินธร

น.ส. จิรนันท์ ชื่นยง

สิรินธร

น.ส. นภัทร ภักดีดำรงพงศ์