Thai ASMO Maths Ranking Year 6

Gold

School Name

Student Name

วัดดอนทอง

ด.ช. ปรานต์กฤษฎิ์ สิริพิชิตศุภผล

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

ภูตะวัน พลานุภาพ

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  ฝ่ายประถม

ศุภณัฐ สุริโยดร

สาธิตมหาวิทยาลัยมหาสารคาม(ฝ่ายประถม)

เด็กชายณดล บุญพรหมธีรกุล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ก้องภพ ศรีนุช

เซนต์คาเบรียล

ด.ช.ทีฆ์กฤช ทีฆรัชตธนกุล

อนุบาลอุบลราชธานี

เด็กชายปัณณวิชญ์ ตั้งกิจศิริโรจน์

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  ฝ่ายประถม

นิติพนธ์ ไตรไมตรีพิทักษ์

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

สิทธินนธ์ เจียรพันธุ์

อนุบาลระยอง

เด็กชายพนธกร คูสกุล

เมืองวาปีปทุม

เด็กชายอนวัช ตันนิกร

วัดดอนทอง

ด.ช. กิตติพงษ์ รวมทรัพย์

อนุบาลระยอง

เด็กชายพชร อุ่นเจริญ

Silver

School Name

Student Name

วัดดอนไก่เตี้ย

ธรรมภณ พลายแดง

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย        ครองภพ        มั่นคง

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.วริทธิ์ วงศ์วิจิตรวณิช

วัดดอนไก่เตี้ย

ชยพล หล้าแหล่ง

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ธงไชย อาชาบุณยเสก

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายจารุวัฒน์ ลิ้มสุวัฒน์

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กหญิงธมลวรรณ บุรารักษาเกียรติ

วัดดอนไก่เตี้ย

ณัฐกันต์ แสงนิล

อัสสัมชัญแผนกประถม

คมิก กรุตอินทร์

อนุบาลเชียงใหม่

ด.ช.ปัญญวัฒน์ รุ้งรุจิเมฆ

อนุบาลราชบุรี

พิมพ์วุฒิ เนติสุนทร

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายธาม สันติลินนท์

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กหญิงพรรณพัชร ลิมป์ปัทมปาณี

วัดดอนไก่เตี้ย

อินสุดา รุ่งเรือง

วัดดอนไก่เตี้ย

นรภัทร แท่นมณี

วัดดอนไก่เตี้ย

ณัฐกิตติ์ เนื่องเนาวรัตน์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.กัญจน์ธนัช เตชะวิบูลย์ศักดิ์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.กันตณัฐ รัตกิจนากร

อนุบาลลำปาง (เขลางค์รัตน์อนุสรณ์)

รักษกร เอี่ยมสำอางค์

อัสสัมชัญแผนกประถม

วิชญ์ภาส จินดาวิมลเลิศ

อรพินพิทยา

เด็กชายวรัชญะ วัชโรทยางกูร

อนุบาลลำปาง (เขลางค์รัตน์อนุสรณ์)

ภีศเดช ฉัตรบริรักษ์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ณัฐสิชณ์ เงินวิวัฒน์กูล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ธนวัฒน์ เตชะนิรัติศัย

วัดดอนไก่เตี้ย

ณัฐภาส ประสพกิจถาวร

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.กิรกฤต ปิณฑวิรุจน์

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กหญิงพิม        โชติณภาลัย

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.พิสรัล เลิศปัญญาโรจน์

อนุบาลภูเก็ต

ด.ช.สถาพร จินาพงศ์

วัดดอนไก่เตี้ย

สุชญา อิศราธิกูล

โรจนวิทย์มาลาเบี่ยง

อมเรศ ชัยรุ่งปัญญา

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กชาย        ศุภกร ชินวัตร

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ณวพล ธนาเศรษฐ์สกุล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.พรรณทัต กนกวรานนท์

อนุบาลอุบลราชธานี

เด็กหญิงปาจรีย์ อึ้งอุดรภักดี

อนุบาลชลบุรี

ด.ช.        อกฤษณ์        ชุดเจือจีน

อนุบาลลำปาง (เขลางค์รัตน์อนุสรณ์)

พรภวิษย์ พวงเรือนแก้ว

วัดดอนไก่เตี้ย

ภูมิแผ่นดิน สหัสสพาศน์

อนุบาลลำปาง (เขลางค์รัตน์อนุสรณ์)

ศิววิชญ์ คงปัญญา

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย        จิรภัทร        สุทธิโอภาส

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายกรวิชญ์ เรืองฤทธิ์

ขจรเกียรติศึกษา

ด.ญ. ลิลลี่        ไพรครอป

ขจรเกียรติพัฒนา

เด็กชายชิตวร ประทีป ณ ถลาง

อนุบาลสระบุรี

เด็กชายนฤพล จิรายุวานนท์

อนุบาลราชบุรี

เด็กชายภาธร พัทมุข

พัฒนาปัญญา

เด็กหญิงวรินทร จงเกียรติกาญจน์

อัสสัมชัญแผนกประถม

เตชพัฒน์ เจริญกุล

วัดดอนทอง

ด.ช.ปิยเชษฐ์ พงศ์สันติชัย

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ภวัต ผจงเกียรติคุณ

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย        วัชรพงศ์        ทิมคล้ายเพชร

เพชรผดุงเวียงไชย

เด็กชายธนาธิป สุขอุ่น

อนุบาลสระบุรี

เด็กชายธนเดช สงวนสัตย์

อนุบาลสระบุรี

เด็กชายธาดา พรหมลิขิตชัย

อนุบาลชุมพร

ติณณภพ ทวีพันธ์

อัสสัมชัญระยอง

ปัณณ์ กลั่นเกษม

อัสสัมชัญแผนกประถม

ภานุวัฒน์ วงษานุวัฒน์กุล

อนุบาลระยอง

เด็กชายปณตกร สมานสินธุ์

Bronze

School Name

Student Name

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ธนวินท์ คุณาศิริรัตน์

พระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี)

ด.ช.ยศวริต สุโขวัฒนกิจ

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

ธิชานนท์ เขมวิรัตน์

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย        เขมรัชต์        เขมสิริรัตน์

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายปฏิพัทธ์ ราษฎร์วิรุฬห์กิจ

อนุบาลชุมพร

ณัฐนิชา สุขพาสน์เจริญ

อัสสัมชัญแผนกประถม

สุภนัย รอดนารี

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายปภิณวิช อนันตะเศรษฐกูล

วัดดอนทอง

ด.ญ. สุนันทินี วนิชย์ถนอม

วัดดอนไก่เตี้ย

ธีรภัทร ไกรจิตต์

อัสสัมชัญระยอง

นนทพัทธ์ รัตนพันธุ์

อัสสัมชัญระยอง

วชิรวิทย์ นิศาพฤกษาชาติ

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายอชิระ ใจหวัง

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง        เปมิกา        ทองพิชัย

วัดดอนไก่เตี้ย

ณัฐนนท์ อมรเมศวรินทร์

อนุบาลระยอง

ด.ช.ธนภัทร เตชะทวีกุล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.วีระวัฒน์ วนมณฑล

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

นัทธมน        เสติละ

วัดดอนไก่เตี้ย

ปิยวัฒน์ ศรีสังข์งาม

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  ฝ่ายประถม

วสุ สาธุกิจชัย

อนุบาลสระบุรี

เด็กชายธีธัช แซ่ล้อ

เซนต์หลุยส์

เด็กหญิง เปมิกา บุญมี

อัสสัมชัญแผนกประถม

ธิติวัฒน์ ไตรศรีศิลป์

เจริญศิลป์

ภคพร รสเข้ม

วัดดอนไก่เตี้ย

วโรรส ตันพงศ์

อนุบาลภูเก็ต

ด.ช.ภูณภัทร วิมุตติสุข

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

ปราชญ์ จำรัสธนสาร

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย        ก้องภพ        เติมวรคุณ

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

นนทเนตร จันทร์ทับ

วัดดอนไก่เตี้ย

สุขปวัตน์ เมืองสมบัติ

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

ชยุต        ระวังงาน

โรจนวิทย์มาลาเบี่ยง

ฐณะวัฒน์ นาคมอญ

อนุบาลกำแพงเพชร

ด.ญ.ศุภิสรา เนียมทรัพย์

วัดดอนไก่เตี้ย

พิมพ์มาดา ปิติพัฒนะโฆษิต

อนุบาลนครราชสีมา

พิยะฎา นักฟ้อน

อนุบาลลำปาง (เขลางค์รัตน์อนุสรณ์)

พีระพงษ์ ต๊ะวงศ์

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กชาย        ศิรัสกานต์ อุดมศรี

เซนต์ยอแซฟนาแก

เด็กชายนิติภูมิ สิทธิเสนา

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง        ณัชชา        นิธิพูนโชค

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง        พิมพ์ชนก        พ่อชมภู

อนุบาลระยอง

เด็กหญิงรริสรา ไชยรัตน์

พระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี)

ด.ญ.นันทภรณ์ ไส้เพี้ย

อนุบาลนครราชสีมา

ภัคพล สุวรรณชาติ

เจริญศิลป์

ศิวกรณ์ ชูภักดิ์

เซนต์หลุยส์

เด็กชาย พงศกร เตียงหงษากุล

อนุบาลกำแพงเพชร

ด.ญ. ปริญญาศร คุปตระกูล

วัดดอนทอง

ด.ญ. สุภาสินี กันทะชัย

วัดดอนไก่เตี้ย

ทศพร พันธุตา

อนุบาลนครราชสีมา

ธวัลชญาณ์ ฐิระพงศ์ณธี

อัสสัมชัญแผนกประถม

พีรพัทธ์ วิวัฒอนันต์

บางนราวิทยา

เด็กหญิงปีติมน เจริญสุข

โรจนวิทย์มาลาเบี่ยง

ก้องภพ ปกรโณดม

วัดดอนไก่เตี้ย

อนุภัทร ทองยอดปราสาท

จอย

้เด็กหญิงปัณฑารีย์ จิรโชติกุล

อนุบาลร้อยเอ็ด

กิติญาดา ลิมเรืองรอง

อนุบาลชลบุรี

ด.ช.        ณธีพัฒน์        กิตติสารพงษ์

วัดดอนทอง

ด.ช. ธนภัทร ศิริพัฒน์

วัดดอนทอง

ด.ช. ธนะดล พานิชเจริญ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ชิษณุชา สันติอมรทัต

อนุบาลกำแพงเพชร

ด.ช.อัศวิน สังข์สุวรรณ

อนุบาลภูเก็ต

ด.ญ.วสมน บุญประสิทธิการ

อนุบาลร้อยเอ็ด

วรภัทร จงชูวณิชย์

โรจนวิทย์มาลาเบี่ยง

ศิรวิชญ์ ปิยพฤทธิ์

สองภาษาลาดพร้าว

เด็กชายสรภัทร์ สามสมบัติสกุล

วารีเชียงใหม่

ไกรสิริ ไชยศิริวงศ์สุข

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ปฏิพัทธ์ วิริยกิจจา

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

ปัญญารัตน์ พนมไพรรัตน์

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  ฝ่ายประถม

รัชพล บัวหุ่ง

อนุบาลระยอง

เด็กชายสิรภพ สกุลกวีพร

อนุบาลชุมพร

เอมิกา เหล่าอนันต์ธนา

โรจนวิทย์มาลาเบี่ยง

กันต์กมล พงษ์พูล

อนุบาลชุมพร

ฐิติชญา พวงเหล่าเวช

อนุบาลลำปาง (เขลางค์รัตน์อนุสรณ์)

ณฐนนท์ ทิพพระหา

มารีย์วิทยา

ณัฐวินทร์ แย้มประเสริฐ

อัสสัมชัญแผนกประถม

ธีรธาดา จันทร์นฤกุล

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

พาขวัญ พจนโสภชนากุล

อนุบาลราชบุรี

เจษฎากร ผลลาภ

เซนต์หลุยส์

เด็กชาย กษิดิศ สุนทรโชติ

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายณพล โรจนชีวาคม

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.วสุพล อรรถยุติ

อนุบาลภูเก็ต

ด.ญ.พิริยาภรณ์ กองแก้ว

อนุบาลนครปฐม

ด.ญ.สมิตาภัสร์ คีรีวิเชียร

พระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี)

ด.ญ.อนุธิดา มีชู

อนุบาลนครราชสีมา

นันทพงศ์ ยะปะภา

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง        ชนาภา        นิธิพูนโชค

เจริญศิลป์

ณัฐศรันย์ สีตะวัน

อนุบาลชลบุรี

ด.ช.        นพนิธิ        พุทธเจริญ

วัดดอนทอง

ด.ญ. วาสินี เพ็ญโฉม

อนุบาลสกลนคร

เด็กชายชินาธิป เชี่ยวชาญวัฒนา

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายไอย        ตั้งสถิตชัย

มารีย์วิทยา

ณัชชาฑินีย์ วงศ์เสรีวัฒนา

อนุบาลเชียงใหม่

ด.ญ.ชนันธร เชียงปวน

พระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี)

ด.ญ.ณัฐกมล จันทนยิ่งยง

พระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี)

ด.ญ.สุชานันท์ อันผาสุข

โรจนวิทย์มาลาเบี่ยง

พัชราภา พัฒนศิริ

วัดดอนไก่เตี้ย

ภูษณุ แก้วสีงาม

เซนต์ยอแซฟนาแก

เด็กชายภัทรพล วงศ์เทวราช

โรจนวิทย์มาลาเบี่ยง

จรรยพร คณานนท์

โรจนวิทย์มาลาเบี่ยง

จุฑาลักษณ์ ลีฬพงษ์พิมล

อนุบาลภูเก็ต

ด.ช.ภูเขา นิลสุวรรณ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.วรพล รัตนชัยสิทธิ์

อนุบาลภูเก็ต

ด.ญ.ณิชากร จันทร์มุข

ศรีสว่างวงศ์

ภัทรดา ไข่มุกด์

อนุบาลชุมพร

สิปปวุฒิ กุมพิมล

อนุบาลร้อยเอ็ด

อิสรพงษ์ สงไพรสน

เซนต์หลุยส์

เด็กชาย ธนบดี บริบูรณ์ทรัพย์

อนุบาลอุบลราชธานี

เด็กชาย ภคว แซ่โค้ว

เพชรผดุงเวียงไชย

เด็กชายธราเทพ เกิดเงิน

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กหญิงพัสวี จันทาสี

วัดดอนไก่เตี้ย

สุภัสสรา คุ้มสืบสาย

โรจนวิทย์มาลาเบี่ยง

จิราพร เกษามูล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.กิตติธัช รัตนวรรณชัย

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ณภัทร คงเมือง

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.พรพินิต ประสาทกุล

วัดดอนทอง

ด.ญ. ชุติมา แก้วชัง

นิบงชนูปถัมภ์

ด.ญ.บัณฑิตา บุญญภัทร

โรจนวิทย์มาลาเบี่ยง

ธนภัทร จิตต์ธรรม

เจริญศิลป์

นพรุจ สิทธิวงศ์วานิช

บีคอนเฮาส์ แย้มสอาดรังสิต

ปราบดา วัฒนาวรสกุล

โรจนวิทย์มาลาเบี่ยง

วิศรุต มนะเกษตรธาร

สารสาสน์วิเทศ เพชรบุรี

เด็กชายสิรภพ ศรีเพชรภูมิ

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง        กรณิศ        วรวงศ์ทัต

อนุบาลสระบุรี

เด็กหญิงปาณัสม์ ธรณสุนทร

อนุบาลราชบุรี

เด็กหญิงสิริยากร มาสิก

โรจนวิทย์มาลาเบี่ยง

คุณพัฒน์ วุฒิกุลประพันธ์

เจริญศิลป์

ชลธิชา พรชัยเจริญรัตน์

โรจนวิทย์มาลาเบี่ยง

ณฐภร วณิชชากร

อนุบาลนครปฐม

ด.ช.ปฐมภูมิ จิรกาญจน์ไพศาล

อนุบาลนครปฐม

ด.ช.พรธาวิน ไชยทอง

อนุบาลภูเก็ต

ด.ญ.อานีซ หะยีเจะมะ

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

นันท์ธร จอมศิลป์

วัดดอนไก่เตี้ย

ภูผา โชคพระสมบัติ

บางพลีพัฒนศึกษาลัย

เด็กชายพงศภัค อุดมโภชน์

อนุบาลชุมพร

เนตรกมล ชูสุริแสง

Merit

School Name

Student Name

ขจรเกียรตินานาชาติ

Pithumon Yanil

อัสสัมชัญแผนกประถม

กฤตย์ ชนะภัย

วัดดอนทอง

ด.ช. ปิยวัฒน์ อ่างมณี

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ณัฐชนน หนูแก้ว

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ธีรวิชญ์ ผลึกมณฑล

เทศบาลเมืองภูเก็ต

ด.ช.ปุณยธร ทวีศักดิ์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ยศภัทร์ ศุภรานนท์รัตน์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.วชิรวิชญ์ ผลไพรธนภัทร์

ซางตาครู้สศึกษา

วรพล ศรีวรเวียง

เพชรผดุงเวียงไชย

เด็กชายวรายุส มีแสง

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง        บุญญาพร        สมทรง

นราธิปพิทยา

ณภัทร ฤกษ์สมบูรณ์ดี

สารสาสน์วิเทศร่มเกล้า

ด.ช.กัญจน์ กลินวิทยา

สารสาสน์วิเทศเชียงใหม่

ด.ช.ภาณุวิชญ์ พนาสันติพงษ์

อัสสัมชัญระยอง

เจตนิพัทธ์ แสงสุรศักดิ์

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย        พิชญะ        อุดมศรีโยธิน

อนุบาลสกลนคร

เด็กหญิงธัญจิรา ศรีมหา

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.วรัญญู โรจน์พลากร

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.เตชินท์ มิกี้

ขจรเกียรติศึกษา

ด.ญ. กัญญาพัชร        แต่บุญญานุภาพ

พระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี)

ด.ญ.บุุญสิตา วงษา

สารสาสน์วิเทศร่มเกล้า

ด.ญ.มัทนพร ทองแดง

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ปัณณ์ วีระพงษ์

วัดดอนไก่เตี้ย

พิชญุตม์ สังข์เฉย

อนุบาลชุมพร

รัชชสิทธิ์ บุญญกาศ

ศรีสว่างวงศ์

สณฑ์ รอดเมื่อ

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กหญิงฐิติชญา จริงโพธฺ์

วัดดอนไก่เตี้ย

จิรัชญา เจริญเร็ว

วัดดอนไก่เตี้ย

ชนิภา พราหมณ์น้อย

บีคอนเฮาส์ แย้มสอาดรังสิต

ณัฐนันท์ จันทร์พุฒ

อนุบาลชุมพร

ธฤตมน นิยมธรรม

ศรีสว่างวงศ์

นราธร ศรีสวัสดิ์

อัสสัมชัญระยอง

พิชญุตม์ จินายน

อัสสัมชัญศรีราชา

เด็กชาย        พลวิชญ์        ธีรพันธุวัฒน์

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง        ณภัทรา        แท่นนิล

อนุบาลลำปาง (เขลางค์รัตน์อนุสรณ์)

กมลพัชร นาคอ่อน

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.เมธัส สุเมธาศร

มารีย์วิทยา

ธนภร โล่ห์เสถียรกิจ

ศรีสว่างวงศ์

ธัญวรัตน์ เจริญพิทักษ์พร

นวพัฒน์วิทยา

ปารมิตา แสงห้าว

มารีย์วิทยา

ภัทรลิสสา ภัททิยมงคลกุล

นราธิปพิทยา

อรรถเศรษฐ์ นิธีกุลวัฒน์

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย        ภูวิศ        พูลสงวน

เมืองวาปีปทุม

เด็กชายกิตพิพัฒน์ เรืองสมบัติ

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง        พาขวัญ        พิมพ์ใหญ่

ขจรเกียรติพัฒนา

เด็กหญิงปัณณ์ มหรรณพ

อนุบาลระยอง

เด็กหญิงลภัสรดา ปุกทะเล

อนุบาลร้อยเอ็ด

กอแก้ว พัฒนาศูร

อนุบาลราชบุรี

จุฑาวรรณ ขจายแสง

ขจรเกียรติศึกษา

ด.ช. ดานิช        สำเภารัตน์

วัดดอนทอง

ด.ช. ธนยศ สิทธินันท์เจริญ

อนุบาลนครศรีธรรมราช "ณ นครอุทิศ”

ด.ช. วชิราภรณ์ สุรภักดี

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ปิยวัฒน์ จันทราพิรัตน์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.พีรพัทธ เค้าสงวนศิลป์

อนุบาลกำแพงเพชร

ด.ญ. วรวลัญช์ สมัย

ขจรเกียรติศึกษา

ด.ญ. เกวลิน        โสภณธนะสิริ

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

ธัญกร        ยันตรศาสตร์

อนุบาลร้อยเอ็ด

พงศ์พัชรา เถื่อนบัวระบัติ

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กชาย        ภาวัต มุงเมือง

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง        เอลียาห์        มาขาว

โรจนวิทย์มาลาเบี่ยง

จิรภัทร เหลืองวิโรจน์

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

ณัฐพัชร์ บัวทอง

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.กิตติพันธ์ ธุวานนท์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ชัยเฉลิม จีระศิริ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.พิชญพล สันต์ฤทัยชยะกูร

พระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี)

ด.ช.แอนฟิลด์ วาซัน

สารสาสน์วิเทศเชียงใหม่

ด.ญ.กนกกูล ตาคำปัญญา

พระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี)

ด.ญ.นรารัตน์ ใจบุญเรือง

พระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี)

ด.ญ.เบญจพร ประกิตตระกูล

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย        อิทธิพัฒน์        ปานขำ

อนุบาลราชบุรี

เด็กชายพสิษฐ์ วงศ์ชนะภัย

มานิตานุเคราะห์

เด็กชายภูริภัทร รักกะเปา

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง        มีนาพัชญ์        บุญญาโพธิวัฒน์

อนุบาลสกลนคร

เด็กหญิงปภาวดี อภิวันทนกุล

เมืองวาปีปทุม

เด็กหญิงปภาวรินทร์ อามาตย์พล

อัสสัมชัญแผนกประถม

เผยเจีย เจิ้ง

อัสสัมชัญแผนกประถม

ณภัทร จิตติพร

อนุบาลนครปฐม

ด.ญ.สุพรรัตน์ วรดรเกียรติวรา

อนุบาลราชบุรี

รณกร กระจ่างดวง

อนุบาลร้อยเอ็ด

สวิตา โสภาชัย

ศรีสว่างวงศ์

อภิชญา นารถพจนานนท์

อนุบาลสระบุรี

เด็กหญิงภัทรนิธิ์ คำวิลัย

พุทธยาศรม

เด็กหญิงหงส์สิริ วิริยะวารี

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

กุลภัทร หล่อทองคำ

อนุบาลราชบุรี

ณภัทร ช่วยเพ็ญ

อนุบาลราชบุรี

ณัฐวัชต์ เรืองกฤษ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ภาม ปุปผชาติ

อนุบาลชลบุรี

ด.ญ.        เกศกนก        วัฒนานุสิทธิ์

ขจรเกียรติศึกษา

ด.ญ. บุญญภา        ศรีไพโรจน์กุล

สารสาสน์วิเทศร่มเกล้า

ด.ญ.จันทร์จนา ธีรโชติพงศ์

สารสาสน์วิเทศร่มเกล้า

ด.ญ.พิมพ์นิภา แป้นงาม

อนุบาลชุมพร

ธนันญดา นุกูลประทีป

เซนต์หลุยส์

เด็กชาย ธนภัทร มโนอิ่ม

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง        จุฑามาศ        สุวรรณชัยสกุล

อนุบาลสุโขทัย

เด็กหญิงธนาภรณ์ ศรีปุงวิวัฒน์

พุทธยาศรม

เด็กหญิงเชษฐ์สุดา พราหมนก

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

ไตรคุณ จันทวัฒน์

วัดดอนไก่เตี้ย

นพณัฐ ยาวไธสง

โรจนวิทย์มาลาเบี่ยง

ปุริมปรัชญ์ ตั้งเกียรติไพบูล

โรจนวิทย์มาลาเบี่ยง

พิมพ์ฟ้า ไกรยาวุฒิ

อนุบาลราชบุรี

รตา อุตตะมะ

เจริญศิลป์

วรันธร จงจิรัฐิติกาล

อนุบาลชุมพร

สุพิชฐา พันสนิท

อนุบาลสระบุรี

เด็กชายชัชนันท์ จูพานิชย์

บางพลีพัฒนศึกษาลัย

เด็กชายภัคพล หวังเอกกวิน

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง        พิมพ์ชนัฏ        อนุธนาปาลี

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง        วรวลัญช์        ครองประดิษฐ์

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง        วรัญญา        นฤพันธาวาทย์

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กหญิง        เวทิตา บุญยืน

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กหญิงพิมพ์มาดา ขุปสูงเนิน

อนุบาลระยอง

เด็กหญิงสานฝัน ปัทมมงคลชัย

บางพลีพัฒนศึกษาลัย

เด็กหญิงอนุสรา คูณมี