Thai ASMO Maths Ranking Year 4

Gold

School Name

Student Name

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายธนกร บุญวัฒน์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ภูดิศ ธนกุลไกรฤทธิ

อนุบาลนครราชสีมา

ชยุต จุนถิระพงศ์

อนุบาลนครราชสีมา

พัสกร อู่กาญจนกิตติ

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย        หิรัณย์        เฮงโรจนโสภณ

Silver

School Name

Student Name

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

ดุลยพัฒน์ พรพนาวัลย์

วัดดอนไก่เตี้ย

วงศกร มาลาลักษมี

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย  ฝ่ายประถม

คุณานนต์ คูศิริวิเชียร

อนุบาลนครราชสีมา

ปริยากร ตั้งวิไลเสถียร

อนุบาลนครราชสีมา

สุภวัฒก รัตนเมกุล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.รดิศ มั่นเจริญพร

อนุบาลนครราชสีมา

ธีรดา อุดมเจตจำนง

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย        ศุภวิชญ์        จิระเดชะ

อนุบาลสุธีธร

เด็กชายชยุต วงศ์วิชยาภรณ์

อนุบาลนครราชสีมา

ณัฐพัชร์ พัฒนพีระเดช

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

อชิตพล โพธิ์ทอง

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย        ปุณณวิช        เด่นอริยะกูล

อนุบาลราชบุรี

ชิษณุพงศ์ ทรัพย์เย็น

อนุบาลระยอง

เด็กชายกัณณพงศ์ กาญจนกุลดำรง

วัดดอนไก่เตี้ย

จินต์จุฑา แต้มเรืองอิทธิ์

อนุบาลนครราชสีมา

ธนทัต เอื้อไพโรจน์ถาวร

อนุบาลนครปฐม

ด.ช.วิริยกานต์ คีรีวิเชียร

อนุบาลนครราชสีมา

ศิวกร หาปัญนะ

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

ญาณรัก        ถาวรรุ่งกิจ

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

ธนกฤต        แก้วจันทร์

จอย

เด็กชายคณิศร กิรติพงษ์วุฒิ

Bronze

School Name

Student Name

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.พุฒิสรรค์ ก่อเศรษฐรัชต์

อัสสัมชัญแผนกประถม

สิรวิทย เฮงสุวณิช

อนุบาลเทศบาลเมืองร้อยเอ็ด

เด็กหญิงรชยา ครองศรัทธา

บูรณะรำลึก

เด็กชายอริยวงศ์ คงนคร

อนุบาลนครราชสีมา

ภูมิพิรัชย พันพินิจ

อนุบาลราชบุรี

ณภัทร ชาญนำสิน

อนุบาลนครราชสีมา

ธัญรดี วงษ์พิทักษ์โรจน์

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

พัทธดนย์ เพ่งพินิจ

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย        ศิวกร         ไม่เสื่อมสุข

อนุบาลลำปาง (เขลางค์รัตน์อนุสรณ์)

นนทกร วังตระกูล

วัดดอนไก่เตี้ย

ธนกฤต ปรีดีศรีพิพัฒน์

อนุบาลนครศรีธรรมราช "ณ นครอุทิศ”

ด.ช. ณฐภัทร ไชยพานิช

อนุบาลนครราชสีมา

กนิษฐา ชลอกลาง

มารีย์วิทยา

วรวลัญธ์ กิตติศิริประพันธ์

อนุบาลสระบุรี

เด็กชายธนภูมิ แก้วสุขผ่อง

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

ณัฐดนัย คุลิมา

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย        กฤติธี         แซ่เอี้ย

อนุบาลสระบุรี

เด็กหญิงศศิกานต์ ระพีพัฒนชลธาร

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ศุภเกียรติ มนัสศิริวิทยา

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ธนินท์ธร วุฒิธนาเศรษฐ์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ภูวิศ เจริญพานิช

อนุบาลชุมพร

รมิตา สุขพาสน์เจริญ

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

รวินกร        ยั่งยืน

อนุบาลชุมพร

ธนวัฒน์ สมบัติไพบูลย์

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

ธนินโชตน์ วิวัฒน์กมลชัย

วัดดอนไก่เตี้ย

วรรณธัช สุขรักษา

อนุบาลนครราชสีมา

สหรัถ เดชสุข

อัสสัมชัญระยอง

จักรภัทร นิยมรัตน์

บีคอนเฮาส์ แย้มสอาดรังสิต

ธนกร จิตต์จรูญ

วัดดอนไก่เตี้ย

ธนบดี โชติรัตนะพงศ์

อัสสัมชัญระยอง

พัชรพร แสงสุรศักดิ์

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง        คล้องขวัญ        ชาญนำสิน

อนุบาลสระบุรี

เด็กหญิงมัชฌิมา พรมเจียม

Merit

School Name

Student Name

วัดดอนไก่เตี้ย

กรณ์ธิวุฒิ พูลหิรัญธนกุล

วัดดอนไก่เตี้ย

ก้องกิดากร แก้วกำเหนิดพงษ์

อนุบาลร้อยเอ็ด

ธัญชน์ลภัส สัจจาวาณิชย์

อนุบาลนครราชสีมา

อสมาภรณ์ น้อมเมืองปัก

มารีย์วิทยา

ฉัทปนัย ชาวคอนไชย

บีคอนเฮาส์ แย้มสอาดรังสิต

พัสกร เมืองมูล

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กชาย        ปัณณวัฒน์ ทองปรอน

อนุบาลราชบุรี

กฤติน อารีย์รบ

อนุบาลราชบุรี

ธีรทัต วีระเศรษฐ์ศิริ

อนุบาลราชบุรี

วชิรภัทร อินทรชาติ

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายณฐพงศ์ วินัยชาติศักดิ์

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง        กัญญาณัฐ        คางคำ

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กหญิงชุตินันต์ สุขพงศ์จิรากุล

อนุบาลชลบุรี

ด.ช.        เมธาพัฒน์        ไชยปัญญา

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.สิรวิชญ์ ศรีบุญเจริญชัย

วัดดอนทอง

ด.ช. ศิริพงษ์ เสริญวงศ์สัตย์

อนุบาลนครราชสีมา

สิรวิชญ์ สีห์ชัยพัฒน์

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย        คณาธิป        วิริยพรสวัสดิ์

อนุบาลชุมพร

กฤตเมธ นิยมธรรม

โรจนวิทย์มาลาเบี่ยง

ณัฐชา นาคะเมทินีนนท์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ชินบุณย์ แสงหนุ่ม

วัดดอนทอง

ด.ญ. ณิชาภา อัครพรเดชธนา

อนุบาลลำปาง (เขลางค์รัตน์อนุสรณ์)

วริศ วงศ์วิวัฒน์

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง        ธัญญาเรศ        ทรงประสิทธิ์

วัดดอนทอง

ด.ญ. อลิศา ลีรัตนชัย

วารีเชียงใหม่

ธนพัฒน์ เอี่ยมประมูล

อนุบาลนครราชสีมา

วรนิษฐาพร เกตุแก้ว

อนุบาลราชบุรี

อิงคสุดา อุตตะมะ

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย ภัทรพล ทรัพย์สินสมุทร

ขจรเกียรติพัฒนา

เด็กชายรชต บุญมีมีชัย

อนุบาลสุโขทัย

เด็กหญิงจิรภิญญา สายคำอิน

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

ณชพล        พลเยี่ยม

วัดดอนทอง

ด.ญ.วกุล จึงประเสริฐ

อนุบาลนครราชสีมา

อินทรทัต ทรัพย์บุญมี

อนุบาลสระบุรี

เด็กชายธีรภัทร นวเจริญพงศ์

อนุบาลสระบุรี

เด็กหญิงเปมิกา วงษ์บุตร

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

กีรติกา ทองชัยประสิทธิ์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.เนกศ์ งานโภคิน

วัดดอนทอง

ด.ญ.ปพิชญา หวังไพฑูรย์

วัดดอนไก่เตี้ย

วิจักษณ์ นิมิตรปัญญากุล

อนุบาลร้อยเอ็ด

ศรชนม์ ศรีชูนิ่ม

อนุบาลนครราชสีมา

ศุภณัฏฐ์ วัฒนสุนทรสกุล

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย นัธทวัฒน์ เรืองรองสรไกร

อนุบาลระยอง

เด็กชายกริชเพชร โคตรหลักคำ

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง        นันท์นภัส        ชัยเพ็ชร

อนุบาลสระบุรี

เด็กหญิงจิณห์นิภา ธรณสุนทร

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กหญิงชลิตา ศิริโสภา

อนุบาลสระบุรี

เด็กหญิงณัฐชยา จงโรจน์สกุล

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กหญิงณิชาภา เครือวรรณ