Thai ASMO Maths Ranking Year 3

Gold

School Name

Student Name

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

ด.ญ.ธันยธร เจิ้ง

อนุบาลนครราชสีมา

กิตติภพ เขียนสา

Silver

School Name

Student Name

อนุบาลนครศรีธรรมราช "ณ นครอุทิศ”

ด.ช. สรวิชญ์ พุ่งสีทอง

วัดดอนทอง

ด.ญ. สุกัญญา สุขประเสริฐ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.กิตติพศ ธีรฉัตรพร

อนุบาลนครราชสีมา

ณภัทร        โรจนชีวาคม

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ฐปนรรฆ์ โรจน์ขจรนภาลัย

อนุบาลระยอง

เด็กชายภูวเดช ประยุรธเนศ

อนุบาลนครราชสีมา

ณัฎฐวัฒน์ ตันพิบูลย์

อนุบาลนครราชสีมา

ภูริช ลามศรีจันทร์

อนุบาลนครราชสีมา

เชาวภัทร อาศัยสุข

Bronze

School Name

Student Name

ขจรเกียรตินานาชาติ

Wana Vongpin

วัดดอนไก่เตี้ย

อิสรีย์ เกตุทะเล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ลภัส มั่นเจริญพร

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

ด.ญ.อัจฉราณพิช สันติสิริสุนทร

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

ศรุต        ลี้จันทรากุล

บางพลีพัฒนศึกษาลัย

เด็กชายกิตติธัช วงษ์สุวรรรัตน์

สาธิตพิบูลบำเพ็ญ ม.บูรพา

เด็กชายสิรวิชญ์ ลิมป์แสงศรี

อนุบาลนครราชสีมา

กฤตพล ภาณุพรพงษ์

บีคอนเฮาส์ แย้มสอาดรังสิต

ณัฐปภัสร์ วินิจวรกิจกุล

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

ธีรดนย์        พุฒิไพโรจน์

อนุบาลนครราชสีมา

สรวิชญ์ สุ่มมาตย์

อนุบาลอุบลราชธานี

เด็กหญิงนิรินธนา อึ้งอุดรภัดี

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย ณัชธร หมู่พิมล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.อชิรภัทร ลิ่มพันธ์

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

เจริญฤทธิ์ มงคลธรรมกุล

จอย

เด็กหญิงพิมพ์นภัส ศรีพัฒน์พิริยกุล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ธรรมรักษ์ กอสกุลธรรม

วัดดอนไก่เตี้ย

พิมพ์นภัทร มาตรสุริย์

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

รณกร        ระวังงาน

อนุบาลนครราชสีมา

ปัณณพงศ์ กีรติอนันต์พร

อนุบาลนครราชสีมา

ศุภณัฐ        สีรัง

วัดดอนไก่เตี้ย

สุธนัย ทางทอง

อนุบาลนครราชสีมา

สุวิจักขณ์ เกตุแก้ว

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง คัณธรัตน์ พินพิสิทธิ์

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

พิมพ์ชนก        สิทธิชัยโอภาส

อนุบาลร้อยเอ็ด

รัชสุรางค์ วงศ์กระแสมงคล

อนุบาลนครราชสีมา

พงษ์ตะวัน        คล้ายสุบรรณ์

อนุบาลนครราชสีมา

ภาวัต พรวนพิทักษ์

มารีย์วิทยา

วรภิญญา กิตติศิริประพันธ์

อนุบาลนครราชสีมา

สืบตระกูล เกื้อทาน

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย อรรถกร อัศววงศ์เสถียร

บางพลีพัฒนศึกษาลัย

เด็กชายชนกันต์ พรมดี

อนุบาลราชบุรี

ธาม ลีลาเชี่ยวชาญสกุล

วัดดอนไก่เตี้ย

นันท์นภัส คุ้มครอง

อนุบาลนครราชสีมา

ปรเมศร์ หวังอ้อมกลาง

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย นิพิฐพนธ์ ทองเจริญพานิช

อนุบาลอุบลราชธานี

เด็กชายพร้อม ประดิษฐกุล

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กหญิง        ธัญญาดา ทองใบ

อนุบาลนครราชสีมา

เอื้ออังกูร        น้อมเมืองปัก

วัดดอนไก่เตี้ย

กฤตพร ยี่สาร

วัดดอนไก่เตี้ย

ชัยวัฒน์ บุญศิริ

วัดดอนไก่เตี้ย

ณัฐพงษ์ วีสม

อนุบาลชลบุรี

ด.ญ.        ธัญวรรณ        วุฒิสารวรากรณ์

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย กรดนัย อริยเดชวณิช

อนุบาลลำปาง (เขลางค์รัตน์อนุสรณ์)

ชนิดาภา ยอดยิ่ง

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง จีระรัตน์ กิจตรอง

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ภูริพัชร ทัศจันทร์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ถิรภัทร กิจวีรกุล

อนุบาลนครราชสีมา

วาราดา        จงจิระวงศา

มารีย์วิทยา

ญาดา ศิริสุนทร

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.พิชญะ แสงรุ่งคงคา

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.วิชญ์ภัทร ตันพัฒนรัตน์

อนุบาลนครราชสีมา

ธัญญวริณทร์ พงษ์พานิช

อนุบาลราชบุรี

ปิ่นปินัทธ์ วรรธนะวลัญช์

อนุบาลนครราชสีมา

พัชรณัฏฐ์ เกศปรีชาสวัสดิ

อนุบาลร้อยเอ็ด

รพีพงศ์ แหล่งสนาม

อนุบาลนครราชสีมา

สกุลทิพย์        พวงศรี

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย สรวิชญ์ แสงดาว

กาฬสินธุ์พิทยาสัย

เด็กหญิงนิลยา แสงโสภาพรรณ

อนุบาลร้อยเอ็ด

คณพศ เล่งเวหาสถิตย์

อนุบาลนครราชสีมา

จักรกฤษณ์ แมงกลาง

อนุบาลนครราชสีมา

ศิริศักดิ์ หยวกฉิมพลี

อนุบาลระยอง

เด็กชายณัฐภัทร วิศิษฎ์วรณัฐ

อนุบาลสระบุรี

เด็กหญิงพุทธรักษา พูลผล

อนุบาลนครราชสีมา

เปมิกา มุ่งจอมกลาง

Merit

School Name

Student Name

อนุบาลชลบุรี

ด.ช.        ปภาวิน        วาสนาส่งชูสกุล

อนุบาลนครราชสีมา

ปัณณสา        พงศ์สิงหโชติ

วัดดอนไก่เตี้ย

ปุญญิศา ลาภหลาย

อนุบาลราชบุรี

พริษฐ์ ปริยกนก

สาธิตนวัตกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี

ภูมิใจ เรืองสินทรัพย์

อนุบาลชุมพร

วิชญะ ทวีพันธ์

วัดดอนไก่เตี้ย

สุุณัฏฐา ครึกครื้น

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย สิรภพ เลาหพงศ์พลิน

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กหญิง        วรยา พงษ์ชัยสิทธิ์

ซางตาครู้สศึกษา

เด็กหญิง นันท์นภัส        อร่ามอัมพร

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง แพรวา บัณฑิตย์นพรัตน์

วัดดอนทอง

ด.ช. พัธนันท์ ยีหมัดอาหลี

วัดดอนทอง

ด.ช. เสฏฐวุฒิ จันทสาร

อนุบาลลำปาง (เขลางค์รัตน์อนุสรณ์)

ศศิศ ยอดยิ่ง

อนุบาลนครราชสีมา

อชิรญา        วชิรมโนวาทย์

อนุบาลสระบุรี

เด็กหญิงฐิตารีย์ คงวัดใหม่

วัดดอนทอง

ด.ช. จิรกร พรหมโคตร

บริบูรณ์ศิลป์รังสิต

นิธิชา คงอยู่

อนุบาลร้อยเอ็ด

รุ้งไพลิน ราชณุวงศ์

อนุบาลร้อยเอ็ด

ศรินย์พร นิตุธร

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

อนันดา        ชินกระจ่างกิจ

อัสสัมชัญศรีราชา

เด็กชาย        กิรัชภาส        ถาวร

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย กีรติ จิรมนัสวิญญู

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย นราวิชญ์ ตันติพิทักษ์โชติ

ภูริภรณ์ชัยศึกษา

แทนบุญ สมันตรัฐ

อนุบาลชลบุรี

ด.ช.        กฤตเมธ        ฉวีภักดิ์

วัดดอนทอง

ด.ช. ธนกฤต จุลมิตร

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.พงศ์ชณฐ์ อินนาคกูล

วัดดอนไก่เตี้ย

ธัญพร อินมี

อนุบาลนครราชสีมา

วรนิษฐา        อ้อมกิ่ง

อนุบาลร้อยเอ็ด

ศุภกร เล่งเวหาสถิตย์

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย ณตฉรรต ส่งศิริ

วัดดอนไก่เตี้ย

ฐิตาภา แก้วกำเหนิดพงษ์

อนุบาลลำปาง (เขลางค์รัตน์อนุสรณ์)

ณัฐพัชร์ เชื้อกิตติศักดิ์

อนุบาลชลบุรี

ด.ช.        ธันวา        รุจาคม

วัดดอนทอง

ด.ช. ภัทรพงศ์ วิสุทธิศักดิ์

วัดดอนทอง

ด.ช. ภัทรพงษ์ น้ำลึก

อนุบาลนครราชสีมา

พิชญ์สินี นาคเลื่อน

อนุบาลนครราชสีมา

ภูวิศ        ญาตินิยม

อนุบาลราชบุรี

อภิวิชญ์ เผือกหอม

อนุบาลระยอง

เด็กชายศิรสิทธิ์ หวังผล

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง ณิชชาวีณ์ ภิรมย์โชติศิริ

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงเขมิสรา มีพร้อม

อนุบาลนครราชสีมา

กุลละปรียา        วิศรุตวาณิชย์

อนุบาลนครราชสีมา

ญาณวุฒิ แกล้มกระโทก

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ชานน คำหอม

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ชเนศ อิงคสัมพันธ์

วัดดอนทอง

ด.ญ. กัญญาณัฐ สมวงษ์

อนุบาลลำปาง (เขลางค์รัตน์อนุสรณ์)

นิรวิทธิ์ พวงเรือนแก้ว

วัดดอนไก่เตี้ย

ปภาวริญญ์ ทะลิ

อนุบาลนครราชสีมา

สโรชา        พัฒนากุล

อนุบาลชลบุรี

ด.ช.        พิสิฐพงศ์        แซ่แต้

อนุบาลชลบุรี

ด.ช.        แดนบดินทร์        วงศ์ผดุงธรรม

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ติณณภพ จุนเจือจาน

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.สรวีย์ วรวิชญาวิวัฒน์

อนุบาลนครราชสีมา

รัชชานนท์ มิ่งหมื่นไวย

วัดดอนไก่เตี้ย

วรรธมน ยวงใย

อนุบาลราชบุรี

สิตานัน วิจิตรบรรณการ

อนุบาลนครราชสีมา

อรัชฌา        วงศ์ดนตรี

อนุบาลระยอง

เด็กชายธนกฤต สุนทรเวชพงษ์

จอย

เด็กชายวินธัย ฐิติฐานานุศักดิ์

จ้องฮั้ว

เด็กหญิงวริศรา สังกุนะ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.วรเมธ ธรรมตรีรัตน์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ศิรพัฒน์ จิตสำราญ

วัดดอนทอง

ด.ญ. ศรัณญา สิวะทรัพย์ทวี

วัดดอนทอง

ด.ญ. สราลักษณ์ วรรณไชย

อนุบาลชุมพร

ติณห์ บุญญกาศ

อนุบาลลำปาง (เขลางค์รัตน์อนุสรณ์)

ปวริศา เนียมทอง

อนุบาลนครราชสีมา

วุฒิพงศ์ เทพนอก

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

อันฉริยา        แสนใจบาล

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กชาย        สิรวิชญ์ ตั้งตรงทรัพย์

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย ภานุวัฒน์ เลี้ยวไพศาล

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย ศิโรตม์ อินทศร

ขจรเกียรติพัฒนา

เด็กหญิงชนัญชิตา ไทรงาม

จ้องฮั้ว

เด็กหญิงศศิวรรณ พรองพรม

วัดดอนไก่เตี้ย

กวิสรา วงศ์ตาผา

อนุบาลร้อยเอ็ด

จิณห์นิภา อุตมะ

อนุบาลนครราชสีมา

ณัฐชยา จำนงค์พล

อนุบาลชลบุรี

ด.ช.        จิรทีปต์        แซ่ตั๊น

อนุบาลชลบุรี

ด.ช.        ปางธรรม        สวนเจริญ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.จิรเดช บุญปัญญาธนาชัย

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

นัยน์ปพร        ไชยพันธุ์

อนุบาลร้อยเอ็ด

ปธิกร จารุธนิตกุล

บางพลีพัฒนศึกษาลัย

เด็กชายธีรพล ลีลา

อนุบาลราชบุรี

เด็กชายปรัชญ์วิรุฬ เพทัย

ขจรเกียรติพัฒนา

เด็กหญิงกุลปริยา ยุธิษยานุวัฒน์

อนุบาลระยอง

เด็กหญิงพลิษา ศรีสัตยเสถียร

อนุบาลสระบุรี

เด็กหญิงภัควลัญชญ์ เอี่ยมประภาส

อนุบาลสระบุรี

เด็กหญิงเมธาวี กำเนิดสิงห์

อนุบาลนครราชสีมา

แพรวา มัจฉาชาติ

อนุบาลนครราชสีมา

ชญาภา ธรรมาภิมุข

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

ด.ญ.นริณี กิตติวรกาญจน์

สารสาสน์วิเทศร่มเกล้า

ด.ญ.รักตะวัน ทวีลาภ

อนุบาลราชบุรี

วีระการต์ สว่างวงษ์

ศรีสว่างวงศ์

สุภนิดา ท่าศร

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย กษิดิ์เดช เกียรติเจริญสุข

ขจรเกียรติพัฒนา

เด็กชายกันต์ศักดิ์ ตัณฑศรี

เมืองวาปีปทุม

เด็กชายศุกลวิชญ์ ประโคทัง

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กหญิง        กัญญาณัฐ ตันสกุล

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง จุฑาธิป วิริยพรสวัสดิ์