Thai ASMO Maths Ranking Year 2

Perfect Score

School Name

Student Name

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

ด.ญ.อมลณัฐ โกฏิชนม์

Gold

School Name

Student Name

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

ด.ช.กันต์ธี ยงวณิขย์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ธนกร อรรถเวชกุล

วัดดอนไก่เตี้ย

ฌิกศา กาญจนรัตนเพ็ญ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ชยุต จงเสถียร

วัดดอนไก่เตี้ย

ธัญเทพ น้ำผึ้ง

อนุบาลนครราชสีมา

ภูรินทร์ วริศรางกูล

สาธิตพิบูลบำเพ็ญ ม.บูรพา

เด็กชายพีรวินทร์ อธิประยูร

อนุบาลเทศบาลเมืองร้อยเอ็ด

เด็กหญิงบุณรดา ครองศรัทธา

อนุบาลสระบุรี

เด็กหญิงพิชญา เยาว์เฉื้อง

บางพลีพัฒนศึกษาลัย

เด็กหญิงสิริยากร มัคคภิญโญ

Silver

School Name

Student Name

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

ด.ญ.ชณชนก ศิริทิณพงษ์

วัดดอนไก่เตี้ย

สรัลรัตน์ เพิ่มทองมาก

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กชาย        ธนบดี สีห์โสภณ

อัสสัมชัญศรีราชา

เด็กชาย        วิพุช        ฉ่ำจิตร

วัดดอนไก่เตี้ย

ชนมภูมิ หล้าแหล่ง

อนุบาลนครราชสีมา

ชวินปวีณ์กร วาสุเทพรักษ์

วัดดอนทอง

ด.ช. เมธวิน จันทร์ทอง

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ณัฐชนน มโนมยางกูร

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.พิสิษฐ์ พุฒพันธพงศ์

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

ด.ช.เศรษฐวิชญ์ จิตต์การุณย์

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

ด.ญ.รัชย์กัญญา ศิริโภคานนท์

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

ด.ญ.ศุภาพิชญ์ รุ่งเรืองหิรัญญา

วัดดอนไก่เตี้ย

พรหมพัฒน คัชมาตย์

วัดดอนไก่เตี้ย

พิชญุตม์ ใช่ทอง

วัดดอนไก่เตี้ย

รุ่งรดิศ ปิ่นเพชร

อนุบาลนครราชสีมา

เฌอลินย์ เกศปรีชาสวัสดิ

อัสสัมชัญศรีราชา

เด็กชาย        ปีติพัฒน์        อภิชนกิจ

สองภาษาลาดพร้าว

เด็กชายณภัทร คชประเสริฐ

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กชายธนภัทร ยั่งยืน

อัสสัมชัญศรีราชา

เด็กหญิง        พิมพ์พระจันทร์        นามพรหม

วัดดอนไก่เตี้ย

เตชัส เวียงวีระ

Bronze

School Name

Student Name

อนุบาลนครราชสีมา

กฤตภาส ปรีดีวงษ์

อนุบาลร้อยเอ็ด

กัญญาสิริ ลิมเรืองรอง

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ธนเดช ลีเจริญกิจไพศาล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ภวิศ พฤฑฒิกุล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ศุทธิกร เลิศฤทธิ์จรัสกิจ

วัดดอนทอง

ด.ญ. จุฑาดา ดำรงค์ชีพ

อนุบาลนครราชสีมา

มิยูกิ        ซาโต้

อนุบาลนครราชสีมา

ศุภดา        ประสงค์

วัดดอนไก่เตี้ย

สิปปกร อรุณโรจน์

วัดดอนไก่เตี้ย

อภิญญาพัชร ศุภมณีวิทย์ศิริ

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กชายอภิวุฒิ พลสิงห์

อนุบาลสระบุรี

เด็กหญิงธัญญรัตน์ แซ่ล้อ

อนุบาลนครราชสีมา

คุณาณัฐ คูศิริวิเชียร

อนุบาลนครราชสีมา

ณัฐปรียา ดุมใหม่

อนุบาลชลบุรี

ด.ช.        ปัณณวิชญ์        บุญทวี

ขจรเกียรติศึกษา

ด.ช. เฟเดริโก        วายาโน

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ณภัทร จีระธวัชชัย

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

ด.ช.ณัฐพล ทีปจิรังกุล

สารสาสน์วิเทศร่มเกล้า

ด.ช.ภาคภูมิ เกียรติวนิชวิไล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.วรรณวิชญ์ สุขัคคานนท์

อนุบาลนครราชสีมา

ธรรมพิสุทธิ์ เปรมสิงห์ชัย

วัดดอนไก่เตี้ย

ธิปก รองพินิจ

วัดดอนไก่เตี้ย

นิติธร ปรีดีศรีพิพัฒน์

อนุบาลนครราชสีมา

ปรีย์วรา        วัฒนสุนทรสกุล

วัดดอนไก่เตี้ย

ปัณฑิตา เหมโส

อนุบาลนครราชสีมา

พงศกร        ขำหินตั้ง

อนุบาลนครราชสีมา

พชพร        ขจรภพ

วัดดอนไก่เตี้ย

พีรภาคย์ ป้องกัน

อนุบาลนครราชสีมา

ภคสิริ สันตธีระกุล

วัดดอนไก่เตี้ย

รวีเกตุการณ์ เกตุการณ์

วัดดอนไก่เตี้ย

รัฐธีร์ เฉลิมนิธิวงศ์

วัดดอนไก่เตี้ย

ลักษมน บุญคง

บีคอนเฮาส์ แย้มสอาดรังสิต

วุฒิภัทร เมธวัฒน์ธรากุล

วัดดอนไก่เตี้ย

ศิลป์ศุภา กรีธาธร

วัดดอนไก่เตี้ย

สุพิชญา สุดสะอาด

อนุบาลนครราชสีมา

อริสา        บัวนาค

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย กัณตะพิชญ์ วิริยะพิษฐาน

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กชายชัชพงศ์ คำชมภู

บางพลีพัฒนศึกษาลัย

เด็กหญิงณัฏฐธิดา น้อยกมล

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงณัฐธิดา มะโนน้อม

อนุบาลสระบุรี

เด็กหญิงปวริศา คูณตาแสง

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงพรรณวษา อิ่มสมบัติ

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงพิชญา ปะเสนะ

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงพิศา ก้อนจ้าย

อัสสัมชัญศรีราชา

เด็กหญิงพุทธิพิม รักษทองสุข

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงศุภาพิชญ์ เกตุน้อย

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงเบ็ญจรัศม์ ดวงรัตน์

อนุบาลนครราชสีมา

เปรม        บุณยฤทธิ์รักษา

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

กัญจน์        ชูวุฒยากร

อนุบาลนครราชสีมา

คทาทอง        ทองมี

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

จิรภิญญา        คงถาวรสกุล

อนุบาลลำปาง (เขลางค์รัตน์อนุสรณ์)

ณัฏฐวศา คำแผลง

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

ณัฐณิชา        คำวัง

วัดดอนไก่เตี้ย

ณัฐนพิน พราหมณ์ชื่น

อนุบาลชลบุรี

ด.ช.        ธนชาติ        ซิกว้าง

อนุบาลชลบุรี

ด.ช.        ธรณ์ธันย์        กันตอนันตพร

อนุบาลชลบุรี

ด.ช.        ธัชทฤต        ฤทธิปวรชัย

ขจรเกียรติศึกษา

ด.ช. รัตถวิชญ์ เฮนริค ฮอฟเกร็น

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.กรวิชญ์ ชาติตะคุ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.กฤษฎิ์พล พูลลาภวิศิษฎ์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ธนวัตน์ จาง

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.นภัทร อัศวมณีกุล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.พิชญุตม์ ปรุงสิน

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ภาสวิชญ์ กุลแก้วกรพินธ์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.อธิภัทร เพฑวณิช

อนุบาลชลบุรี

ด.ญ.        เบญญาภา        สุขสว่าง

อนุบาลนครศรีธรรมราช "ณ นครอุทิศ”

ด.ญ. ทิพย์วรินทร วีธนาสิทธิ์เดช

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

ด.ญ.กานต์พิชชา เอี่ยมประเสริฐ

วัดดอนทอง

ด.ญ.ปรีชญา เทวานฤมิตรกุล

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

ทักษอร        ยั่งยืน

อนุบาลนครราชสีมา

ปวริศา        งามโรจน์

อนุบาลนครราชสีมา

พัฒน์ภากร        สังกัดกลาง

อนุบาลนครราชสีมา

ภาณุวัฒน์        ศรีบาง

อนุบาลนครราชสีมา

วสุท เล็กสันติกุล

อนุบาลชุมพร

วิรชา วิรัชศิลป์

อนุบาลชุมพร

วิรัชญา วิรัชศิลป์

อนุบาลนครราชสีมา

สุพิชชา        เหมวรานนท์

วัดดอนไก่เตี้ย

สุภัชชา นามมั่น

อัสสัมชัญศรีราชา

เด็กชาย        นิพิฐพนธ์        จิรบันดาลสุข

อัสสัมชัญศรีราชา

เด็กชาย        พัชรพล        วัฒนสุภากุล

อัสสัมชัญศรีราชา

เด็กชาย        วรินธร        ฉันท์รักการค้า

เมืองวาปีปทุม

เด็กชายชนาธิป ตันนิกร

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กชายธนสิน มหาโพธิ

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กชายปุณณภพ ชมพู

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กชายพงศธร กุลอ่อน

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กชายวงศกร ม่วงทอง

สองภาษาลาดพร้าว

เด็กชายอรุษ วราสภานนท์

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง รวิสุดา สิรินันทเกตุ

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง หทัยรัตน์ สุวรรณศรีสาคร

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงญาดานุช บุตรโพธิ์

อนุบาลราชบุรี

เด็กหญิงณัฐฐิตา เตชะกุลวิโรจน์

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงพิชญกาญจน์ กลิ่นชัย

สาธิตแห่งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ศูนย์วิจัยแล พัฒนาการศึกษา

เด็กหญิงอัยย์ธิรา วงมาเจริญสิน

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

เบญจมินทร์ จุน ฮง        แย๊พ

อนุบาลนครราชสีมา

กรกมล        ราษี

อนุบาลนครราชสีมา

กรวรรณ        ศิริศรีมังกร

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

คุณานนท์        เสือโฮก

บีคอนเฮาส์ แย้มสอาดรังสิต

ชลพร ปิยะธรรมกุล

วัดดอนไก่เตี้ย

ฐิติชญาณ์ แก้วใส

อนุบาลนครราชสีมา

ณัฐพนธ์        เกี้ยวมาศ

ขจรเกียรติศึกษา

ด.ช. ยศพัทธ์        เอกวานิช

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.กรวีร์ บุณยชาติพิสุทธิ์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.กฤตภาส วัชรประภาวงศ์

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

ด.ช.กฤติน ศรีสันติสุข

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.กฤษฎิ์วริศ รัฐกิตติ์โภคิน

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.คณพศ ชะโรจน์บวร

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.คุณภาช โรจนาประดับ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.มนกร จักษ์เมธา

อนุบาลชลบุรี

ด.ญ.        พัฒน์นรี        สิงหพันธุ์

อนุบาลนครศรีธรรมราช "ณ นครอุทิศ”

ด.ญ. พิชชาญาณ์ เพชรศรีทอง

อนุบาลนครราชสีมา

ธนิสร วิจิตร

อนุบาลนครราชสีมา

นรภัทร        เอียจะบก

วัดดอนไก่เตี้ย

ปวริศา รวงผึ้ง

อนุบาลนครราชสีมา

ภัทริยา        บุญณารักษ์

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

รณิศร        แสนหลวง

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

วริทธิ์ธร        รัฐผไท

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

ศุภกริชชฐ์        ปัญญแสง

อนุบาลนครราชสีมา

สิรินดา        โยธะคง

วัดดอนไก่เตี้ย

สุพิชญา จรัลวรวงศ์

อนุบาลนครราชสีมา

อภิวิชญ์ ดวงดารา

อัสสัมชัญศรีราชา

เด็กชาย        จตุพันธุ์        มาลัย

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กชาย        ธีธัช เขียนประสิทธิ์

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กชาย        ภูวิศ วณิชชานัย

อัสสัมชัญศรีราชา

เด็กชาย        สิรภัสร์        ปั้นมีรส

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย กฤตภาส นพวรรณพร

ซางตาครู้สศึกษา

เด็กชาย ก้องภพ โชติดิลก

สองภาษาลาดพร้าว

เด็กชายธีรเมธ สุจริต

จอย

เด็กชายภิวัฒน์ ลิ้มสกุล

อัสสัมชัญศรีราชา

เด็กหญิง        สิริมนต์        สิทธิโชคธรรม

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง บุณยธร ธรรมไชยธรรศ

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง วรเศรษฐ วัฒนสกลพันธุ์

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง อริสรา เขม้นงาน

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงจิรนันท์ ชุ่มแจ่ม

สาธิตแห่งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ศูนย์วิจัยแล พัฒนาการศึกษา

เด็กหญิงญาณิศา ดำรงค์ธรรมวัฒนา

จ้องฮั้ว

้เด็กหญิงพนิดา หนูแก้ว

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงพิชญาภา ไล้ทองคำ

อนุบาลสระบุรี

เด็กหญิงภิญญาพัชญ์ ว่องวุฒิพงษ์

สารสาสน์วิเทศ เพชรบุรี

เด็กหญิงวศินี แสงมณี

Merit

School Name

Student Name

อนุบาลนครราชสีมา

ชีวานนท์ การภาณุวัฒน์

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

ณัฐพัชร์        พรรัชฎากุล

อนุบาลชลบุรี

ด.ช.        ชัยทัศ        วิเศษไชยยะ

อนุบาลชลบุรี

ด.ช.        เศรษฐ์        กนกศิขรินทร์

ขจรเกียรติศึกษา

ด.ช. วรกฤศ        พลอยศรี

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.กันตณัฐ สัตตบุศย์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.กิตติ ผาติสุวัณณ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.จิราวัฒน์ หงส์นิมิตชัย

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ชนินทร์ เจริญรุ่งศิริ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ชยพัทธ์ ไกรเกรียงศรี

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ณัฐนันท์ บุญนำ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ปราการ พรวิริยางกูร

สารสาสน์วิเทศร่มเกล้า

ด.ช.ร่มธรรม ทวีลาภ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.รัตนพล อุตสาหวรารัตน์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.วรินทร วิวัฒน์วารินทร์

ศรีวิกรม์

ด.ช.หฤษฎ์ น้อยบุญสุก

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.เมธาสิทธิ์ มหิธิธรรมธร

อนุบาลชลบุรี

ด.ญ.        กุลธิดา        งามกิตติเจริญกุล

อนุบาลชลบุรี

ด.ญ.        ปุณยนุช        นาแล

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

ด.ญ.จิดาภา ยุทธเนตร

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

ด.ญ.สิรินุช ศรัทธาบุญ

อนุบาลนครราชสีมา

ปิฏิเชษฐ์ ชวนะนรเศรษฐ์

อนุบาลนครราชสีมา

พงศ์ปณต        กิติสากล

อนุบาลนครราชสีมา

พรหมภัสสร        ฐิติผกายแก้ว

อนุบาลนครราชสีมา

พิชชาพร        ชะนะภักดิ์

อนุบาลนครราชสีมา

ภูตะวัน ภัทรดลย์พิทักษ์

อนุบาลลำปาง (เขลางค์รัตน์อนุสรณ์)

รมิดา ลิมป์ไพบูลย์

วัดดอนไก่เตี้ย

ลลดา วรเดชทวีสิน

อนุบาลนครราชสีมา

ลัทธพล        ปลั่งกลาง

อนุบาลนครราชสีมา

วงศธร        ดีคณา

วัดดอนไก่เตี้ย

ศลิษา ประกอบพันธ์

บีคอนเฮาส์ แย้มสอาดรังสิต

ศุภรดา ภาราสิงห์

อนุบาลนครราชสีมา

อัยการ        ลาดหนองขุ่น

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กชาย        จิรภัทร พงษ์ใจมา

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กชาย        ธนกฤต พิทักษ์

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กชาย        นวรัฏฐ์ หมื่นแก้ว

อัสสัมชัญศรีราชา

เด็กชาย        ปัณณวิชย์        นินเนินนนท์

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กชาย        วรัต เขมาลีลากุล

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย พีรดนย์ ธีระบุญชัยกุล

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย สิทธินนท์ งามสิริมงคล

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กชายรัฐธรรมนูญ จันทร์เทศ

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กหญิง        กัญญาวีร์ ตันสกุล

อัสสัมชัญศรีราชา

เด็กหญิง        ชุติกาญจน์        เมืองเกิด

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กหญิง        ภณินภัค สรสุชาติ

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กหญิง        สิพิมพ์ สังขกร

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง กรชนก เปสิโต

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงชารินี เรืองวงษ์

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงนภัสสร สีมีงาม

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงปวันรัตน์ ปรางทอง

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงพรรัตดา อุ่นเป็นนิจ

เมืองวาปีปทุม

เด็กหญิงรวิภา ใหญ่นอก

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

โชติวาสน์        ศิริประโชติ

อนุบาลชุมพร

จุติภัทร เรืองตระกูล

อนุบาลนครราชสีมา

ชญานิษฐ์        อนุศรี

อนุบาลนครราชสีมา

ชลธิชา        ชะนะภักดิ์

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

ฐปณ        สุวรรณรัตน์

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

ฐิติกาญจน์        ตันประวัติ

อนุบาลชุมพร

ณัฐกิตติ์ แก้วดวง

บริบูรณ์ศิลป์รังสิต

ณัฐณิชา นาอุดม

อนุบาลชลบุรี

ด.ช.        ชยพล        ศรีพลแสน

อนุบาลชลบุรี

ด.ช.        ปราชญา        ตันฐิตารักษ์

อนุบาลชลบุรี

ด.ช.        เขมทัต        เขมะสถิตย์

อนุบาลนครศรีธรรมราช "ณ นครอุทิศ”

ด.ช. ชิตชณุพงศ์ หนูคง

ขจรเกียรติศึกษา

ด.ช. ชยากร        นำมณีวงศ์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.กลทีป์ สุขวงศ์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ก้องภพ วทัญญุตานนท์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.จิรภัทรณ์ สุทธิศิลป์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.นคร ตันติสาธิต

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.บรรณฑูรย์ เชียรเตชากุล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ปัณณวิชญ์ พึ่งสุนทร

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.รัฐนันท์ วิรัชชกุล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.วรพรต ธีรชัยศุภกิจ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.วิชญ์พล ฉันทวงศ์วสุ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.วิชญ์สิณ วิเศษสินธพ

ศรีวิกรม์

ด.ช.ศุภเสกข์ พันธุ์สัมฤทธิ์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.สารัช ศานติยานันท์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.สิริศักดิ์ มรรคจินดา

อนุบาลชลบุรี

ด.ญ.        พิมพ์นารา        อรุณงามวงศ์

อนุบาลชลบุรี

ด.ญ.        วิรชา        จันทรโรทัย

อนุบาลชลบุรี

ด.ญ.        ศศิภา        ปักกะมานัง

อนุบาลชลบุรี

ด.ญ.        ศุภกานต์        แว่นใหญ่

สารสาสน์วิเทศร่มเกล้า

ด.ญ.ปัณฑา องค์ปรีชากุล

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

ด.ญ.สมิตา คุณวัฒน์

วัดดอนไก่เตี้ย

ธนัฐสรณ์ จันทร์ผ่อง

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

ปภาดา        ปฐมเนติกุล

อนุบาลนครราชสีมา

ปัญญากร        มณีเนตร

อนุบาลนครราชสีมา

ปัณณวิชย์ กิรติอนันต์พร

บีคอนเฮาส์ แย้มสอาดรังสิต

ปานขวัญ เมืองมูล

บีคอนเฮาส์ แย้มสอาดรังสิต

พัชราภา ลือภพ

อนุบาลนครราชสีมา

พิสิษฐ์        อิทธิวิศวกุล

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

ภัควรัตถ์        กันไชยสัก

อนุบาลลำปาง (เขลางค์รัตน์อนุสรณ์)

ภัทรพล ปวงแก้ว

อนุบาลนครราชสีมา

ภูมิรพี        ถินสูงเนิน

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

ภูเบศวร์        บัวธนะ

อนุบาลนครราชสีมา

ฤทธิไกร ฤทธิญาณ

อนุบาลนครราชสีมา

วรนัย รัตนาลัย

บริบูรณ์ศิลป์รังสิต

หนึ่งธิดา นครไธสง

อนุบาลนครราชสีมา

อรรถยา วิศวกรวิศิษฎ์

อนุบาลนครราชสีมา

อริยา ศรีอินทร์

วัดดอนไก่เตี้ย

อัศม์เดช นพคุณ

อนุบาลลำปาง (เขลางค์รัตน์อนุสรณ์)

อำพร เอี่ยมสำอางค์

ศรีสว่างวงศ์

เขมทัศน์ เทพนะ

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กชาย        ธนวิชญ์ เอื้อหยิ่งศักดิ์

อัสสัมชัญศรีราชา

เด็กชาย        รัฐนันท์        บัณฑิตย์

อัสสัมชัญศรีราชา

เด็กชาย        รัฐศรัณย์        สมหวัง

อัสสัมชัญศรีราชา

เด็กชาย        รัฐศาสตร์        ศุปธรรม

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กชาย        อาชว์ คูตระกูล

ซางตาครู้สศึกษา

เด็กชาย ชนะชัย คำแสนโคตร

ซางตาครู้สศึกษา

เด็กชาย ภคภพ บุรณศิริ

ซางตาครู้สศึกษา

เด็กชาย เศรษฐ์ศรุต กตคุณไพศาล

อนุบาลสระบุรี

เด็กชายกฤษฎา กัญญาบัติ

อนุบาลสระบุรี

เด็กชายณฐภัทร พวงกุหลาบ

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กชายธิติพัทธ์ บุตรทอง

อนุบาลสระบุรี

เด็กชายธีรดนย์ นลวชัย

อนุบาลสระบุรี

เด็กชายปภังกร วัฒธรรม

อนุบาลระยอง

เด็กชายวรัชญ์ พรานนท์สถิตย์

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กชายวิศวะ วรชินา

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กหญิง        ณัฐชนันท์ ชมพูนุทแจ่มจรัส

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง กัลยพัชร์ จิตพิสิฐชัย

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง ญาดาพัฒน์ ภูพญาครุฑพงศ์

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง ปภัสนันญ์ จันทร์วีระชัย

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง มิณฑกานต์ ธนวนิชการ

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง ศุภรดา น้อยนิตย์

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง อัจฉราภัค จิตรราชา

ขจรเกียรติพัฒนา

เด็กหญิงณิชา พิพัฒน์เจษฎากุล

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงทาณิชา ช่างทอง

อนุบาลสระบุรี

เด็กหญิงวรัชญา ผาสุข

อนุบาลสระบุรี

เด็กหญิงศศิวิมล ปานมา

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

กฤตนนท์        แสงฉาย

ศรีสว่างวงศ์

กิตติศักดิ์ ฮามใส

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

จิรภัทร        รุจิรวัฒน์

ศรีสว่างวงศ์

ชนัญชิดา อาหลี

อนุบาลชุมพร

ชิษณุชา กำลังใบ

ศรีสว่างวงศ์

ฐานะรักษ์ แร่ทอง

อนุบาลชุมพร

ณฐภัทร ควรคนอง

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

ณัฐนันท์        อุประ

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

ณัฐวัฒน์        ตาคำ

อนุบาลชลบุรี

ด.ช.        ธีรภัทร        ลำมะศักดิ์

อนุบาลนครศรีธรรมราช "ณ นครอุทิศ”

ด.ช. สุรทัย ขำวิจิตร

วัดดอนทอง

ด.ช. จุฑากร ประทุมทอง

วัดดอนทอง

ด.ช. พชร ราษฎร์นิยม

ขจรเกียรติศึกษา

ด.ช. ภาคภูมิ        ลิขิตอิทธิรักษ์

วัดดอนทอง

ด.ช. สิริศักดิ์ โพธิ์ทอง

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.กัญจนพล รชตะวิวรรธน์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ชนสรณ์ กุลภัทรนิรันดร์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ณฐวรรฒน์ นาคปนันท์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ธนภัทร ไตรรัตน์วุฒิปัญญา

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ประทานชัย ตันคณิตเลิศ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ปัณณ์ เหลืองนทีเทพ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ปุณณัช เธียรวณิชพันธุ์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.พงษ์กรณ์ ภักดีพัฒน์พาณิช

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.พสิษฐ์พศ จารุอาภรณ์ประทีป

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.วรกมล เจริญวนิชชากร

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.สัญพัชญ์ อัครจีราวัฒน์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.อชิระ ไวทยบุญ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.เสฎฐวุฒิ ราชจำนงค์

วัดดอนทอง

ด.ญ. ชนากานต์ ขำเหม

อนุบาลนครศรีธรรมราช "ณ นครอุทิศ”

ด.ญ. ชวิศา ชูพงศ์

วัดดอนทอง

ด.ญ. ฐิติพร โท้เป๋า

วัดดอนทอง

ด.ญ. หนึ่งฤทัย ไชยราช

ขจรเกียรติศึกษา

ด.ญ. เกณิกา        จันทนพันธ์

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

ด.ญ.กวิสรา กว้านสกุล

ศรีวิกรม์

ด.ญ.นภสวรรณ คงพัฒนะโยธิน

สารสาสน์วิเทศร่มเกล้า

ด.ญ.อนัญญา มาแก้ว

สารสาสน์วิเทศร่มเกล้า

ด.ญ.ไปรยา เพ็ชรฤทธิ์

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

ต้นไม้        ผิวศรี

อนุบาลนครราชสีมา

ติณณา        สมานมิตร

อนุบาลชุมพร

ธัญธรณ์ สิริบรรณนุกูล

อนุบาลชุมพร

ปวรปรัชญ์ งั่นบุญศรี

ศรีสว่างวงศ์

พริษฐ์ ธนพัฒน์สกุลชัย

บีคอนเฮาส์ แย้มสอาดรังสิต

พศิน        อินทรพยุง

อนุบาลนครราชสีมา

พิชชาภา ศรีวัฒนกุล

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

พิมพ์มาดา        ฟักทอง

บีคอนเฮาส์ แย้มสอาดรังสิต

พีรวิชญ์ ฤทธิ์ประสิทธิ์ชัย

อนุบาลลำปาง (เขลางค์รัตน์อนุสรณ์)

วนัชพร แปงแก้ว

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

วรรณ์ลดา        เตชะตา

อนุบาลนครราชสีมา

วรัลชญาณ์ ฐิระพงศ์มณี

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

ศิริภัสสร        พิชิตภารตะพงษ์

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

ศุภเศรษฐ์        มุ่งส่าง

อนุบาลนครราชสีมา

สราวลี        วณามี

บีคอนเฮาส์ แย้มสอาดรังสิต

สุวิชญา สุคนธรัตน์

อนุบาลนครราชสีมา

อชิระ        ลันวงษ์สา

อนุบาลนครราชสีมา

อัครวินท์        รัตนตระกูลเดชา

อนุบาลนครราชสีมา

อิทธิมนต์        เชิดฉาย

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กชาย        กันตณัฐ วังบรรพต

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กชาย        กิตติวินท์ บุญเรืองยา

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กชาย        ณภัทร ไกรลาศโอฬาร

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย คณนาถ เพียรผาติกุล

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย จักรพงศ์ ฉัตรโสภณพงศ์

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย จิรวัฒน์ ตันเรือง

ซางตาครู้สศึกษา

เด็กชาย พนธกร สุวรรณ์

ซางตาครู้สศึกษา

เด็กชาย ภควัต เรืองกรแก้ว

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย ภูสิทธิ ครองสินอนันต์

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย เตชทัต ดิษฐโทรัตน์

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย เศรษฐพงศ์ ชนะบุญ

จ้องฮั้ว

เด็กชายณัฐพล เลขธรากร

สองภาษาลาดพร้าว

เด็กชายปัถย์ เขียวพวง

ขจรเกียรติพัฒนา

เด็กชายพศวีย์ เกรวัล

สองภาษาลาดพร้าว

เด็กชายวีรวิชญ์ ศึกษ์สมรรถ

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กหญิง        พาขวัญ ปริยะ

อัสสัมชัญศรีราชา

เด็กหญิง        รดา        พิกุลทอง

อัสสัมชัญศรีราชา

เด็กหญิง        วรันลักษณ์        ศิริรักษ์

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง กานต์นภัส จันทวงษา

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง ณัฏฐ์ เทพเกลี้ยง

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง ณัฐนันท์ อัคการณ์

ซางตาครู้สศึกษา

เด็กหญิง ปณิตา        สีหาพงษ์

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง ปานตะวัน เปียสงวน

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง พิชญาสินี เลิศสินเกรียงไกร

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง วริษฐา ธรรมวิจิตรกุล

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง ศิรดา ยกย่องเกียรติ

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง อชิรญา สุริยกานต์

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง อามัณดา เปรมมางกูร

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง เชษฐ์ธิดา มาคสิรกุล

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง เปมิกา ตองอ่อน

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง ไปรยา ขวัญเรือน

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงกุลจิรา คำใส

อนุบาลราชบุรี

เด็กหญิงจรินทร์ทิพย์ ประเทืองผล

อนุบาลราชบุรี

เด็กหญิงชนิดาภา ตันกำเนิด

อนุบาลราชบุรี

เด็กหญิงทิพย์ปภา แก้วคำ

อนุบาลราชบุรี

เด็กหญิงนวภัทร คล้ายคลึง

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงปาริชาต สมพงษ์

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

กฤชรัช        ธวัชวีระกุล

ศรีสว่างวงศ์

กัญญาภัทร ภูนุชอภัย

อนุบาลนครราชสีมา

ขวัญข้าว        ตุ่นกลาง

อนุบาลลำปาง (เขลางค์รัตน์อนุสรณ์)

จิรสุดา ประมะวงศ์อินทร์

อนุบาลชุมพร

ชนกานต์ ดำเนินยุทธ

ศรีสว่างวงศ์

ณัฏฐากุญช์ โง้วประเสริฐ

ศรีสว่างวงศ์

ณัฐชวินทร์ อินสมภักษร

อนุบาลลำปาง (เขลางค์รัตน์อนุสรณ์)

ณัดฐนันญ์ พลอยแดง

อนุบาลชลบุรี

ด.ช.        ณธีพัฒน์        แซ่ลิ้ม

อนุบาลชลบุรี

ด.ช.        ณัฐพัชร์        ฉัตรเงิน

อนุบาลชลบุรี

ด.ช.        ธีระธนัฐ        วิถี

อนุบาลชลบุรี

ด.ช.        อนุพงษ์        นักเคน

วัดดอนทอง

ด.ช. จิรวัฒน์ เนตรศรี

วัดดอนทอง

ด.ช. ศุภกร สิวะทรัพย์ทวี

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.กรวรรธ ไกยวงศ์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.กฤตพัฒน์ ลิมปนิธิวัฒน์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.กายอริญชย์ กนกากร

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ญาณภัทร พูลผล

สารสาสน์วิเทศร่มเกล้า

ด.ช.ณัฐชนน ลิ้มพิรัตน์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ธีร์ จูฑา

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.นวพล สิริวัจนานนท์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.นิรินธน์ โกศิริอักษร

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

ด.ช.ปณธรรม ศิวิไลกุล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ปราณนต์ กาศสุวรรณ

สารสาสน์วิเทศร่มเกล้า

ด.ช.วีระภัทร์ รัตนพงษ์เกียรติ

อนุบาลชลบุรี

ด.ญ.        ชญาน์นันท์        วงศ์ภัคธีมา

อนุบาลชลบุรี

ด.ญ.        ณภัทร        สิรินิพัทธ์กุล

อนุบาลชลบุรี

ด.ญ.        นันท์ณภัส        วิริยะประกอบ

อนุบาลชลบุรี

ด.ญ.        บุญญาพร        บุญเจริญ

อนุบาลชลบุรี

ด.ญ.        ปณิตา        จิตรีเชาว์

อนุบาลชลบุรี

ด.ญ.        เปรมิกา        เวียนหาผล

ขจรเกียรติศึกษา

ด.ญ. พิชญาภา        ใจประโชติ

วัดดอนทอง

ด.ญ.กีรติกานต์ ภวังคะนันท์

สารสาสน์วิเทศร่มเกล้า

ด.ญ.ณภัทร อินเชื้อ

สารสาสน์วิเทศร่มเกล้า

ด.ญ.นัยณ์นภัค สาลีจันทร์

สารสาสน์วิเทศร่มเกล้า

ด.ญ.ปณาลี เอมมาโนชญ์

อนุบาลนครศรีธรรมราช "ณ นครอุทิศ”

ด.ญ.ภูวษา วุฑฒยากร

ศรีสว่างวงศ์

ติณณ์ สร้อยสุนทร

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

ธนวัชร์        ยามามูระ

อนุบาลลำปาง (เขลางค์รัตน์อนุสรณ์)

นัทธ์ภัสสร อติภัทรากูล

บีคอนเฮาส์ แย้มสอาดรังสิต

พชร ยี่สุ่นเทศ

บีคอนเฮาส์ แย้มสอาดรังสิต

พรชนก พงษ์สุริยะวรรณ

อนุบาลชุมพร

พัฒน์นรี พัฒน์ใหญ่ยิ่ง

วัดดอนไก่เตี้ย

พิชชาภา พลายแดง

อนุบาลลำปาง (เขลางค์รัตน์อนุสรณ์)

พิชญาภา สุดชูเกียรติ

สาธิตนวัตกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี

รมิดา พรหมวิเศษ

อนุบาลชุมพร

รวิภา เพชรประพันธ์

ศรีสว่างวงศ์

ลภัส คีมทอง

อนุบาลลำปาง (เขลางค์รัตน์อนุสรณ์)

วิรากานต์ แววสว่างวงศ์

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

ศิขริน        เนียมถนอม

อนุบาลนครราชสีมา

ศุภฤกษ์        ชั้นกลาง

สาธิตนวัตกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี

อจลญา บัวทัน

อัสสัมชัญศรีราชา

เด็กชาย        กฤษณ์กวิน        วิญญาสุข

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กชาย        กันตพัฒน์ มณฑาทอง

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กชาย        ปภังกร แจ้งเจนกิจ

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กชาย        พนธกร กวีกิจสุนทร

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กชาย        ภูตะวัน สุรินทร์รัตน์

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กชาย        สุวพิชญ์ สุวรรณพรหม

อัสสัมชัญศรีราชา

เด็กชาย        อนล        ลักษณ์เลิศกุล

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย ชัยณรงค์ จรัสฤดี

ซางตาครู้สศึกษา

เด็กชาย ชาญมงคล จิระประวัติตระกูล

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย ณฒพล กิตติสิริพันธุ์

ซางตาครู้สศึกษา

เด็กชาย ณัฐดิษฐ์ ฐิติชยานินท์

ซางตาครู้สศึกษา

เด็กชาย ธาวิน ชูศาสตร์

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย สิปปกร ไชยต่อม

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย สุรพล ศรีอาระยันพงษ์

สองภาษาลาดพร้าว

เด็กชายพันกร โอซากิ

สารสาสน์วิเทศ เพชรบุรี

เด็กชายพีรวิชญ์ ชัยอารีราษฎร์

อนุบาลราชบุรี

เด็กชายวรชาติ ภู่ห้อย

ขจรเกียรติพัฒนา

เด็กชายวิศห์รุตต์ เพชรเชนทร์

สองภาษาลาดพร้าว

เด็กชายเพชร์ ทฤษฎิคุณ

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กหญิง        กชพร เพิ่มกำลังพล

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กหญิง        นคนันทินี เสาร์คำ

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กหญิง        ปูชิกา พิทน

อัสสัมชัญศรีราชา

เด็กหญิง        อนันตญา        ศรีบุญเรือง

ซางตาครู้สศึกษา

เด็กหญิง นันธนันท์ พัฒนะวัฒนวงศ์

ซางตาครู้สศึกษา

เด็กหญิง พรรษชล        สุวรรณ์

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง ภคษกร ธนสารโกศล

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง ภัทรธารินทร์ กิจทวีสินปิติยา

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง วรรณกร ฤกษ์อนุพันธ์เลิศ

ซางตาครู้สศึกษา

เด็กหญิง วราภรณ์ สิมานันท์

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง สธนธร เทพา

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง สุพิชญา หงษ์ศรีทอง

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง เชษฐ์รมิดา จันทรโชติ

อนุบาลราชบุรี

เด็กหญิงกชมน พิทยารัตน์

เมืองวาปีปทุม

เด็กหญิงณฐอร อินทกรอุดม

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงนัทธมน อิ่มมาก

อนุบาลสระบุรี

เด็กหญิงพิชชามัญชุ์ อึ่งวะระ

อนุบาลราชบุรี

เด็กหญิงพิมพ์พนิต เทพเจริญนิรันดร์

ขจรเกียรติพัฒนา

เด็กหญิงพิมพ์อันดา โสดารักษ์

อนุบาลราชบุรี

เด็กหญิงภัคจิรา นำสนธิ

อนุบาลราชบุรี

เด็กหญิงรวิปรียา อารมณ์สว่าง

อนุบาลสระบุรี

เด็กหญิงรัมภ์รดา ลอยพล

ขจรเกียรติพัฒนา

เด็กหญิงหทัยภัทร เพชรทอง

อนุบาลราชบุรี

แพรวา เนตรนิรมล

บีคอนเฮาส์ แย้มสอาดรังสิต

โภคากร ทองต้นรัตนากร