Thai ASMO Maths Ranking Year 11

Gold

School Name

Student Name

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ปทุมธานี

นายธนะพล แซ่เล้า

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ปทุมธานี

นายณรงค์ฤทธิ์ ภัทรศักดิ์ชัย

Silver

School Name

Student Name

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ปทุมธานี

นายธนกร เอื้อบุญญาวัฒน์

มัธยมปัญญารัตน์

นายนรินทร์ กิตติวัฒนากูล

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี

นางสาวณัฏฐนิช ชุนอนันท์

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ปทุมธานี

นายธัชธรรม นาคสุข

Bronze

School Name

Student Name

ร้อยเอ็ดวิทยาลัย

นาย ธนาพงศ์ เสรีรัตน์

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ปทุมธานี

นายธนวัฒน์ คำดี

เซนต์ดอมินิก

กิติภพ วิจิตรนุกูลประดิษฐ์

เซนต์ดอมินิก

ชัยพร สิทธวีร์

ร้อยเอ็ดวิทยาลัย

นายพงศ์ภัค จุรีมาศ

ร้อยเอ็ดวิทยาลัย

นางสาว กนกอร อินธิราช

ร้อยเอ็ดวิทยาลัย

นางสาว กัญญาวีร์ กำหอม

มัธยมปัญญารัตน์

นางสาวสิรภัทร ภัทรเบญจพล

ร้อยเอ็ดวิทยาลัย

นาย ปฐมพงศ์ ประทุมขันธ์

ร้อยเอ็ดวิทยาลัย

นาย สุภกร กฤตาลักษณ

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ปทุมธานี

นางสาวจิดาภา ภัคพิสุทธิ์กุล

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ปทุมธานี

นางสาวรัชต์วดี ลีมะสถาพร

ร้อยเอ็ดวิทยาลัย

นาย วิทวัช ฉัตรธนาธรรม

สิรินธร

นายรวิภาส อุปการกุล

ศึกษานารี

มีนตา มาศกุล

เซนต์หลุยส์

นายธนภัทร สงวนทรัพย์

ศรียานุสรณ์

นางสาววภัสรดา ครูเจริญกิจ

ศรียานุสรณ์

นางสาววิจิตร โขมศิริ

เซนต์หลุยส์

นายรวีโรจน์ เลาหลิดานนท์

สิรินธร

นายศิราวุฒิ ฤทธิรณ

สภาราชินี

นายสิงห์พิทักษ์ ตรีเนตร

สาธิตมัธยมมหาวิทยาลัยนเรศวร

ณัฐสิทธิ์ โชตยันดร

สาธิตมัธยมมหาวิทยาลัยนเรศวร

ธันย์ชนก ยุติธรรมสถิต

ร้อยเอ็ดวิทยาลัย

นางสาว ณัฐวดี เรียงอิศราง

ศรียานุสรณ์

นางสาวหทัยรัตน์ เนินโพธิ์

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ลพบุรี

ปรอยฝน ชุริกานนท์

สิรินธร

น.ส.เกษราภรณ์ เกษศรีรัตน์

ร้อยเอ็ดวิทยาลัย

นาย กมลเพรช สาระโภค

สาธิตมัธยมมหาวิทยาลัยนเรศวร

ภาค อรรถฐิตินัย

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ลพบุรี

นพพล ยอดระยับ

สาธิตมัธยมมหาวิทยาลัยนเรศวร

พรเพ็ญ ยี่สาคร

สภาราชินี

นางสาวพิรญาณ์ เส็นฤทธิ์

กรพิทักษ์ศึกษา

นาย        ภคนันท์         เกียรติพรโอภาส

Merit

School Name

Student Name

ศรียานุสรณ์

นางสาวพรรณลิกา พลายลำทวน

ศรียานุสรณ์

นางสาวมนัสวี พรตเจริญ

ศรียานุสรณ์

นางสาวอภิชญา เหล่าศรีวิจิตร

สิรินธร

นายคมชาญ เรืองโชติเสถียร

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ลพบุรี

กัญญาภัค นภัทรระวี

กรพิทักษ์ศึกษา

นาย        สิรภพ        เทศทอง

ศึกษานารี

ปาลิดา สาลีพิมล

สิรินธร

น.ส.กรองกานต์ วันดี

สตรีชัยภูมิ

นางสาว        นันท์ชนก        คุ้มหมู่

สิรินธร

นายเตชินท์ บุญทรง

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ลพบุรี

สิรวิชญ์ หัตถศาสตร์

สิรินธร

น.ส.อัญรินทร์ ศักดิ์เมธาวิชญ์

สตรีชัยภูมิ

นางสาว        ฐิติมา        เมืองศักดา

สิรินธร

นายคุณานนต์ ปานวงษ์

สาธิตมัธยมมหาวิทยาลัยนเรศวร

ปารย์ปรัชญ รอดรักษา

ปทุมคงคา

นายปฏิภาณ ศรีแสง

สาธิตมัธยมมหาวิทยาลัยนเรศวร

สิตานันท์ จอนมา

สาธิตมัธยมมหาวิทยาลัยนเรศวร

สิรินทร์ รัตนเรืองอำไพ

วัดอินทาราม

ณัฐมน แถบหอม

สิรินธร

น.ส.ณัฐชยา อนันตระ

สิรินธร

น.ส.ปวีณนุช โสวภาค

สตรีชัยภูมิ

นางสาว        กมลนัทธ์        ก่ำภูเขียว

สตรีชัยภูมิ

นางสาว        สาระวารี        ศรีพิลัย

สตรีชัยภูมิ

นางสาว        สิรภัทร        ไกรษร

ร้อยเอ็ดวิทยาลัย

นางสาว ทิพกัญญา ศรีสมบัติ

กรพิทักษ์ศึกษา

นาย        ปภังกร        สลับศรี

ปทุมคงคา

นายธนาวุฒิ วงษ์เพ็ชร

เวียงเจดีย์วิทยา

นายไกรสร ศรีนวลวงค์

สิรินธร

น.ส.รติรัตน์ รุ่งอนันต์ชัย

สตรีชัยภูมิ

นางสาว        มาลี        ดั้นชัยภูมิ

สตรีชัยภูมิ

นางสาว        หทัยกานต์        บรรเทิงใจ

ร้อยเอ็ดวิทยาลัย

นางสาว พรรณราย พัทจารี

ร้อยเอ็ดวิทยาลัย

นาย จักรกฤต ผสมศรี

สตรีชัยภูมิ

นางสาว        ปิยธิดา        อินทร์แก้ว

สตรีชัยภูมิ

นางสาว        สุนันทา ลี

ปทุมคงคา

นายธนัท แซ่ลี้

สภาราชินี

นายปารมี ปลอดภัย

สิรินธร

นายสุพล คันชนานนท์

สิรินธร

น.ส.ลลิตา กองสุข

สตรีชัยภูมิ

นางสาว        วัชรินทร์        มะสันเทียะ

เวียงเจดีย์วิทยา

นางสาว เนตรนภา มานะเพียร

กรพิทักษ์ศึกษา

นาย        เขมวุฒา        พรพิพัฒน์สกุล

ร้อยเอ็ดวิทยาลัย

นาย ณัฐวัตร ถนัดค้า

ปทุมคงคา

นายวัชรพงศ์ อาจอำนวยกิจจา