Thailand Secondary Team Award

YEAR 7 PLATINUM TEAM AWARD

School Name

Student Name

หาดใหญ่วิทยาลัย

ด.ช.สิรวิชญ์ เหลืองอักษร

หาดใหญ่วิทยาลัย

ด.ช.รัชชะดล ผลวงษ์ ผลวงษ์

หาดใหญ่วิทยาลัย

ด.ช.ปิยะดนัย บัวชื่น

หาดใหญ่วิทยาลัย

ด.ญ.ชญาภา บุญชูมณี

หาดใหญ่วิทยาลัย

ด.ช.วศิน พรหมจรรย์

หาดใหญ่วิทยาลัย

ด.ญ.พิมพ์พธู ธรรมปาโล

หาดใหญ่วิทยาลัย

ด.ญ.ลภัสรดา องค์เทียมสัคค์

หาดใหญ่วิทยาลัย

ด.ช.ณัฐพล พ่อนุ้ย

หาดใหญ่วิทยาลัย

ด.ช.พงศ์ปณต พิทักษ์บุตร

หาดใหญ่วิทยาลัย

ด.ญ.ณิชา วิรุฬห์พานิช

หาดใหญ่วิทยาลัย

ด.ช.จักรกฤษณ์ จงไกรจักร

YEAR 7 GOLD TEAM AWARD

School Name

Student Name

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กชายธนเทพ ลิมป์พาณิชย์กุล

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กชายธีธัช บำรุงเชาว์เกษม

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กชายธฤต องค์พิสุทธิ์

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กหญิงพัทธนันท์ เฮงจิตตระกูล

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กหญิงอิสราภรณ์ ศุภอักษร

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กชายนันทกร จันทร์แพง

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กชายยุวธิษณ์ สุวรรณเกตุ

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กชายณภัทร โกเมนเอก

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กหญิงเกิดศิริ สมพงษ์

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กหญิงณัฐนาถ รักพงษ์ไทย0

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กหญิงดวงตะวัน อินจันทร์

YEAR 7 SILVER TEAM AWARD

School Name

Student Name

สาธิตมัธยมมหาวิทยาลัยนเรศวร

ธีรภัทร รมณีย์พิกุล

สาธิตมัธยมมหาวิทยาลัยนเรศวร

จริญญากร จันทวรรณกูร

สาธิตมัธยมมหาวิทยาลัยนเรศวร

ชิษณุพงศ์ เกตุดี

สาธิตมัธยมมหาวิทยาลัยนเรศวร

ศรณวิชญ์ จันทรมิล

สาธิตมัธยมมหาวิทยาลัยนเรศวร

พลาธร ท้วมใจดี

สาธิตมัธยมมหาวิทยาลัยนเรศวร

คนธรส ปทุมวรรณ

สาธิตมัธยมมหาวิทยาลัยนเรศวร

รัตนาภรณ์ เกษรวิเศษกุล

สาธิตมัธยมมหาวิทยาลัยนเรศวร

นทีธาร ปัญญากร

สาธิตมัธยมมหาวิทยาลัยนเรศวร

เขมินทรา บูรณจารุกร

สาธิตมัธยมมหาวิทยาลัยนเรศวร

ญาณกร จันทสิงห์

สาธิตมัธยมมหาวิทยาลัยนเรศวร

ปูริดา โมราสุข

YEAR 7 SILVER TEAM AWARD

School Name

Student Name

ราชสีมาวิทยาลัย

ด.ช.ปฏิภาณ ราษฎร์วิรุฬห์กิจ

ราชสีมาวิทยาลัย

ด.ช.ธีธัช รัตนศิริมณีเวทย์

ราชสีมาวิทยาลัย

ด.ช.ณัฐกิตติ์ เกียรติมงคล

ราชสีมาวิทยาลัย

ด.ช.พีรวัส ธิติศักดิ์เมธี

ราชสีมาวิทยาลัย

ด.ช.ชณุตพล ปุณยรัตน์ยืนยง

ราชสีมาวิทยาลัย

ด.ช.อริย์ธัช อริยานุชิตกุล

ราชสีมาวิทยาลัย

ด.ช.ศุภวิชญ์ เสรีพาณิชย์การ

ราชสีมาวิทยาลัย

ด.ช.ณปภัช เครือวรรณ

ราชสีมาวิทยาลัย

ด.ช.อินทัช วงศ์ธัญลักษณ์

ราชสีมาวิทยาลัย

ด.ช.กริชชัย ตรียาวณิชย์

ราชสีมาวิทยาลัย

ด.ช.มิ่งขวัญ รัตนศิวโมกษ์

YEAR 7 BRONZE TEAM AWARD

School Name

Student Name

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี

เด็กชายเอกภาพ เพชรวรคุณ

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี

เด็กชายธนวัต รอดคล้าย

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี

เด็กชายพงศ์ภรณ์ ฐาปนกุลศักดิ์

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี

เด็กชายรัชชานนท์ โพธิ์พิทักษ์

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี

เด็กชายธิธัชพนธ์ นิวาทวงษ์

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี

เด็กชายเทพปรีชา ทีบุญมา

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี

เด็กหญิงณภัทร ฤาเดช

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี

เด็กชายธนกฤต สิริมงคลวัฒนา

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี

เด็กชายธนทรัพย์ เกิดโสภา

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี

เด็กชายพลพล ลิมกุล

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี

เด็กชายวีรภัทร ฤทธิกุลสิทธิชัย

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี

เด็กหญิงพรกมล ปกครอง

YEAR 7 BRONZE TEAM AWARD

School Name

Student Name

ร้อยเอ็ดวิทยาลัย

เด็กชายพีรวิชญ์ เพ็ญสุวรรณ

ร้อยเอ็ดวิทยาลัย

เด็กชายภรีกานต์ ทองสตา

ร้อยเอ็ดวิทยาลัย

เด็กหญิงศีรประภา อุทัยพรหม

ร้อยเอ็ดวิทยาลัย

เด็กชายพงศ์วิชญ์ ศิริรักษ์

ร้อยเอ็ดวิทยาลัย

เด็กหญิงอภิชญา บุญวิเศษ

ร้อยเอ็ดวิทยาลัย

เด็กชายเชื้อพงศ์ วชิรเมธารัชต์

ร้อยเอ็ดวิทยาลัย

เด็กหญิงณัชชา อัตถากร

ร้อยเอ็ดวิทยาลัย

เด็กชายสุวิจักขณ์ พรมโนพาศ

ร้อยเอ็ดวิทยาลัย

เด็กชายจิรัฐโชติ อิ่มแมน

ร้อยเอ็ดวิทยาลัย

เด็กหญิงปัญญาพร คำสวาสดิ์

YEAR 7 BRONZE TEAM AWARD

School Name

Student Name

ศรียานุสรณ์

เด็กหญิงณัฐธยาน์ หลวงอินทร์

ศรียานุสรณ์

เด็กหญิงธันย์สิตา ธนานนท์วีระกุล

ศรียานุสรณ์

เด็กหญิงพลอยไพลิน ปากสมุทร

ศรียานุสรณ์

เด็กหญิงพิทยาภรณ์ ลลิตพงศ์สกุล

ศรียานุสรณ์

เด็กหญิงชริญญา วุฒิ

ศรียานุสรณ์

เด็กหญิงชฎาภา ประจำกิจ

ศรียานุสรณ์

เด็กหญิงปริยาภัทร รัตนวุฒิยากร

ศรียานุสรณ์

เด็กหญิงเกวลิน จินดา

ศรียานุสรณ์

เด็กหญิงสิรภัทร ชายหาด

ศรียานุสรณ์

เด็กหญิงภักตร์จิฬา ชลาลัย

YEAR 7 HONOURABLE MENTION AWARD

School Name

Student Name

สุราษฎร์ธานี

เด็กชายกรวุฒิ ศิริอนันตภัทร์

สุราษฎร์ธานี

เด็กชายณภัทร เลาหะสราญ

สุราษฎร์ธานี

เด็กหญิงชลพินทุ์ วิไลรัตนาภรณ์

สุราษฎร์ธานี

เด็กหญิงธมลวรรณ ทวีวรวัฒน์กุล

สุราษฎร์ธานี

เด็กชายนบธรรม จิระจรัส

สุราษฎร์ธานี

เด็กหญิงพิมพ์ลภัส ศรีพัฒน์พิริยกุล

สุราษฎร์ธานี

เด็กหญิงแก้วตระกูล เกตุกัน

สุราษฎร์ธานี

เด็กหญิงณัฐสิตา สุวรรณนิตย์

สุราษฎร์ธานี

เด็กหญิงแพรพลอย ประดา

สุราษฎร์ธานี

เด็กหญิงชนากานต์ สูนกามรัตน์


YEAR 8 PLATINUM TEAM AWARD

School Name

Student Name

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี

เด็กหญิงปทิตตา คงใหม่

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี

เด็กชายธนภัทร ชุนอนันท์

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี

เด็กชายพรอนันต์ บางกุ้ง

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี

เด็กชายภัทรพล ธนลิขิต

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี

เด็กชายปัณณสิทธิ์ มีอินทร์

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี

เด็กหญิงกฤษมล เตียตรงจิตรมั่น

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี

เด็กชายปัณณธร ฐาปนกุลศักดิ์

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี

เด็กชายธนกฤต เป็นทุน

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี

เด็กชายกันทรากร ยืนยง

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี

เด็กชายภูมิศักดิ์ แก้วสี

YEAR 8 GOLD TEAM AWARD

School Name

Student Name

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กชายเสฎฐวุฒิ จิตร์เริงฤดี

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กหญิงธิดารัตน์ เนตรธานนท์

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กชายกฤษณะ สุภาดี

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กหญิงณัฐพร วิชยพงศ์กุล

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กหญิงณัฐณิชา ม่วงศิลา

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กชายชยุตพล เหลืองสุวรรณ

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กชายชยาวัช นิลสัมฤทธิ์

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กชายปรมี นิลน้อยศรี

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กชายโมกข์ เลิศสุวรรณโรจน์

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กหญิงฐิติรัตน์ พิถยชุณพงศ์

YEAR 8 SILVER TEAM AWARD

School Name

Student Name

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กชายภัสชกพันธ์ สายชล

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กชายนัควัต หมัดยูโส๊ะ

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กหญิงณิชาภัทร แก้วเขียว

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กชายพีรพัฒน์ แซ่เตี่ยว

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กชายณพงศ์ธัชญ์ ลิ่มกาญจนโชติ

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กหญิงพรสวรรค์ จันทร์หนู

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กหญิงชญานันท์ ขันติกุลานนท์

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กหญิงณัฐจุฑา จรูญศรี

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กชายกันตภณ ตันธนวัฒน์

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กชายอุกฤษฏ์ เหลือลมัย

YEAR 8 BRONZE TEAM AWARD

School Name

Student Name

สาธิตมัธยมมหาวิทยาลัยนเรศวร

เด็กชายปิยวัฒน์ ภูววัฒนาเศรษฐ์

สาธิตมัธยมมหาวิทยาลัยนเรศวร

เด็กชายธนธรณ์ รุ่งศรีวัฒนา

สาธิตมัธยมมหาวิทยาลัยนเรศวร

เด็กชายพสธร ภู่ประเสริฐ

สาธิตมัธยมมหาวิทยาลัยนเรศวร

เด็กชายณัฏฐกิตติ์ ดอนชาไพร

สาธิตมัธยมมหาวิทยาลัยนเรศวร

เด็กหญิงพิชามญชุ์ พงษ์พูล

สาธิตมัธยมมหาวิทยาลัยนเรศวร

เด็กหญิงพิชญา พูนทองพันธ์

สาธิตมัธยมมหาวิทยาลัยนเรศวร

เด็กหญิงนภิลา ไป๋งาม

สาธิตมัธยมมหาวิทยาลัยนเรศวร

เด็กชายวิภพ ปัญญาทิพย์สกุล

สาธิตมัธยมมหาวิทยาลัยนเรศวร

เด็กหญิงญาณิศา จันทรมิล

สาธิตมัธยมมหาวิทยาลัยนเรศวร

เด็กหญิงปภาวรินท์ สังข์เกษม

YEAR 8 BRONZE TEAM AWARD

School Name

Student Name

ขจรเกียรติศึกษา

เด็กชายเสกสรร ยอดสนิท

ขจรเกียรติศึกษา

เด็กหญิงฌญานันท์ สังข์สิงห์

ขจรเกียรติศึกษา

เด็กหญิงรสิตา เพ็ชร์วรุณ

ขจรเกียรติศึกษา

เด็กชายปวริศ ทุมเพ็ญ

ขจรเกียรติศึกษา

เด็กหญิงปริณดา ลิขิตอิทธิรักษ์

ขจรเกียรติศึกษา

เด็กหญิงเกษรทิพย์ มานะจิระ

ขจรเกียรติศึกษา

เด็กชายปุณณวิช เกิดทรัพย์

ขจรเกียรติศึกษา

เด็กหญิงฝนทิพย์ ตัณฑ์ไพบูลย์

ขจรเกียรติศึกษา

เด็กชายดนย์ธนัท เทพละออง

ขจรเกียรติศึกษา

เด็กหญิงธมนันท์ เอกวิริยะกุล

YEAR 8 HONOURABLE MENTION AWARD

School Name

Student Name

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กชายสิรวิชญ์ เปาอินทร์

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กหญิงธีริศรา ไกรศรินท์

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กหญิงศุภิสรา นิสิตคุณากร

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กชายภัทรนันท์ วรวงษ์วิวัฒน์

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กหญิงนภัสสร สุริยวงค์

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กหญิงอาปันนา สุริยาสถาพร

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กหญิงภรณี เมฆี

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กหญิงวิชญาดา สัมพันธ์

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กหญิงมัชฌิมานันท์ บุญนัด

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กหญิงณพร สมศักดิ์


YEAR 9 PLATINUM TEAM AWARD

School Name

Student Name

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายณพวุฒิ ศาสตร์สูงเนิน

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายทรงกิตติ โพธิ์เย็น

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายสุกฤต ตันตมณีรัตน์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายปณธรรม จินากููล

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายนิติทัศน์ นิ่มมณีรัตน์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายวสุ วิษณุโยธิน

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายวสันต์ อุบลแก้ว

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายธัชชัย ไชยทวีวิวัฒน์กุล

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายกฤตภาส กาพย์สันเทียะ

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายธนธัช นุพันธ์

YEAR 9 GOLD TEAM AWARD

School Name

Student Name

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กหญิงณัชชารีย์ โชติชูทิพย์ชยากร

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กชายปริยวิศว์ สุวรรณเจริญ

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กชายวรากร ชัยพัฒนาการ

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กหญิงเก็จสิรี สุปิตา

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กหญิงพรสินี อัศวสุขสันต์

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กชายธรณ์ธันย์ สะเหรียม

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กหญิงวริศนันท์ ไชยรัตน์

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กหญิงกมลชนก ปราบนคร

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กชายณัฐพัฒน์ รัฐสมบูรณ์

หาดใหญ่วิทยาลัย

เด็กชายวรปัญญ์ เดิมยิริง

YEAR 9 SILVER TEAM AWARD

School Name

Student Name

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กหญิงพีรดา รุ่งพรชัย

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กหญิงณัชชา ธนะรุ่ง

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กหญิงพุธิตา ปริยกนก

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กหญิงวิภาวี มนัสฉัตรโสภณ

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กหญิงณธพร สุนทรวรเศรษฐ์

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กหญิงอรณิช ครูอุตสาหะ

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กหญิงณิชาภัทร พรสุขสว่าง

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กชายชวนากร ตันสุวรรณนนท์

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กหญิงอรณิชา ครูอุตสาหะ

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กหญิงสาธิมา เกษมสุข

YEAR 9 BRONZE TEAM AWARD

School Name

Student Name

สุรนารีวิทยา

เด็กหญิงลออรัตน์ อุปคุณ

สุรนารีวิทยา

เด็กหญิงชญานันท์ เชียงไชยสกุลไทย

สุรนารีวิทยา

เด็กหญิงเพ็ญพิชชา ศิริสูงเนิน

สุรนารีวิทยา

เด็กหญิงอรชพร ศรีพวาทกุล

สุรนารีวิทยา

เด็กหญิงพิมพ์พิศุทธิ์ ดวงกลาง

สุรนารีวิทยา

เด็กหญิงนวรัตน์ ทองสุข

สุรนารีวิทยา

เด็กหญิงนวพรรษ แตมสำราญ

สุรนารีวิทยา

เด็กหญิงเพชรรินทร์ ไพโรจน์พงศา

สุรนารีวิทยา

เด็กหญิงพรพรรณ บุตตะกะ

สุรนารีวิทยา

เด็กหญิงณัฐณิชา ประสงค์สุธน

YEAR 9 HONOURABLE MENTION AWARD

School Name

Student Name

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี

เด็กหญิงภัททิยา พิบูลจินดา

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี

เด็กชายชยธร สุจินตกาวงศ์

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี

เด็กชายณัฐวัฒน์ วรชัยยุทธ

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี

เด็กหญิงชนกนันท์ สุวรรณา

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี

เด็กหญิงศศิ สมที

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี

เด็กหญิงจิลมิกา สามัญ

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี

เด็กหญิงกัลยกร ไสยจิตร์

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี

เด็กหญิงอภิชญา วงศ์สิริวิทยา

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี

เด็กหญิงวิชยาวรงค์ นันสบุตร

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี

เด็กหญิงสุวพิชชาท์ ตันพานิชกุล

YEAR 9 HONOURABLE MENTION AWARD

School Name

Student Name

มอ.วิทยานุสรณ์

เด็กชายปุณณชัย จันทามงคล

มอ.วิทยานุสรณ์

เด็กหญิงณัฐธิดา นาคนวล

มอ.วิทยานุสรณ์

เด็กหญิงณัฐกานต์ หนูนวล

มอ.วิทยานุสรณ์

เด็กหญิงอนิสสรา เบ็ญราฮีม

มอ.วิทยานุสรณ์

เด็กหญิงธนวรรณ โสพิกุล

มอ.วิทยานุสรณ์

เด็กชายฐตพล บุญทองขาว

มอ.วิทยานุสรณ์

เด็กชายกุลบุตร ถนอมกุลบุตร

มอ.วิทยานุสรณ์

เด็กหญิงณัฏฐณิชา มัชฌิมวงศ์

มอ.วิทยานุสรณ์

เด็กหญิงอาภาศิริ พูลนวน

มอ.วิทยานุสรณ์

เด็กหญิงพิมพ์ลภัส แซ่ซั่ว


YEAR 10 GOLD TEAM AWARD

School Name

Student Name

สิรินธร

นายชนภัทร วังนุราช

สิรินธร

นายศุภชัย สรวลสันต์

สิรินธร

นายนพกร นิธิชัยอนันท์

สิรินธร

นางสาวศิรภัสสร เอกา

สิรินธร

นางสาวณัฐกานต์ เยาวลักษณ์

สิรินธร

นางสาวธัชพรรณ สืบนุการณ์

สิรินธร

นายธงไชย แซ่เวย

สิรินธร

นางสาวกุลนิษฐ์ กองเมืองปัก

สิรินธร

นางสาวพันวัสสา พัวพันธุ์

สิรินธร

นายวชิรวิทย์ กิจอานันท์

YEAR 10 SILVER TEAM AWARD

School Name

Student Name

มอ.วิทยานุสรณ์

รชวัชร วิริยพงษ์สุกิจ

มอ.วิทยานุสรณ์

พิมพ์นารา จันทร์บ่อน้อย

มอ.วิทยานุสรณ์

ศุทธภา ตั้งทับสุนทร

มอ.วิทยานุสรณ์

กวิภัฎ ดาบทอง

มอ.วิทยานุสรณ์

ผาติรัตน์ ชุมภู

มอ.วิทยานุสรณ์

พรนภัส อภิวัฒน์การุญ

มอ.วิทยานุสรณ์

จิรภัทร จิตรสะอาด

มอ.วิทยานุสรณ์

ชนัญญา คำเงิน

มอ.วิทยานุสรณ์

ปิ่นชนก ธีรธรรมวงศ์

มอ.วิทยานุสรณ์

ปิยธิดา อนันตสุข

YEAR 10 SILVER TEAM AWARD

School Name

Student Name

ศึกษานารี

ชมพูนุท วิริยานุทัย

ศึกษานารี

ชัญญา ขวัญอ่อน

ศึกษานารี

วริยา บำรุงศุภกิจ

ศึกษานารี

อภิสรา หิรัญบัฏ

ศึกษานารี

กชกร เวียงวิเศษ

ศึกษานารี

เขมจิรา ซื่อสัตย์เวช

ศึกษานารี

ณัฐพร อาชาชาญ

ศึกษานารี

ชนิตา ฤกษ์วรัญญู

ศึกษานารี

กนกวรรณ เมตตารมณ์

ศึกษานารี

ฐิติพร สกลสุจินต์

YEAR 10 BRONZE TEAM AWARD

School Name

Student Name

ร้อยเอ็ดวิทยาลัย

นายธนัท รักษาพันธ์

ร้อยเอ็ดวิทยาลัย

นางสาวปวลี ประดิษฐพงษ์

ร้อยเอ็ดวิทยาลัย

นางสาวณิชาภัทร ตั้งกิจเจริญพงษ์

ร้อยเอ็ดวิทยาลัย

นางสาวสุปรียา คลังแสง

ร้อยเอ็ดวิทยาลัย

นางสาวปิยากรณ์ มาตย์วิเศษ

ร้อยเอ็ดวิทยาลัย

นายชนาธิป เภาเจริญ

ร้อยเอ็ดวิทยาลัย

นายสหัสวรรษ รัตนวงศ์

ร้อยเอ็ดวิทยาลัย

นายสัณห์พิชญ์ เหรียณสุกาญจน์

ร้อยเอ็ดวิทยาลัย

นางสาวสโรชา อุทัยรัตนกิจ

ร้อยเอ็ดวิทยาลัย

นางสาวรัชชนัญพร สิงหาราโท

YEAR 10 HONOURABLE MENTION AWARD

School Name

Student Name

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายมัธยม)

นายภูริทัต ตั้งศรีไพโรจน์

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายมัธยม)

นางสาวปวิชญา ปานแดง

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายมัธยม)

นางสาวอุมากร โพธานันท์

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายมัธยม)

นายอันดามัน เขาสูง

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายมัธยม)

เด็กหญิงจันทรัสม์ บ่อเกิด

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายมัธยม)

นางสาวณิชา นันทนเจริญกุล

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายมัธยม)

นางสาววธูศิริ เพิ่มผลประเสริฐ

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายมัธยม)

นางสาวติณณา เรืองอุไรฤกษ์

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายมัธยม)

นางสาวณภัทร อมรปิยะกฤษฐ์

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายมัธยม)

นางสาวพริมา ซื่อสัตย์สกุลชัย

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายมัธยม)

นางสาวภัทรานิษฐ์ เกตุโตประการ


YEAR 11 PLATINUM TEAM AWARD

School Name

Student Name

ร้อยเอ็ดวิทยาลัย

นายธนาพงศ์ เสรีรัตน์

ร้อยเอ็ดวิทยาลัย

นายพงศ์ภัค จุรีมาศ

ร้อยเอ็ดวิทยาลัย

นายสุภกร กฤตาลักษณ

ร้อยเอ็ดวิทยาลัย

นางสาวกัญญาวีร์ กำหอม

ร้อยเอ็ดวิทยาลัย

นางสาวกนกอร อินธิราช

ร้อยเอ็ดวิทยาลัย

นายปฐมพงศ์ ประทุมขันธ์

ร้อยเอ็ดวิทยาลัย

นายวิทวัช ฉัตรธนาธรรม

ร้อยเอ็ดวิทยาลัย

นางสาวณัฐวดี เรียงอิศราง

ร้อยเอ็ดวิทยาลัย

นายกมลเพรช สาระโภค

ร้อยเอ็ดวิทยาลัย

นางสาวทิพกัญญา ศรีสมบัติ

YEAR 11 GOLD TEAM AWARD

School Name

Student Name

สิรินธร

นายรวิภาส อุปการกุล

สิรินธร

นายศิราวุฒิ ฤทธิรณ

สิรินธร

นางสาวเกษราภรณ์ เกษศรีรัตน์

สิรินธร

นายคมชาญ เรืองโชติเสถียร

สิรินธร

นางสาวกรองกานต์ วันดี

สิรินธร

นายเตชินท์ บุญทรง

สิรินธร

นายคุณานนต์ ปานวงษ์

สิรินธร

นางสาวอัญรินทร์ ศักดิ์เมธาวิชญ์

สิรินธร

นางสาวปวีณนุช โสวภาค

สิรินธร

นางสาวณัฐชยา อนันตระ

YEAR 11 SILVER TEAM AWARD

School Name

Student Name

สาธิตมัธยมมหาวิทยาลัยนเรศวร

นายณัฐสิทธิ์ โชตยันดร

สาธิตมัธยมมหาวิทยาลัยนเรศวร

นางสาวธันย์ชนก ยุติธรรมสถิต

สาธิตมัธยมมหาวิทยาลัยนเรศวร

นายภาค อรรถฐิตินัย

สาธิตมัธยมมหาวิทยาลัยนเรศวร

นางสาวพรเพ็ญ ยี่สาคร

สาธิตมัธยมมหาวิทยาลัยนเรศวร

นางสาวปารย์ปรัชญ รอดรักษา

สาธิตมัธยมมหาวิทยาลัยนเรศวร

นางสาวสิรินทร์ รัตนเรืองอำไพ

สาธิตมัธยมมหาวิทยาลัยนเรศวร

นางสาวสิตานันท์ จอนมา

สาธิตมัธยมมหาวิทยาลัยนเรศวร

นางสาวอภิชญา วัฒนศัพท์

สาธิตมัธยมมหาวิทยาลัยนเรศวร

นางสาวถิรดา ก้อนทอง

สาธิตมัธยมมหาวิทยาลัยนเรศวร

นางสาวสุชานันท์ แจ่มทอง

YEAR 11 BRONZE TEAM AWARD

School Name

Student Name

สตรีชัยภูมิ

นางสาวนันท์ชนก คุ้มหมู่

สตรีชัยภูมิ

นางสาวฐิติมา เมืองศักดา

สตรีชัยภูมิ

นางสาวกมลนัทธ์ ก่ำภูเขียว

สตรีชัยภูมิ

นางสาวสิรภัทร ไกรษร

สตรีชัยภูมิ

นางสาวสาระวารี ศรีพิลัย

สตรีชัยภูมิ

นางสาวหทัยกานต์ บรรเทิงใจ

สตรีชัยภูมิ

นางสาวมาลี ดั้นชัยภูมิ

สตรีชัยภูมิ

นางสาวปิยธิดา อินทร์แก้ว

สตรีชัยภูมิ

นางสาวสุนันทา ลี

สตรีชัยภูมิ

นางสาววัชรินทร์ มะสันเทียะ

YEAR 11 HONOURABLE MENTION AWARD

School Name

Student Name

เวียงเจดีย์วิทยา

นายไกรสร ศรีนวลวงค์

เวียงเจดีย์วิทยา

นางสาวเนตรนภา มานะเพียร

เวียงเจดีย์วิทยา

นางสาวธีราภรณ์ เชี่ยวชาญ

เวียงเจดีย์วิทยา

นางสาวสุวิตา เสนา

เวียงเจดีย์วิทยา

นายสิทธิพงษ์ วงศ์ศรีใส

เวียงเจดีย์วิทยา

นางสาวโยฑิตา ดวงดี

เวียงเจดีย์วิทยา

นายปณิธาน สุวรรณ

เวียงเจดีย์วิทยา

นางสาวพิชามญชุ์ ธิหนู

เวียงเจดีย์วิทยา

นายฐิติพงศ์ เยินยุบ

เวียงเจดีย์วิทยา

นางสาวรัชนีกร พรมแก้ว

YEAR 11 HONOURABLE MENTION AWARD

School Name

Student Name

นวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ

นายธนภัทร พวงเข็มขาว

นวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ

นางสาวปริชญา จันทิตย์

นวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ

นางสาวธิดารัตน์ มังคละ

นวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ

นางสาวกาญจนา แก้วตา

นวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ

นางสาวฐิติวรดา เผ่าสุกัลป์

นวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ

นางสาวชุติกญา วริศชญาธร

นวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ

นางสาวอักษรศรี ตั้งการกิจ

นวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ

นายอธิป สิตะเสน

นวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ

นางสาวสิรภัทร แป้นถึง

นวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ

นางสาวสุเมธิณี หูชัยภูมิ