Thailand Primary Team Award

YEAR 1 GOLD TEAM AWARD

School Name

Student Name

อนุบาลนครราชสีมา

แพรวไพลิน เกียรติสุขศรี

อนุบาลนครราชสีมา

ลิฬรพรรษ เพิ่มชีวา

อนุบาลนครราชสีมา

อรุษ ทีจันทึก

อนุบาลนครราชสีมา

ธนภัทร วุฒิวรจินดา

อนุบาลนครราชสีมา

สิริดนย์ พลจันทร์

อนุบาลนครราชสีมา

ณัทกฤช จารุพรเกษม

อนุบาลนครราชสีมา

ณัฐธนา นาเรือทอง

อนุบาลนครราชสีมา

ณัฐธนธร นาเรือทอง

อนุบาลนครราชสีมา

พรรณกาญจน์ จิระเพิ่มพูน

อนุบาลนครราชสีมา

กรวิชญ์ อุดมประทีบ

อนุบาลนครราชสีมา

ปัณณทัธ ถมจอหอ

YEAR 1 SILVER TEAM AWARD

School Name

Student Name

จ้องฮั้ว

เด็กหญิงอกัลลิลลี่ เอี่ยมโสภา

จ้องฮั้ว

เด็กชายณัฐวุฒิ ทองจันทร์

จ้องฮั้ว

เด็กหญิงชลธิชา ร่าหมาน

จ้องฮั้ว

เด็กชายนันทวีร์ อมรพิมล

จ้องฮั้ว

เด็กชายอาริฟีน ซาและ

จ้องฮั้ว

เด็กชายคมชาญ บัวบางกรูด

จ้องฮั้ว

เด็กหญิงสุทธิดา ชายนวล

จ้องฮั้ว

เด็กชายนาซิม แดวากม

จ้องฮั้ว

เด็กหญิงสุไรดา สาเล็ง

จ้องฮั้ว

เด็กชายกฤติธี สังข์แก้ว

YEAR 1 BRONZE TEAM AWARD

School Name

Student Name

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

ด.ช.กานต์ดี เพียนขุนทด

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

ด.ช.พอดี ล้วนจำเริญ

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

ด.ช.กรณ์ สว่างทรัพย์

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

ด.ช.ณัทพงศ์ธัญธร ตรีวัฒนา

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

ด.ช.ธนกฤต สิรุตมานนท์

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

ด.ช.ภูดิศ เต็มสุนทร

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

ด.ญ.ลิกอร์ ไชยพิมล

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

ด.ช.ปิส์ยากร ปรีชา

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

ด.ช.ธัชกร ศุภคณาพิทักษ์

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

ด.ช.ปุณยพัฒน์ พิพัฒนานันทิ

YEAR 1 BRONZE TEAM AWARD

School Name

Student Name

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย ธนสันต์ เชี่ยวชาญอาชีวะ

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย กฤตภาส อุดมกิจโสภณ

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย ธนเดช รุจานันท์

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย ภูมิพัฒน์ สุรวิทยาพร

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง ฐิติชญา ศุภรานนท์รัตน์

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง นรกมล ทีโนรีโอ

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย ชนาธิป โตวังจร

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย ธนกฤต พรหมอินทร์

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย ภาวิศ พินทุสรชัย

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย ชัชพิสิฐ อภิโชติพันธ์

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย ณรงค์รัชช์ เจริญวัฒนมงคล

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง กนกณัฐ พรอำนวย

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง ภัชริดา สุวรรณศรีสาคร


YEAR 2 GOLD TEAM AWARD

School Name

Student Name

วัดดอนไก่เตี้ย

ธัญเทพ น้ำผึ้ง

วัดดอนไก่เตี้ย

ฌิกศา กาญจนรัตนเพ็ญ

วัดดอนไก่เตี้ย

สรัลรัตน์ เพิ่มทองมาก

วัดดอนไก่เตี้ย

พรหมพัฒน คัชมาตย์

วัดดอนไก่เตี้ย

รุ่งรดิศ ปิ่นเพชร

วัดดอนไก่เตี้ย

พิชญุตม์ ใช่ทอง

วัดดอนไก่เตี้ย

เตชัส เวียงวีระ

วัดดอนไก่เตี้ย

ชนมภูมิ หล้าแหล่ง

วัดดอนไก่เตี้ย

อภิญญาพัชร ศุภมณีวิทย์ศิริ

วัดดอนไก่เตี้ย

สิปปกร อรุณโรจน์

YEAR 2 SILVER TEAM AWARD

School Name

Student Name

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

ด.ญ.อมลณัฐ โกฏิชนม์

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

ด.ช.กันต์ธี ยงวณิขย์

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

ด.ญ.ชณชนก ศิริทิณพงษ์

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

ด.ญ.รัชย์กัญญา ศิริโภคานนท์

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

ด.ญ.ศุภาพิชญ์ รุ่งเรืองหิรัญญา

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

ด.ช.เศรษฐวิชญ์ จิตต์การุณย์

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

ด.ช.ณัฐพล ทีปจิรังกุล

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

ด.ญ.กานต์พิชชา เอี่ยมประเสริฐ

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

ด.ช.กฤติน ศรีสันติสุข

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร (ฝ่ายประถม)

ด.ญ.สิรินุช ศรัทธาบุญ

YEAR 2 SILVER TEAM AWARD

School Name

Student Name

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ธนกร อรรถเวชกุล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ชยุต จงเสถียร

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ณัฐชนน มโนมยางกูร

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.พิสิษฐ์ พุฒพันธพงศ์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ธนเดช ลีเจริญกิจไพศาล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ภวิศ พฤฑฒิกุล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ศุทธิกร เลิศฤทธิ์จรัสกิจ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ณภัทร จีระธวัชชัย

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.วรรณวิชญ์ สุขัคคานนท์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.กรวิชญ์ ชาติตะคุ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.กฤษฎิ์พล พูลลาภวิศิษฎ์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ธนวัตน์ จาง

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.นภัทร อัศวมณีกุล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.พิชญุตม์ ปรุงสิน

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ภาสวิชญ์ กุลแก้วกรพินธ์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.อธิภัทร เพฑวณิช

YEAR 2 BRONZE TEAM AWARD

School Name

Student Name

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กชายธนภัทร ยั่งยืน

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กชายอภิวุฒิ พลสิงห์

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงศุภาพิชญ์ เกตุน้อย

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงพรรณวษา อิ่มสมบัติ

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงณัฐธิดา มะโนน้อม

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงพิชญา ปะเสนะ

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กชายชัชพงศ์ คำชมภู

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงพิศา ก้อนจ้าย

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงเบ็ญจรัศม์ ดวงรัตน์

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงพิชญกาญจน์ กลิ่นชัย

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กชายธนสิน มหาโพธิ

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กหญิงญาดานุช บุตรโพธิ์

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กชายวงศกร ม่วงทอง

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กชายปุณณภพ ชมพู

เจริญสุขอุดมวิทยา

เด็กชายพงศธร กุลอ่อน

YEAR 2 BRONZE TEAM AWARD

School Name

Student Name

อัสสัมชัญศรีราชา

เด็กชายวิพุช ฉ่ำจิตร

อัสสัมชัญศรีราชา

เด็กชายปีติพัฒน์ อภิชนกิจ

อัสสัมชัญศรีราชา

เด็กหญิงพิมพ์พระจันทร์ นามพรหม

อัสสัมชัญศรีราชา

เด็กหญิงพุทธิพิม รักษทองสุข

อัสสัมชัญศรีราชา

เด็กชายนิพิฐพนธ์ จิรบันดาลสุข

อัสสัมชัญศรีราชา

เด็กชายพัชรพล วัฒนสุภากุล

อัสสัมชัญศรีราชา

เด็กชายวรินธร ฉันท์รักการค้า

อัสสัมชัญศรีราชา

เด็กชายจตุพันธุ์ มาลัย

อัสสัมชัญศรีราชา

เด็กชายสิรภัสร์ ปั้นมีรส

อัสสัมชัญศรีราชา

เด็กหญิงสิริมนต์ สิทธิโชคธรรม


YEAR 3 PLATINUM TEAM AWARD

School Name

Student Name

อนุบาลนครราชสีมา

กิตติภพ เขียนสา

อนุบาลนครราชสีมา

ณภัทร โรจนชีวาคม

อนุบาลนครราชสีมา

ณัฎฐวัฒน์ ตันพิบูลย์

อนุบาลนครราชสีมา

ภูริช ลามศรีจันทร์

อนุบาลนครราชสีมา

เชาวภัทร อาศัยสุข

อนุบาลนครราชสีมา

กฤตพล ภาณุพรพงษ์

อนุบาลนครราชสีมา

สรวิชญ์ สุ่มมาตย์

อนุบาลนครราชสีมา

ปัณณพงศ์ กีรติอนันต์พร

อนุบาลนครราชสีมา

ศุภณัฐ สีรัง

อนุบาลนครราชสีมา

สุวิจักขณ์ เกตุแก้ว

YEAR 3 GOLD TEAM AWARD

School Name

Student Name

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.กิตติพศ ธีรฉัตรพร

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ฐปนรรฆ์ โรจน์ขจรนภาลัย

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ลภัส มั่นเจริญพร

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.อชิรภัทร ลิ่มพันธ์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ธรรมรักษ์ กอสกุลธรรม

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ภูริพัชร ทัศจันทร์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ถิรภัทร กิจวีรกุล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.พิชญะ แสงรุ่งคงคา

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.วิชญ์ภัทร ตันพัฒนรัตน์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.พงศ์ชณฐ์ อินนาคกูล

YEAR 3 SILVER TEAM AWARD

School Name

Student Name

วัดดอนไก่เตี้ย

อิสรีย์ เกตุทะเล

วัดดอนไก่เตี้ย

พิมพ์นภัทร มาตรสุริย์

วัดดอนไก่เตี้ย

สุธนัย ทางทอง

วัดดอนไก่เตี้ย

นันท์นภัส คุ้มครอง

วัดดอนไก่เตี้ย

ณัฐพงษ์ วีสม

วัดดอนไก่เตี้ย

ชัยวัฒน์ บุญศิริ

วัดดอนไก่เตี้ย

กฤตพร ยี่สาร

วัดดอนไก่เตี้ย

สุุณัฏฐา ครึกครื้น

วัดดอนไก่เตี้ย

ปุญญิศา ลาภหลาย

วัดดอนไก่เตี้ย

ธัญพร อินมี

YEAR 3 SILVER TEAM AWARD

School Name

Student Name

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย ณัชธร หมู่พิมล

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง คัณธรัตน์ พินพิสิทธิ์

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย อรรถกร อัศววงศ์เสถียร

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย นิพิฐพนธ์ ทองเจริญพานิช

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย กรดนัย อริยเดชวณิช

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง จีระรัตน์ กิจตรอง

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย สรวิชญ์ แสงดาว

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย สิรภพ เลาหพงศ์พลิน

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิง แพรวา บัณฑิตย์นพรัตน์

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชาย กีรติ จิรมนัสวิญญู

YEAR 3 BRONZE TEAM AWARD

School Name

Student Name

อนุบาลระยอง

เด็กชายภูวเดช ประยุรธเนศ

อนุบาลระยอง

เด็กชายณัฐภัทร วิศิษฎ์วรณัฐ

อนุบาลระยอง

เด็กชายศิรสิทธิ์ หวังผล

อนุบาลระยอง

เด็กชายธนกฤต สุนทรเวชพงษ์

อนุบาลระยอง

เด็กหญิงพลิษา ศรีสัตยเสถียร

อนุบาลระยอง

เด็กชายวรดนัย จันทร์วานิชสกุล

อนุบาลระยอง

เด็กหญิงชนากานต์ ผิวฝ้าย

อนุบาลระยอง

เด็กชายพิชญะ ตนพิทักษ์

อนุบาลระยอง

เด็กหญิงกมลชนก วิจารณ์พล

อนุบาลระยอง

เด็กหญิงณวินดา นามสนธิ์

YEAR 3 BRONZE TEAM AWARD

School Name

Student Name

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

ศรุต ลี้จันทรากุล

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

ธีรดนย์ พุฒิไพโรจน์

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

รณกร ระวังงาน

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

พิมพ์ชนก สิทธิชัยโอภาส

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

อนันดา ชินกระจ่างกิจ

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

อันฉริยา แสนใจบาล

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

นัยน์ปพร ไชยพันธุ์

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

จารุพิชญา ไชยราช

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

จารุพิชญ์ บัวขุนเณร

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

จัรทีปต์ ทรัพย์เสนาะ

YEAR 3 HONOURABLE MENTION AWARD

School Name

Student Name

อนุบาลลำปาง (เขลางค์รัตน์อนุสรณ์)

ชนิดาภา ยอดยิ่ง

อนุบาลลำปาง (เขลางค์รัตน์อนุสรณ์)

ศศิศ ยอดยิ่ง

อนุบาลลำปาง (เขลางค์รัตน์อนุสรณ์)

ณัฐพัชร์ เชื้อกิตติศักดิ์

อนุบาลลำปาง (เขลางค์รัตน์อนุสรณ์)

นิรวิทธิ์ พวงเรือนแก้ว

อนุบาลลำปาง (เขลางค์รัตน์อนุสรณ์)

ปวริศา เนียมทอง

อนุบาลลำปาง (เขลางค์รัตน์อนุสรณ์)

ปพิชญา หลักมั่น

อนุบาลลำปาง (เขลางค์รัตน์อนุสรณ์)

สุกฤษฎิ์ วงค์อ๊อด

อนุบาลลำปาง (เขลางค์รัตน์อนุสรณ์)

เนตินัฐ อินทนิล

อนุบาลลำปาง (เขลางค์รัตน์อนุสรณ์)

พิชามญชุ์ อิ่มหนำ

อนุบาลลำปาง (เขลางค์รัตน์อนุสรณ์)

กัญญาภัค จันอ้น


YEAR 4 PLATINUM TEAM AWARD

School Name

Student Name

อนุบาลนครราชสีมา

ชยุต จุนถิระพงศ์

อนุบาลนครราชสีมา

พัสกร อู่กาญจนกิตติ

อนุบาลนครราชสีมา

ปริยากร ตั้งวิไลเสถียร

อนุบาลนครราชสีมา

สุภวัฒก รัตนเมกุล

อนุบาลนครราชสีมา

ธีรดา อุดมเจตจำนง

อนุบาลนครราชสีมา

ณัฐพัชร์ พัฒนพีระเดช

อนุบาลนครราชสีมา

ธนทัต เอื้อไพโรจน์ถาวร

อนุบาลนครราชสีมา

ศิวกร หาปัญนะ

อนุบาลนครราชสีมา

ภูมิพิรัชย พันพินิจ

อนุบาลนครราชสีมา

ธัญรดี วงษ์พิทักษ์โรจน์

YEAR 4 GOLD TEAM AWARD

School Name

Student Name

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายธนกร บุญวัฒน์

วัดดอนไก่เตี้ย

วงศกร มาลาลักษมี

วัดดอนไก่เตี้ย

จินต์จุฑา แต้มเรืองอิทธิ์

วัดดอนไก่เตี้ย

ธนกฤต ปรีดีศรีพิพัฒน์

วัดดอนไก่เตี้ย

วรรณธัช สุขรักษา

วัดดอนไก่เตี้ย

ธนบดี โชติรัตนะพงศ์

วัดดอนไก่เตี้ย

กรณ์ธิวุฒิ พูลหิรัญธนกุล

วัดดอนไก่เตี้ย

ก้องกิดากร แก้วกำเหนิดพงษ์

วัดดอนไก่เตี้ย

วิจักษณ์ นิมิตรปัญญากุล

วัดดอนไก่เตี้ย

นัทธวัฒน์ ใช่ทอง

YEAR 4 SILVER TEAM AWARD

School Name

Student Name

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายหิรัณย์ เฮงโรจนโสภณ

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายศุภวิชญ์ จิระเดชะ

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายปุณณวิช เด่นอริยะกูล

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายศิวกร ไม่เสื่อมสุข

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายกฤติธี แซ่เอี้ย

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิงคล้องขวัญ ชาญนำสิน

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิงกัญญาณัฐ คางคำ

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายคณาธิป วิริยพรสวัสดิ์

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิงธัญญาเรศ ทรงประสิทธิ์

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายภัทรพล ทรัพย์สินสมุทร

YEAR 4 BRONZE TEAM AWARD

School Name

Student Name

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ภูดิศ ธนกุลไกรฤทธิ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.รดิศ มั่นเจริญพร

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.พุฒิสรรค์ ก่อเศรษฐรัชต์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ศุภเกียรติ มนัสศิริวิทยา

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ธนินท์ธร วุฒิธนาเศรษฐ์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ภูวิศ เจริญพานิช

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.สิรวิชญ์ ศรีบุญเจริญชัย

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ชินบุณย์ แสงหนุ่ม

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.เนกศ์ งานโภคิน

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.รตนะ ว่องวัฒนาสกุล

YEAR 4 HONOURABLE MENTION AWARD

School Name

Student Name

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

ธนกฤต แก้วจันทร์

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

ญาณรัก ถาวรรุ่งกิจ

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

รวินกร ยั่งยืน

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

ธนินโชตน์ วิวัฒน์กมลชัย

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

ณชพล พลเยี่ยม

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

สิริวิมล นันท์ธนะวานิช

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

ณัฎฐ์ หรรษภิญโญ

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

ณฐคุณ มีหล้า

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

ปพิชญา เพี้ยงจันทร์

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

ปองพล ศรีตละนุต

YEAR 4 HONOURABLE MENTION AWARD

School Name

Student Name

อนุบาลราชบุรี

ชิษณุพงศ์ ทรัพย์เย็น

อนุบาลราชบุรี

ณภัทร ชาญนำสิน

อนุบาลราชบุรี

กฤติน อารีย์รบ

อนุบาลราชบุรี

ธีรทัต วีระเศรษฐ์ศิริ

อนุบาลราชบุรี

วชิรภัทร อินทรชาติ

อนุบาลราชบุรี

อิงคสุดา อุตตะมะ

อนุบาลราชบุรี

เด็กชายกฤตธนา อารีย์รบ

อนุบาลราชบุรี

เด็กหญิงจิดาภา ศุภอักษร

อนุบาลราชบุรี

เด็กหญิงยศวดี หุ้นเจริญ

อนุบาลราชบุรี

เด็กชายจิรภัทร จีนทอง


YEAR 5 PLATINUM TEAM AWARD

School Name

Student Name

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กหญิงแพรพลอย เกียรติสุขศรี

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายธนกฤต ชนะรัตน์

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายณัทโชค อินทรกำแหง

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายศิษฎา นาคเลื่อน

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายภูพิพัฒน์ กิติรัตน์ตระการ

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายภูวรัตน์ นาคจันทึก

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กหญิงอารียา จัตุรัสตระกูล

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กหญิงกิตติ์รวี รุ่งรัศมีธนันท์

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายณภัทร วุฒิวรจินดา

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายเจตนิพัทธ์ ช่วยเจริญสุข

YEAR 5 GOLD TEAM AWARD

School Name

Student Name

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.พิชญุตม์ จีระธวัชชัย

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.วสวัตติ์ ระวังวงศ์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ศิทธา ตันติกุล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.สรทรรศน์ ประภัสสรพิพัฒน์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.เสกพิสิฐ เมษะมัต

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ไกรวิษย์ ไกยวงศ์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ศุภณัฐ คงแก่นสาร

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.พศิน หงส์พร้อมญาติ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ศิรสิทธิ์ รอดพ้น

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ด.ช.ศุภวิชญ์ สุธัญญวินิจ

YEAR 5 SILVER TEAM AWARD

School Name

Student Name

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายธนพนธ์ ไม่เสื่อมสุข

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายณัฏฐ์กณิษ์ อภิมุขกุญช์

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายภูรินท์ เรืองอินทร์

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายพชรพล นวลแก้ว

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายพีระณัฐ ก้องกิจพิพัฒน์

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายอธิภัทร จึงขจรเกียรติ

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายธีภพ วงกตศิลา

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายพงศ์วพัศน์ หล่อนิติ

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิงธนพร ไพบูลย์

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กชายสิรวิชญ์ วิริยะพิษฐาน

YEAR 5 BRONZE TEAM AWARD

School Name

Student Name

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

สาวิตรี สุนทรวิวัฒน์

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

พิสิษฐ์ สมใจ

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

วงศกร ชัยประเสริฐศรี

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

รชต รัตนกิจ

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

ณัชชา ธรรมสุนทรา

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

กรชนก จันวะโร

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

ทัศน์จรัส วิริยะไกรกุล

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

ญาติกานต์ คงสัมฤทธิ์

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

ปราชญา พวงมณี

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

ธรรมนาถ ศิริมงคลเมือง

YEAR 5 HONOURABLE MENTION AWARD

School Name

Student Name

อนุบาลร้อยเอ็ด

เด็กหญิงมิ่งกมล ครองศรัทธา

อนุบาลร้อยเอ็ด

เด็กชายโชติวิทย์ เตชาเสถียร

อนุบาลร้อยเอ็ด

เด็กหญิงธัณชนก ศรีโคตา

อนุบาลร้อยเอ็ด

เด็กหญิงวรรณลดา อมรมรกต

อนุบาลร้อยเอ็ด

เด็กชายศรัณย์ ทะเรรัมย์

อนุบาลร้อยเอ็ด

เด็กชายเจษฎาพร อุปเถย์

อนุบาลร้อยเอ็ด

เด็กหญิงปิญชาน์ ศรีจำนงค์

อนุบาลร้อยเอ็ด

เด็กชายศุภกฤต ผดุงกิจ

อนุบาลร้อยเอ็ด

เด็กหญิงปิยากร ประจันพล

อนุบาลร้อยเอ็ด

เด็กชายธนภูมิ วีระพันธ์

YEAR 5 HONOURABLE MENTION AWARD

School Name

Student Name

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

เด็กชายชยกร ไชยพันธุ์

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

เด็กหญิงธนัชพร ชัยศรี

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

เด็กชายภัทรวรรธน์ กิจศักดิ์

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

เด็กชายศุภชาติ ป่าไร่

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

เด็กหญิงศิรพัชร ทองประไพ

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

เด็กชายณัฐชนม์ ศิริวาท

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

เด็กชายศักดิธัช เรืองสังข์

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

เด็กชายปัญญากร ฤกษ์เกษม

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

เด็กชายณภัทร เจริญศิลป์

มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกประถม

เด็กหญิงกฤติน จอมวิญญาณ์


YEAR 6 PLATINUM TEAM AWARD

School Name

Student Name

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายก้องภพ ศรีนุช

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายวริทธิ์ วงศ์วิจิตรวณิช

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายธงไชย อาชาบุณยเสก

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายกัญจน์ธนัช เตชะวิบูลย์ศักดิ์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายกันตณัฐ รัตกิจนากร

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายณัฐสิชณ์ เงินวิวัฒน์กูล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายธนวัฒน์ เตชะนิรัติศัย

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายกิรกฤต ปิณฑวิรุจน์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายพิสรัล เลิศปัญญาโรจน์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายณวพล ธนาเศรษฐ์สกุล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายพรรณทัต กนกวรานนท์

YEAR 6 GOLD TEAM AWARD

School Name

Student Name

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายธรรมภณ พลายแดง

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายชยพล หล้าแหล่ง

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายณัฐกันต์ แสงนิล

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กหญิงอินสุดา รุ่งเรือง

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายนรภัทร แท่นมณี

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายณัฐกิตติ์ เนื่องเนาวรัตน์

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายณัฐภาส ประสพกิจถาวร

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กหญิงสุชญา อิศราธิกูล

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายภูมิแผ่นดิน สหัสสพาศน์

วัดดอนไก่เตี้ย

เด็กชายธีรภัทร ไกรจิตต์

YEAR 6 SILVER TEAM AWARD

School Name

Student Name

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายจารุวัฒน์ ลิ้มสุวัฒน์

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กหญิงธมลวรรณ บุรารักษาเกียรติ

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายธาม สันติลินนท์

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กหญิงพรรณพัชร ลิมป์ปัทมปาณี

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กหญิงพิม โชติณภาลัย

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายกรวิชญ์ เรืองฤทธิ์

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายปฏิพัทธ์ ราษฎร์วิรุฬห์กิจ

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายปภิณวิช อนันตะเศรษฐกูล

อนุบาลนครราชสีมา

เด็กชายอชิระ ใจหวัง

อนุบาลนครราชสีมา

พิยะฎา นักฟ้อน

YEAR 6 BRONZE TEAM AWARD

School Name

Student Name

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

เด็กชายภูตะวัน พลานุภาพ

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

เด็กชายสิทธินนธ์ เจียรพันธุ์

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

เด็กชายธิชานนท์ เขมวิรัตน์

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

เด็กชายปราชญ์ จำรัสธนสาร

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

เด็กหญิงนนทเนตร จันทร์ทับ

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

เด็กชายปัญญารัตน์ พนมไพรรัตน์

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

เด็กหญิงพาขวัญ พจนโสภชนากุล

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

เด็กชายนันท์ธร จอมศิลป์

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

เด็กชายณัฐพัชร์ บัวทอง

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

เด็กชายไตรคุณ จันทวัฒน์

อนุบาลวัดปิตุลาธิราชรังสฤษฎิ์

เด็กหญิงกุลภัทร หล่อทองคำ

YEAR 6 BRONZE TEAM AWARD

School Name

Student Name

อัสสัมชัญแผนกประถม

เด็กชายคมิก กรุตอินทร์

อัสสัมชัญแผนกประถม

เด็กชายวิชญ์ภาส จินดาวิมลเลิศ

อัสสัมชัญแผนกประถม

เด็กชายเตชพัฒน์ เจริญกุล

อัสสัมชัญแผนกประถม

เด็กชายภานุวัฒน์ วงษานุวัฒน์กุล

อัสสัมชัญแผนกประถม

เด็กชายสุภนัย รอดนารี

อัสสัมชัญแผนกประถม

เด็กชายธิติวัฒน์ ไตรศรีศิลป์

อัสสัมชัญแผนกประถม

เด็กชายพีรพัทธ์ วิวัฒอนันต์

อัสสัมชัญแผนกประถม

เด็กชายธีรธาดา จันทร์นฤกุล

อัสสัมชัญแผนกประถม

เด็กชายกฤตย์ ชนะภัย

อัสสัมชัญแผนกประถม

เด็กชายเผยเจีย เจิ้ง

YEAR 6 HONOURABLE MENTION AWARD

School Name

Student Name

อนุบาลลำปาง (เขลางค์รัตน์อนุสรณ์)

เด็กชายรักษกร เอี่ยมสำอางค์

อนุบาลลำปาง (เขลางค์รัตน์อนุสรณ์)

เด็กชายภีศเดช ฉัตรบริรักษ์

อนุบาลลำปาง (เขลางค์รัตน์อนุสรณ์)

เด็กชายศิววิชญ์ คงปัญญา

อนุบาลลำปาง (เขลางค์รัตน์อนุสรณ์)

เด็กชายพรภวิษย์ พวงเรือนแก้ว

อนุบาลลำปาง (เขลางค์รัตน์อนุสรณ์)

เด็กชายพีระพงษ์ ต๊ะวงศ์

อนุบาลลำปาง (เขลางค์รัตน์อนุสรณ์)

เด็กชายณฐนนท์ ทิพพระหา

อนุบาลลำปาง (เขลางค์รัตน์อนุสรณ์)

เด็กหญิงกมลพัชร นาคอ่อน

อนุบาลลำปาง (เขลางค์รัตน์อนุสรณ์)

เด็กชายธงชัย พิชัญเธียรชัย

อนุบาลลำปาง (เขลางค์รัตน์อนุสรณ์)

เด็กหญิงภานิภัค โท๊ะนาบุตร

อนุบาลลำปาง (เขลางค์รัตน์อนุสรณ์)

เด็กหญิงพิมลมาศ ญาณิสราพันธ์

อนุบาลลำปาง (เขลางค์รัตน์อนุสรณ์)

เด็กหญิงสิริญาดา แสงศิวาพร

YEAR 6 HONOURABLE MENTION AWARD

School Name

Student Name

พระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี)

เด็กชายยศวริต สุโขวัฒนกิจ

พระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี)

เด็กหญิงนันทภรณ์ ไส้เพี้ย

พระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี)

เด็กหญิงอนุธิดา มีชู

พระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี)

เด็กหญิงสุชานันท์ อันผาสุข

พระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี)

เด็กหญิงณัฐกมล จันทนยิ่งยง

พระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี)

เด็กหญิงบุุญสิตา วงษา

พระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี)

เด็กหญิงนรารัตน์ ใจบุญเรือง

พระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี)

เด็กหญิงเบญจพร ประกิตตระกูล

พระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี)

เด็กชายแอนฟิลด์ วาซัน

พระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี)

เด็กหญิงรินรดา ศรีสวัสดิ์

พระยาประเสริฐสุนทราศรัย (กระจ่าง สิงหเสนี)

เด็กหญิงนิพาดา ธรแสน

YEAR 6 HONOURABLE MENTION AWARD

School Name

Student Name

เจริญศิลป์

เด็กหญิงภคพร รสเข้ม

เจริญศิลป์

เด็กชายศิวกรณ์ ชูภักดิ์

เจริญศิลป์

เด็กหญิงณัฐศรันย์ สีตะวัน

เจริญศิลป์

เด็กชายนพรุจ สิทธิวงศ์วานิช

เจริญศิลป์

เด็กหญิงชลธิชา พรชัยเจริญรัตน์

เจริญศิลป์

เด็กหญิงวรันธร จงจิรัฐิติกาล

เจริญศิลป์

เด็กหญิงสุชญา เอกวัฒนกุล

เจริญศิลป์

เด็กชายก้องทอง หงษ์ชัย

เจริญศิลป์

เด็กหญิงธัญชนก กันทะวงค์

เจริญศิลป์

เด็กหญิงจตุพร ตรีสุขรัตน์