Thai ASMO English Ranking Level 3

Gold

School Name

Student Name

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน

เด็กหญิงณัฐนิช เมฆาเด่นอัมพร

ศรีสุวิช

เด็กหญิงชนันรัตน์ ยังให้ผล

สารสาสน์เอกตรา

ด.ช.เจมส์ ชัชพล ลีลายุวัฒน์

ภูเก็ตวิทยาลัย

ชญาณ์นันท์ งามสะอาด

เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช

เด็กหญิงธนพร บุญสุข

มงฟอร์ตวิทยาลัย แผนกมัธยม

เด็กหญิงนลิน ชิตาพนารักษ์

สองภาษาระยอง

ด.ญ.ปริยากร ชังเทศ

อำนวยศิลป์

เด็กหญิงอัญญา สมไวย์

ขจรเกียรติศึกษา

ด.ช.อเล็คซันเดอร์ ทีโมที อาล์มมัน

นครสวรรค์

เด็กชายณชพล จตุรงคโชค

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายณภัทร เหลืองปัญญากุล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายวสวัตติ์ ระวังวงศ์

อัสสัมชัญศรีราชา (แผนก MLP)

เด็กหญิง ชนิสรา เข็มกลัด

เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช

เด็กหญิงณิชาจัสมิน ฮอดจ์สัน

สารสาสน์เอกตรา

ด.ญ.ทอนญ่า เนย์เทย์ บิดเดิล

สวนกุหลาบวิทยาลัย ธนบุรี

เด็กชายบุญญบุตร ตั้งชัยสุข

นานาชาติแอ๊ดเวนติสมิชชัน - โคราช

เด็กชายบุณยวัทน์ อริยะวัฒน์กุล

สาธิตมหาวิทยาลัยเชียงใหม่

เด็กชายภูมิพัฒน์ สันติภาพ

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กชายรวิภาส ทิพย์รัตน์

เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช

เด็กหญิงปิยาพัชร สุวรรณโร

สุรวิวัฒน์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี

เด็กหญิงสรัญญ์กานต์ ลิมปิจำนงค์

สตรีวิทยา

เด็กหญิงอัณศยา ชัยรัชนีบูลย์

สาธิตมหาวิทยาลัยเชียงใหม่

เด็กหญิงเอริกา เมศิยาดล

Silver

School Name

Student Name

นานาชาติร่วมฤดี

MASTER VICTOR DJASLI PHISITKUL

CHINDAMANEE SCHOOL ENGLISH PROGRAM

NADTHASHA WIRAK

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

วริษา รุ่งอารยะ

ขอนแก่นวิทยายน

เด็กชายชวัลวิทย์ ภูมิสะอาด

สวนกุหลาบวิทยาลัย ธนบุรี

เด็กชายธัชธรรม ธรรมใจ

สตรีวิทยา

เด็กหญิงพิชญา ปรมาเวศ

ไผทอุดมศึกษา

เด็กหญิงอรดา วรเนตร

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

แทนคุณ ลัญจกรกุล

ขจรเกียรติศึกษา

ด.ช.ชญานนท์ รักษ์ธรรมกิจ

ขจรเกียรติศึกษา

ด.ญ.กัญญาพัชร แต่บุญญานุภาพ

สุรนารีวิทยา

พิม โชติณภาลัย

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายชัยเฉลิม จีระศิริ

อัสสัมชัญสมุทรปราการ

เด็กชายทีฆทัศน์ พิริยะพิทยา

ไทยคริสเตียน

เด็กชายรีเชียง จัน

สาธิตมหาวิทยาลัยเชียงใหม่

เด็กชายเศรษฐพล กฤติกาเมธ

เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช

เด็กหญิงนพธีรา นิพิธกุล

สามเสนวิทยาลัย

เด็กหญิงรัตน์จิราภรณ์ สุขพาสน์เจริญ

ไทยคริสเตียน

เด็กหญิงเวอร์จีเนีย พิชญา โอลิเวอร์

ภูเก็ตวิทยาลัย

ฉันท์ชนก นาโคศิริ

สุรนารีวิทยา

ชุตินันท์ สุขพงศ์จิรากุล

ขจรเกียรติศึกษา

ด.ช.ชุติพนธ์ ชุติพานิชย์

สารสาสน์เอกตรา

ด.ช.ศุภเดช อรุณศุภนิตย์

ขจรเกียรติศึกษา

ด.ญ.รมิตา รักษ์ธรรมกิจ

สารสาสน์เอกตรา

ด.ญ.อันนา เบญจาภิบาล

สุรนารีวิทยา

ธริตา โศภิษฐิกุล

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

ธิปก บวรรัตนารักษ์

อัสสัมชัญศรีราชา (แผนก MLP)

เด็กชาย เอิร์ล ไอยสวรรค์ ตะเวทีกุล

มัธยมสาธิตมหาวิทยาลัยนเรศวร

เด็กชายณัฐชนน สนองคุณ

สวนกุหลาบวิทยาลัย ธนบุรี

เด็กชายณัฐดนัย ศักดาภิพาณิชย์

สุรวิวัฒน์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี

เด็กชายธิติเวท เชื้อสุวรรณ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายวสุพล อรรถยุติ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายวาริช กันฉาย

ระยองวิทยาคม

เด็กชายสพัทธ์พงศ์ ยาโน

อัสสัมชัญศึกษา

เด็กชายสหนนท์ ธรรมสิทธิ์บูรณ์

สาธิตมหาวิทยาลัยเชียงใหม่

เด็กชายสุทธิ์ชนัญญา อุดมพันธุ์

นครสวรรค์

เด็กหญิงชญาดา ภาคภูมิกมลเลิศ

นครสวรรค์

เด็กหญิงณภัชนันท์ ปรีชาญาณ

เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช

เด็กหญิงอมลณัฐ เดชรักษา

Bronze

School Name

Student Name

สวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี

กฤติน เส็งวงศ์

มัธยมปัญญารัตน์

ญาณิษฏา เอี้ยววงษ์เจริญ

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

ญาดา สุดสงวนศรี

บีคอนเฮาส์ แย้มสอาดหัวหิน

ด.ญ. IRIS TAYLOR

สิรินธร

อัยย์วรา ทางดี

โยธินบูรณะ

เด็กชายจิรวัฒน์ นาคเสนาธนสิทธิ์

ขจรเกียรติศึกษา

เด็กชายณรุช ประยืนยง

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายธนพ เหตระกูล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายพงศ์ศรัณย์ วงศ์วิวัฒน์

ANGLO SINGAPORE INTERNATIONAL SCHOOL CAMPUS 64

เด็กชายพีรณัฏฐ์ ลีลาวัฒนพาณิชย์

สุรวิวัฒน์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี

เด็กชายภาสวิชญ์ ศรีรักษ์

โยธินบูรณะ

เด็กชายสมภพ นวลรัตนตระกูล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายอคิระ พิพัฒน์ธาราสกุล

สวนกุหลาบวิทยาลัย ธนบุรี

เด็กชายเจตพัฒน์ วรรณศรีสวัสดิ์

นครสวรรค์

เด็กชายเอกอมร ศรีจอมขวัญ

เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช

เด็กหญิงชญานิศ ราโอบ

ระยองวิทยาคม

เด็กหญิงปานฤทัย ไชยสัจ

สาธิตมัธยม มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนครศรีอยุธยา

เด็กหญิงพรรณภัทร พวงศิริ

มัธยมสาธิตมหาวิทยาลัยนเรศวร

เด็กหญิงสาธิกา ไกรปราบ

วิชัยวิทยา(มัธยม)

ด.ญ. ลลิตสุดา บาร์บารา แบตตี้

ยุพราชวิทยาลัย

ด.ญ. โซเฟีย ณิชา คาร์ลสัน

สารสาสน์เอกตรา

ด.ญ.นิภรดา สุบงกช

ภูเก็ตวิทยาลัย

นุติ พรหมศิวะพัลลภ

อัสสัมชัญศรีราชา (แผนก MLP)

เด็กชาย ฐณะวัฒน์ จิรเจริญยิ่งสุข

ปราจิณราษฎรอำรุง

เด็กชาย ปัณณทัต สืบซึ้ง

นครสวรรค์

เด็กชายคณรมย์ วิชนี

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายชานน เจียง

ศรียาภัย

เด็กชายติณณภพ ทวีพันธ์

ขอนแก่นวิทยายน

เด็กชายภัทนันทน์ วัฒนชีวโกศล

อัสสัมชัญสมุทรปราการ

เด็กชายภัทรพล ผลงาม

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายภัทรพล เชื้อเมืองแสน

บุรีรัมย์พิทยาคม

เด็กชายวรวัฒน์ รุ่งอร่ามศิลป์

บีคอนเฮาส์ แย้มสอาดรังสิต

เด็กชายอติกานต์ วงศ์เกียรติขจร

นวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า

เด็กชายเอกธนา อาศิรวาท

อัสสัมชัญศรีราชา (แผนก MLP)

เด็กหญิง เมลิสสา อารยา เซบาสเตียน

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กหญิงธรรศพร เปาอินทร์

ศรียาภัย

เด็กหญิงพิมพ์ชนก จุลเพชร

บุญวาทย์วิทยาลัย

เด็กหญิงยลรดี วงศ์เงิน

ระยองวิทยาคม

เด็กหญิงรสิตา พันธ์ช่อทอง

เซนต์หลุยส์ศึกษา

เด็กหญิงวรารัตน์ จริยะกุลเจริญ

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กหญิงสิราวรรณ สิริอารีย์

เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช

เด็กหญิงอัญชิษฐา พิมลศิริผล

ภูเก็ตวิทยาลัย

ณิชา โสภานนท์

บีคอนเฮาส์ แย้มสอาดหัวหิน

ด.ญ. ELLA TAYLOR

อุดรพิทยานุกูล

นางสาวปัณณธร ยุบลวัฒน์

มัธยมปัญญารัตน์

ปริญญ์ เชียวพานิชย์

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

ภัค บญยุบล

สุรนารีวิทยา

วีรนทร์ คุ้มพิทักษ์

สวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี

ศิรษา ชูมาลี

ปราจิณราษฎรอำรุง

เด็กชาย พศวีร์ ศุภจิตกุลชัย

เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช

เด็กชาย เควิน สรวิชญ์ บุกก์ลิน

โพธิสารพิทยากร

เด็กชายกิตติคุณ ศรีนิศานต์สกุล

บุรีรัมย์พิทยาคม

เด็กชายนครเขต ตินตะบุระ

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กชายปลาบปลื้ม วิลล์ สุรเนาวรัตน์

มงฟอร์ตวิทยาลัย แผนกมัธยม

เด็กชายปองพล นวมครฑ

เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช

เด็กชายปุณยวีร์ ปิตากุลดิลก

สาธิตสถาบันการจัดการปัญญาภิวัฒน์

เด็กชายพศวีร์ ปานเสน

สาธิตมหาวิทยาลัยเชียงใหม่

เด็กชายภูดิส สมิทธิไกร

อำนวยศิลป์

เด็กชายมาวิน จิระพงษ์สุวรรณ

โยธินบูรณะ

เด็กชายอภิวิชญ์ นภานพรัตน์แก้ว

มงฟอร์ตวิทยาลัย แผนกมัธยม

เด็กหญิงจิดาภา วัฒนศิริ

โยธินบูรณะ

เด็กหญิงทองกร พนมธนศักดิ์

สตรีวิทยา

เด็กหญิงธีริศรา ถนอมเนื้อ

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กหญิงนิธินาถ สุววัชรานนท์

นครสวรรค์

เด็กหญิงปริญญ์ ณรงค์ตะณุพล

มงฟอร์ตวิทยาลัย แผนกมัธยม

เด็กหญิงพิมพ์ปวีณ์ ไพบูลย์ทรัพย์สิน

นครสวรรค์

เด็กหญฺิงณิชารีย์ ดีจักรวาล

Merit

School Name

Student Name

ภูเก็ตวิทยาลัย

จิรเมธ เจริญขวัญ

สองภาษาระยอง

ด.ช. ชนินทร์ สเคเลอร์

สองภาษาระยอง

ด.ช. แจ๊ค แกนดี้

ขจรเกียรติศึกษา

ด.ช.ชาคร สุภาษี

สุราษฎร์ธานี

ด.ช.ธนธัช อินทเรือง

ขจรเกียรติศึกษา

ด.ช.ปรินทร์วริศร์ ปังประเสริฐกุล

ขจรเกียรติศึกษา

ด.ช.ภัทรวรรธน์ แซ่โล่

ขจรเกียรติศึกษา

ด.ญ.วริศรา กุลพันธ์

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

พรเทพ สุขศรีไพศาลกิจ

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

รพีพัทธ์ รัตนเตมีย์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายคุณานนต์ วารีเกษม

ระยองวิทยาคม

เด็กชายชญานิน คงเสรีกุล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายชินาติ ปอดีเสมอ

มงฟอร์ตวิทยาลัย แผนกมัธยม

เด็กชายญาณรัก ถาวรรุ่งกิจ

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายณัทโชค อินทรกำแหง

พรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี

เด็กชายทยากร ตั้งศรีวงศ์

นวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า

เด็กชายธนธีร์ อาศิรวาท

เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช

เด็กชายธนนน วราเวชช์

สาธิตมัธยม มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนครศรีอยุธยา

เด็กชายธีรดนย์ ปีประทุม

สวนกุหลาบวิทยาลัย ธนบุรี

เด็กชายปฐพี ชำนาญกิจ

บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)

เด็กชายพงศธร ซาลวาลา

วารีเชียงใหม่อินเตอร์เนชั่นแนล

เด็กชายพลีน สมจิต

สาธิตมหาวิทยาลัยเชียงใหม่

เด็กชายพิรชัช บ้านใหม่

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายพีระมิตร ตัณศุภศิริเวช

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายภัคพล วงษ์นิติรัตน์

อัสสัมชัญสมุทรปราการ

เด็กชายภัฐ ไพฑูรย์ เพ็ชรสุวรรณ

มัธยมสาธิตมหาวิทยาลัยนเรศวร

เด็กชายรวิภาส ภาณุเจต

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กชายศิริราช มานะขันติกุล

อัสสัมชัญสมุทรปราการ

เด็กชายศุภกิต กิจเกษตรไพศาล

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กชายสรณัฐ เม่นแย้ม

สวนกุหลาบวิทยาลัย ธนบุรี

เด็กชายสรร ตันวิจิตร์

กว่างเจ้า

เด็กชายอชิตะ จิตราภัณฑ์

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน

เด็กชายอธิปพัฒน์ เอี่ยมผ่องใส

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กชายเสฏฐวุฒิ ขันทสีมา

ระยองวิทยาคม

เด็กหญิงณภัทร อื้อเศรษฐศักดิ์

สาธิตมหาวิทยาลัยเชียงใหม่

เด็กหญิงณัฏฐนัน ปัญญาดี

ระยองวิทยาคม

เด็กหญิงณิชากร นุ่มมีชัย

ศรีสุวิช

เด็กหญิงธัญพร สมพงษ์

จอมสุรางค์อุปถัมภ์

เด็กหญิงธีรธนานาฎ อู่ทรัพย์

สาธิตมหาวิทยาลัยเชียงใหม่

เด็กหญิงนพณิกา ศรีภัทรพงศ์

สตรีวิทยา

เด็กหญิงปพิชญา วราตินันท์

นวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้า

เด็กหญิงภคพร เรืองไพสิฐพร

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กหญิงรมิตา ทิพย์รัตน์

เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช

เด็กหญิงลักษิกา ลิ่มสกุล

เบญจมราชรังสฤษฎิ์

เด็กหญิงวาสิตา ดำริมุ่งกิจ

สาธิตมหาวิทยาลัยเชียงใหม่

เด็กหญิงเจนนิเฟอร์ ลี

เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช

เด็กหญิงไวรินทร์ ศรีไวพจน์

จอมสุรางค์อุปถัมภ์

กนกกร วชิระอัศกร

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

จินต์จุฑา สันตะวานนท์

สุราษฎร์ธานี

ด.ช.ทรงพล ปรีชาหาญ

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

ธรนินทร์ วุฒิธนาเศรษฐ์

มัธยมปัญญารัตน์

พัณณิน นิมิตรวานิช

สุรนารีวิทยา

สุรภา ปัญจภักดี

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

อนัญญา อักษรนุกิจ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายกันตินันท์ เกิดหลำ

อัสสัมชัญสมุทรปราการ

เด็กชายกันต์ ศรีศุภร

อัสสัมชัญ แผนกมัธยม

เด็กชายกิตติภณ อมรประเสริฐกิจ

ไทยคริสเตียน

เด็กชายชยุตม์ โลหชิตรานนท์

มงฟอร์ตวิทยาลัย แผนกมัธยม

เด็กชายณภัทร เจริญศิลป์

สาธิตมหาวิทยาลัยขอนแก่น ฝ่ายมัธยมศึกษา (ศึกษาศาสตร์)

เด็กชายณัฐพัชร์ เบ้าเงิน

เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช

เด็กชายนิติ นิพิธกล

วารีเชียงใหม่อินเตอร์เนชั่นแนล

เด็กชายปณิชา เกียรติจิรกุล

มัธยมสาธิตมหาวิทยาลัยนเรศวร

เด็กชายรวิชญ์ เล็กอุทัย

นครสวรรค์

เด็กชายวงศ์วริศ พงศ์ชัยภัทร

มงฟอร์ตวิทยาลัย แผนกมัธยม

เด็กชายศักดิธัช เรืองสังข์

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายสุวิจักขณ์ ตันวรรณรักษ์

มงฟอร์ตวิทยาลัย แผนกมัธยม

เด็กชายอติวิชญ์ วิชิตตระกูลถาวร

สุรวิวัฒน์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี

เด็กชายไอย ตั้งสถิตชัย

กรพิทักษ์ศึกษา

เด็กหญิงกมลชนก นครพันธ์

เฉลิมขวัญสตรี

เด็กหญิงจรรยพร คณานนท์

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน

เด็กหญิงชญานิษฐ์​ ปิยจรรยา​

มัธยมสาธิตมหาวิทยาลัยนเรศวร

เด็กหญิงชนัญดา กสิวัฒน์

นครสวรรค์

เด็กหญิงชมพูนุท โสมภีร์

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กหญิงชวัลลักษณิ์ ฤทธิ์ทิพย์พันธ์

จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช

เด็กหญิงธรรมภัสฑ์ เธียรวุฒิกานต์

สุรนารีวิทยา

เด็กหญิงนภัทร ตั้งเจริญ

ศรีสุวิช

เด็กหญิงปณิตา ฉวิกขุนรัมย์

มัธยมสาธิตมหาวิทยาลัยนเรศวร

เด็กหญิงปนัดดา ทรัพย์อรัญ

เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช

เด็กหญิงปาณิศา สังข์แก้ว

พัฒนาปัญญา

เด็กหญิงปุณิกา หอบรรลือกิจ

สาธิตมหาวิทยาลัยเชียงใหม่

เด็กหญิงพิมพ์ชนก อยู่เกาะ

ระยองวิทยาคม

เด็กหญิงพุทธลดา เมืองขาว

ระยองวิทยาคม

เด็กหญิงมิ่งชนก ปาณัฐโยธิน

โยธินบูรณะ

เด็กหญิงรัตนชญา ฤกษ์วนาพิพัฒน์

สามเสนวิทยาลัย

เด็กหญิงสิริกุล ศรัทธาบุญ

สาธิตมัธยม มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนครศรีอยุธยา

เด็กหญิงอร ทองยิ่ง

เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช

เด็กหญิงอันนา ประยูรธำรงธิติ

สุรวิวัฒน์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี

เด็กหญิงเวธกานต์ ศิริทีปตานนท์

บุรีรัมย์พิทยาคม

เด็กหญิงแทนญ่า อภิสิทธิ์เกษม

นครสวรรค์

เด็กหญิงแพรพลอย ทองม่วง

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

ณภัทร ธานินทร์

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

ณัฐนนท์ พงศ์พันธุ์ลักษณ์

สองภาษาระยอง

ด.ช. ณัฐ คฤหบดี

สารสาสน์เอกตรา

ด.ช.วิฑูรย์ เอี้ยวบุญญานุรักษ์

ขจรเกียรติศึกษา

ด.ญ.สุชาตา ช่วงศรี

มัธยมปัญญารัตน์

ทิวัตถ์ สีอร่ามรุ่งเรือง

สาธิตมหาวิทยาลัยขอนแก่น ฝ่ายมัธยมศึกษา (ศึกษาศาสตร์)

นางสาวนัชชา กิจควรดี

วารีเชียงใหม่อินเตอร์เนชั่นแนล

นายเหยาจื้อจ้าย เซียว

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

รัชพล บัวหุ่ง

สวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี

ศุภกร สุรรัตน์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายคุณานนต์ เลี่ยมสกุล

เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช

เด็กชายณัฐภัทร พันธุ์อุไร

ราชสีมาวิทยาลัย

เด็กชายณัฐวินทร์ แย้มประเสริฐ

มงฟอร์ตวิทยาลัย แผนกมัธยม

เด็กชายธนกฤต แก้วจันทร์

พรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี

เด็กชายธนาสรรค์ คำดี

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายธรินภัชญ์ สุชาติพงษ์

เบ็ญจะมะมหาราช

เด็กชายนิธิศ พลเขต

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายปรานต์กฤษฎิ์ สิริพิชิตศุภผล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายพิชญุตม์ จีระธวัชชัย

สวนกุหลาบวิทยาลัย ธนบุรี

เด็กชายภัคพล เจริญกิจการ

บุญวาทย์วิทยาลัย

เด็กชายภีศเดช ฉัตรบริรักษ์

พรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี

เด็กชายภูผา โชคพระสมบัติ

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน

เด็กชายวรากร เดชาวรานุภาพ

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายศิทธา ตันติกุล

วารีเชียงใหม่อินเตอร์เนชั่นแนล

เด็กชายฬูค่า ชนกันต์ บอนด์

อัสสัมชัญระยอง

เด็กชายแอนโทนี่ เอ็ดเวิร์ด เทอเนอร์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายไกรวิษย์ ไกยวงศ์

อัสสัมชัญศรีราชา (แผนก MLP)

เด็กหญิง พัทธนันท์ ต้นสายเพ็ชร์

เบญจมราชรังสฤษฎิ์

เด็กหญิงกุลภัทร หล่อทองคำ

สตรีวิทยา

เด็กหญิงจิดาภา ปิ่นคุณากร

มัธยมสาธิตมหาวิทยาลัยนเรศวร

เด็กหญิงณฐภร วณิชชากร

เบ็ญจะมะมหาราช

เด็กหญิงธัญชนก โนนตูม

มงฟอร์ตวิทยาลัย แผนกมัธยม

เด็กหญิงธัญธิพัช บุญธีรารักษ์

เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช

เด็กหญิงธีนิดา ทรัพยาสาร

มหาวชิราวุธ จังหวัดสงขลา ในพระอุปถัมภ์ฯ

เด็กหญิงนับสรัยก์ เกียรติ์อนันต์ชัย

นครสวรรค์

เด็กหญิงนารา นามธนาสิทธิ์

นครสวรรค์

เด็กหญิงปทิตตา บุญศิริ

สตรีวิทยา

เด็กหญิงปิ่นมนัส จรรยงค์

สาธิตแห่งมหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง

เด็กหญิงพิชชาภา วรรณวีระ

สาธิตมหาวิทยาลัยเชียงใหม่

เด็กหญิงภัคธีมา เทพศิริ

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กหญิงลักษิกา รุจิเรขวัตร

มัธยมสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา

เด็กหญิงวริศรา กุลชัยพานิช

สตรีวิทยา

เด็กหญิงสิชนิกานต์ เสฏฐกุลวงศ์

นครสวรรค์

เด็กหญิงอภิญญา องค์อานนท์

สตรีวิทยา

เด็กหญิงอรวิลาสินี ลีกำเนิดไทย

ระยองวิทยาคม

เด็กหญิงอรอนงค์ จินตวงศ์

ไทยคริสเตียน

เด็กหญิงอารยา ศรีไพศาล

ศรียาภัย

จิตรภณ เทียบศรไชย

ภูเก็ตวิทยาลัย

ชนาสิน สาลี

สองภาษาระยอง

ด.ช. เดวิด จอห์น เฟรท์เชอร์

สองภาษาระยอง

ด.ญ. วิชาดา ชัยประเสริฐสุด

ยุพราชวิทยาลัย

ด.ญ. แคสสิดี้ เหลียง

ขจรเกียรติศึกษา

ด.ญ.ณัฐนิชา กาลจักร

สุราษฎร์ธานี

ด.ญ.รตา ไชยโย

ขจรเกียรติศึกษา

ด.ญ.อภิรักษ์ สำเภารัตน์

ภูเก็ตวิทยาลัย

ทยากร เจี่ยสกุล

สวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี

พนธกร ชัยชนะ

ภูเก็ตวิทยาลัย

พิมพ์ชนก เจริญศิลป์

สวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี

ภีมพัฒน์ ทองมี

สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ฝ่ายมัธยม

ลลิล เปสตันยี

ภูเก็ตวิทยาลัย

วสมน บุญประสิทธิการ

ปราจิณราษฎรอำรุง

เด็กชาย ชญานิน จารุเนตร

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายคุณากร เชาวนวิรัตน์

มงฟอร์ตวิทยาลัย แผนกมัธยม

เด็กชายจักรภพ เย็นกล่ำ

เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช

เด็กชายจิรัฎฐิกร ทองเสน

มงฟอร์ตวิทยาลัย แผนกมัธยม

เด็กชายณฐนนท์ ลือวิฑูรเวชกิจ

ระยองวิทยาคม

เด็กชายธนภูมิ สันติกันต์

สาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ปทุมวัน

เด็กชายธัชชาภัทร ดิษสกุล

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายนิติพนธ์ ไตรไมตรีพิทักษ์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายพิวัฒน์ ศุภวิทยา

อัสสัมชัญระยอง

เด็กชายพีรดนย์ มะโนตัน

อำนวยศิลป์

เด็กชายภวินท์ โควสุรัตน์

เซนต์คาเบรียล

เด็กชายภาณุพงศ์ พิธิยากูล

นครสวรรค์

เด็กชายวริษฐ์ อินทรีย์วงศ์

อัสสัมชัญ แผนกมัธยม

เด็กชายวีธวิทย์ เฉลิมพรพงศ์

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กชายศรัญ หอมสุวรรณ

บุรีรัมย์พิทยาคม

เด็กชายสุรภูมิ รักการศิลป์

มงฟอร์ตวิทยาลัย แผนกมัธยม

เด็กชายอภิสร กุศลวงศ์

กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เด็กชายอิธิพัฒน์ ธนบดีกาญจน์

สาธิตมหาวิทยาลัยเชียงใหม่

เด็กหญิงจินดามณี ศรีสว่าง

นครสวรรค์

เด็กหญิงจิรภัทร ทับทิมไทย

เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช

เด็กหญิงชาลิสา พรหมรา

เบญจมราชูทิศ ราชบุรี

เด็กหญิงณภัทร เจียรนัย

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กหญิงนภัสสร หลิดชิววงศ์

โยธินบูรณะ

เด็กหญิงปฐวดี สุขแสงบุญ

จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี

เด็กหญิงพิชามญชุ์ ญาวงศ์

สาธิตมัธยม มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนครศรีอยุธยา

เด็กหญิงพิมพวีร์ สร้อยทรัพย์

ปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย

เด็กหญิงภัทธิญา วรวงษ์วิวัฒน์

อำนวยศิลป์

เด็กหญิงภัสกาญ ลีวงศ์เจริญ

มัธยมสาธิตมหาวิทยาลัยนเรศวร

เด็กหญิงวรินทร แสงวัฒนรัตน์

เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช

เด็กหญิงอติกานต์ ไวยกาญจน์

มัธยมสาธิตมหาวิทยาลัยนเรศวร

เด็กหญิงอภิชญา กมลวรเดช

เบญจมราชูทิศ นครศรีธรรมราช

เด็กหญิงเพชรบงกช มากทอง

ภูเก็ตวิทยาลัย

เบญญาภา พลายด้วง

สวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี

เอ็มมา มารี โพ